Breaking News
Home / राशिफल / 04 नोव्हेंबर 2021: अश्र्विन अमावस्या या राशींचे भाग्य चमकणार पुढील 12 वर्षं राजयोग, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

04 नोव्हेंबर 2021: अश्र्विन अमावस्या या राशींचे भाग्य चमकणार पुढील 12 वर्षं राजयोग, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : बऱ्याच काळापासून, काही वैयक्तिक आणि घरगुती समस्या तुमच्यासाठी चिंतेचा विषय आहेत. आतापर्यंत तुम्ही तुमचे उत्पन्न आणि उत्पन्नाचे स्रोत मजबूत करण्यात व्यस्त होता. आता या बाबतीत स्वावलंबी झाल्यानंतर घरातील तरुण सदस्यांना लग्न, नोकरी किंवा प्रवेश या बाबींमध्ये लक्ष घालणे सर्वात महत्त्वाचे आहे.

वृषभ : तुमच्या चिंतेचे काही बहुआयामी परिमाण आहेत. एकीकडे तुम्हाला तुमच्या आरोग्याची चिंता आहे, तर दुसरीकडे जमीन, मालमत्ता आणि इतर व्यवहारांचे प्रश्नही अडकले आहेत. मुलांसाठी किंवा भावंडांसाठीही काही करण्याचा विचार आहे. अशा परिस्थितीत, आपण शहाणपणाने वागणे आवश्यक आहे.

मिथुन : सध्या तुम्ही तुमच्या संपलेल्या निधीबद्दल चिंतेत आहात. अनावश्यक खर्चामुळे तुमची जबाबदारी वाढू शकते. आर्थिक बाबतीत सावधगिरी बाळगावी लागेल. स्वत:ला देणारा म्हणून सिद्ध करण्यासाठी कोणालाही कर्ज देऊ नका. कदाचित परत येणे शक्य होणार नाही.

कर्क : जर तुम्हाला तुमच्या कामाची किंवा व्यवसायाची दीर्घकाळ काळजी वाटत असेल, तर यावेळी तुम्हाला मिळणारी संधी सोडू नका. जर तुम्ही एखाद्या व्यवसायाशी किंवा कराराशी संबंधित असाल तर नशीब तुम्हाला साथ देत राहील. जर तुम्ही तुमच्या समस्या मित्रांसोबत शेअर कराल तर अडचणी कमी होतील. तुमचा दिवस सामान्य असेल.

सिंह : असे होऊ शकते की आज तुम्हाला कोणत्याही कायदेशीर वादातून किंवा इतर प्रकारच्या कोर्ट-कोर्ट प्रकरणातून बाहेर पडायचे आहे. अशा स्थितीत तुमचे सर्व महत्त्वाचे पेपर सुरक्षित ठेवा. दुपारनंतर तुम्हाला थोडे कष्ट करावे लागतील. कुटुंबात सर्व काही सामान्य राहील.

कन्या : नेतृत्वाच्या बाबतीत लोकांना तुमचे नेतृत्व करायचे आहे ही चांगली गोष्ट आहे. पण तुम्ही वादविवाद आणि वादविवादापासून शक्यतो दूर राहिले पाहिजे. या प्रकारच्या नेतृत्वाचे श्रेय इतर कुणाला मिळाले तरी चालेल आता इथून. अशा परिस्थितीत, तोपर्यंत तुम्हाला स्वतःवर नियंत्रण ठेवावे लागेल.

तुला : आज तुमचा खर्च म्हणजेच वैयक्तिक खर्च वाढेल. घरामध्ये काही महत्त्वाच्या कौटुंबिक विषयावर वाद होऊ शकतो. तुम्हाला काही प्रमाणात लोकांची काळजी देखील करावी लागेल. सामाजिक प्रतिष्ठा निर्माण करण्यासाठीही अशा प्रकारे खर्च करणे आवश्यक आहे. तुम्हालाही कामाच्या बाबतीत काही समस्या येऊ शकतात, अशा परिस्थितीत तुम्ही एखाद्या तज्ञाचा सल्ला घ्यावा. तुमचा दिवस संमिश्र जाईल.

वृश्चिक : काही बाबतीत, जर तुम्ही जास्त बोललात तर लोकांना तुमच्या पाठीमागे टीका करण्याची संधी मिळते. कमी बोलून कामाची व्यवस्था डोळ्यासमोर ठेवली तर बरे होईल. लवकरच त्याचे परिणाम दिसण्यास सुरुवात होईल. तुमचा दिवस सामान्य असेल.

धनु : मध्यस्थी करण्यात तुम्ही नेहमीच यशस्वी मानले जातात. आजही एखाद्या महत्त्वाच्या ठिकाणी तुम्ही मध्यभागी बोलण्यात यशस्वी व्हाल अशी शक्यता आहे. तुमच्या खर्चासाठी फक्त स्व-कमाईचे पैसे वापरा. यावेळी कार्यक्षेत्रात बदल होण्याची चिन्हे आहेत, त्यामुळे कोणतेही काम विचारपूर्वक करा.

मकर : आज तुमच्या कामाच्या ठिकाणी येणार्‍या सर्व प्रकारच्या पत्रांना प्रतिसाद द्या. एकीकडे तुमच्या जबाबदाऱ्या वाढत आहेत आणि दुसरीकडे तुम्हाला लाभाच्या नवीन ऑफरही मिळत आहेत. कोणत्याही प्रकारच्या एजन्सी किंवा वितरण केंद्राला तुमची संमती देणे फायदेशीर ठरेल. दिवस संमिश्र जाईल.

कुंभ : कोणतेही काम वेळेवर करायचे ठरवले की ते पूर्ण केल्याचा अभिमान वाटतो. लोकांमध्येही तुमची प्रतिमा कामाच्या माणसासारखी आहे. आजही तुम्ही अशा ऑफरसाठी तयार आहात. मित्रांसोबत चांगला वेळ घालवाल. घरात सुख-शांती नांदेल.

मीन : बर्‍याच काळानंतर आज तुम्हाला आराम आणि आनंद वाटेल. तुमचे बिघडलेले शरीरही काही प्रमाणात व्यवस्थित चालताना दिसेल. कामाच्या ठिकाणी परिस्थिती शांत राहील आणि तुम्ही तुमच्या कामात व्यस्त असाल. स्वत: ला प्रभावी ठेवण्यासाठी, तुम्हाला कपडे आणि इतर महत्त्वाच्या गोष्टींवर विचार करावा लागेल किंवा खर्च करावा लागेल. आज व्यवसायातील तुमची क्षमता देखील फळ देईल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.