Breaking News
Home / राशिफल / 24 ऑक्टोबर 2021: या चार राशीं वर माता लक्ष्मीची विशेष कृपा असेल, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

24 ऑक्टोबर 2021: या चार राशीं वर माता लक्ष्मीची विशेष कृपा असेल, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : आज तुमचे आरोग्य नरम गरम राहू शकते. आज तुम्ही व्यवसायाच्या संबंधात काही नवीन लोकांना भेटू शकाल आणि त्यांच्या मदतीने तुम्ही तुमच्या व्यवसायाची गती वाढवू शकाल. आज तुम्हाला ऑफिसमध्ये काहीतरी करण्याची इच्छा असेल. आज तुम्ही काही नवीन लोकांना भेटू शकाल आणि त्यांच्या मदतीने तुमचे करिअर देखील प्रगती करेल. विवाहायोग्य रहिवाशांना उत्कृष्ट संधी प्रदान करेल.

वृषभ : या दिवशी उपजीविकेच्या क्षेत्रात काम करणाऱ्यांना चांगल्या संधी मिळतील. आज कुटुंबात कोणत्याही शुभ कार्यक्रमावर चर्चा होऊ शकते. आज तुमच्या दूरदृष्टीचा तुमच्या कामावरही परिणाम होईल, ज्याचा तुम्हाला नक्कीच फायदा होईल, पण जर आज कुटुंबात काही मतभेद असतील, तर तुम्हाला त्यात काही तणाव असू शकतो. आज नफ्याची कोणतीही चांगली संधी तुमच्या समोर आली तर ती तुम्हाला लगेच घ्यावी लागेल. आज तुम्ही तुमच्या जीवनसाथीसोबत गोडवा ठेवावा, अन्यथा नात्यात दुरावा निर्माण होऊ शकतो.

मिथुन : आज तुमच्या कार्यक्षेत्रात तुमच्या सहकाऱ्यांशी काही वाद असल्यास ते आज सुधारेल. जर तुम्हाला एखाद्या योजनेत पैसे गुंतवायचे असतील तर तूर्तास थांबा, अन्यथा ते नुकसान होऊ शकते. आज तुम्ही समाजात तुमची चांगली प्रतिमा निर्माण करू शकाल. विद्यार्थ्यांना नवीन ज्ञानाचा अनुभव मिळेल, परंतु आज तुमच्या वडिलांना डोळ्यांशी संबंधित काही समस्या असू शकतात, ज्यामध्ये तुम्हाला सावध राहावे लागेल.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम लाभदायक आहे. आज तुम्ही तुमची बरीच प्रलंबित कामे पूर्ण करण्याचा प्रयत्न कराल, ज्यात तुम्ही तुमच्या भावाचा सल्लाही घ्याल. काही व्यावसायिक परिस्थिती आज तुम्हाला निराश करू शकतात. आजही तुम्ही एखाद्या सदस्यामुळे सासरच्या लोकांशी वाद घालू शकता. आज जर तुम्ही मुलांच्या व्यवसायात गुंतवणूक केली तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज संध्याकाळी, तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसह दर्शनाच्या प्रवासाला जाण्याची योजना करू शकता.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी इतर कोणत्याही दिवसापेक्षा चांगला असेल. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायातील भागीदारासोबत नवीन मालमत्तेसाठी व्यवहार करू शकता, परंतु आज तुम्ही मनमोकळेपणाने पैसे खर्च करू नका, अन्यथा तुम्हाला आर्थिक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. आज मुलाच्या लग्नाचा प्रस्ताव येत असेल तर तो मंजूर करू शकता. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही कोणत्याही धार्मिक कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकता. लव्ह लाइफ जगणाऱ्या लोकांचे आज जोडीदारासोबत काही वाद होऊ शकतात.

कन्या : आज अचानक तुम्हाला एखादे काम येऊ शकते ज्यात तुम्हाला तुमची दैनंदिन दिनचर्या बदलावी लागेल. जर तुमच्याकडे आज वेळेचे बंधन नसेल तर आधी तुमची रखडलेली कामे पूर्ण करण्याचा विचार करा. आज तुम्ही तुमच्या घराच्या पेंटिंगवर काम देखील करू शकता, ज्यात तुम्ही खूप खर्च करू शकता. संध्याकाळी तुमच्या घरी पाहुणे येण्याची शक्यता आहे. लव्ह लाईफचे कायमस्वरूपी नात्यात रूपांतर करण्याचे तुमचे प्रयत्न आज यशस्वी होतील.

तुला : आजचा दिवस तुमच्यासाठी कौटुंबिक वातावरण आनंदी ठेवेल. जे लोक रोजगाराच्या दिशेने काम करत आहेत, त्यांना चांगल्या संधी मिळतील. आज जर तुम्हाला तुमच्या जोडीदारासाठी नवीन व्यवसाय सुरू करायचा असेल तर तुम्ही ते आजच करू शकता. विद्यार्थ्यांना आज त्यांच्या पालकांकडून प्रोत्साहन मिळू शकते. परदेशात राहणाऱ्या कुटुंबातील सदस्यांसाठी आज तुम्हाला काही पैशांची व्यवस्था करावी लागेल. आज नोकरीत तुम्ही महिला मित्राच्या मदतीने पैसे कमवू शकता.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. तुमच्या भविष्यासाठी आज घेतलेले निर्णय अर्थपूर्ण असतील. आज तुम्ही तुमच्या संपत्तीचा काही भाग गरिबांनाही वाटून द्याल. आज संध्याकाळी फिरताना तुम्हाला काही महत्वाची माहिती मिळू शकते. जर तुम्हाला आज सहलीला जायचे असेल तर खूप काळजीपूर्वक विचार करा, कारण तुम्हाला आवडणारी एखादी गोष्ट हरवण्याची आणि चोरी होण्याची भीती असते. प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांमध्ये काही तणाव असेल तर ते संपेल.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्याला दिलेले वचन पूर्ण करू शकाल. विवाहयोग्य सदस्यासाठी आज चांगले नाते येऊ शकते. आज तुम्ही तुमच्या घराच्या साफसफाई आणि फर्निचरवर काही पैसे खर्च कराल. संध्याकाळी, तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला खरेदीसाठी घेऊन जाऊ शकता. आज कुठेतरी गुंतवणूक करण्याचा विचार करत असाल तर ते काळजीपूर्वक करा.

मकर : आजचा दिवस धर्मादाय कार्यात जाईल. आज तुम्ही धार्मिक कार्यक्रमांमध्ये सक्रिय सहभाग घ्याल. जर तुमचा मेहुणा आणि मेहुण्यांशी काही वाद होता, तर तेही तुमच्या गोड बोलण्यामुळे आज मिटलेले दिसते, परंतु आज तुमच्यावर कार्यालयात खोटे आरोप लावले जाऊ शकतात, ज्यामुळे तुमचे मन अस्वस्थ होईल. प्रेम जीवन जगणारे लोक आज भविष्यातील काही योजनांचा सखोल विचार करतील.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मेहनतीचा असेल. आज तुम्हाला मेहनतीनंतरच कामाच्या ठिकाणी यश मिळत आहे. तेही तुमच्या मनाप्रमाणे उपलब्ध होणार नाही, पण आज तुम्ही तुमचा दैनंदिन खर्च भागवू शकाल. आज घरात एखाद्या सदस्याशी भांडण होऊ शकते, परंतु संध्याकाळपर्यंत ते तुमच्या वडिलांच्या मदतीने संपुष्टात येईल असे वाटते. विद्यार्थ्यांना आज त्यांच्या शिक्षक आणि वरिष्ठांच्या पाठिंब्याची आवश्यकता असेल. आज तुम्ही मुलांच्या बाजूने काही सुखद बातम्या ऐकू शकता.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सकारात्मक परिणाम देईल, परंतु आज तुम्हाला तुमच्या मनात नकारात्मक विचार येण्यापासून थांबवावे लागेल. जर तुम्ही आज कोणतेही काम केले तर तुम्हाला त्यात नक्कीच यश मिळेल, म्हणून आज तुम्ही ते काम करण्याचा प्रयत्न करा जे तुम्हाला खूप प्रिय आहे. आज व्यवसायात तुम्हाला कोणाचीही दिशाभूल करून कोणताही निर्णय घेण्याची गरज नाही. जर तुम्ही असे केले असेल तर भविष्यात तुम्हाला तुमच्या त्या निर्णयासाठी पश्चात्ताप करावा लागू शकतो.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.