Breaking News
Home / राशिफल / आर्थिक राशीभविष्य 8 जानेवारी 2022: शनिदेवाच्या कृपेने या राशींना भाग्याची साथ मिळेल, प्रगती होईल

आर्थिक राशीभविष्य 8 जानेवारी 2022: शनिदेवाच्या कृपेने या राशींना भाग्याची साथ मिळेल, प्रगती होईल

पैसा आणि करिअर राशीभविष्य: 8 जानेवारी 2022: शनिवारी कुटुंबात आनंद आणि आनंदाचे वातावरण असेल. काही राशीचे लोक व्यापार व्यवसायात लक्ष देतील आणि नफा मिळविण्याच्या चांगल्या संधी मिळतील. दुसरीकडे, काही राशींमध्ये कामात घाई आणि करिअरची चिंता असेल, मग आजचा दिवस तुमच्यासाठी आर्थिक आणि करिअरच्या बाबतीत कसा राहील, पहा सविस्तर…

मेष राशीभविष्य : तुमच्या राशीचा स्वामी, मंगळ वृश्चिक राशीत असल्यामुळे प्रमुख त्रिकोणाच्या आठव्या भावात आहे, आजचा दिवस काही खास व्यवस्था करण्यात जाईल. तुमचा भौतिकवादी आणि सांसारिक दृष्टिकोन आज थोडा बदलू शकतो. तेथे काळजीपूर्वक काम करण्याचा प्रयत्न करा, ज्यामुळे तुमचा स्वाभिमान वाढेल.

वृषभ राशीभविष्य : तुमच्या राशीचा स्वामी शुक्र धनु राशीत सूर्यासोबत भ्रमण करत आहे. शनि कर्क राशीकडे पूर्ण लाभदायक दृष्टीने पाहत आहे. तो उत्तम प्रकारची प्रतिष्ठा आणि संपत्ती देणारा आहे. आज सहाव्या भावात चंद्रही सुख-शांतीचा कारक आहे. व्यवसायाच्या क्षेत्रात तुम्हाला नवीन सहयोगी मिळतील.

मिथुन राशीभविष्य : तुमच्या राशीचा स्वामी बुध आठव्या भावात सूर्यामुळे उष्ण आणि त्रासदायक आहे. आजचा दिवस धावपळीत जाईल. जोडीदाराच्या तब्येतीची काळजी घ्या. पाहुणे आणि पाहुणे देखील काही लांब थांबे शोधत आहेत.

कर्क राशीभविष्य : कर्क हे चंद्राचे चिन्ह आहे. आज राशीतून नववा चंद्र चांगल्या संपत्तीच्या प्राप्तीकडे सूचित करत आहे, ज्यामध्ये काही खर्च देखील शक्य आहेत. संततीकडून आनंदाची बातमी मिळेल आणि कुटुंबात आनंदाचे वातावरण राहील. अनेक दिवसांपासून रखडलेले काम पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा.

सिंह राशीभविष्य : राशीचा स्वामी सूर्य धनु राशीच्या पाचव्या स्थानात असल्याने राज्याचा प्रमुख पराक्रमी घरात भाग्य वाढवण्यास मदत करतो. बुध षष्ठात असल्यामुळे कार्यक्षेत्रातील बदल तुमच्यासाठी चांगले टर्निंग पॉइंट ठरतील. व्यवसायात जवळच्या सहकाऱ्यांशी खरी प्रामाणिकता आणि मधुर वाणीने तुम्ही लोकांची मने जिंकू शकता.

कन्या राशीभविष्य : आज अनेक प्रकारची माणसे तुमच्याकडे आश्रयासाठी येतील, ऋतंभरा बुद्धीने काम करताना सर्वांचा आदर करा. हे लोक नंतर कामात येतील. नोकरी किंवा कार्यक्षेत्रात आज मौन बाळगणे फायदेशीर ठरेल. वाद आणि संघर्ष टाळा.

तुला राशीभविष्य : तुमच्या राशीचा स्वामी शुक्र तिसऱ्या घरात सुख आणि समाधानाचा कारक आहे. आजचा दिवस आनंदात जाईल. जवळच्या मित्राच्या सल्ल्याने आणि सहकार्याने तुम्ही तुमचे वाईट काम व्यवस्थितपणे करू शकाल, वेळेचा सदुपयोग करा.

वृश्चिक राशीभविष्य : राशीचा स्वामी, मंगळ पहिल्या घरात वृश्चिक, राज्य घरातील चंद्र पाचव्या भावात विभूती कारक आहे. आजचा दिवस काज सुधारण्यात विशेष योगदान देत आहे. तज्ज्ञांचा सल्ला तुम्हाला नंतर उपयोगी पडेल. तुमचे मौजमजेचे दिवस येत आहेत.

धनु राशीभविष्य : तुमच्या राशीचा स्वामी गुरु बृहस्पति गेल्या अनेक दिवसांपासून मार्गी कुंभ राशीत भ्रमण करत आहे, चंद्र देखील आज चौथ्या भावात मोठ्या प्रमाणात धन प्राप्त करून धनसंपत्ती वाढवू शकतो. तुमच्या समस्या स्वतः सोडवण्याचा प्रयत्न करा – यामुळे काही कायमस्वरूपी यश मिळेल.

मकर राशीभविष्य : तुमच्या राशीचा स्वामी शनीच्या पहिल्या घरात आणि चंद्र तिसर्‍या घरात जास्त व्यस्तता दर्शवत आहे. व्यवसाय व्यवसायाकडे लक्ष देणे हे आपले प्राधान्य असावे. आज दुपारपर्यंत तुम्ही तुमचा विखुरलेला व्यवसाय योग्य मार्गाने जुळवावा, तुम्हाला आणखी वेळ मिळणार नाही.

कुंभ राशीभविष्य : आज तुमच्या राशीतून, व्यय केंद्राच्या बाराव्या भावात दुहेरी ग्रहयोग शनि, बुध तुमचे भाग्य वाढवेल. धन आणि कीर्तीमध्ये वाढ होईल. शत्रूच्या चिंतेचे दडपण, प्रबळ आणि प्रबळ विरोधक असले तरीही, शेवटी, सर्वत्र विजय आणि यश मिळविण्यासाठी आनंददायक बदल होतील.

मीन राशीभविष्य : तुमच्या राशीचा स्वामी बृहस्पति कुंभ राशीत असल्याने अकराव्या लाभदायी त्रिकोणाच्या घरात जात आहे. इच्छा हा सिद्धीचा कारक आहे. घरगुती स्तरावरही मांगलिक सोहळे आयोजित करता येतात. धार्मिक कार्य आणि जवळच्या प्रवासात रुची संभवते. रात्रीचा काही वेळ कुटुंबासोबत घालवला तर बरे होईल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.