Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशिभविष्य 10 डिसेंबर 2021: या चार राशींसाठी शुक्रवारचा दिवस चांगला राहील, नोकरी आणि व्यवसायात यश मिळेल

आजचे राशिभविष्य 10 डिसेंबर 2021: या चार राशींसाठी शुक्रवारचा दिवस चांगला राहील, नोकरी आणि व्यवसायात यश मिळेल

मेष : आजचा दिवस तुमच्या करिअरमध्ये काही प्रगती करेल. आज तुम्ही नोकरीत असाल तर तुम्हाला बढती मिळू शकते आणि नोकरीच्या शोधात असलेल्या लोकांना आज चांगली संधी मिळू शकते. आज जर काही वादविवाद होत असतील तर तुम्ही त्यात जास्त भावनिक होण्याचे टाळावे अन्यथा कोणीतरी तुमच्या भावनिकतेचा फायदा घेण्याचा पुरेपूर प्रयत्न करू शकतो. बिझनेस करणाऱ्या लोकांचे आज जोडीदारासोबत काही वाद होऊ शकतात. संध्याकाळी, तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला सासरच्या मंडळींना भेटायला घेऊन जाऊ शकता.

वृषभ : आजचा दिवस सामाजिक कार्यक्रमांशी संबंधित लोकांसाठी आदराने भरलेला असेल. आज, जर बर्याच काळापासून कुटुंबात मतभेद असतील तर आज ते संपुष्टात येतील आणि कौटुंबिक ऐक्य कायम राहील. आज कुटुंबात कोणतीही पूजा-पाठ वगैरे करता येईल. आज जर तुम्ही एखाद्यासोबत पैशाचे व्यवहार करण्याचा विचार करत असाल तर काही काळ त्यात राहणे तुमच्यासाठी चांगले राहील, अन्यथा पैसे अडकण्याची पूर्ण शक्यता आहे. आज तुम्हाला मान-प्रतिष्ठेचाही पुरेपूर लाभ होत आहे.

मिथुन : आज तुम्हाला तुमच्या आरोग्याबाबत जागरूक राहावे लागेल. त्यात तुम्ही बेफिकीर राहिल्यास भविष्यात तुम्हाला कुठलातरी मोठा आजार होऊ शकतो. आज तुम्हाला काही शारीरिक त्रास होत असेल तर त्यामध्ये तुम्ही डॉक्टरांचा सल्ला अवश्य घ्या. आज तुम्हाला व्यवसायात कमी धनलाभामुळे थोडासा मानसिक तणाव जाणवेल, त्यामुळे तुमचे वागणेही उद्धट राहील, हे पाहून कुटुंबातील सदस्यही थोडे नाराज होतील. आज तुम्ही तुमच्या वडिलांसोबत तुमच्या मुलाच्या भविष्यातील काही योजनांवर चर्चा कराल.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी राहील. वैवाहिक जीवन जगणाऱ्या लोकांसाठी आजचा दिवस आनंदाचा असेल. आज तुम्ही तुमच्या जोडीदारासोबत काही क्षण एकांतात घालवाल, त्यामुळे तुमच्यामध्ये काही वादविवाद चालू असतील तर तेही संपुष्टात येईल आणि एकमेकांबद्दलचे प्रेम आणखी वाढेल. विद्यार्थ्यांना आज रोखीचा तुटवडा जाणवू शकतो. लहान व्यापाऱ्यांना आज अपेक्षित लाभ मिळत असल्याने तुम्ही आनंदी व्हाल. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही तुमच्या आईला भेटवस्तू देऊ शकता.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्या कार्यक्षेत्रासाठी आव्हानांनी भरलेला असेल, परंतु तरीही तुम्हाला तुमच्या बुद्धिमत्तेने आणि विवेकबुद्धीने ते सोडवण्याचा प्रयत्न करावा लागेल, कारण आज तुमच्या प्रतिस्पर्ध्याने तुम्हाला कोणताही सल्ला दिला तरी तो तुमच्याकडे असेल. ते टाळण्याचा प्रयत्न करा, कारण त्यात तुम्हाला कोणी चुकीचा सल्ला देऊ शकतो. राजकारणाशी संबंधित लोकांना आज अशा काही संधी मिळतील, ज्यामुळे त्यांच्या प्रतिष्ठेत भर पडेल, ज्याची तुम्ही खूप दिवसांपासून वाट पाहत होते. आज तुम्‍हाला मिळणा-या लाभामुळे तुमच्‍या व्‍यवसायातही आनंदी राहाल.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी इतर कोणत्याही दिवसापेक्षा चांगला जाणार आहे. आज तुम्ही जे काही काम कराल त्यात तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल, म्हणून आज तुम्ही ते काम करण्याचा प्रयत्न करा जे तुम्हाला खूप प्रिय आहे. आज तुमची काही प्रलंबित कामे पूर्ण झाल्यामुळे तुम्ही आनंदी असाल. जर लव्ह लाईफ जगणार्‍या लोकांनी अद्याप आपल्या जोडीदारासमोर आपले प्रेम व्यक्त केले नसेल तर ते आज करू शकतात, त्यांच्यासाठीही दिवस चांगला जाईल. जर तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय केला असेल तर आज तुम्हाला त्यात भरपूर नफा मिळू शकतो.

तुला : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. संध्याकाळच्या वेळी आईच्या तब्येतीची काळजी घ्यावी लागेल. डोळ्यांशी संबंधित काही समस्या असल्यास त्यांचा त्रास वाढू शकतो. आज कुठेतरी अडकलेले पैसे मिळाल्याने तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत होईल. दुसर्‍याच्या कामात तुम्ही ढवळाढवळ करावी तितकीच योग्य आहे, तुमचे काम सोडा आणि कोणाच्याही कामात ढवळाढवळ करू नका. तुमच्या मुलाची प्रगती पाहून तुमच्या मनात आनंद होईल.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमचा प्रभाव आणि वैभव वाढवणारा असेल. आज, उच्च अधिकारी आणि पालकांच्या कृपेने, तुम्हाला अशी एखादी आवडती गोष्ट मिळू शकते, ज्याची तुम्हाला खूप दिवसांपासून इच्छा होती, ज्यामुळे तुमची शक्ती देखील वाढेल. आज विद्यार्थ्यांना अधिक मेहनत करावी लागेल, तरच त्यांना परीक्षेत यश मिळू शकेल. आज जर तुम्ही तुमच्या कोणत्याही मित्राला पैसे उधार देत असाल तर तो तुमची फसवणूक करू शकतो, त्यामुळे तुमचे पैसे संपुष्टात येऊ शकतात, त्यामुळे पैशाचे व्यवहार करण्यापूर्वी तुम्ही सावधगिरी बाळगली पाहिजे.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज तुम्ही मित्राच्या तब्येतीबद्दल थोडेसे चिंतेत असाल, ज्यासाठी तुम्हाला काही पैशांची व्यवस्था करावी लागेल आणि धावपळही जास्त होईल. आज तुमच्या कुटुंबातील काही खर्च अचानक वाढू शकतात, जे तुमच्यासाठी डोकेदुखी बनतील. जर तुम्ही आज व्यवसायात डील फायनल करणार असाल तर भविष्यात तुम्हाला त्याचा खूप फायदा होईल. आज तुम्हाला कोणत्याही धार्मिक कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळेल, ज्यामुळे तुमचा सन्मान वाढेल. संध्याकाळी तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील लहान मुलांसोबत खेळात घालवाल.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सकारात्मक परिणाम घेऊन येईल, ज्यामुळे तुमची सर्व कामे पूर्ण होतील आणि तुमच्या मनात आनंद राहील. जर तुमच्या भावांसोबत काही वाद चालू असेल तर ते सुद्धा ते व्यवस्थित सोडवू शकतात, ज्यामुळे तुम्ही आनंदी व्हाल. आज लग्नायोग्य रहिवाशांसाठी असे काही प्रस्ताव येतील, ज्यांना कुटुंबातील सदस्य त्वरित मान्यता देऊ शकतात. आज, जर तुम्हाला तुमच्या मुलाने परदेशात शिक्षण घ्यायचे असेल तर त्याच्यासाठीही दिवस चांगला असेल, परंतु आज तुम्ही पैसे गुंतवण्यापूर्वी काळजीपूर्वक विचार केला पाहिजे.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खर्चाने भरलेला असेल. आज तुम्हाला तुमच्या मुलांकडून काही निराशाजनक बातम्या ऐकायला मिळू शकतात, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ व्हाल, परंतु जर तुम्ही तुमच्या पालकांच्या आशीर्वादाने कोणतेही काम केले तर तुम्हाला त्यात नक्कीच यश मिळेल. जर लव्ह लाईफ जगणाऱ्या लोकांनी अद्याप आपल्या जोडीदाराची त्यांच्या कुटुंबातील सदस्यांशी ओळख करून दिली नसेल तर आजचा दिवस त्यांच्यासाठी चांगला असेल. आज तुमची कुटुंबातील सदस्याकडून फसवणूक होऊ शकते, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ असाल. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याच्या घरी जाण्याची योजना बनवू शकता.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी काही खास असणार आहे. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायातील तोटा नफ्यात बदलू शकाल, त्यामुळे दिवस तुमच्यासाठी चांगला असेल. आज तुमचे काही शत्रू तुमची प्रगती पाहून तुमचा हेवा करतील, पण ते तुमचे मित्रही असू शकतात, त्यामुळे तुम्हाला त्यांना ओळखावे लागेल. नोकरी करणाऱ्यांना आज महिला मित्राच्या मदतीने प्रमोशन मिळू शकते. संध्याकाळी, आपण आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह एखाद्या शुभ समारंभात सहभागी होऊ शकता. आज तुम्ही वाहन खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर काही काळ थांबा.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.