Breaking News
Home / राशिफल / फक्त 3 दिवस थांबा, मग या 4 राशींचे भाग्य ‘सूर्या’सारखे चमकेल

फक्त 3 दिवस थांबा, मग या 4 राशींचे भाग्य ‘सूर्या’सारखे चमकेल

जेव्हा एखाद्या ग्रहाच्या राशीत बदल होतो तेव्हा त्याचा सर्व राशींवर मोठा प्रभाव पडतो. ग्रहांचा राजा असलेल्या सूर्याच्या राशीतील बदल खूप प्रभावी मानला जातो. ज्योतिषशास्त्रानुसार 14 जानेवारीच्या रात्री 8 वाजता सूर्य शनीच्या राशीत मकर राशीत प्रवेश करत आहे.

या दिवसापासून सूर्य उत्तरायणही होते. सूर्याचा मकर राशीत प्रवेश हा मकर संक्रांतीचा सण म्हणून साजरा केला जातो. यंदाचा सण 4 राशीच्या लोकांसाठी अतिशय लाभदायक ठरणार आहे. सूर्य देवतेची कृपा मिळवण्यासाठी लिहा ओम सूर्याय नमः

नशीब सूर्यासारखे चमकेल

मेष : सूर्याचे राशी परिवर्तन मेष राशीच्या लोकांसाठी भाग्यवान ठरणार आहे. जे लोक सरकारी नोकरी किंवा राजकारणात आहेत त्यांच्यासाठी हा काळ नशीब बदलणारा ठरेल. कामात यश मिळेल आणि कौतुकही होईल. धनलाभ होईल.

सिंह:  सूर्य सिंह राशीचा स्वामी आहे. सूर्याच्या भ्रमणाचा जास्तीत जास्त प्रभाव या राशीवर पडेल आणि खूप फायदेशीर सिद्ध होईल. करिअरमध्ये तुम्हाला बढती-वाढ मिळेल. कामाचे कौतुक होईल.

उत्पन्न वाढल्याने आर्थिक स्थिती चांगली राहील. तुम्हाला एखादी चांगली बातमी मिळेल, ज्यामुळे तुमचे मन प्रसन्न होईल.

वृश्चिक : वृश्चिक राशीच्या लोकांना नवीन संधी मिळतील. तुम्ही नोकरी बदलू शकता. सरकारी नोकरीसाठी प्रयत्न करणाऱ्यांना यश मिळण्याची शक्यता आहे. उत्पन्न वाढेल. जुन्या इच्छा पूर्ण होऊ शकतात. एकंदरीत हा काळ सर्वच बाबतीत अतिशय फायदेशीर ठरेल.

मीन : मीन राशीच्या लोकांची कारकीर्द कमालीची चमकेल. तुम्हाला खूप सन्मान मिळेल. तुम्हाला उच्च पद मिळेल. मोठा पैसा लाभ होऊ शकतो. तुमच्या खांद्यावर काही जबाबदारी असू शकते, जी तुम्हाला आनंदाने हाताळायला आवडेल. राजकारण्यांसाठी हा काळ चांगला आहे. तुम्हाला मोठे पद मिळू शकते.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.