Breaking News
Home / राशिफल / साप्ताहिक राशिभविष्य: या आठवड्यात या तीन राशीच्या लोकांना त्यांच्या भावनांवर नियंत्रण ठेवावे लागेल, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

साप्ताहिक राशिभविष्य: या आठवड्यात या तीन राशीच्या लोकांना त्यांच्या भावनांवर नियंत्रण ठेवावे लागेल, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : कामाच्या ठिकाणी अपेक्षित यश मिळण्याची पूर्ण शक्यता असेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला मुलाच्या पक्षाशी संबंधित काही आनंददायी बातम्या मिळू शकतात. नोकरीच्या दिशेने केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. कुटुंबातील कोणतेही धार्मिक शुभ कार्य पूर्ण होण्याची शक्यता आहे. आरोग्याच्या दृष्टीनेही हा आठवडा तुमच्यासाठी चांगला राहील. कोर्ट-संबंधित प्रकरणांमध्ये, निर्णय तुमच्या बाजूने येऊ शकतो. आर्थिक बाबतीत नियोजित कामे फायदेशीर ठरतील. प्रेमसंबंधात तीव्रता राहील. तुमच्या प्रेमप्रकरणाचे लग्नात रुपांतर करण्यासाठी पालक ग्रीन सिग्नल देऊ शकतात. कुटुंबासोबत चांगला वेळ घालवण्याची संधी मिळेल. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांसाठी काळ शुभ आहे.

वृषभ : वृषभ राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा संमिश्र राहील. आठवड्याचा दुसरा भाग पूर्वार्धापेक्षा चांगला जाईल. आठवड्याच्या सुरुवातीला कामाच्या ठिकाणी कामाचा बोजा राहील. या काळात तुम्ही तुमच्या महत्त्वाकांक्षेवर नियंत्रण ठेवावे आणि तुम्हाला मिळालेल्या जबाबदाऱ्या चांगल्या पद्धतीने पार पाडण्याचा प्रयत्न करावा. आठवड्याच्या मध्यात कामाच्या संदर्भात लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. कोणत्याही योजना किंवा व्यवसायात भांडवल इत्यादी गुंतवताना काळजी घ्या. आठवड्याच्या उत्तरार्धात तुम्ही वरिष्ठ व्यक्तीच्या मदतीने कौटुंबिक समस्या सोडवू शकाल. तथापि, घरातील वृद्ध व्यक्तीच्या आरोग्याबद्दल मन चिंतेत राहील. विरुद्ध लिंगाबद्दल आकर्षण वाढेल. प्रेमसंबंधात तीव्रता राहील. परस्पर विश्वास वाढेल. वैवाहिक जीवनातही गोड-गोड वाद सुरू राहतील. महिलांचा वेळ धार्मिक कार्यात जास्त जाईल.

मिथुन : मिथुन राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा आयुष्यात नवीन संधी घेऊन येईल. जर तुम्ही नोकरीसाठी भटकत असाल तर प्रयत्न करून तुमची ही इच्छा पूर्ण होऊ शकते. नोकरीच्या ठिकाणी पदोन्नती किंवा विभाग किंवा स्थान बदलण्याची शक्यता आहे. कामाच्या ठिकाणी नियोजनबद्ध पद्धतीने काम केल्यास तुम्ही तुमचे टार्गेट वेळेवर पूर्ण करू शकाल. तुम्ही जमीन, इमारत इत्यादी खरेदी-विक्रीचा कोणताही मोठा निर्णय घेण्याचा विचार करत असाल, तर एकदा तुमच्या जिवलग मित्रांचा किंवा शुभचिंतकांचा सल्ला घ्यायला विसरू नका. परदेशात काम करणाऱ्यांना या आठवड्यात विशेष फायदा होऊ शकतो. स्त्री मित्राच्या मदतीने उत्पन्नाचे अतिरिक्त स्रोत निर्माण होतील. मात्र, यासाठी वेळेचे व्यवस्थापन करून चालावे लागेल. प्रेमप्रकरणात परस्पर विश्वास वाढेल. एकमेकांना समजून घेण्याच्या अनेक संधी मिळतील. जोडीदाराचे पूर्ण सहकार्य मिळेल.

कर्क : कर्क राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा खूप शुभ राहील. सप्ताहाच्या सुरुवातीला कौटुंबिक किंवा मालमत्तेशी संबंधित समस्या बाहेर आल्यावर तुम्ही सुटकेचा नि:श्वास टाकाल. कार्यक्षेत्रात वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांचे सहकार्य मिळेल. या आठवड्यात तुम्हाला कोणत्याही योजनेत केलेल्या गुंतवणुकीचा लाभ मिळू शकतो. घाऊक व्यापाऱ्यांच्या तुलनेत किरकोळ व्यापाऱ्यांची वेळ अधिक शुभ आहे. आठवड्याच्या उत्तरार्धात कुटुंबासह लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. मांगलिक कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळू शकते. या काळात तुम्ही एखाद्या जुन्या मित्राला किंवा प्रिय व्यक्तीला भेटाल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात तुम्ही सुख-सुविधांवर मोठी रक्कम खर्च करू शकता. प्रेमसंबंधात तीव्रता राहील. मात्र, लव्ह पार्टनरच्या आयुष्यात अवाजवी ढवळाढवळ करणे टाळा. वैवाहिक जीवनात जीवनसाथी सावलीप्रमाणे तुमच्यासोबत राहील. आरोग्य सामान्य राहील.

सिंह : सिंह राशीच्या लोकांना या आठवड्यात मनापासून तसेच मनाने काम करावे लागेल. भावनेच्या भरात कोणताही मोठा निर्णय घेणे टाळा, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. कार्यक्षेत्रात संघर्ष केल्यानंतर यश मिळण्याची शक्यता आहे. तथापि, आपल्या बुद्धिमत्तेने आणि विवेकबुद्धीने, आपण सर्व परिस्थितींवर मात करण्यास सक्षम असाल. गुप्त शत्रूंपासून सावध राहा. ते तुमच्या कामात अडथळा आणू शकतात. अशा परिस्थितीत, आपल्या योजना पूर्ण करण्यापूर्वी ते उघड करणे टाळा. आठवड्याच्या उत्तरार्धात परिस्थिती तुमच्यासाठी अनुकूल असल्याचे दिसून येईल. या काळात भौतिक सुखाची साधने वाढतील. मात्र, पैसे मिळविण्यासाठी तुम्हाला थोडी जास्त धावपळ करावी लागेल. प्रेमसंबंधात तीव्रता आणण्यासाठी, तुम्हाला तुमच्या प्रिय जोडीदाराच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करणे टाळावे लागेल. प्रेम जोडीदारावर आपल्या इच्छा लादणे टाळा. तुमच्या जोडीदाराच्या आरोग्यासोबतच तुम्हाला तुमच्या आरोग्याचीही खूप काळजी घ्यावी लागेल.

कन्या : कन्या राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा आयुष्यात चढ-उतारांचा असेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला कामाच्या ठिकाणी तुमच्या सहकाऱ्यांशी विशेष सलोखा राखावा लागेल. या काळात तुमच्या विचारात नकारात्मकता आणणे टाळा. आर्थिक इत्यादी बाबींमध्ये गुंतवणूक शहाणपणाने करावी. कोणत्याही कौटुंबिक समस्येवर कुटुंबातील सदस्यांशी चर्चा होईल. या दिशेने कुटुंबातील सदस्यांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. जमीन-इमारतीशी संबंधित कोणत्याही मोठ्या समस्येवर तोडगा काढण्यासाठी वरिष्ठांचा सल्ला फायदेशीर ठरेल. आठवड्याच्या मध्यात आईच्या तब्येतीबद्दल मन चिंतेत राहू शकते. मुलांशी संबंधित कोणतीही मोठी चिंता तुम्हाला सतावेल. तारुण्याचा बराचसा काळ मौजमजेत जाईल. परीक्षा-स्पर्धेतील यशासाठी अधिक श्रम करावे लागतील. प्रेमप्रकरणात सावधपणे पुढे जावे लागेल. नाहीतर घ्यायचे तर द्यावे लागेल. पती-पत्नीमध्ये परस्पर प्रेम आणि सौहार्द राहील.

तुला : तुला राशीच्या लोकांना या आठवड्यात जास्त धावाधाव करावी लागू शकते. या काळात कोणाशीही भावनेच्या आहारी जाऊन कोणताही मोठा निर्णय घेऊ नका किंवा कोणाशी जास्त वाद घालू नका. तुमचे वर्तन सकारात्मक बनवण्याचा प्रयत्न करा आणि कोणाचीही दिशाभूल होऊ नये. आर्थिक बाबींमध्ये या आठवड्यात अधिक सावध राहावे लागेल. आठवड्याच्या मध्यात, घराच्या दुरुस्तीसाठी खिशातले पैसे खर्च होऊ शकतात. अशा परिस्थितीत, पैसे उधार घेण्याच्या टप्प्यावर येऊ शकते. प्रेमप्रकरणात काळजीपूर्वक वागा आणि जास्त विश्वास ठेवू नका. नवीन नातेसंबंध बनवताना जुने मित्र आणि कुटुंबातील सदस्यांच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करणे टाळा, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. मुलाच्या बाजूशी संबंधित कोणतीही मोठी चिंता तुम्हाला सतावेल. सुखी वैवाहिक जीवनासाठी जीवनसाथीसोबत चांगले संबंध ठेवावे लागतील. आरोग्याच्या दृष्टिकोनातून तुम्हाला तुमच्या पोटाची विशेष काळजी घ्यावी लागेल. अशा वेळी खाण्यापिण्यात विशेष काळजी घ्यावी.

वृश्चिक : वृश्चिक राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा काहीसा आव्हानात्मक असेल. अशा स्थितीत तुम्हाला घरातील आणि बाहेरील लोकांशी ताळमेळ राखावा लागेल. कोणताही मोठा निर्णय घेताना घाई करू नका आणि वरिष्ठांचा सल्ला नक्की घ्या. आठवड्याच्या मध्यात कुटुंबातील सदस्यासोबत काही विषयांवर मतभेद होऊ शकतात. प्रियजनांची साथ न मिळाल्यास मन थोडे उदास राहील. कामाच्या ठिकाणी तुमची कमजोरी विरोधकांना कळू देऊ नका, अन्यथा ते त्याचा अवाजवी फायदा घेऊ शकतात. लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. मात्र, प्रवासात सामान आणि आरोग्याकडे विशेष लक्ष द्यावे लागेल. परीक्षा-स्पर्धेच्या तयारीत गुंतलेल्या लोकांना कठोर परिश्रम केल्यावरच यश संपादन करण्याची संधी मिळेल. प्रेमप्रकरणात काही गैरसमज निर्माण होऊ शकतात. ज्याला वादापेक्षा संवादातून दूर करावे लागेल. जोडीदाराच्या भावना आणि गरजांकडे दुर्लक्ष करणे टाळा.

धनु : एखाद्या चांगल्या मित्राच्या मदतीने तुम्हाला मोठ्या योजनेवर काम करण्याची संधी मिळेल. नोकरीच्या ठिकाणी पदोन्नतीसह जबाबदाऱ्याही वाढू शकतात. या काळात समाजात तुमची प्रतिष्ठा वाढेल. तुम्हाला कोणत्याही शुभकार्यात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. आर्थिक बाबतीत सतर्क राहिल्याने अचानक धनलाभ होण्याची शक्यता आहे. संततीकडून काही सुखद बातमी मिळू शकते. कामानिमित्त लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. प्रवास सुखकर आणि लाभदायक ठरेल. पालकांशी सहकार्याचे वर्तन राहील. प्रेमप्रकरणात परस्पर विश्वास वाढेल. पालक तुमच्या नात्यावर लग्नाचा शिक्का बसवू शकतात. जोडीदारासोबत पर्यटनस्थळी जाण्याचा कार्यक्रम होऊ शकतो.

मकर : मकर राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा सर्व प्रकारच्या समस्यांवर उपाय शोधण्यात तुमच्यासाठी उपयुक्त ठरेल. तथापि, तुम्हाला कामाच्या ठिकाणी तुमच्या कामाबद्दल अत्यंत सावधगिरी बाळगावी लागेल आणि कठोर परिश्रम केल्यानेच तुम्हाला सकारात्मक परिणाम मिळतील. या आठवड्यात एखाद्याला फार काळजीपूर्वक वचन द्या, अन्यथा तुम्हाला नंतर त्रासाला सामोरे जावे लागू शकते. कोर्टाशी संबंधित प्रकरणे बाहेर मिटवली तर बरे होईल. परदेशात काम करणाऱ्यांना लाभाची संधी मिळू शकते. आठवड्याच्या शेवटी खर्चात अचानक वाढ होऊ शकते. या काळात घरच्यांनी साथ दिली नाही तर मन थोडे उदास राहील. कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. प्रेमप्रकरणात सावधपणे पुढे जा, नाहीतर अडचणीत येण्याची शक्यता आहे. विशेषत: सर्वांसमोर तुमचे प्रेमप्रकरण उघड करणे टाळा. जोडीदाराकडून पूर्वीप्रमाणेच सहकार्य मिळत राहील.

कुंभ : लोकांवर अवलंबून न राहता स्वतःच्या प्रयत्नाने समस्यांचे निराकरण करतील. कामाच्या ठिकाणी भरपूर काम होईल. या आठवड्यात तुमची कामे थोड्या संघर्षाने पण वेळेवर पूर्ण होतील. तथापि, आपले काम पूर्ण होईपर्यंत कोणालाही सांगू नका. कुटुंबातील सदस्यांसोबत अधिक सकारात्मक वागणूक ठेवण्याची गरज आहे. कोणताही घरगुती वाद सोडवताना प्रियजनांच्या भावना आणि अपेक्षांकडे दुर्लक्ष करू नका. आरामशी संबंधित गोष्टींवर पैसे खर्च करताना खिशाची काळजी घ्या. प्रेमप्रकरणात परिस्थिती तुमच्यासाठी अनुकूल असेल. तुमचा लव्ह पार्टनर तुमच्या समस्या सोडवण्यासाठी खूप मदत करेल. पती-पत्नीमध्ये परस्पर सौहार्द राहील. आठवड्याच्या शेवटी तुम्हाला मुलाकडून काही आनंददायी बातम्या मिळू शकतात.

मीन : मीन राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा मनाच्या इच्छा पूर्ण करणारा ठरेल. आठवड्याच्या सुरुवातीलाच एखाद्या विशिष्ट व्यक्तीच्या मदतीने दीर्घकाळ रखडलेली कामे पूर्ण होतील. लांबच्या प्रवासाला जाण्याची शक्यता आहे. प्रवास सुखकर आणि लाभदायक ठरेल. घाऊक व्यापाऱ्यांना अपेक्षेप्रमाणे नफा मिळेल. पैशाच्या व्यवहारात खूप काळजी घ्यावी लागेल. जमीन व इमारतीच्या खरेदी-विक्रीतून लाभ होण्याची शक्यता आहे. मात्र, एखादा मोठा निर्णय घेताना कुटुंबातील काही लोकांचा विरोधही सहन करावा लागू शकतो. सामाजिक प्रतिष्ठा वाढेल. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना काही चांगली बातमी मिळू शकते. प्रेमप्रकरणात येणारे अडथळे दूर होतील आणि प्रेयसी जोडीदाराशी विश्वास आणि सौहार्द वाढेल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.