Breaking News
Home / राशिफल / 9 जानेवारी 2022: या राशींना दिवसभर लाभाच्या संधी मिळतील, नवीन योजनांवर काम करतील

9 जानेवारी 2022: या राशींना दिवसभर लाभाच्या संधी मिळतील, नवीन योजनांवर काम करतील

9 जानेवारी 2022 राशीभविष्य : रविवारी संभ्रमावस्था असली तरी शक्तीमध्ये वाढ होईल. काही राशींची अपूर्ण कामे पूर्णपणे मार्गी लागतील आणि कार्यक्षेत्रात नवीन संधींचा लाभ घेण्यासाठी महत्त्वपूर्ण चर्चा होईल. दुसरीकडे, वरिष्ठ अधिकारी काही राशीच्या लोकांच्या कामात अडथळे आणण्याचा प्रयत्न करू शकतात, त्यामुळे आजचा दिवस तुमच्यासाठी आर्थिक आणि करिअरच्या दृष्टीने कसा राहील, पहा सविस्तर…

मेष राशीभविष्य : दुपारपर्यंत कामाच्या ठिकाणी विशेष करार निश्चित होईल. राज्याकडून विशेष सन्मान मिळू शकतो. शारीरिक विकासाचे योग चांगले आहेत. संध्याकाळी मंगलोत्सवात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. समाजात शुभ खर्चामुळे तुमची कीर्ती वाढेल.

वृषभ राशीभविष्य : आज तुमचे लक्ष नवीन योजनांवर असेल. देवतेच्या दर्शनाने मनाला आराम मिळेल. कायदेशीर वादात यश, स्थलांतराची योजना यशस्वी होऊ शकते. दिवसाच्या उत्तरार्धात अडचणी असूनही पराक्रमात वाढ होईल. कुटुंबात आनंददायी बदल आणि इच्छा पूर्ण होतील. ऑफिसमध्ये तुम्हाला अनुकूल वातावरण असेल आणि तुमचे सहकारी तुम्हाला सहकार्य करतील.

मिथुन राशीभविष्य : आजचा दिवस खूप सर्जनशील आहे. काही सर्जनशील आणि कलाकार काम पूर्ण करण्यात तुम्ही दिवस घालवू शकता. तुम्हाला जे काम सर्वात जास्त आवडते, ते आज तुम्हाला करायला मिळेल. आज तुम्हाला आराम करण्यास मदत होईल. नवीन योजनाही मनात येतील, वरिष्ठांचे सहकार्य मिळवण्याचा प्रयत्न करा.

कर्क राशीभविष्य : आजचा दिवस खूप सर्जनशील आहे, तुम्ही कोणतेही काम समर्पणाने कराल, त्याचे फळ आज त्याच वेळी मिळू शकते. अपूर्ण कामे पूर्ण होतील, महत्त्वाची चर्चा होईल. ऑफिसमध्ये तुमच्या विचारांनुसार वातावरण तयार होईल आणि तुमचे सहकारीही तुम्हाला सहकार्य करतील. संध्याकाळी विवाह सोहळ्याला जाण्याची संधी मिळू शकते.

सिंह राशीभविष्य : आजचा दिवस खूप व्यस्त असणार आहे, परंतु धार्मिक आणि अध्यात्माच्या बाबतीत थोडा वेळ तीर्थयात्रेसाठी काढणे चांगले. नोकरीच्या ठिकाणी वरिष्ठ अधिकारी तुमच्या कामात अडथळे आणण्याचा प्रयत्न करतील. संध्याकाळचा वेळ शुभ कार्यात जाईल.

कन्या राशीभविष्य : आज एकमेकांशी संवाद साधताना काळजी घ्या. तुमच्या आजूबाजूच्या लोकांशी संघर्ष होण्याची शक्यता नाही हे लक्षात ठेवा. काही शुभ कार्याची चर्चा होऊ शकते. नशिबावर विश्वास ठेवा आणि आत्मविश्वासाने वागा. संध्याकाळी परिस्थिती आणखी सुधारेल.

तुला राशीभविष्य : आजचा दिवस तुमच्यासाठी फायदेशीर आहे. काम-वर्तणुकीशी संबंधित सर्व वाद आज मिटतील. नवीन प्रकल्पावर काही काम सुरू होऊ शकते. मालमत्तेच्या बाबतीत कुटुंब आणि आजूबाजूचे लोक काही त्रास देण्याचा प्रयत्न करू शकतात.

वृश्चिक राशीभविष्य : आज आर्थिकस्थितीचा विचार केला तर दिवस खूप मजबूत आहे. दिवसभर लाभाच्या संधी मिळतील, सक्रिय राहा. कुटुंबात शांतता आणि स्थिरता लाभेल. नोकरी किंवा व्यवसायात काही नावीन्य आणता आले तर भविष्यात त्याचा फायदा होईल. कामात नवीन जीव येईल.

धनु राशीभविष्य : आजचा दिवस सावधगिरीचा आणि सतर्कतेचा आहे. व्यवसायात थोडीशी जोखीम पत्करली तर मोठा फायदा अपेक्षित आहे. रोजच्या कामांच्या पलीकडे काहीतरी नवीन करण्याचा प्रयत्न करा. काहींना स्वतःसाठी काही पैशांची व्यवस्था करावी लागेल. एक नवीन संधी तुमच्या अवतीभवती आहे, ती ओळखणे तुमच्या हातात आहे.

मकर राशीभविष्य : आजचा दिवस सामान्य आहे. भागीदारीत केलेल्या व्यवसायात चांगला फायदा होईल. दैनंदिन घरातील कामे मार्गी लावण्याची आज सुवर्णसंधी आहे. कदाचित आज तुम्हाला तुमच्या मुलाबाबत मोठा निर्णय घ्यावा लागेल. प्रामाणिक रहा आणि सेट केलेल्या नियमांचे पालन करा. एकाच वेळी अनेक प्रकारची कामे हाती आल्याने चिंता वाढू शकते.

कुंभ राशीभविष्य : आजचा दिवस तुमच्या आरोग्याची काळजी घेण्याचा आहे. हवामान बदलामुळे समशीतोष्ण विकार होऊ शकतात. खाण्यापिण्यात अजिबात बेफिकीर राहू नका. व्यवसायाच्या दृष्टीने दिवस आनंददायी जाईल. घाईत काही चूक होऊ शकते, म्हणून सर्वकाही काळजीपूर्वक करा.

मीन राशीभविष्य : आजचा दिवस लाभदायक असेल. व्यवसायात जोखीम घेतल्याचे परिणाम आज फायदेशीर ठरतील. संयमाने आणि तुमच्या मृदू वर्तनाने समस्या दूर केल्या जाऊ शकतात. तुमच्या बुद्धिमत्तेचा वापर करून, तुम्ही आतापर्यंत गमावलेल्या सर्व गोष्टी मिळवू शकता. संकटात सापडलेल्या माणसाला मदत केली तर बरे होईल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.