Breaking News
Home / राशिफल / साप्ताहिक राशिभविष्य: या आठवड्यात कोणत्या राशींना होणार फायदा, जाणून घ्या संपूर्ण आठवड्याचे राशीभविष्य

साप्ताहिक राशिभविष्य: या आठवड्यात कोणत्या राशींना होणार फायदा, जाणून घ्या संपूर्ण आठवड्याचे राशीभविष्य

मेष : या आठवडय़ात मनामध्ये एक प्रकारची उदासीनता राहणार आहे, पण मानसिकतेतही सकारात्मक बदल होईल. अधिकृत कामाचा भार वाढेल ज्यासाठी तुम्ही तयार रहावे, आठवड्याच्या मध्यापर्यंत बॉस तुमच्यावर नवीन जबाबदारी सोपवू शकतात. व्यवसायात तुमची प्रगती पाहून मत्सर करणाऱ्यांची संख्या वाढू शकते. ज्या महिलांना व्यवसाय सुरू करायचा आहे, त्यांचे नियोजन यशस्वी होईल. पोटाशी संबंधित समस्या उद्भवू शकतात, पोटाची चरबी वाढत असेल तर योगासने, कसरत, व्यायामशाळा आणि मॉर्निंग वॉक करून त्या दूर करा. कौटुंबिक वादामुळे अडचणी आणि समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते, तर सामाजिक दृष्ट्या चुकांमुळे तुमचा सन्मान आणि आदर दुखावला जाऊ शकतो.

वृषभ : या आठवड्यात सर्व गोष्टींचा व्यावहारिक विचार करावा लागेल, अन्यथा नुकसान होऊ शकते. धार्मिक कार्यात सक्रिय सहभाग घेतला पाहिजे, घरातील पूजास्थळाची स्वच्छताही करता येते. कार्यक्षेत्रातील कामे पूर्ण करण्यासाठी तुम्हाला पूर्ण उत्साहाने काम करावे लागेल, त्यासोबतच बॉसशी ताळमेळ राखणे अधिक महत्त्वाचे आहे. किरकोळ व्यापारी थोडे चिंतेत असतील तर दुसरीकडे मोठ्या व्यापाऱ्यांना नवीन संधी मिळत आहे. आरोग्याच्या बाबतीत, ज्यांची रोगप्रतिकारक शक्ती खूप कमकुवत आहे अशा लोकांना सतर्क राहावे लागेल. नात्यात काही बिघाड होणार नाही याचीही काळजी घेतली पाहिजे. प्रतिकूल परिस्थितीत मौन बाळगणे फार महत्वाचे आहे.

मिथुन : या आठवड्यात स्वत:ला सकारात्मक ठेवून नवीन गोष्टी शिकण्यावर भर द्या. आठवड्यातील दोन दिवसांनंतरच ऊर्जा वेगाने वाहू लागेल. अधिकृत कामे पूर्ण करण्यात अधिक वेळ द्यावा लागेल. तुम्हाला उच्च अधिकार्‍यांशी सुसंवाद साधावा लागेल. व्यापारी वर्गाने या वेळेपासूनच वित्तविषयक नियोजन सुरू करावे. आठवड्याच्या मध्यात तोंड आणि दातांशी संबंधित समस्या समोर येऊ शकतात. घरातील सर्व लोक खूप आनंदाने एकमेकांचे मनोबल वाढवोत. दुसरीकडे, या आठवड्यात ज्यांचा वाढदिवस आहे त्यांना त्यांच्या प्रियजनांकडून चांगली भेटवस्तू मिळण्याची शक्यता आहे.

कर्क : या आठवड्यात जबाबदाऱ्यांपासून मन विचलित होऊ देऊ नका, काम पूर्ण तल्लीनतेने पार पाडा. मानसिकदृष्ट्या खूप व्यस्तता राहील. अधिकार्‍यांकडून चांगली बातमी ऐकू येईल, दुसरीकडे ऑफिसच्या कामाबाबत ते बॉस आणि सहकाऱ्यांना जे काही सांगतील, ते त्याला महत्त्व देतील. व्यापारी वर्गाला मोठ्या ग्राहकांकडून चांगला नफा मिळू शकेल, त्यामुळे त्यांच्याशी फोनवर संपर्क ठेवा. आरोग्याच्या बाबतीत ग्रहांची स्थिती प्राणघातक इजा होण्याची शक्यता आहे, त्यामुळे वाहन चालवताना काळजी घ्या. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. जर तुम्हाला अनेक दिवसांपासून एखाद्या गोष्टीचा त्रास होत असेल तर तुम्ही तुमच्या मोठ्या बहिणीशी शेअर करा, त्यांचे मार्गदर्शन मिळेल.

सिंह : या आठवड्यात इतरांच्या नकारात्मक गोष्टी मनावर घेऊ नका, कारण ग्रहांची सध्याची स्थिती मनावर खोलवर परिणाम करू शकते. शैक्षणिक क्षेत्राशी संबंधित काम करणाऱ्या लोकांसाठी, विशेषत: खाजगी क्षेत्रात काम करणाऱ्यांसाठी आठवडा थोडा त्रासदायक असेल. यावेळी प्रमोशन थांबू शकते. व्यापार्‍यांना प्रगतीची संधी मिळेल. प्लास्टिकच्या व्यवसायात चांगला नफा होईल. आरोग्याच्या दृष्टीने भरड धान्याचे सेवन करावे, तसेच पाण्याचे जास्तीत जास्त सेवन करावे. आठवड्याच्या शेवटी पाठदुखीचा त्रास होऊ शकतो, त्यासाठी योगाचा आधार घ्यावा. कुटुंबातील सदस्यांचेही सहकार्य मिळेल. दुसरीकडे, जे गृहिणी आहेत त्यांना पैशाशी संबंधित फायदे मिळू शकतात.

कन्या : या आठवड्यात एखाद्याने अज्ञात व्यक्तीवर विश्वास ठेवणे टाळावे, तसेच प्रवासाला जात असाल तर आरोग्याच्या सुरक्षेबाबत सतर्क राहा. अचानक धनलाभ होण्याची शक्यता असल्याने अधिकृत कामे नियोजनपूर्वक करावीत. तुम्ही व्यावसायिक शिक्षणासाठी प्रवेश घेऊ शकता, कार्यालयातील महत्त्वाचा डेटा सुरक्षित ठेवा, जागा चुकण्याची शक्यता आहे. व्यापारी वर्गाला अनुभवाच्या जोरावर व्यवसाय पुढे नेण्यात यश मिळेल. आरोग्याच्या दृष्टीने थंड वस्तूंच्या सेवनाने घशाला हानी पोहोचते, सध्याच्या काळात थंडी-गरम यापासून दूर राहा.वडील यांच्यासोबत वेळ घालवा आणि ते दुर्दैवाने या जगात नसतील तर त्यांचे स्मरण करून त्यांना नमन करा.

तुला : या आठवड्यात तुम्ही तुमच्या मोकळ्या वेळेचा सदुपयोग करा, कारण तुमचा प्रत्येक क्षण खूप महत्त्वाचा असेल. कलाविश्वाशी निगडित लोकांसाठी आठवडा चांगला जाईल, मोठ्या ऑफर्स मिळू शकतात.दुसरीकडे अधिकृत कामात यश मिळेल, सोबतच बॉसशी संबंध दृढ होतील. परिस्थितीत सुधारणा होताना दिसत असतानाच मालमत्तेशी संबंधित व्यवसायात पैशाच्या व्यवहारामुळे नुकसान होण्याचीही शक्यता आहे. बदलत्या हवामानामुळे आरोग्यामध्ये कफ संबंधित आजार, खोकला त्रास देऊ शकतो.वास्तु खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर सध्याच्या काळात नियोजन करावे, मकर संक्रांतीच्या नंतर ते घ्यावे.

वृश्चिक : या आठवड्यात व्यावसायिक पद्धतीने गोष्टींचे नियोजन करावे लागेल. आळस अजिबात येऊ देऊ नका, कारण कठोर परिश्रम करावे लागतील. अधिकृत कामांतून तुम्ही स्वतःला जितके अपडेट करू शकाल, तितके भविष्यासाठी चांगले होईल, त्यामुळे ग्रहांची साथही आहे. ज्यांनी काही काळापूर्वी आपला नवीन व्यवसाय सुरू केला आहे, त्यांनी काम पूर्ण न झाल्यास सोडू नये. ग्रहांच्या स्थितीमुळे आरोग्य बिघडू शकते. उच्च रक्तदाबाची समस्या आधीच उच्च रक्तदाब असलेल्या लोकांना त्रास देऊ शकते, त्यांनी या काळात खूप काळजी घ्यावी. जोडीदारासोबत काही वैचारिक मतभेद होऊ शकतात.

धनु : हा आठवडा संमिश्र जाईल. एकीकडे अनेक आव्हानांना सामोरे जावे लागेल, तर दुसरीकडे तुम्ही तुमच्या आत्मविश्वासाने आणि कौशल्याने या आव्हानांना तोंड देऊ शकाल. कामाच्या ठिकाणी आठवडा जवळजवळ सामान्य असेल. नवीन प्रकल्प किंवा काम करण्याची संधी असल्यास, ते पूर्ण करण्यासाठी तुम्हाला कठोर परिश्रम करावे लागतील. किरकोळ विक्रेत्यांनी त्यांच्या ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी ऑफर आणल्या पाहिजेत. तब्येतीत शरीराच्या कोणत्याही भागात सूज असू शकते, समस्या गंभीर असल्यास डॉक्टरांशी जरूर संपर्क साधा. पालकांच्या गरजा लक्षात घ्या आणि दोघांच्याही आरोग्याबाबत जागरूक राहा.

मकर : या आठवड्यात काही मानसिक अस्वस्थता दिसून येईल, तसेच काही कारणांमुळे मन विचलित होऊ शकते. भजन कीर्तन करावे तसेच सत्संग व धार्मिक गोष्टींच्या पठणाकडे लक्ष द्यावे. ऑफिसमध्ये वरिष्ठ रजेवर आणि त्यांच्या कामाचा बोजा सांभाळावा लागत असेल तर ही जबाबदारी आनंदाने पार पाडा. व्यवसायात नवीन बदलांबाबत तुम्ही घेतलेले निर्णय योग्य ठरतील. तब्येतीच्या बाबतीत खाण्यापिण्याबाबत काळजी घ्यावी लागेल. फळांचा आहारात समावेश करावा. जर तुम्ही कोणत्याही आजारामुळे औषधे घेत असाल तर ती नियमितपणे घ्यायला विसरू नका. कुटुंबातील एखाद्या व्यक्तीकडून आर्थिक नुकसान होण्याची शक्यता आहे.

कुंभ : या आठवड्यात आत्मविश्वासाची पातळी खूप जास्त असेल, ज्याच्या जोरावर प्रत्येकजण काम करू शकतील. सोशल मीडियाशी संबंधित लोकांसाठी काळ शुभ आहे. तुमचे उत्तम काम पाहून मोठी संधीही मिळू शकते. ऑफिसमध्ये सहकाऱ्यांसोबत काही वाद होण्याची शक्यता आहे, शांत राहून तुमची कामे पूर्ण करा. व्यापाऱ्यांना व्यवसायात मंदीचा सामना करावा लागू शकतो. आरोग्याच्या बाबतीत या आठवड्यात सांधेदुखीच्या रुग्णांना सतर्क राहावे लागेल, तसेच सावध राहावे, गुडघ्याला दुखापत होण्याची शक्यता आहे. जुन्या मित्रांसोबतचे संबंध पुन्हा चांगले होतील, सुसंवाद वाढल्याने मनाची प्रसन्नता प्राप्त होईल. झाडे घरी आणून लावावीत.

मीन : रागाचा अतिरेक करणे टाळावे. जे अद्याप कंपनीत कायम नाहीत त्यांच्यासाठी हा काळ चिंतेचा असू शकतो, त्यामुळे तुम्ही कोणतेही काम करा, त्यात गुणवत्ता राखा. व्यापारी वर्गाने बिझनेस पार्टनरला जास्त महत्व देऊ नये अन्यथा प्रकरण आणखी बिघडू शकते. तर व्यवसायाची गती मंद राहून सुधारणे अपेक्षित आहे. आरोग्यामध्ये आठवड्याच्या पहिल्या दोन दिवसात उच्च रक्तदाबाची शक्यता आहे. लहान भावंडांच्या अभ्यासाबरोबरच कंपनीकडेही लक्ष देण्याची गरज आहे, अन्यथा त्यांची कंपनी बिघडू शकते.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.