Breaking News
Home / राशिफल / साप्ताहिक राशिभविष्य 03 ते 09 जानेवारी 2022: नवीन वर्षाचा पहिला आठवडा कोणत्या राशीसाठी चांगली स्थिती घेऊन येत आहे, साप्ताहिक राशीभविष्य वाचा

साप्ताहिक राशिभविष्य 03 ते 09 जानेवारी 2022: नवीन वर्षाचा पहिला आठवडा कोणत्या राशीसाठी चांगली स्थिती घेऊन येत आहे, साप्ताहिक राशीभविष्य वाचा

मेष : आठवड्याच्या सुरुवातीला मेष राशीच्या लोकांना त्यांच्या कामात यश मिळविण्यासाठी अधिक मेहनत आणि परिश्रम करावे लागतील. कामाच्या व्यस्त वेळापत्रकामुळे तुम्ही कुटुंबासाठी कमी वेळ काढू शकाल. कौटुंबिक वाद सोडवताना आपल्या प्रियजनांच्या भावनांची पूर्ण काळजी घ्या. वाद मिटवण्यासाठी वरिष्ठ व्यक्तीची भूमिका महत्त्वाची ठरेल. आठवड्याच्या मध्यात कामाच्या संदर्भात लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. प्रवास सुखकर आणि लाभदायक ठरेल. रोजगारासाठी भटकणाऱ्या लोकांना अजून थोडी वाट पहावी लागणार आहे. प्रेमप्रकरणात शहाणपणाने पावले टाका. वैवाहिक जीवन सुखी होण्यासाठी जोडीदाराच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका.

वृषभ : वृषभ राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा सुखाचा आणि भाग्याचा आहे. सप्ताहाच्या सुरुवातीला घरात प्रिय व्यक्तीच्या आगमनामुळे घरात आनंदाचे वातावरण राहील. सहली वगैरेसाठी कुटुंबासह जवळच्या कमी अंतराचा प्रवास करता येतो. पगारदार लोकांना त्यांच्या क्षेत्रातील कामगिरीबद्दल सन्मानित केले जाऊ शकते. उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. मात्र, सुविधांवरही बराच पैसा खर्च होणार आहे. स्त्रियांचे मन धर्म, दान इत्यादी कार्यात खूप गुंतलेले असेल. तारुण्याचा बराचसा वेळ मौजमजेत जाईल. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्यांना यशासाठी ध्येयावर लक्ष केंद्रित करून कठोर परिश्रम करावे लागतील. प्रेमसंबंध दृढ होतील आणि वैवाहिक जीवन आनंदी राहील. आरोग्यही सामान्य राहील.

मिथुन : मिथुन राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा सामान्य लाभाचा आणि प्रगतीचा सिद्ध होईल. रोजगाराच्या नवीन संधी उपलब्ध होतील. मात्र, याबाबत कोणताही निर्णय घेताना नीट विचार करा. तुमची स्वप्ने साकार करण्यासाठी तुम्हाला नातेवाईक आणि मित्रांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. तुमचे विरोधकही तुमच्याशी मैत्री करण्यास उत्सुक असतील. व्यवसायात नियोजनबद्ध पद्धतीने काम केल्यास अपेक्षित लाभ मिळू शकतील. आठवड्याच्या उत्तरार्धात कुटुंबातील सदस्यांसोबत काही महत्त्वाच्या विषयावर विचारमंथन होईल. वडिलोपार्जित मालमत्ता किंवा जमीन-इमारतीशी संबंधित प्रश्न सोडवताना नातेवाईकांच्या भावनांची पूर्ण काळजी घ्या. प्रेमसंबंधात एकमेकांशी सुसंवाद वाढेल. तुम्ही तुमच्या प्रिय जोडीदारासोबत आनंदात वेळ घालवाल. वैवाहिक जीवनातही गोडवा राहील.

कर्क : कर्क राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा आव्हानात्मक राहणार आहे. आठवड्याच्या सुरुवातीला घरातील सदस्यांशी एखाद्या गोष्टीवरून मतभेद होऊ शकतात. नातेवाइकांशी बोलताना तुमचे बोलणे व वागणे नीट ठेवा, अन्यथा तुम्हाला तुमच्या चुकीचा पश्चाताप होऊ शकतो. इतरांना दाखवण्यासाठी किंवा दिशाभूल करण्यासाठी तुमच्या खिशापेक्षा जास्त पैसे खर्च करू नका, अन्यथा तुम्हाला नंतर पैसे घ्यावे लागतील. आर्थिक बाबतीत शहाणपणाने निर्णय घ्या. प्रेमसंबंधांमध्ये निर्माण झालेले काही गैरसमज तुमच्यासाठी सापळा बनू शकतात. तथापि, कठीण काळात आई-वडील आणि जोडीदाराकडून पूर्ण सहकार्य मिळेल. खाण्यापिण्याची विशेष काळजी घ्या आणि बाहेरच्या वस्तू खाणे टाळा, अन्यथा पोटाशी संबंधित समस्या उद्भवू शकतात.

सिंह : सिंह राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा नेहमीपेक्षा अधिक फायदेशीर आणि फलदायी असणार आहे. त्यामुळे कोणतीही संधी हातातून जाऊ देऊ नका. तुमच्या बुद्धिमत्तेने आणि मेहनतीने कोणतेही अशक्य काम तुम्ही पूर्ण करू शकाल. आर्थिकदृष्ट्या हा आठवडा लाभदायक आहे. पैशाच्या व्यवहारात मात्र सावधगिरी बाळगा. या आठवड्यात तुम्ही जमीन, इमारत किंवा वाहन खरेदी-विक्रीशी संबंधित मोठा निर्णय घेऊ शकता. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्यांसाठी काळ शुभ आहे. मनापासून प्रयत्न केल्यास यश मिळण्याची शक्यता निर्माण होईल. प्रेम संबंधांमध्ये तुमच्या प्रिय जोडीदारावर कोणत्याही प्रकारची घाई किंवा तुमची इच्छा लादणे टाळा. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. कुटुंबासोबत आनंदाचे क्षण घालवण्याची संधी मिळेल.

कन्या : कन्या राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा सर्व प्रकारचे अडथळे दूर करून समस्या सोडवणारा ठरेल. आठवड्याच्या सुरुवातीलाच, एखाद्या प्रभावी व्यक्तीच्या मदतीने दीर्घकाळ प्रलंबित असलेले कोणतेही काम पूर्ण करून तुम्ही सुटकेचा नि:श्वास टाकाल. कामाच्या ठिकाणी सहकाऱ्यांशी उत्तम समन्वय राहील. वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांचे सहकार्य मिळेल. या काळात धार्मिक-सामाजिक कार्यात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. धन, प्रतिष्ठा इत्यादीमध्ये वाढ होईल. तुम्हाला वडिलोपार्जित संपत्ती मिळेल. आरोग्याच्या दृष्टीने हा आठवडा आनंददायी राहील. प्रेमसंबंधात घनिष्ठता येईल आणि तुम्ही तुमच्या प्रिय जोडीदारासोबत चांगला वेळ घालवाल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. कुटुंबातील सदस्यांसोबत आनंदाचे क्षण घालवण्याची संधी मिळेल. भावंडांकडून संभाव्य सहकार्य मिळेल.

तुला : कामाच्या संदर्भात बरीच धावपळ होऊ शकते, परंतु त्यातून यश आणि नफा नक्कीच मिळेल. घरातील आणि बाहेरील क्षुल्लक गोष्टी टाळा आणि लोकांना सामील करून तुमचे काम करा. कोणत्याही योजनेत पैसे गुंतवताना हितचिंतकाचा सल्ला जरूर घ्या. एकंदरीत आर्थिक बाबतीत दक्षतेची नितांत गरज भासेल. कुटुंबात काही शुभ कार्य होऊ शकते. प्रेम संबंध दृढ करण्यासाठी चांगला समन्वय ठेवा. तुमच्या जोडीदारासोबत अचानक लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास संभवतो. आईच्या आरोग्याबाबत मन चिंतेत राहील.

वृश्चिक : वृश्चिक राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा काहीसा अस्थिर असणार आहे. एखाद्या विशिष्ट कामात यश मिळविण्यासाठी तुम्हाला खूप संघर्ष करावा लागू शकतो. कामाच्या ठिकाणी गुप्त शत्रूंपासून सावध राहा कारण ते तुमच्या कामात अडथळे निर्माण करू शकतात. तुमच्या भावनांना योग्य दिशा द्या आणि कोणत्याही महत्त्वाच्या कामात घाई करू नका. आठवड्याच्या उत्तरार्धात कामाच्या संदर्भात लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. प्रवासादरम्यान तुमच्या आरोग्याची आणि सामानाची काळजी घ्या. प्रेमसंबंध मजबूत करण्यासाठी, आपल्या प्रिय जोडीदाराच्या मजबुरी समजून घ्या आणि त्याच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका. वैवाहिक जीवनात गोडवा टिकवून ठेवण्यासाठी तुम्ही तुमच्या व्यस्त वेळापत्रकातून तुमच्या जोडीदारासाठी वेळ काढला पाहिजे.

धनु : धनु राशीच्या लोकांना या आठवड्यात वेळेचे व्यवस्थापन करावे लागेल, अन्यथा सुरू असलेले काम बिघडू शकते किंवा कोल्ड स्टोरेजमध्ये जाऊ शकते. आठवड्याच्या सुरुवातीला सुख-सुविधांशी संबंधित गोष्टींमध्ये जास्त पैसे खर्च केल्यामुळे मन थोडे चिंताग्रस्त राहील. नोकरीच्या ठिकाणीही कामाच्या संदर्भात सहकाऱ्यांशी मतभेद होऊ शकतात. कोणत्याही परिस्थितीत तुमचा संयम गमावू नका आणि तुमच्या सन्मानाची आणि आदराची पूर्ण जाणीव ठेवा. आठवड्याच्या पूर्वार्धाच्या तुलनेत उत्तरार्धात काही प्रमाणात आराम मिळेल. या काळात तुम्हाला तुमच्या जिवलग मित्रांचे आणि कुटुंबातील सदस्यांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल, ज्यामुळे तुमच्या जीवनातील अडचणी थोड्या कमी होताना दिसतील. लव्ह पार्टनरशीही चांगले संबंध राहतील. कठीण काळात तुमचा जोडीदार सावलीसारखा तुमच्या पाठीशी उभा राहील.

मकर : मकर राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात आपल्या आरोग्याबाबत आणि नातेसंबंधांबाबत अधिक सावध राहण्याची गरज आहे. नीट विचार करूनच एखाद्याला कोणतेही वचन द्या, अन्यथा तुम्हाला नंतर त्रासाला सामोरे जावे लागू शकते. कुटुंबियांशी एखाद्या गोष्टीवरून वाद होण्याची शक्यता आहे. अशा वेळी कुटुंबातील सदस्यांशी बोलताना आपल्या बोलण्यात आणि वागण्यात नम्रता आणा. कोणतेही काम इतरांवर अवलंबून न राहता स्वतः करण्याचा प्रयत्न करा. व्यवसायाचा विस्तार करताना किंवा नवीन योजनेत पैसे गुंतवताना काळजी घ्या. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना कठोर परिश्रम केल्यावरच यशाची संधी मिळेल. आनंदाची कमतरता, प्रेमप्रकरणात एकमेकांचे सहकार्य इ. वैवाहिक जीवन आनंदी करण्यासाठी जोडीदाराच्या गरजा आणि भावना समजून घेण्याचा प्रयत्न करा. आरोग्याशी संबंधित कोणत्याही समस्येकडे दुर्लक्ष करू नका, अन्यथा तुम्हाला हॉस्पिटलमध्ये जावे लागू शकते.

कुंभ : कुंभ राशीच्या लोकांसाठी आठवडा संमिश्र जाणार आहे. या आठवड्यात तुम्हाला कामाच्या ठिकाणी संघर्षात यश मिळेल. कार्यालयात अपेक्षेप्रमाणे वरिष्ठ आणि कनिष्ठ यांचे सहकार्य न मिळाल्याने मन थोडे उदास राहील. अशा परिस्थितीत तुमच्या कामासाठी इतरांवर अवलंबून राहू नका आणि तुमच्या कामाच्या शैलीत बदल करण्याचा प्रयत्न करा. व्यवसायाशी संबंधित कोणतीही योजना इतरांसमोर उघड करणे टाळा, अन्यथा गुप्त शत्रू त्यात अडथळा आणण्याचा प्रयत्न करू शकतात. या आठवड्यात तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसोबत अधिक सकारात्मक राहण्याची गरज आहे. बाहेरचा ताण घरी नेण्याची चूक करू नका आणि तणाव टाळण्यासाठी ध्यान आणि योगाची मदत घ्या. प्रेमसंबंधात परिस्थिती तुमच्यासाठी अनुकूल असेल, परंतु ते जगासमोर उघड करणे टाळा, अन्यथा तुम्हाला त्रासाला सामोरे जावे लागू शकते. वैवाहिक जीवन आनंदी राहील.

मीन : मीन राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा करिअर-व्यवसायाच्या नवीन संधी घेऊन येईल. आठवड्याच्या सुरुवातीला कामानिमित्त लांबचा प्रवास होण्याची शक्यता आहे. प्रवास यशस्वी आणि लाभदायक ठरेल. या दरम्यान, प्रभावी लोकांची भेट घेतली जाईल, ज्यांच्याद्वारे भविष्यात लाभ मिळण्याची शक्यता आहे. तथापि, या आठवड्यात आपण कोणत्याही व्यक्तीला पैसे देणे टाळावे. मंगळवारी सुद्धा कोणालाही पैसे देऊ नका, अन्यथा ते परत येण्याची शक्यता कमी असेल. मालमत्तेशी संबंधित कामे मार्गी लावण्यासाठी अधिक प्रयत्न करावे लागतील. याबाबतीत वरिष्ठांचा सल्ला फायदेशीर ठरेल. प्रेमसंबंधांमध्ये कोणत्याही प्रकारची उतावळेपणा टाळा आणि विचार करूनच पुढे पाऊल टाका. वैवाहिक जीवनात पती-पत्नीमध्ये आनंद आणि सहकार्य राहील. आरोग्य सामान्य राहील.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.