Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशीभविष्य 10 जानेवारी 2022 : या चार राशींसाठी सोमवारचा दिवस चांगला राहील, जाणून घ्या 12 राशीचे राशीभविष्य

आजचे राशीभविष्य 10 जानेवारी 2022 : या चार राशींसाठी सोमवारचा दिवस चांगला राहील, जाणून घ्या 12 राशीचे राशीभविष्य

मेष राशीभविष्य : या दिवशी तुम्हाला विविध स्त्रोतांकडून आर्थिक लाभ होत आहेत. जर तुम्ही पूर्वी मुलांसाठी कुठेतरी गुंतवणूक केली असेल तर तुम्हाला त्यापेक्षा दुप्पट पैसे मिळू शकतात. सामाजिक स्तरावरही तुम्हाला सन्मान मिळू शकतो. आज जर तुमच्या भावा-बहिणींनी तुम्हाला धडा दिला तर तुम्ही त्याचे पालन केले तर बरे होईल. आज संध्याकाळी, आपण आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह एखाद्या शुभ समारंभात सहभागी होऊ शकता. तुमच्या आजूबाजूच्या कोणासोबत वाद-विवाद होत असतील तर त्यामध्ये तुम्हाला तुमच्या बोलण्यातला गोडवा ठेवावा लागेल.

वृषभ राशीभविष्य : आजचा दिवस तुमची प्रतिष्ठा आणि प्रतिष्ठा वाढवणारा असेल. तुम्ही केलेल्या कामाचे आज कौतुक होईल, जे कोणी व्यवसाय करतात, त्यांना आज चांगली बातमी ऐकू येईल. जर तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय करण्याचा विचार केला असेल, तर त्यात तुमच्या जोडीदाराकडून तुमची फसवणूक होऊ शकते, त्यामुळे थांबलेलेच बरे. आज तुम्हाला तुमच्या वडिलांनी दिलेले कोणतेही वचन पूर्ण न केल्यामुळे त्यांना फटकारावे लागेल. छोटे व्यावसायिक आज त्यांच्या व्यवसायात कोणतीही नवीन योजना राबवणार असतील तर त्यांच्यासाठी त्यांच्या नातेवाईकांशी चर्चा करणे चांगले होईल.

मिथुन राशीभविष्य : आजचा दिवस तुमच्यासाठी व्यस्त असेल. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायाच्या काही सौद्यांमध्ये व्यस्त असाल, ज्यासाठी तुम्ही कमी अंतराच्या प्रवासाला जाऊ शकता, जे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुम्हाला व्यवसायात अपेक्षित लाभही मिळतील, ज्यामुळे तुम्ही भविष्यासाठीही बचत करू शकाल. आज तुम्हाला तुमच्या मुलांच्या संगतीकडेही लक्ष द्यावे लागेल, अन्यथा त्यांची काही वाईट संगत होऊ शकते. आज संध्याकाळचा काळ तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील लहान मुलांसोबत मजेत घालवाल. सासरच्या मंडळींकडूनही तुमचा आदर होताना दिसत आहे.

कर्क राशीभविष्य : आजचा दिवस आध्यात्मिक कार्यात व्यतीत होईल. आज तुम्ही काही सामाजिक कार्यक्रमांमध्ये सक्रिय सहभाग घ्याल, ज्यामुळे तुमची कीर्ती सर्वत्र पसरेल. जर कुटुंबातील कोणताही सदस्य विवाहासाठी सक्षम असेल तर आज त्यांच्यासाठीही वरिष्ठ सदस्याच्या मदतीने चांगली संधी येऊ शकते. जर तुमच्या आईशी वाद होत असेल तर तुम्ही त्याबद्दल गप्प बसलेलेच बरे. कुटुंबातील एखाद्या सदस्याची तब्येत अचानक बिघडल्यामुळे तुम्हाला आज धावपळ करावी लागू शकते, ज्यामध्ये तुमचे काही पैसेही खर्च होतील. आज तुमच्या एखाद्या सदस्याकडून फसवणूक झाल्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ असाल.

सिंह राशीभविष्य : आजचा दिवस तुमच्या वैवाहिक जीवनातही सकारात्मक परिणाम देईल. प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांमध्ये आज एक नवी ऊर्जा निर्माण होईल आणि त्यांना त्यांच्या प्रिय व्यक्तीला दिलेले वचन पूर्ण करावे लागेल, ज्यामध्ये त्यांना एखाद्यासाठी पैशाची व्यवस्था देखील करावी लागेल, जे लोक नवीन रोजगाराच्या शोधात येथे आहेत. आज त्यांना त्यांच्या नातेवाईकांकडून चांगली बातमी मिळू शकते. आज जर तुम्ही तुमच्या व्यवसायात एखाद्याशी व्यवहार करत असाल तर ते अत्यंत काळजीपूर्वक करा.

कन्या राशीभविष्य : आज, तुमच्या आजूबाजूच्या लोकांना ओळखणे आणि त्यांचे म्हणणे पाळणे चांगले राहील, अन्यथा तुम्हाला फसव्या व्यक्ती सापडू शकतात. आज तुम्हाला कामाच्या ठिकाणी सावधगिरी बाळगावी लागेल, कारण आज तुमचे काही विरोधक तुम्हाला चुकीचा सल्ला देतील, परंतु त्याबाबत तुम्ही मनापासून आणि मनाने निर्णय घेणे चांगले राहील. आज जर कोणी तुमची खोटी प्रशंसा करत असेल तर तुम्ही त्यात सावधगिरी बाळगली पाहिजे कारण तो तुमचा विरोधक देखील असू शकतो. आज, संध्याकाळी, मातृपक्षातील लोकांशी समेट करण्यासाठी तुम्ही तुमच्या आईला घेऊन जाऊ शकता. आज तुम्ही तुमच्या मुलाला दिलेले कोणतेही वचन पूर्ण करताना दिसतील.

तूळ राशीभविष्य : आजचा दिवस तुम्हाला आनंददायी परिणाम देईल. विद्यार्थ्यांनी आज ज्या विषयात ते कमकुवत आहेत, त्या विषयावर मेहनत घेण्याची गरज आहे, तरच ते परीक्षेत यश मिळवू शकतील. आज तुमच्या कुटुंबातील वातावरण एखाद्या सणासारखे असेल, कारण कुटुंबातील एखाद्या व्यक्तीला सरकारी नोकरी मिळाल्यास कुटुंबातील सदस्यांमध्ये उत्साह असेल. मुलांच्या बाजूने हर्षवर्धनच्या बातम्याही ऐकू येतात. आज तुम्ही संध्याकाळचा वेळ तुमच्या आई-वडिलांच्या सेवेत घालवाल. नोकरीशी संबंधित लोकांना दुसरी नोकरी मिळू शकते, परंतु त्यांच्यासाठी जुन्यामध्येच राहणे चांगले होईल.

वृश्चिक राशीभविष्य : जे लोक मालमत्ता खरेदी करणार आहेत त्यांच्यासाठी आजचा दिवस चांगला जाणार आहे, कारण त्यांना मालमत्तेत चांगली डील मिळू शकते. आज संध्याकाळी तुम्ही तुमच्या कुटुंबीयांसह धार्मिक सहलीला जाऊ शकता, ज्यांनी आपले पैसे कुठेतरी गुंतवण्याचा विचार केला आहे, त्यांच्यासाठी आजचा दिवस चांगला असेल, म्हणून खुलेपणाने गुंतवणूक करा, तरच तुम्हाला त्याचा फायदा होईल. वर आज तुमचा भाव आणि भावाशी काही वाद होऊ शकतात, त्यामुळे आज तुम्हाला त्यात मौन ठेवावे लागेल, अन्यथा तुमच्या जोडीदारासोबतही तुमचे काही मतभेद होऊ शकतात.

धनु राशीभविष्य : आज जर तुमच्या जीवनात काही गुंतागुंत निर्माण होत असेल तर त्या तुमच्या जीवनसाथीच्या मदतीने दूर होतील, त्यामुळे आज तुम्हाला त्यांच्याशी बोलून तुमच्या सर्व समस्यांचे निराकरण करावे लागेल. आजचा दिवस तुमचा आत्मविश्वास वाढवणारा असेल, ज्यामुळे तुम्ही आज कार्यक्षेत्रात उत्साही दिसाल. आज तुम्ही लहान भावंडांसाठी भेटवस्तू आणू शकता, जे प्रवासाला जाण्याच्या तयारीत आहेत, त्यांच्यासाठी थोडा वेळ थांबणे चांगले होईल, अन्यथा वाहन अपघात होण्याची भीती आहे, म्हणून आज तुम्ही सावधगिरी बाळगा.

मकर राशीभविष्य : आज तुम्हाला तुमच्या घरातील आणि व्यवसायातील कटुता दूर करण्याची किंवा बदलण्याची कला आत्मसात करावी लागेल, तरच तुम्ही तुमच्या व्यवसायातील कोणतेही काम पूर्ण करण्यात यशस्वी होऊ शकता. लव्ह लाईफ जगणारे लोक आज आपल्या जोडीदारासोबत सहजतेने बोलतील, तरच त्यांची नाराजी संपेल. सामाजिक कार्याशी संबंधित लोकांनाही आज काही चांगली बातमी ऐकायला मिळेल. जर कुटुंबात विवाह योग असेल तर आज त्यांच्यासाठी चांगली संधी येऊ शकते, ज्यामुळे कुटुंबातील इतर सदस्य देखील आनंदी राहतील.

कुंभ राशीभविष्य : जर तुमच्या मनात काही अडथळे चालू असतील तर ते संपतील, तरच तुम्ही कोणत्याही कामात लक्ष केंद्रित करू शकाल अन्यथा आज तुमच्या कार्यक्षेत्रात लक्ष न दिल्याने काही कामात चूक होऊ शकते. आणि नोकऱ्या करणाऱ्यांनाही टोमणे मारावे लागू शकतात. आज तुमच्या आईच्या जोडीदारासोबत वाद होऊ शकतात, ज्यामध्ये तुम्ही शांत राहणेच हिताचे राहील अन्यथा तुम्हाला त्रासाला सामोरे जावे लागू शकते. जर तुम्ही कोणत्याही शारीरिक वेदनातून जात असाल, तर आज त्यात सुधारणा होईल, ज्यामुळे तुम्ही बर्‍याच प्रमाणात निरोगी वाटाल, परंतु तरीही तुम्ही तुमचा योग आणि व्यायामाचा समावेश केला पाहिजे, तरच तुम्ही तंदुरुस्त राहू शकता.

मीन राशीभविष्य : आजचा दिवस तुमच्या खर्चात वाढ करेल, परंतु त्यावर लगाम घालण्यासाठी तुम्ही सर्वतोपरी प्रयत्न कराल, परंतु तरीही तुम्ही त्यात यशस्वी व्हाल, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ होऊ शकता, परंतु आज तुम्हाला लक्ष देणे आवश्यक आहे. मुलांच्या कंपनीला पैसे दिले नाहीतर ते चुकीच्या कंपनीत पडू शकतात. आध्यात्मिक क्षेत्रात काम करणाऱ्या लोकांसाठी आजचा दिवस चांगला जाणार आहे, कारण त्यांना लाभाच्या अनेक संधी मिळतील. जर तुम्ही आधी एखाद्याला कर्ज दिले असेल, तर आज तुम्हाला ते देखील सहज मिळेल, ज्यामुळे तुमचा पैसा वाढेल आणि तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत होईल. आज संध्याकाळी, तुमच्या कोणत्याही टीकाकाराच्या टीकेकडे लक्ष न देता पुढे जाणे चांगले होईल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.