Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशीभविष्य 29 डिसेंबर 2021: या पाच राशीच्या लोकांनी घ्या विशेष खबरदारी, होऊ शकते नुकसान

आजचे राशीभविष्य 29 डिसेंबर 2021: या पाच राशीच्या लोकांनी घ्या विशेष खबरदारी, होऊ शकते नुकसान

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी व्यस्त असेल. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायात काही योजना राबवाल, त्यामुळे तुम्ही व्यस्त असाल. व्यस्ततेमुळे, तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसाठी वेळ काढू शकत नाही आणि तुमच्या वडिलांनी दिलेले काम पुढे ढकलू शकता, परंतु तुम्हाला हे करण्याची गरज नाही, अन्यथा तुमचे वडील तुमच्यावर रागावू शकतात. तसे असल्यास, त्यांचे मन वळवण्याचा प्रयत्न करा. कोणत्याही परदेशात राहणाऱ्या कुटुंबातील सदस्यांकडून तुम्हाला कोणतीही माहिती ऐकायला मिळेल. आज तुम्ही तुमच्या कोणत्याही मालमत्तेचा व्यवहार करत असाल तर त्याबाबत सावधगिरी बाळगा, अन्यथा कोणीतरी तुमची फसवणूक करू शकते.

वृषभ : आज तुम्हाला प्रशासना कडून भरपूर सहकार्य मिळत असल्याचे दिसते. आज तुम्ही तुमच्या बुद्धिमत्तेचा वापर करून तुमच्या व्यवसायातील शत्रूंना पराभूत करू शकाल, त्यामुळे ते नाराज होतील, परंतु आज तुम्ही तुमच्या मनातील एखादी गोष्ट शेअर केली तर ते त्याचा फायदा घेऊ शकतात, म्हणून आज तुम्ही लक्ष दिले पाहिजे. . प्रेम जीवन जगणारे लोक आज एक नवीन ऊर्जा देतील, ज्यामुळे त्यांच्या प्रेम जीवनात प्रेम अधिक तीव्र होईल. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबीयांसह धार्मिक कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकता.

मिथुन : आज तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराची साथ आणि साहचर्य भरपूर प्रमाणात मिळत असल्याचे दिसते. आज तुम्ही नवीन मालमत्ता खरेदी केली तर ते तुमच्यासाठी आर्थिकदृष्ट्या फायदेशीर ठरेल. आज तुम्ही कुटुंबातील प्रलंबित कामे पूर्ण करण्यात व्यस्त असाल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या व्यवसायात लक्ष देणार नाही, परंतु तुम्हाला तसे करण्याची गरज नाही. तुम्ही असे केल्यास, तुम्ही तुमच्या व्यवसायाचे काही सौदे पुढे ढकलू शकता, ज्यामुळे तुमचे नुकसान होऊ शकते. विद्यार्थ्यांना आज त्यांच्या कुटुंबातील सदस्यांचे भरपूर सहकार्य मिळेल, त्यामुळे त्यांच्या शिक्षणाशी संबंधित कोणतीही समस्या आज संपुष्टात येईल.

कर्क : आजचा दिवस तुमची कीर्ती वाढवणारा असेल. जर तुमचा कोणताही व्यवसाय भागीदारीत चालवला जात असेल तर तो आज तुम्हाला भरपूर नफा मिळवून देऊ शकतो, जे लोक शेअर मार्केट किंवा लॉटरीत पैसे गुंतवतात त्यांच्यासाठी आजचा दिवस चांगला असणार आहे. आज तुमच्या व्यवसायातील विरोधक देखील सक्रिय दिसतील, परंतु तुम्ही तुमच्या हुशारीचा वापर करून त्यांचा पराभव करू शकाल. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसह कोणत्याही धार्मिक कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकता, जिथे तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांना तुमच्याबद्दल सांगण्याची गरज नाही. तसे असल्यास, ते तुमच्या योजनांचा लाभ घेऊ शकतात.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज तुम्ही मित्राच्या तब्येतीबद्दल थोडेसे चिंतेत असाल आणि तुम्हाला त्याच्यासाठी काही पैशांची व्यवस्था करावी लागेल. आज तुमच्या पालकांशी सल्लामसलत करून तुम्ही नवीन व्यवसाय केलात तर तुम्हाला त्यात नक्कीच यश मिळेल. आज तुम्ही तुमच्या घराला रंग लावण्यावरही काही पैसे खर्च करू शकता, परंतु आज तुम्हाला त्याकडे लक्ष द्यावे लागेल की ते तुमचे उत्पन्न लक्षात घेऊन खर्च करा. आज मुलाला इच्छित अभ्यासक्रमाला प्रवेश मिळाल्याने तुमचे मन प्रसन्न राहील.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी राहील. आज तुमच्या घरात काही शुभ कार्यक्रम असल्यामुळे कुटुंबातील सदस्यांची भेट होईल, ज्यामुळे कुटुंबातील सर्व सदस्य आनंदी दिसतील. लहान मुलं मस्ती करताना दिसतील, पण यामध्ये तुम्हाला तुमच्या आईच्या तब्येतीची काळजी घ्यावी लागेल, कारण त्यांना काही हंगामी आजार होऊ शकतात, त्यामुळे काळजी घ्या. सरकारी नोकऱ्यांशी संबंधित लोकांना आज काही चांगली माहिती ऐकायला मिळू शकते आणि बढती आणि पगार वाढ यासारख्या माहितीमुळे तुम्ही आनंदी व्हाल. जे लोक आज परदेशात व्यवसाय करत आहेत त्यांना आज काही शुभ माहिती ऐकायला मिळू शकते.

तुला : आज व्यवसाय करणाऱ्या लोकांना घाईघाईने कोणताही निर्णय घेण्याची गरज नाही आणि केवळ संयमाने निर्णय घ्यावा लागेल. जर तुम्ही असे केले असेल तर तुम्हाला भविष्यात पश्चाताप करावा लागेल. जे लोक उपजीविकेच्या क्षेत्रात प्रयत्न करत आहेत, त्यांच्याकडून आज काही शुभ माहिती ऐकायला मिळू शकते, ज्यामुळे तुमची भुरळ पडणार नाही. जर कुटुंबातील कोणताही सदस्य विवाहयोग्य असेल, तर आज त्यांच्यासाठी चांगली संधी येऊ शकते, जी कुटुंबातील सदस्याने लगेच मंजूर केली आहे, परंतु आज तुम्हाला तुमच्या भावाशी बोलताना तुमच्या बोलण्यावर संयम ठेवावा लागेल.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी आर्थिकदृष्ट्या चांगला जाणार आहे. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायात नवीन नोकऱ्या मिळतील आणि तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत होईल. जर तुम्ही एखाद्याला पैसे उधार दिले होते, जे परत येण्याची शक्यता नव्हती, तर आज तुम्हाला ते परत मिळू शकते, ज्यामुळे तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत होईल. आज तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला फिरायला घेऊन जाऊ शकता, परंतु तुम्हाला त्यात जास्त पैसे खर्च करणे टाळावे लागेल, अन्यथा भविष्यात तुमचा मनी फंड कमी होऊ शकतो. लहान व्यावसायिकांना आज रोख रकमेअभावी काही गैरसोयीचा सामना करावा लागू शकतो.

धनु : आज तुमची सामाजिक कार्यात रुची वाढेल. आज सामाजिक कार्यक्रमांशी संबंधित लोकांसाठी काही चांगली बातमी येऊ शकते, ज्यामुळे तुमचा सन्मान आणि प्रतिष्ठा वाढेल. आज तुमची प्रदीर्घ प्रलंबित कामे पूर्ण झाल्यामुळे तुमची उदासीनता होणार नाही, ज्यामुळे तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याला काही समस्या येऊ शकतात. आज कोणाशी वादविवाद झाला तर त्यात पडणे टाळावे अन्यथा नात्यात दुरावा निर्माण होऊ शकतो. संध्याकाळच्या वेळी तुम्ही तुमच्या मित्रांसोबत कुठेतरी जाण्याचा बेत आखू शकता, यामध्ये तुम्हाला लक्ष द्यावे लागेल, अन्यथा तुमची कोणतीही आवडती वस्तू हरवण्याची आणि चोरी होण्याची भीती आहे.

मकर : या दिवशी तुम्ही मुलांमुळे त्रस्त असाल. आज तुम्हाला तुमच्या मुलाकडून काही निराशाजनक बातम्या ऐकायला मिळू शकतात, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ व्हाल. संध्याकाळच्या वेळी तुम्हाला मानसिक तणावही असू शकतो. शैक्षणिक क्षेत्रातील अडचणींवर मात करण्यासाठी विद्यार्थ्यांना आज शिक्षकांचे सहकार्य भरपूर मिळेल. जर तुम्हाला कोणताही आजार त्रास देत असेल तर त्यामध्ये डॉक्टरांचा सल्ला जरूर घ्या, अन्यथा भविष्यात तुमच्यासाठी त्रासदायक ठरू शकते. बहिणीच्या लग्नातील अडथळे दूर करण्यासाठी आज तुम्ही कोणाचा सल्ला घेऊ शकता.

कुंभ : कोणतेही प्रलंबित काम पूर्ण केल्याने तुमचा आत्मविश्वास वाढेल, ज्यामुळे तुम्ही समाधानी व्हाल. जे लोक राजकारणाच्या दिशेने काम करत आहेत, त्यांच्या महत्वाकांक्षा आज पूर्ण होतील, ज्याचा तुम्हाला पुरेपूर लाभ मिळेल. आज जर तुम्ही कोणाच्या बाबतीत पडाल तर ते तुमच्यासाठी अडचणीत येऊ शकते, त्यामुळे आज तुम्हाला कोणाच्याही प्रकरणात पडणे टाळावे लागेल, परंतु आज जर कोणतेही काम कष्टकरी लोकांवर सोपवले असेल तर ते त्यांच्याकडून पूर्ण केले पाहिजे. ते काळजीपूर्वक करा, अन्यथा त्यांना त्यांच्या अधिकार्‍यांसमोर शिव्या द्याव्या लागू शकतात, ज्यामुळे तुम्ही अडचणीत असाल.

मीन : आजचा दिवस तुमची व्यावसायिक प्रतिष्ठा वाढवणारा असेल, ज्यामुळे तुम्ही आनंदी असाल. आज तुम्हाला काही वडिलोपार्जित संपत्तीही मिळेल असे दिसते, त्यामुळे तुमच्या संपत्तीतही वाढ होईल, परंतु आज जर तुम्हाला तुमच्या व्यवसायात कोणतीही जोखीम पत्करावी लागत असेल तर ती काळजीपूर्वक घ्या, अन्यथा तुम्हाला नंतर त्या निर्णयाची किंमत मोजावी लागेल. पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्हाला तुमच्या घरी कोणतेही पूजेचे पठण किंवा हवन कीर्तन इत्यादी करता येईल, ज्यामध्ये तुम्ही आणि तुमच्या कुटुंबातील सदस्य व्यस्त असाल, परंतु आज काम करणाऱ्या लोकांना कोणाशीही वादविवाद करणे टाळावे लागेल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.