Breaking News
Home / राशिफल / साप्ताहिक राशिभविष्य 10 ते 16 जानेवारी 2022 : या आठवड्यात तुमचे तारे काय सांगतात, कोणाला नशिबाची साथ मिळेल

साप्ताहिक राशिभविष्य 10 ते 16 जानेवारी 2022 : या आठवड्यात तुमचे तारे काय सांगतात, कोणाला नशिबाची साथ मिळेल

मेष राशीभविष्य : मेष राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा शुभ आणि यशस्वी असणार आहे. सप्ताहाच्या सुरुवातीला सामाजिक कार्यात सहभाग मिळेल. करिअर आणि व्यवसायाच्या दृष्टीनेही हा काळ तुमच्यासाठी अनुकूल आहे. या काळात तुम्हाला तुमच्या वरिष्ठांकडून केवळ प्रशंसाच मिळणार नाही, तर तुमच्या पद-प्रतिष्ठेतही वाढ होऊ शकते. तथापि, या काळात तुम्हाला तुमच्या बोलण्यात आणि कोणाशीही वागण्यात नम्रता ठेवावी लागेल, अन्यथा तुमचे काम बिघडू शकते. व्यवसायात अपेक्षेप्रमाणे फायदा होईल. आठवड्याच्या मध्यात सुखसोयींशी संबंधित गोष्टींवर जास्त पैसे खर्च होऊ शकतात. प्रेमसंबंधांसाठी हा काळ शुभ आहे. लव्ह पार्टनरसोबत प्रेम आणि सौहार्द वाढेल. परस्पर संबंध अधिक दृढ होतील. वैवाहिक जीवनातही गोडवा राहील. कुटुंबासोबत आनंदाचे क्षण घालवण्याची संधी मिळेल. आरोग्याच्या दृष्टीने हा आठवडा तुमच्यासाठी सामान्य राहणार आहे.

वृषभ राशीभविष्य : वृषभ राशीच्या राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात प्रत्येक काम सावधगिरीने करणे आवश्यक आहे. विशेषतः पैशाच्या व्यवहारात अत्यंत सावधगिरी बाळगा. आठवड्याच्या सुरुवातीला कामात काही अडथळे येऊ शकतात. कामाच्या ठिकाणीही मित्रांचे सहकार्य वेळेवर न मिळाल्यास मन उदास राहील. तुमचे विरोधक तुमच्यावर वर्चस्व गाजवण्याचा प्रयत्न करतील. कोणत्याही परिस्थितीत आपला संयम गमावू नका आणि प्रत्येक परिस्थितीला धैर्याने सामोरे जा. वाहन चालवताना खूप काळजी घ्या. आठवड्याच्या मध्यात शारीरिक वेदना आणि दुखापत होण्याची शक्यता आहे. आरोग्याची विशेष काळजी घ्या. या काळात व्यवसायात अचानक चढ-उतार येऊ शकतात. या काळात कोणताही मोठा निर्णय काळजीपूर्वक घ्या. इतरांवर जास्त विश्वास ठेवल्यास धनहानी होण्याची शक्यता आहे. प्रेमप्रकरणात शहाणपणाने पावले टाका. वैवाहिक जीवनातील गोडवा टिकवण्यासाठी जीवनसाथीसाठी नक्कीच वेळ काढा.

मिथुन राशीभविष्य : मिथून राशिचक्र या आठवड्यात जवळपास लाभ दूर नुकसान करत टाळावे. तुमच्या कामाच्या ठिकाणी काही समस्या असल्यास शांत चित्ताने आणि विवेकाने सोडवण्याचा प्रयत्न करा. उत्कटतेने किंवा भावनेच्या आहारी जाऊन कोणताही चुकीचा निर्णय घेऊ नका. या आठवड्यात महत्त्वाच्या कामांसाठी खूप धावपळ करावी लागेल. अनावश्यक काळजी आणि कामात अचानक काही अडथळे येऊ शकतात. आठवड्याच्या मध्यात करिअर-व्यवसायाच्या संदर्भात लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. प्रवासात लाभ व यशाची शक्यता वाढेल. मात्र, प्रवासादरम्यान तुम्हाला तुमचे आरोग्य आणि सामान या दोन्हींची विशेष काळजी घ्यावी लागेल. या आठवड्यात तुमच्या आरोग्याशी संबंधित समस्यांकडे अजिबात दुर्लक्ष करू नका. तिसऱ्या व्यक्तीमुळे तुमच्या प्रेमसंबंधात गैरसमज निर्माण होऊ शकतात. शांत मनाने आणि सहजतेने त्यावर मात करण्याचा प्रयत्न करा. जोडीदाराच्या आरोग्याबाबत मन चिंतेत राहील.

कर्क राशीभविष्य : कर्क राशीच्या लोकांसाठीही हा आठवडा संमिश्र जाणार आहे. आठवड्याच्या सुरुवातीला घर दुरुस्ती इत्यादी कामात अचानक मोठा खर्च होऊ शकतो. उत्पन्नापेक्षा जास्त पैसे खर्च झाल्यास आर्थिक चिंता तुम्हाला सतावेल. बाजारात अडकलेले पैसे मिळण्यासाठी व्यापाऱ्यांना काही अडचणींचा सामना करावा लागणार आहे. अत्यंत अडचणीने, आपण आवश्यक पैसे मिळविण्यास सक्षम असाल. तथापि, आठवड्याच्या उत्तरार्धात, आपणास परिस्थिती थोडी बदललेली दिसेल आणि या काळात आपण आपल्या जवळच्या मित्रांच्या सहकार्याने आपले रखडलेले काम पूर्ण करू शकाल. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांनी मेहनत घेतली तरच भविष्याचा मार्ग मोकळा होईल. अनुकूल परिणामांसाठी देवी सरस्वतीची पूजा करावी. प्रेमसंबंध घट्ट करण्यासाठी तुमच्या प्रेम जोडीदाराच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका. वैवाहिक जीवनात आंबट-गोड वाद सुरू राहतील. तथापि, मुलांच्या बाजूशी संबंधित कोणतीही मोठी चिंता सतावत राहील.

सिंह राशीभविष्य : आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला आर्थिक लाभ आणि प्रगतीच्या अधिक संधी मिळतील. प्रदीर्घ प्रलंबित कामे पूर्ण करून तुम्ही सुटकेचा नि:श्वास टाकाल. व्यवसायात अनपेक्षित लाभ होईल. व्यवसाय वाढवण्याच्या संधी मिळतील. जमीन व इमारतीच्या खरेदी-विक्रीतून लाभ होईल. कुटुंबात तुमची प्रतिष्ठा वाढेल आणि तुम्हाला लहान भाऊ बहिणींचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात एखाद्या विशिष्ट व्यक्तीच्या मदतीने पैसे मिळण्याची शक्यता आहे, परंतु या काळात अतिरिक्त खर्च होईल. आरामशी संबंधित काहीतरी खरेदी करण्यासाठी तुम्ही मोठ्या प्रमाणात पैसे खर्च करू शकता. घरात प्रिय सदस्याच्या आगमनाने आनंदाचे वातावरण निर्माण होईल. प्रेमसंबंधांमध्ये निर्माण झालेले गैरसमज दूर होतील आणि नाते अधिक घट्ट होईल. आरोग्य चांगले राहण्यासाठी खाण्यापिण्याची विशेष काळजी घ्या.

कन्या राशीभविष्य : कन्या राशीच्या लोकांना या करिअर-व्यवसायाशी संबंधित चांगल्या संधी मिळू शकतात. तुम्ही प्रयत्न केल्यास सत्ता किंवा सरकारकडून विशेष लाभही मिळू शकतात. परदेशात काम करणाऱ्यांना अनपेक्षित लाभ मिळतील. या सर्व गोष्टी मिळवण्यासाठी आळशीपणा सोडून वेळेचे व्यवस्थापन करावे लागेल. अन्यथा हातात असलेली संधी गमावली जाऊ शकते. कामाच्या ठिकाणी इतरांची दिशाभूल टाळा आणि गुप्त शत्रूंपासून सावध रहा. आठवड्याच्या शेवटी परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना काही चांगली बातमी मिळू शकते. एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने मालमत्तेशी संबंधित एखादे मोठे प्रकरण निकाली काढल्यास तुम्ही सुटकेचा नि:श्वास टाकाल. कौटुंबिक समस्या सोडवण्यासाठी नातेवाईकांकडून पूर्ण सहकार्य मिळेल. विशेषत: आयुष्याचा जोडीदार सावलीसारखा तुमच्यासोबत राहील. प्रेम संबंध दृढ होतील आणि लव्ह पार्टनरसोबत चांगला वेळ घालवण्याची संधी उपलब्ध होईल. आरोग्याबाबत बेफिकीर राहू नका, अन्यथा समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते.

तुला राशीभविष्य : आठवड्यात सुरूवातीला कुटुंबातील सदस्य काही आनंददायी बातम्या देऊ शकतात. नातेवाईकांशी संबंध दृढ होतील. प्रिय व्यक्तीकडून मोठे सरप्राईज गिफ्ट मिळण्याची शक्यता आहे. व्यवसाय किंवा नोकरीच्या दृष्टीने हा आठवडा अतिशय शुभ राहील. नवीन कृती आराखड्याला बळ मिळेल किंवा त्याला कामाचे स्वरूप प्राप्त होईल. नोकरीच्या ठिकाणी वरिष्ठ तुमच्या कामाचे कौतुक करतील. व्यवसायात प्रगती होईल. सरकारी कर्मचाऱ्यांना अपेक्षित बढती किंवा बदली मिळू शकते. आठवड्याच्या शेवटी, तुम्ही आरामशी संबंधित काहीतरी मोठे खरेदी करू शकता. त्यामुळे कुटुंबात आनंदाचे वातावरण राहील. प्रेमसंबंधात बळ येईल. नातेवाईकही तुमच्या प्रेमप्रकरणावर लग्नाचा शिक्का बसवू शकतात. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. आरोग्याच्या दृष्टीने हा आठवडा सामान्य राहणार आहे.

वृश्चिक राशीभविष्य : वृश्चिक राशीच्या लोकांना या आठवड्यात त्यांच्या गोड बोलण्याने आणि वागण्याने अपेक्षित यश मिळू शकेल. आर्थिकदृष्ट्या हा आठवडा तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. नोकरीच्या ठिकाणी तुमच्या कामाचे कौतुक होईल. या काळात तुम्ही तुमच्या मेहनतीने कामाच्या ठिकाणी वेगळी ओळख निर्माण करण्यात यशस्वी होऊ शकता. तुमचा प्रयत्न यशस्वी होण्यासाठी देव तुम्हाला साथ देईल. कौटुंबिक संबंधांमध्ये सौहार्दपूर्ण परिस्थिती निर्माण होईल. नोकरी किंवा व्यवसायात प्रगती होण्याची शक्यता आहे. अशा परिस्थितीत तुमचे नियोजित काम किंवा योजना वेळेवर पूर्ण होतील. आठवड्याच्या मध्यात अचानक लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास संभवतो. प्रवास सुखकर आणि लाभदायक ठरेल. तुमच्या प्रेमसंबंधात काही गैरसमज किंवा गैरसमज चालू असतील तर स्त्री मैत्रिणीच्या मदतीने ते दूर होतील. चांगले मित्र आणि प्रेम भागीदार यांच्याशी संबंध मजबूत होतील. कुटुंबात कोणतेही शुभ कार्य होऊ शकते. आरोग्याच्या दृष्टीने हा आठवडा सामान्य आहे

धनु राशीभविष्य : धनु राशीच्या लोकांना या आठवड्यात त्यांचा वेळ आणि पैसा दोन्ही व्यवस्थापित करण्याची खूप गरज आहे. क्षेत्रात यश मिळविण्यासाठी, आपण आपल्या वरिष्ठ तसेच कनिष्ठांमध्ये मिसळले पाहिजे. या आठवड्यात व्यवसायात नफा मिळविण्यासाठी कोणत्याही प्रकारची मोठी जोखीम घेणे टाळा आणि कोणत्याही योजनेत पैसे गुंतवण्यापूर्वी तुमच्या हितचिंतकांचे मत अवश्य घ्या. तथापि, या आठवड्यात चांगल्या मित्रांच्या मदतीने तुम्हाला इतर स्त्रोतांकडून लाभ मिळण्याची संधी मिळेल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात एखाद्याच्या फाटलेल्या ठिकाणी पाय टाकणे टाळा, अन्यथा तुम्हाला अनावश्यक त्रास होऊ शकतो. या आठवड्यात तुमच्या प्रेमसंबंधातील एक छोटीशी चूक बनलेली गोष्ट बिघडू शकते. लव्ह पार्टनरच्या आयुष्यात जास्त ढवळाढवळ करणे टाळा, अन्यथा, प्रेमसंबंधात दुरावा निर्माण होऊ शकतो. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. आरोग्याच्या बाबतीत, तुम्हाला स्वतःची चांगली काळजी घेणे आवश्यक आहे. दिनचर्या योग्य ठेवा आणि खाण्यापिण्याकडे विशेष लक्ष द्या.

मकर राशीभविष्य : मकर राशीच्या लोकांना या आठवड्यात चढ-उतार असणार आहेत. सप्ताहाच्या सुरुवातीला तुम्हाला करिअर-व्यवसायात काही अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. या काळात तुमचे विरोधक तुमच्यावर वर्चस्व गाजवण्याचा प्रयत्न करू शकतात किंवा कामाच्या ठिकाणी तुमच्या कामात अडथळा आणू शकतात. बऱ्याच दिवसांपासून रखडलेले काम पूर्ण करण्यासाठी तुम्हाला ठरलेल्या रकमेपेक्षा जास्त पैसे खर्च करावे लागतील. तुम्ही नोकरीच्या शोधात भटकत असाल तर तुमची प्रतीक्षा वाढू शकते. व्यवसायात अपेक्षेपेक्षा कमी फायदा होईल. तथापि, आठवड्याच्या उत्तरार्धात व्यवसायात अनपेक्षित नफा होईल. या काळात उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. वडिलांसोबत काही कारणावरून मतभेद होऊ शकतात. प्रेम प्रकरणांशी संबंधित कोणताही वाद तुमच्यासाठी मोठ्या चिंतेचे कारण बनू शकतो. प्रेम प्रकरणांबाबत कोणतेही पाऊल सावधपणे उचला, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. जोडीदाराच्या आरोग्याबाबत मन थोडे चिंतेत राहील.

कुंभ राशीभविष्य : कुंभ राशीच्या राशीच्या राशीच्या लोकांना या आठवड्यात नातेवाईकांसोबत कोणत्याही प्रकारचा गैरसमज टाळण्याची गरज आहे. काम असो वा कुटुंब, कोणतीही समस्या सोडवताना वाद न करता संवादातून काम करा. आठवड्याच्या सुरुवातीला वैयक्तिक गरजा पूर्ण करण्यासाठी अतिरिक्त पैसे खर्च करावे लागतील. या काळात मन अशांत राहील आणि कोणत्याही कुटुंबाशी संबंधित कोणत्याही समस्येने चिंतेत राहील. कोणावरही आंधळेपणाने विश्वास ठेवू नका, अन्यथा फसवणूक होऊ शकते. तथापि, समस्यांचे दाट ढग असताना, मित्राची मदत सूर्याच्या किरणांसारखी सिद्ध होईल, जी तुमच्या अडचणी बर्‍याच अंशी कमी करण्यास कार्य करेल. प्रेम संबंधांमध्ये, काळजीपूर्वक पुढे जा आणि कोणत्याही प्रकारे दाखविणे टाळा. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. कठीण काळात जोडीदार सावलीप्रमाणे तुमच्या पाठीशी उभा राहील. महिलांचा जास्तीत जास्त वेळ धार्मिक कार्यात जाईल.

मीन राशीभविष्य : मीन राशीच्या लोकांना या आठवड्यात आनंद आणि दु:खाच्या परिस्थितीतून जावे लागेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला तुमच्या कामाच्या ठिकाणी शत्रूंपासून सावध राहावे लागेल. तुमच्या कामावर लक्ष केंद्रित करा आणि छोट्या गोष्टींना मोठे बनवण्याचे टाळा. या आठवड्यात नको असलेल्या ठिकाणी बदली झाल्यामुळे किंवा अतिरिक्त जबाबदारीचे ओझे पडल्यामुळे मन थोडे उदास राहील. व्यवसायात इतरांवर जास्त विश्वास ठेवल्याने नुकसान होऊ शकते. नवीन स्कीममध्ये पैसे गुंतवण्याआधी, त्याच्याशी संबंधित सर्व जोखीम जाणून घ्या. जवळच्या फायद्यात, दूरचे नुकसान टाळावे लागेल. आठवड्याच्या शेवटी तुम्हाला लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास करावा लागू शकतो. या आठवड्यात आरोग्याबाबत बेफिकीर राहा. अन्यथा एक जुनाट आजार पुन्हा उद्भवू शकतो. दुर्लक्ष केल्यास, तुम्हाला हॉस्पिटलमध्ये जावे लागेल. प्रेमसंबंधात तीव्रता आणण्यासाठी, प्रेम जोडीदाराच्या भावना आणि गरजांची पूर्ण काळजी घ्या. वैवाहिक जीवन आनंदी करण्यासाठी, आपल्या जीवनसाथीसाठी नक्कीच वेळ काढा.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.