Breaking News
Home / राशिफल / 8 जानेवारीला अत्यंत विशेष योग, शनिदेवाच्या क्रूर दृष्टी पासून मिळेल सुटका, 5 राशीवर आहे प्रभाव

8 जानेवारीला अत्यंत विशेष योग, शनिदेवाच्या क्रूर दृष्टी पासून मिळेल सुटका, 5 राशीवर आहे प्रभाव

ज्योतिषशास्त्रानुसार धनु, मकर आणि कुंभ राशीवर शनीच्या साढेसातीचा प्रभाव आहे. अशा परिस्थितीत या 5 राशींच्या लोकांसाठी येणारा शनिवार (8 जानेवारी 2022) वरदान ठरू शकतो. या दिवशी शनिदेवाला प्रसन्न केल्याने त्यांचा आशीर्वाद मिळू शकतो.

शनिदेवाचे नाव ऐकताच अनेकांना घाम फुटतो. कारण शनिदेवांबद्दल एक सामान्य समज आहे की त्यांच्या क्रूर दृष्टी पासून कोणीही सुटू शकत नाही. 2022 च्या पहिल्या महिन्यात शनिदोषापासून मुक्ती मिळण्यासाठी एक विशेष संयोग घडत आहे. वास्तविक 8 जानेवारी हा शनिवार आहे. अंकशास्त्रानुसार शनीची संख्या 8 आहे. अशा स्थितीत शनिदेवाच्या पूजेसाठी 8 जानेवारीचा दिवस खूप खास आहे. जाणून घ्या येत्या शनिवारी शनिदेवाला प्रसन्न करण्यासाठी काय करावे.

पाच राशींवर शनीची नजर

यावेळी मिथुन आणि तूळ राशींवर शनीची ढैय्या सुरू आहे. दुसरीकडे धनु, मकर आणि कुंभ राशीवर शनीच्या साढेसातीचा प्रभाव आहे. अशा परिस्थितीत या 5 राशींच्या लोकांसाठी येणारा शनिवार (8 जानेवारी 2022) वरदान ठरू शकतो. या दिवशी शनिदेवाला प्रसन्न केल्याने त्यांचा आशीर्वाद मिळू शकतो.

शनिवारी या गोष्टी लक्षात ठेवा

शनिदेवाला कर्मफलदाता म्हणतात, कारण ते व्यक्तीला त्यांच्या कर्मानुसार फळ देतात. यासोबतच शनिदेवाला मेहनती, नियमाभिमुख आणि शिस्तप्रिय लोक आवडतात. अशा परिस्थितीत प्रत्येक व्यक्तीने स्वतःमध्ये असे गुण आणण्याचा प्रयत्न केला पाहिजे. याशिवाय काही गोष्टीही लक्षात ठेवायला हव्यात.

जेष्ठ, वृद्ध, दुर्बल आणि कष्ट करणाऱ्यांचा चुकूनही अनादर होता कामा नये.

गरीब आणि गरजूंना मदत केली पाहिजे. याशिवाय पशु-पक्ष्यांना इजा करू नये.

शनिवारी गरिबांना अन्न, काळी उडीद दान करणे शुभ राहील.

खिचडी बनवून शनिवारी खा. तसेच अनैतिक कृत्यांपासून दूर राहा.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.