Breaking News
Home / राशिफल / साप्ताहिक राशिभविष्य 27 डिसेंबर- 02 जानेवारी 2022: वर्षाच्या शेवटच्या आठवड्यात तुमचे तारे काय सांगतात, कोणाला लाभेल भाग्य

साप्ताहिक राशिभविष्य 27 डिसेंबर- 02 जानेवारी 2022: वर्षाच्या शेवटच्या आठवड्यात तुमचे तारे काय सांगतात, कोणाला लाभेल भाग्य

मेष : हा आठवडा बहुतेक मित्र आणि कुटुंबियांसोबत आनंदाने घालवला जाईल. मात्र, हे सुख मिळवण्यासाठी वेळेचे व्यवस्थापन करून चालावे लागते. नोकरदार लोकांवर बॉस दयाळूपणे वागेल आणि कनिष्ठ लोकही खूप सहकार्य करतील, तरीही कामाचा ताण राहू शकतो. अशा वेळी तुम्हाला कामासोबतच शरीराची काळजी घ्यावी लागते. कोणत्याही नवीन योजनेत पैसे गुंतवताना, तुमच्या हितचिंतकांचा सल्ला घ्या. सप्ताहाच्या मध्यात पर्यटनासाठी लांब पल्ल्याच्या प्रवासाचा कार्यक्रम होऊ शकतो. मात्र, मौजमजा करताना किंवा पार्टी करताना खिशाची काळजी घ्या, अन्यथा तुम्हाला नंतर आर्थिक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. जर तुम्ही एखाद्यासमोर प्रेम व्यक्त करण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्या प्रयत्नांना यश येईल आणि प्रकरण घडेल. जोडीदारासोबत आनंददायी क्षण घालवाल.

वृषभ : सप्ताहाची सुरुवात प्रिय व्यक्तीच्या भेटीसह होईल. खूप दिवसांनी प्रिय मित्रासोबत वेळ घालवणे आनंददायी असेल आणि जुन्या आठवणी ताज्या होतील. या संपूर्ण आठवडय़ात तुम्हाला मित्र-मैत्रिणींसोबत आणि नातेवाईकांसोबत मौजमजा करण्याच्या अनेक संधी मिळतील, परंतु या मौजमजेदरम्यान हास्य विनोदाचे रुपांतर वादात होऊ नये याची पूर्ण काळजी घ्या, अन्यथा रंग खराब होऊ शकतो. खाण्यापिण्याची पूर्ण काळजी घ्या, अन्यथा तुम्हाला डॉक्टरांकडे फेऱ्या माराव्या लागतील. करिअर किंवा व्यवसायाबाबत कोणत्याही प्रकारची निष्काळजीपणा महागात पडू शकतो. व्यवसायातील नवीन कल्पनांचे स्वागत खुल्या मनाने आणि तत्परतेने केले पाहिजे. तरच भविष्यात नफा मिळणे शक्य होईल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात तुम्हाला अवांछित कामाच्या संदर्भात लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास करावा लागू शकतो.

मिथुन : मिथुन राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा संमिश्र राहील. सप्ताहाच्या सुरुवातीला एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने मिळणारा पाठिंबा तुमचा उत्साह द्विगुणित करेल. नोकरीच्या ठिकाणी तुम्हाला तुमच्या कनिष्ठ आणि वरिष्ठांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. लोक तुमच्या चांगल्या कामाचे कौतुक करतील. तथापि, यासह तुम्हाला तुमच्या गुप्त शत्रूंपासून सावध राहण्याची आवश्यकता असेल. एक छोटासा निष्काळजीपणा तुमच्यासाठी मोठी समस्या निर्माण करू शकतो. आठवड्याच्या मध्यात, जास्त प्रयत्न न करता, जिथे तुम्ही सहजपणे इतरांचे लक्ष वेधून घेऊ शकाल, तर तुमच्या प्रिय जोडीदारापासूनचे अंतर तुम्हाला त्रास देईल. दुसरीकडे, तुमच्या जोडीदारासोबत आनंददायी वेळ घालवल्यानंतर तुम्ही स्वतःला भाग्यवान समजाल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात पैशाच्या व्यवहारात सावधगिरी बाळगा.

कर्क : तुमचा थोडासा निष्काळजीपणा तुम्ही केलेले काम बिघडू शकतो. कोणतेही काम उद्यासाठी पुढे ढकलण्याची चूक करू नका, अन्यथा नजीकचे यश दूर जाऊ शकते. करारावर काम करणाऱ्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने यश मिळवता येते. त्याचबरोबर काम वेळेवर पूर्ण करण्याचा ताणही तुमच्यावर राहील. आठवड्याच्या मध्यात तुम्हाला एखाद्या खास व्यक्तीकडून किंवा प्रिय व्यक्तीकडून इच्छित भेट मिळू शकते. प्रेमसंबंधात घनिष्टता येईल आणि परस्पर विश्वास वाढेल. अविवाहित लोकांच्या लग्नाची चर्चा होऊ शकते. नोकरदार महिलांसाठी काळ थोडा आव्हानात्मक असणार आहे. घरात आणि बाहेरच्या गोष्टी सांभाळण्यात काही अडचणी येतील. मात्र, या सगळ्यात जोडीदाराचा पाठिंबा कायम राहील. तारुण्याचा बराचसा काळ मौजमजेत जाईल.

सिंह : आठवड्याच्या सुरुवातीला तोंडातून बाहेर पडलेला कोणताही शब्द तुमच्यासाठी सापळा बनू शकतो. घर असो किंवा कामाची जागा, छोट्या-छोट्या गोष्टींकडे दुर्लक्ष करणे चांगले. व्यवसायात अल्पकालीन गुंतवणूक फायदेशीर ठरू शकते. त्याचबरोबर भागीदारीत काम करणाऱ्यांना नक्कीच मोठ्या जोमाने पुढे जावे लागेल. असे लोक पैशाचा हिशेब व्यवस्थित ठेवतात. परदेशात नोकरी करणाऱ्यांसाठी काळ शुभ आहे. तुमचे प्रेमसंबंध मजबूत करण्यासाठी तुम्हाला तुमच्या प्रेम जोडीदाराच्या मजबुरीकडे दुर्लक्ष करणे टाळावे लागेल. जीवनसाथीसोबत कोणत्याही विषयावरून मतभेद होत असतील तर एखादी छोटीशी भेट वैवाहिक जीवनातील गोडवा वाढवण्यासाठी उपयुक्त ठरेल. आपल्या आहाराची काळजी घ्या.

कन्या : कन्या राशीच्या लोकांना या आठवड्यात नशिबाची पूर्ण साथ मिळेल. या आठवड्यात तुम्हाला करिअर आणि व्यवसाय दोन्हीमध्ये अनपेक्षित यश मिळू शकते. कामाच्या ठिकाणी तुम्ही तुमच्या जबाबदाऱ्या चांगल्या पद्धतीने पार पाडाल, ज्यामुळे तुमची प्रशंसा होईल. सरकारकडून मोठा फायदा होऊ शकतो. संततीकडूनही काही सुखद बातम्या मिळतील. आठवड्याच्या मध्यात अचानक एखाद्या धार्मिक स्थळाला भेट देण्याचा कार्यक्रम होऊ शकतो. मात्र, प्रवासादरम्यान तुम्हाला तुमचे आरोग्य आणि सामान या दोन्हींची विशेष काळजी घ्यावी लागेल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात कोणालाही पैसे देणे टाळा, अन्यथा तुमचे पैसे अडकू शकतात. प्रेम जोडीदारासोबत आनंददायी क्षण घालवण्याची संधी मिळेल. लोक तुमच्या जोडीची एक परिपूर्ण जोडी म्हणून प्रशंसा करतील. घरात प्रिय व्यक्तीच्या आगमनाने हशा आणि आनंदाचे वातावरण राहील.

तुला : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात आरोग्य आणि नातेसंबंधांची विशेष काळजी घ्यावी लागेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला अस्वस्थ वाटू शकते. यामुळे तुम्ही बेस्ट फ्रेंड्ससोबत एन्जॉय करायला चुकू शकता. या काळात तुम्ही काम किंवा व्यवसायात खूप व्यस्त राहू शकता. कामाच्या ठिकाणी तुमच्यावर अतिरिक्त जबाबदाऱ्या असू शकतात. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांचे मन अभ्यासापासून विचलित होऊ शकते. आठवड्याच्या मध्यात भावंडांशी मतभेद होऊ शकतात. मात्र, पालकांचा पाठिंबा तुमच्या पाठीशी राहील. जर तुम्हाला प्रेमसंबंध सुधारायचे असतील, तर तुमच्या प्रिय जोडीदाराचे कौतुक करण्यात कमी पडू नका आणि खास प्रसंगी त्याच्या आवडीची भेट द्या. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

वृश्चिक : या आठवड्यात लोकांसमोर स्वत:ला अधिक चांगल्या प्रकारे मांडण्याचे प्रयत्न यशस्वी होतील. कामाच्या ठिकाणी तुम्ही आत्मविश्वासाने भरलेले दिसाल. कार्यक्षेत्रात वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांचे सहकार्य मिळेल. व्यवसायात तुम्ही तुमची गुंतवणूक आणि भविष्यातील योजना गुप्त ठेवाव्यात, अन्यथा विरोधक तुमच्या योजना खोडून काढण्याचा प्रयत्न करू शकतात. कौटुंबिक वाद सोडवताना नातेवाईकांच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका. प्रेमसंबंधांमध्ये खूप घाई करणे आणि प्रेम जोडीदाराच्या आयुष्यात जास्त हस्तक्षेप करणे चांगले नाही. वैवाहिक जीवनातील गोडवा टिकवण्यासाठी तुमच्या व्यस्त वेळेतून थोडा वेळ तुमच्या जोडीदारासाठीही काढा. आठवड्याच्या उत्तरार्धात आरोग्याची विशेष काळजी घ्या.

धनु : धनु राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात त्यांच्या आरोग्याकडे आणि वेळेकडे अधिक लक्ष देणे आवश्यक आहे. आळस सोडा आणि तुमचे काम वेळेवर पूर्ण करण्याचा प्रयत्न करा, अन्यथा तुम्हाला अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. केवळ वेळेचे व्यवस्थापन आणि लोक एकत्र काम करून तुम्ही तुमचे ध्येय साध्य करू शकाल. तुम्ही जितके जास्त विलंब कराल तितके यश तुमच्यापासून दूर जाईल. या आठवड्यात तुम्हाला खाण्यापिण्याकडे विशेष लक्ष देण्याची गरज आहे. विशेषतः तळलेले पदार्थ टाळावेत. आठवड्याच्या उत्तरार्धात तुम्हाला अचानक लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास करावा लागू शकतो. प्रेमसंबंध मजबूत ठेवण्यासाठी, आपल्या प्रेम जोडीदाराच्या विश्वासाला कोणत्याही प्रकारे तडा जाऊ देऊ नका. जोडीदाराच्या छोट्या छोट्या गरजांची काळजी घेतली तर वैवाहिक जीवन खूप गोड होईल.

मकर : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात कामाच्या ठिकाणी काही अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. विरोधक तुमच्या कामात व्यत्यय आणू शकतात. व्यवसायातही अपेक्षेप्रमाणे लाभ न मिळाल्याने मन थोडे चिंताग्रस्त राहील. कोणावरही जास्त विश्वास ठेवणे टाळा आणि तुमचे आर्थिक व्यवस्थापनाचे काम तुमच्या कोणत्याही मित्र किंवा नातेवाईकांवर सोपवू नका, तर ते स्वतः करा, अन्यथा तुम्हाला त्रासाला सामोरे जावे लागू शकते. नोकरदार महिलांसाठीही काळ थोडा आव्हानात्मक असू शकतो. प्रेमसंबंधात त्रयस्थ व्यक्तीच्या हस्तक्षेपामुळे काही गैरसमज निर्माण होऊ शकतात, जे वादाऐवजी संवादातून दूर करण्याचा प्रयत्न करतात. विवाहित लोकांचे मन जोडीदाराच्या आरोग्याबाबत चिंताग्रस्त राहील. वाहन चालवताना खूप काळजी घ्या, अन्यथा दुखापत होण्याची शक्यता आहे.

कुंभ : कामे पुढे ढकलण्याची प्रवृत्ती टाळावी लागेल. या आठवड्यात तुमची मते इतरांवर लादण्याऐवजी लोकांची मते काळजीपूर्वक ऐकून निर्णय घेणे फायदेशीर ठरेल. करिअर असो किंवा व्यवसाय, नजीकच्या भविष्यात दूरचे नुकसान करणे टाळा. कोणत्याही पार्टीत एन्जॉय करताना खाण्यापिण्याची विशेष काळजी घ्या, अन्यथा हॉस्पिटलमध्ये जावे लागू शकते. जर तुम्हाला प्रेमाचे नाते घट्ट करायचे असेल तर तुमच्या इच्छा लव्ह पार्टनरवर लादण्याऐवजी त्याच्या मजबुरी समजून घेण्याचा प्रयत्न करा. त्याचप्रमाणे सुखी वैवाहिक जीवनासाठी तुमच्या जोडीदाराच्या गरजांची पूर्ण काळजी घ्या.

मीन : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात त्यांच्या नातेवाईक किंवा आवडत्या मित्रांसोबत आनंदाने वेळ घालवण्याच्या अनेक संधी मिळतील. आठवड्याच्या सुरुवातीस, बर्याच काळानंतर, आपण एखाद्या प्रिय व्यक्तीला भेटाल. या दरम्यान कुटुंबासह सहली किंवा कमी अंतराच्या प्रवासाचा कार्यक्रम करता येईल. जे लोक दीर्घकाळापासून करिअर किंवा व्यवसायात यशाच्या मार्गावर होते, त्यांच्या इच्छा आठवड्याच्या उत्तरार्धात पूर्ण होऊ शकतात. राजकारणात नवीन जबाबदाऱ्या आल्याने मोठे पद मिळू शकते. आठवड्याच्या उत्तरार्धात घरगुती महिलांची खूप व्यस्तता असेल. या काळात शारीरिक आणि मानसिक थकवा राहू शकतो. प्रेमसंबंधात घनिष्टता येईल आणि परस्पर विश्वास वाढेल. या काळात तुम्हाला तुमच्या जोडीदारासोबत चांगला दिवस किंवा संध्याकाळ घालवण्याची संधी मिळू शकते.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.