Breaking News
Home / राशिफल / 27 डिसेंबर ते 2 जानेवारी 2022 साप्ताहिक राशीभविष्य: वर्षाच्या शेवटच्या आठवड्यात या पाच राशीला धन लाभ होणार

27 डिसेंबर ते 2 जानेवारी 2022 साप्ताहिक राशीभविष्य: वर्षाच्या शेवटच्या आठवड्यात या पाच राशीला धन लाभ होणार

मेष : वर्षाच्या शेवटच्या आठवड्यात व्यवसाय आणि भौतिक सुखांवर परिणाम करणारे बुध आणि शुक्र हे ग्रह त्यांच्या राशी बदलणार आहेत. अशा परिस्थितीत, हे वर्ष तुमच्यासाठी पैसे आणि करिअरच्या बाबतीत कसे असेल, पहा साप्ताहिक आर्थिक अंदाज.

कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि मान-सन्मान वाढेल. तुमचा प्रकल्प वाढवण्याच्या मनःस्थितीत असाल. संपत्ती वाढीचे शुभ संयोग घडतील आणि पक्ष या बाबतीत मूडमध्ये असेल. प्रेम संबंधात तुम्हाला तुमच्या बाजूने प्रयत्न करावे लागतील. कुटुंबात सुख-समृद्धी कायम राहील आणि तुमच्या कुटुंबाच्या भविष्याच्या सुरक्षिततेसाठी तुम्ही काही ठोस पावले उचलाल. या आठवड्यात प्रवासातून सुखद अनुभव येतील आणि प्रवास यशस्वी होतील. या आठवड्यात आरोग्यातही बरीच सुधारणा दिसून येईल. आठवड्याच्या शेवटी, पालक व्यक्ती पुढे जाऊन तुम्हाला मदत करू शकते.

वृषभ : या आठवड्यात तुम्हाला संयमाने पुढे जावे लागेल आणि संयमाने जीवनात यशाचा मार्गही मोकळा होईल. नोकरीच्या ठिकाणी कोणतीही बातमी मिळाल्याने मन उदास राहील. आर्थिक खर्चही जास्त असू शकतो आणि भावनिकदृष्ट्या परिस्थिती नाजूक राहील. आरोग्याच्या बाबतीत निष्काळजीपणामुळे त्रास होऊ शकतो. प्रवासातही समस्या निर्माण होऊ शकतात आणि याकडे लक्ष देण्याची गरज आहे. प्रेमसंबंधात वेळ रोमँटिक असेल आणि तुम्ही तुमच्या जीवनसाथीसोबत खरेदी इत्यादीमध्ये खूप व्यस्त असाल. आठवड्याच्या शेवटी वेळ अनुकूल राहील आणि भविष्यात जीवनात नवीन बदल दिसून येतील.

मिथुन : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि तुमचा प्रकल्प मजबूत करण्यासाठी तुम्ही नियोजनबद्ध मूडमध्ये असाल आणि जीवनात काही नवीन बदल देखील घडवून आणता येतील. आर्थिक संपत्ती वाढीसाठी शुभ संयोग घडतील आणि तुमच्या गुंतवणुकीबाबत बरीच शिथिलता असेल. या आठवड्यापासून तब्येतीतही चांगली सुधारणा दिसून येईल आणि तुम्हाला या आठवड्यात एखाद्याला भेटण्यासाठी हॉस्पिटलमध्ये जावे लागू शकते. प्रवासातून विशेष यश मिळेल आणि प्रवास सुखकर होईल. कुटुंबात तुमच्या म्हणण्यावर ठाम राहिल्यास जीवनात सुख-समृद्धी वाढते. या आठवड्यापासून प्रेम संबंधात अचानक बदल दिसून येतील. आठवड्याच्या शेवटी चांगली बातमी मिळेल.

कर्क : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि कोणतेही दोन प्रकल्प एकाच वेळी तुमचे लक्ष वेधून घेतील. कामाच्या ठिकाणी प्रगती होईल. आर्थिक बाबींमध्ये वेळ अनुकूल राहील आणि पालकांची व्यक्ती या बाबतीत तुम्हाला मदत करू शकते. या आठवड्यात तब्येतीत बरीच सुधारणा होईल आणि तुम्हाला बरे वाटेल. प्रेमसंबंधात अचानक वेळ अनुकूल असेल आणि वेळ रोमँटिक असेल. तुम्ही अशा ठिकाणी जाण्याचा निर्णय घेऊ शकता जिथे तुम्ही खूप दिवसांपासून जाण्याचा विचार करत आहात पण जाऊ शकत नाही. कुटुंबात एकटेपणाची भावना असू शकते. आठवड्याच्या शेवटी तुम्हाला आर्थिक बाबतीत चांगली पकड असलेल्या व्यक्तीची मदत मिळेल.

सिंह : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि जितका विचार करून आणि नियोजन करून निर्णय घ्याल तितकी जीवनात शांतता मिळेल. प्रेमसंबंधात काळ अनुकूल असून परस्पर प्रेम मजबूत राहील व मन प्रफुल्लित राहील. आर्थिक बाबींमध्ये भविष्याभिमुख असल्याने तुमच्यासाठी शुभ प्रसंग निर्माण होऊ शकतो. या आठवड्यापासून आरोग्य खूप चांगले दिसेल आणि जीवनात आनंद आणि शांती राहील. या आठवड्यात प्रवास पुढे ढकलणे चांगले. हळूहळू, कुटुंबात गोष्टी मजबूत होतील. सप्ताहाच्या शेवटी स्त्रीच्या मदतीने जीवनात सुख-शांती लाभेल.

कन्या : आर्थिक दृष्टीकोनातून वेळ अनुकूल आहे आणि धनवृद्धी होण्याची शक्यता आहे. या आठवड्यापासून कालचकर तुमच्या बाजूने निकाल देत आहेत. कार्यक्षेत्रातही सर्वांचे ऐका आणि मनाप्रमाणे करा, तरच प्रगतीच्या संधी खुल्या होतील. या आठवड्यापासून तब्येतीतही बरीच सुधारणा होईल आणि तुम्हाला बरे वाटेल.तुम्ही तुमच्या कुटुंबासोबत पार्टी मूडमध्ये असाल आणि त्यांच्यासोबत वेळ घालवाल. प्रवास देखील या आठवड्यात खूप आनंददायी वेळ देईल आणि प्रवासात यश मिळेल. या आठवड्याच्या शेवटी, जितके अधिक संयम आणि आपल्या कौशल्याने परिस्थिती हाताळाल, तितका आनंद आणि समृद्धी मिळेल.

तुला : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि प्रकल्प तुमच्यासाठी अनुकूल परिणाम देतील. आर्थिक बाबतीत वेळ अनुकूल असून पैसा लाभदायक राहील. कुटुंबात उत्सवाचे वातावरण असेल आणि तुमच्या कुटुंबाचे भविष्य सुरक्षित करण्यासाठी तुम्ही काही ठोस पावले उचलू शकता. प्रवास देखील शुभ परिणाम देईल, जरी हा आठवडा तुमच्या अपेक्षेपेक्षा कमी असेल. प्रेमसंबंधात वेळ रोमँटिक असेल आणि काही पितृ व्यक्ती पुढे जाऊन तुम्हाला यामध्ये मदत करेल. आरोग्याकडे लक्ष देण्याची गरज आहे. मध्यमवयीन व्यक्तीच्या तब्येतीच्या चिंतेने मन घेरले जाईल. आठवड्याच्या शेवटी मन उदास राहील आणि तणावही राहील.

वृश्चिक : या आठवड्यात तुम्हाला तुमच्या कार्यक्षेत्रात यश मिळेल. भागीदारीत केलेले प्रकल्प प्रगतीचा मार्ग मोकळा करतील. सर्जनशील कार्यातूनही यश मिळेल. प्रेमसंबंधात सुंदर योगायोग घडतील आणि मुलांशी संबंधित आनंद प्राप्त होईल. या आठवड्यापासून आरोग्यातही बरीच सुधारणा दिसून येईल आणि तुम्हाला बरे वाटेल. कुटुंबातील महिलांच्या सहकार्यामुळे जीवनात सुख-समृद्धीची संधी मिळेल. या आठवड्यात केलेल्या प्रवासामुळे त्रास होऊ शकतो आणि त्या टाळल्या तर बरे होईल. आर्थिक बाबतीत थोडीशी जोखीम पत्करून पुढे गेल्यास चांगले परिणाम दिसून येतील. आठवड्याच्या शेवटी, तुम्ही प्रतिकूल परिस्थितीला तुमच्या बाजूने वळवू शकाल.

धनु : या आठवड्यात संयमाने पुढे गेल्यास बरे होईल.कुटुंबात सुख-समृद्धीचे योगायोग तुमच्या प्रयत्नांनी घडतील. कामाच्या ठिकाणी भावनेवर आधारित निर्णय घेणे तुमच्या हिताचे ठरणार नाही आणि तुम्हाला नुकसानही सहन करावे लागू शकते. तरुणाईवर खर्चाचे योग येत आहेत. या आठवड्यात दातदुखीची तक्रार राहील. आरोग्याकडेही लक्ष द्या, नाहीतर हिवाळ्यात थंडी तुम्हाला त्रास देऊ शकते, पैसेही खर्च होतील. या आठवड्यात प्रवास पुढे ढकलल्यास चांगले होईल. आठवड्याच्या शेवटी, एखादी स्त्री पुढे जाऊन तुम्हाला मदत करेल आणि तुम्हाला जीवनात आनंद आणि समृद्धी मिळेल.

मकर : या आठवड्यात तुम्ही तुमच्या कार्यशैलीत अनेक बदल घडवून आणू शकता. कदाचित तुमच्या प्रोजेक्टमध्ये किंवा ऑफिसमध्येही काही बदल घडवून आणा. संपत्ती वाढीच्या चांगल्या संधीही असतील आणि तुम्ही जितके जास्त नियोजन कराल तितके तुम्ही आरामशीर असाल. तब्येतीत संतुलन निर्माण करून पुढे गेल्यास बरे वाटेल. मजबूत व्यक्तिमत्व असलेल्या व्यक्तीसोबत कुटुंबात तणाव वाढू शकतो. जेव्हा तुम्ही स्वतःवर विश्वास ठेवून प्रवासाचा निर्णय घ्याल तेव्हाच प्रवासातून यश मिळेल. प्रेमसंबंधात दिलेली वचने तेव्हाच पूर्ण होतील जेव्हा तुम्ही ती तुमच्या बाजूने पूर्ण करण्याचा प्रयत्न कराल. सप्ताहाच्या शेवटी सुख-समृद्धीचे शुभ संयोग घडतील आणि जीवनात शांतता नांदेल.

कुंभ : या आठवड्यात प्रवासात अनेक बदल दिसून येत असून प्रवासातून यशही मिळेल. प्रेमसंबंधात वेळ रोमँटिक जाईल आणि मन प्रसन्न राहील, प्रेम जीवन रोमांचक बनवण्यासाठी पैसाही खर्च होईल. जरी कामाच्या ठिकाणी सामान्य परिस्थिती असेल, परंतु आपण आपल्या अंतर्ज्ञानाचे अनुसरण केल्यास आणि आपल्या प्रकल्पात निर्णय घेतल्यास, आपण यशस्वी व्हाल. तब्येतीत हळूहळू सुधारणा होत आहे. या आठवड्यात पैसा खर्च होण्याची शक्यता अधिक दिसते. न्यायालयीन खटल्यांमध्येही खर्च होऊ शकतो. भावनिकदृष्ट्या, कुटुंबातील परिस्थिती नाजूक असेल आणि मन उदास होऊ शकते. आठवड्याच्या शेवटी, स्वतःवर विश्वास ठेवा आणि पुढे जा, तुम्हाला यश मिळेल.

मीन : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि मध्यमवयीन व्यक्तीची मदत मिळू शकेल. आर्थिक बाबींमध्ये शुभ योगायोग घडतील आणि तुम्ही तुमचे उत्पन्न वाढवण्यासाठी भरपूर उपयोग कराल आणि या बाबतीत तुम्ही व्यस्तही असाल. या आठवड्यात तब्येतीत बरीच सुधारणा होईल. कुटुंबात सर्व काही ठीक असले तरी एखाद्या गोष्टीबद्दल मनात निराशा राहील. या आठवड्यात केलेल्या प्रवासामुळे विशेष यश मिळेल. या आठवड्यात तुम्ही अस्वस्थ व्हाल आणि तुमच्या प्रेम जीवनात अस्वस्थता जाणवेल. आठवड्याच्या शेवटी, गोष्टी हळूहळू आपल्या बाजूने वळतील.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.