Breaking News
Home / राशिफल / आर्थिक राशीभविष्य 10 ते 16 जानेवारी 2022: जाणून घ्या कोणाला यश मिळेल आणि कोणाला मिळेल धन लाभ

आर्थिक राशीभविष्य 10 ते 16 जानेवारी 2022: जाणून घ्या कोणाला यश मिळेल आणि कोणाला मिळेल धन लाभ

मेष : व्यावसायिक सहलीतून यश मिळेल आणि सुख-समृद्धीचे योगायोग घडतील. प्रेमसंबंधात हळूहळू नातं गोड होईल. कामाच्या ठिकाणी कोणतीही बातमी मिळाल्याने मन उदास होऊ शकते. या आठवड्यात खर्चाचे प्रमाणही जास्त राहील आणि महिला विभागावरील खर्चात वाढ होताना दिसत आहे. आरोग्याच्या बाबतीत साधे यश मिळेल. कुटुंबात अहंकाराचा कलह वाढू शकतो आणि परस्पर तणावाचे प्रसंगही वाढतील. आठवड्याच्या शेवटी मात्र मन स्थिर राहील आणि वेळ अनुकूल राहील.

वृषभ : या आठवड्यात संपत्ती वाढीचे शुभ योगायोग होत असून नवीन विचाराने तुमची गुंतवणूक हाताळली तर उत्तम परिस्थिती निर्माण होऊन संपत्ती वाढेल. कामाच्या ठिकाणी तुम्ही भावनिकदृष्ट्या उदास होऊ शकता. या आठवड्यात केलेल्या व्यावसायिक सहलींमुळेही वेळ अनुकूल राहील आणि मन प्रसन्न राहील. कुटुंबातील कोणाच्या तरी प्रकृतीची चिंता मनाला सतावेल. वयोवृद्ध व्यक्तीच्या आरोग्याबाबतही मन चिंतेत राहील. आठवड्याच्या शेवटी गोष्टी चांगल्या होतील आणि मन प्रसन्न राहील.

मिथुन : या आठवड्यात कामाच्या ठिकाणी शुभ योगायोग घडतील आणि तुम्हाला तुमचा प्रकल्प वेळेवर पूर्ण करण्याच्या अनेक संधी मिळतील. आर्थिक बदल या आठवड्यात तुमच्यासाठी शुभ परिणाम आणत आहेत आणि संपत्ती वाढण्याची शक्यता आहे. प्रेमसंबंधात शांतता राहील. या आठवड्यात तुमचा जोडीदार तुमच्याकडे खूप लक्ष देईल. प्रवासात पितृपक्षाची चिंता वाढू शकते. कुटुंबातील वेळ हळूहळू सुधारेल. जास्त काळजी आणि वेळेवर न झोपल्याने मन अस्वस्थ होईल आणि आरोग्यावर विपरीत परिणाम होतील. आठवड्याच्या शेवटी परिस्थिती तुमच्यासाठी हळूहळू अनुकूल होईल.

कर्क : या आठवड्यात कुटुंबात सुख-समृद्धी आणि मन प्रसन्न राहील. तुम्हाला तुमच्या कुटुंबाच्या सहवासात आनंददायी वेळ घालवायला आवडेल. या आठवडय़ात व्यवसायाच्या सहलीचेही शुभ परिणाम मिळतील आणि प्रवासादरम्यान स्त्रीची मदतही मिळेल. आरोग्याच्या बाबतीतही या आठवड्यात तुम्हाला चांगली फिटनेस आणि ऊर्जा जाणवेल. या आठवड्यात तुम्हाला प्रेमसंबंधात सरप्राईज गिफ्ट मिळू शकते. आठवड्याच्या शेवटी तुमच्या जीवनशैलीत अनेक बदल होतात.

सिंह : प्रेमसंबंधात काळ आनंददायी जाईल आणि परस्पर प्रेम हळूहळू घट्ट होत जाईल. कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि कोणीतरी तुम्हाला तुमच्या प्रकल्पात प्रगती करण्यास मदत करेल. संपत्ती वाढीचे विशेष शुभ योगायोग या आठवड्यात घडत असून लाभाचे प्रसंग येतील. व्यावसायिक सहलींमध्ये तुम्ही निष्काळजी न राहिल्यास चांगले परिणाम मिळतील. कुटुंबातील सदस्यांना त्यांचे मत उघडपणे मांडण्याचे स्वातंत्र्य दिल्यास आनंददायी वेळ जाईल. या आठवड्यात तुम्हाला तुमच्या आरोग्याकडे विशेष लक्ष देण्याची गरज आहे. सप्ताहाच्या शेवटी स्त्रीबद्दल चिंता वाढू शकते आणि यावेळी तुम्ही कोणत्याही प्रकारचा अहंकाराचा संघर्ष टाळावा.

कन्या : या आठवड्यात तुम्ही ध्यान आणि योगामध्ये मन लावल्यास आरोग्यामध्ये बरीच सुधारणा होईल. निव्वळ काम करून आर्थिक यश अधिक प्राप्त होईल. संपत्तीत वाढ होण्याचे योग हळूहळू होतील. कामाच्या ठिकाणी, जरी पृष्ठभागावर सर्व काही ठीक आहे, परंतु तरीही मनात एक नाखूष राहील. प्रेमसंबंधातील प्रणय हळूहळू आयुष्यात पदार्पण करत आहे. जर तुम्हाला त्यांच्याबद्दल पूर्ण विश्वास असेल तरच व्यवसाय सहली घ्या. कुटुंबातील एखाद्या गोष्टीबद्दल मन दु:खी होऊ शकते आणि असे देखील दिसून येईल की आपण पात्रतेकडे लक्ष दिले जात नाही.

तुला : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि मान-सन्मानाचा दर्जाही वाढेल. या आठवड्यात केलेल्या व्यावसायिक सहलींमुळे शुभ योगायोग निर्माण होतील आणि तरुणाच्या मदतीने सहली अधिक यशस्वी होतील. या आठवड्यात तुमचे आरोग्य चांगले राहील आणि तुम्हाला फिट वाटेल. आर्थिक बाबतीत कठोर परिश्रम करावे लागतील आणि तुम्ही केलेले प्रयत्न तुमच्यासाठी संपत्ती वाढवण्याची संधी ठरतील. प्रेमसंबंधात भविष्याचा विचार करून पुढे गेल्यास जीवनात स्थिरता येईल आणि परस्पर प्रेमही घट्ट होईल. या आठवड्यात खर्चाचे प्रमाण जास्त आहे आणि तुमच्या गुंतवणुकीवर नियंत्रण ठेवण्याची गरज आहे. कुटुंबातील एखाद्या गोष्टीबद्दल मन दुखी होऊ शकते आणि परस्पर दुरावाही वाढू शकतो. आठवड्याच्या शेवटी, कोणतेही दोन निर्णय तुम्हाला थोडे गोंधळात टाकतील, परंतु तुमचा आतला आवाज ऐकून घेतलेले निर्णय तुम्हाला यशाच्या मार्गावर नेतील.

वृश्चिक : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि मान-सन्मान वाढेल. या आठवड्यापासून तुम्हाला तुमचा प्रकल्प पूर्ण करण्याच्या अनेक संधी मिळतील. प्रेमसंबंधात परस्पर प्रेम वाढेल आणि वेळ रोमँटिक जाईल. या आठवड्यात तुमच्या कुटुंबाचा पाठिंबा तुमच्या जीवनात आनंद आणि समृद्धी आणेल. आर्थिक बाबतीत काही तणाव जाणवू शकतो. आरोग्याकडेही लक्ष देण्याची गरज आहे आणि पोटाशी संबंधित समस्या उद्भवू शकतात. या आठवड्यात व्यावसायिक सहली पुढे ढकलल्यास चांगले होईल. आठवड्याच्या शेवटी नवीन सुरुवात केल्यास जीवनात आनंद मिळेल.

धनु : आर्थिक बाबतीत यश मिळेल आणि संपत्ती वाढीसाठी शुभ संयोग घडतील. कामाच्या ठिकाणी बाहेरचा कोणताही हस्तक्षेप तुमच्यासाठी त्रासदायक ठरेल. प्रेमसंबंधात परस्पर प्रेम अधिक घट्ट होईल. या आठवड्यापासून तब्येतीत बरीच सुधारणा दिसून येईल. कुटुंबातील एखाद्या तरुण व्यक्तीबद्दल काही चांगली बातमी मिळू शकते. या आठवड्यात व्यावसायिक सहली पुढे ढकलल्यास चांगले होईल. सप्ताहाच्या शेवटी काही बातम्या मिळाल्याने मन उदास होऊ शकते.

मकर : आर्थिक लाभाचे प्रसंग येतील आणि गुंतवणुकीतूनही लाभ होतील. कामाच्या ठिकाणी हळूहळू प्रगती होण्याची शक्यता आहे. प्रेमसंबंधात अहंकाराचा संघर्ष टाळलात तर बरे होईल. या आठवड्यात तुम्हाला तुमच्या आरोग्याकडे विशेष लक्ष देण्याची गरज आहे. कुटुंबातही अचानक काहीही बोलल्याने तणावाचे प्रसंग वाढू शकतात. या आठवड्यात केलेल्या व्यावसायिक सहली शुभ परिणाम देतील. आठवड्याच्या शेवटी नवीन सुरुवात होईल आणि जीवनात सुखद अनुभव येतील.

कुंभ : क्षेत्रात प्रगती होईल आणि प्रकल्पांमध्ये हळूहळू सुधारणा होऊ लागतील. या आठवड्यात तुमचे कुटुंब तुमच्या पाठीशी उभे राहतील आणि जीवनात आनंद आणि समृद्धीचे संयोजन तयार करण्यात मदत करेल. बिझनेस ट्रिपमध्ये लक्ष केंद्रित करून प्रवास केल्यास फायदे होतील. तुमच्या भावनिक निर्णयांमुळे या आठवड्यात खर्च वाढू शकतो. प्रेमसंबंधातही एकटेपणा जाणवेल. या आठवड्यात सासूच्या आरोग्याबाबतही चिंता वाढू शकते. आठवड्याच्या शेवटी जीवनशैलीत बरेच बदल होतील.

मीन : आर्थिक बाबींसाठी हा काळ अनुकूल असून धनाच्या आगमनाचे शुभ संयोग या आठवड्यात घडतील. कामाच्या ठिकाणी चिंता वाढेल आणि मन अशांत राहील. प्रेमसंबंधातील समस्या संवादातून सोडवल्या तर परिस्थिती अधिक चांगली होईल. या आठवड्यात आरोग्यात हळूहळू सुधारणा दिसून येईल. या आठवड्यात केलेल्या व्यावसायिक सहलींमुळे आनंद आणि समृद्धीचा शुभ संयोग निर्माण होईल आणि मन प्रफुल्लित राहील. कुटुंबात निष्काळजीपणा नसेल तर काळ आनंददायी जाईल. आठवड्याच्या शेवटी तुम्हाला एक सुखद आश्चर्य मिळू शकते.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.