Breaking News

बायकोला दररोज वेगवेगळे बहाणे करायचा, मोबाईल चेक केला तर समोर आले धक्कादायक सत्य…

हिंदू धर्मात एकापेक्षा जास्त विवाह स्वीकारले जात नाहीत आणि एकापेक्षा जास्त विवाह हे मजबुरी मध्ये योग्य वाटतात पण सोयीसाठी जाणूनबुजून नाही.

पण चित्रपटांमध्ये काहीही शक्य आहे आणि 2016 मध्ये आलेल्या ‘किस किस को प्यार करूं’ या चित्रपटात तुम्ही पाहिले असेल की अभिनेता कपिल शर्माने एक-दोन नव्हे तर 4 लग्ने केली आहेत आणि तो सर्वांना आनंदी ठेवण्याचा प्रयत्न करायचा पण तसे होत नाही.

हे कोणी प्रत्यक्षात केले असेल तर काय होईल, अशीच एक घटना समोर आली आहे, ज्यात एक पती पत्नीसोबत रोज वेगवेगळे बहाणे करत असे, पण जेव्हा त्याचे वास्तव समोर आले तेव्हा पत्नी आश्चर्यचकित झाली.

बायकोला रोज वेगवेगळे बहाणे करायचा

भोपाळच्या कौटुंबिक न्यायालयात एक केस समोर आली आहे ज्यात एका तरुणाने 4 लग्न केले आणि त्या चित्रपटाची कथा सत्यात उतरवली. या 4 लग्नांबद्दल कोणालाच कळालं नाही आणि जेव्हा पत्नीला काही गडबड दिसली तेव्हा तिने नवऱ्याची हेरगिरी केली, तेव्हा तिला सत्य समोर आलं.

हेरगिरी करताना उघड झाले की पतीला त्याच्या पहिल्या पत्नीपासून दोन मुले आहेत, त्यानंतर दुसऱ्या पत्नीने कौटुंबिक न्यायालयात घटस्फोटासाठी अर्ज केला. यानंतर त्याला आणखी दोन बायका असल्याचे समुपदेशनात आढळून आले.

यानंतर समुपदेशकांनी आपला अहवाल बनवून कौटुंबिक न्यायालयात सादर केला. कौटुंबिक न्यायालयात घटस्फोटासाठी दाखल केलेल्या अर्जात न्यायालयाने सुनावणीपूर्वी दाम्पत्याचे समुपदेशन केले आणि समुपदेशक शैल अवस्थी यांनी सांगितले की, महिलेच्या म्हणण्यानुसार तिचा पती नोकरी करत होता. ते एका कार्यक्रमादरम्यान भेटले आणि प्रेमात पडले.

दोघांनी आधी कोर्ट मॅरेज केले आणि नंतर दोघांनीही कुटुंबाच्या संमतीने वैदिक रितीरिवाजांनुसार लग्न केले. लग्नानंतर दोन वर्ष सगळं सुरळीत चाललं पण नंतर नवऱ्याचं वागणं बदलू लागलं. तो रोज वेगवेगळ्या बहाण्याने कुठेतरी जात असे.

अनेक महिने तो घरीही आला नाही आणि नंतर संशय आल्याने त्याच्या पत्नीने त्याचा मोबाईल तपासला. यानंतर तिने पतीच्या कार्यालयातूनही काही माहिती काढली, सर्व बाबी जाणून घेतल्यानंतर महिलेला धक्काच बसला.

पतीने पत्नीवर नशेचा आरोप केला होता

समुपदेशनादरम्यान पतीलाही हजर केले असता, तो पत्नीच्या नशेबाबत बोलला. याशिवाय तिने आपल्या पतीची काळजी घेतली नसल्याचे सांगितले आणि त्याने आपण इतर महिलांशी लग्न केल्याचे कबूल केले. त्याच्या इतर बायकांना त्याचा काही त्रास नाही. त्यांनी अहवाल तयार करून कौटुंबिक न्यायालयात पाठवला.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.