Breaking News
Home / राशिफल / 13 दिवसा नंतर अस्त शनी बदलणार या लोकांचे नशीब, देणार मोठा लाभ आणि प्रगती

13 दिवसा नंतर अस्त शनी बदलणार या लोकांचे नशीब, देणार मोठा लाभ आणि प्रगती

ज्योतिष शास्त्रात कोणत्याही ग्रहाचा अस्त अशुभ मानला जातो, परंतु काही राशींना काही वेळा ग्रहांचे अस्‍त शुभ फळ देतात. 24 जानेवारीला शनि अस्‍त होत असून 34 दिवस अस्‍त आहे. शनीची ही स्थिती 4 राशीच्या लोकांसाठी देखील खूप शुभ ठरणार आहे. या स्थितीत कोणत्या 4 राशींना फायदा होईल हे जाणून घेऊ.

जर शनि अस्‍त सूर्य शनीची शक्ती हिरावून घेईल, तर शनी सूर्यदेवालाही हानी पोहोचवेल. अशा स्थितीत शनि आणि सूर्याशी संबंधित राशींवर खूप प्रभाव पडेल.

कर्क राशीच्या लोकांसाठी 34 दिवसांचा हा काळ विश्रांतीसाठी उत्तम आहे. या कालावधीत जास्तीत जास्त वेळ कुटुंबासोबत घालवण्याचा प्रयत्न करा. आपण इच्छित असल्यास, आपण कुटुंबातील सदस्यांसह घर सजवण्याचे काम सुरू करू शकता. या काळात तुमचे मन आणि शरीर दोन्ही रिचार्ज करण्याचा प्रयत्न करा.

वृश्चिक : या परिस्थितीमुळे दूर गेलेल्या प्रियजनांच्या जवळ येण्याची शक्यता आहे. जर तुम्ही गेल्या काही वर्षांपासून आर्थिक समस्यांनी त्रस्त असाल तर हा काळ तुम्हाला पैसे कमवण्याचे नवीन मार्ग दाखवेल. उत्पन्न वाढेल. तुमच्या वरिष्ठांची शक्ती काही काम करेल, ज्याचा फायदा घेऊन तुम्हाला कार्यक्षेत्रात लाभ मिळू शकेल.

मकर राशीच्या लोकांना फायदा होईल. यावेळी शनीच्या कमजोरीमुळे तुमच्या रखडलेल्या कामांना पुन्हा गती मिळू शकते. काही वर्षांपासून सुरू असलेल्या मानसिक समस्यांनाही आराम मिळेल. या काळात चंद्रदेवतेचे ध्यान केल्यानंतर 1 किलो तांदूळ मातेसमान स्त्रीला अर्पण करून सुख-समृद्धीसाठी प्रार्थना करावी. याचा खूप फायदा होईल.

मीन : सूर्य आणि शनीच्या या युद्धात तुम्हाला विशेष लाभ होईल. आरोग्य सुधारणा सुरू होईल. जुनाट आजारांपासून आराम मिळेल. या काळात तुम्ही तुमचा आत्मविश्वास कमी होऊ दिला नाही, तर तुम्ही क्षेत्रात मोठे यश मिळवू शकता.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.