Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशिभविष्य 09 डिसेंबर 2021: कन्या, तुला आणि कुंभ सह या सात राशीसाठी दिवस शुभ राहील

आजचे राशिभविष्य 09 डिसेंबर 2021: कन्या, तुला आणि कुंभ सह या सात राशीसाठी दिवस शुभ राहील

मेष : इतर कोणत्याही दिवसापेक्षा तुमच्यासाठी दिवसाची सुरुवात चांगली होईल. आज विद्यार्थ्यांची एकाग्रताही वाढलेली दिसेल, ज्यामुळे त्यांचे मन अभ्यासाकडे असेल. जर कुटुंबात काही वाद चालू असेल तर तो आज संपेल, ज्यामुळे तुम्हाला मनःशांती मिळेल. आज नोकरीतही तुमचा वेगवान आणि पराक्रमी पाहून तुमचे शत्रू पराभूत होतील. पण आज तुम्ही अशाच काही समस्यांमुळे त्रस्त व्हाल, जे व्यर्थ ठरतील. आज तुम्ही संध्याकाळचा वेळ तुमच्या आई-वडिलांच्या सेवेत घालवाल.

वृषभ : या दिवशी, तुम्हाला तुमचा दिवस इतरांची कामे करण्यात जास्त वेळ घालवण्याची गरज नाही, कारण आज तुमच्याकडे खूप काम असेल, ज्यामुळे तुम्हाला काळजी देखील होईल, म्हणून आज तुम्ही हे करावे. इतरांचे काम. ते संपवण्यापूर्वी तुम्हाला तुमच्या प्रियजनांकडे लक्ष द्यावे लागेल. आज तुमच्या कुटुंबातील सदस्य जो तुम्हाला खूप प्रिय असेल आणि तुमच्या गरजेच्या वेळी मदत न मिळाल्याने तुमचे मन आज अस्वस्थ होईल. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही तुमच्या मित्रांसोबत सहलीला जाऊ शकता. आज मुलाला सामाजिक कार्य करताना पाहून मनामध्ये आनंद होईल.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगले परिणाम देईल. जर तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय चालवण्याचा विचार केला असेल तर त्यासाठी दिवस चांगला असेल आणि आज तुम्ही कुठेतरी गुंतवणूक केली असेल तर ती खुलेपणाने करा, कारण भविष्यात तुम्हाला त्याचा पुरेपूर लाभ मिळेल. आज तुमचा एखादा जुना मित्र तुम्हाला भेटू शकतो, ज्यामुळे काही तक्रारीही दूर होतील. जर तुमच्या जोडीदारासोबत काही प्रकारचा वियोग चालू असेल तर आज तोही संपेल आणि आज तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला कुठेतरी फिरायला घेऊन जाऊ शकता. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील लहान मुलांच्या महत्वाकांक्षा पूर्ण करण्यासाठी काही पैसे खर्च कराल.

कर्क : आज तुम्हाला तुमच्या सासरच्या मंडळींकडून सन्मान मिळेल असे दिसते. आजचा दिवस सामाजिक क्षेत्राशी निगडित लोकांसाठी थोडा त्रासदायक असेल, कारण त्यांनी केलेल्या कामातून अपेक्षित लाभ न मिळाल्याने ते थोडे नाराज होतील, परंतु आज जर तुम्ही कोणतीही गुंतवणूक करण्याचा विचार करत असाल, तर तुमचे काम उघडा. मनापासून करा, कारण त्यात तुम्हाला नक्कीच खूप फायदा होईल. आज तुम्ही तुमच्या घराला रंगरंगोटी वगैरे करण्याचाही विचार करू शकता. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही स्वतःसाठी थोडा वेळ काढू शकता आणि खरेदी करण्याचा विचार करू शकता, ज्यामध्ये तुम्ही अयशस्वी व्हाल.

सिंह : आजचा दिवस विद्यार्थ्यांसाठी चांगला जाणार आहे, कारण आज विद्यार्थ्यांना त्यांच्या शिक्षकांचे आणि वरिष्ठांचे सहकार्य मिळेल, ज्यामुळे ते अभ्यासात येणाऱ्या अडचणींवर उपाय शोधू शकतील. आज तुम्ही तुमच्या बुद्धिमत्तेने आणि विवेकबुद्धीने एखादा नवीन शोध लावू शकता, जो तुमच्या व्यवसायाला उंचीवर नेईल. आज तुम्हाला परदेशात राहणाऱ्या कुटुंबीयांकडून काही चांगली माहिती ऐकायला मिळेल. लव्ह लाईफमध्ये आज काही बदल होतील, ज्यामुळे तुम्ही थोडे चिंतेतही असाल. आज संध्याकाळी तुमचा एखादा मित्र तुम्हाला भेटायला येऊ शकतो.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी आनंददायी असेल. आज तुमच्या मुलाच्या विवाहाशी संबंधित समस्या सोडवल्याने तुम्ही आनंदी असाल. आज जर तुम्हाला नवीन घर, जमीन, वाहन इत्यादी खरेदी करायचे असेल तर आज तुम्ही त्यातही यशस्वी व्हाल. लव्ह लाईफ जगणारे लोक आज एकमेकांशी खोटे बोलत असतील तर त्यामुळे त्यांच्या नात्यात वाद होऊ शकतो, त्यामुळे तुम्हाला खोटे बोलणे टाळावे लागेल. आज तुम्ही तुमच्या आईसोबत चांगला वेळ घालवाल, ज्यामुळे तिचे मनही प्रसन्न राहील.

तूळ : आज तुम्हाला तुमच्या कौटुंबिक जीवनात सावधपणे चालावे लागेल, अन्यथा आज तुम्ही तुमच्या कोणत्याही सुंदर नात्यात दुरावा निर्माण करू शकता. सासरच्या व्यक्तीशी वाद सुरू असेल तर जोडीदाराचा सल्ला घेऊन तो मिटवण्याचा प्रयत्न करावा लागेल. आज तुम्हाला तुमच्या घरातील कोणत्याही बाहेरच्या व्यक्तीचा हस्तक्षेप थांबवावा लागेल, अन्यथा तो कौटुंबिक वातावरण बिघडू शकतो. आज तुम्ही तुमच्या मुलांना नवीन व्यवसाय करायला लावण्याचा विचार करू शकता. संध्याकाळची वेळ आज तुम्हाला थोडे तणावाचे वाटेल.

वृश्चिक : आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायासाठी कडूपणाचे गोड्यात रूपांतर करण्याची कला आत्मसात करावी लागेल, तरच तुम्ही तुमचे काम लोकांकडून करून घेऊ शकाल, कारण आज तुम्हाला एखाद्याबद्दल वाईट वाटले तरी तुम्ही शांत राहावे. फक्त ऐकणे चांगले होईल. आज तुम्हाला नोकरीमध्ये तुमच्या आवडीचे काम सोपवले जाऊ शकते, ज्यामुळे तुम्ही आनंदी व्हाल. आज कोणतीही वडिलोपार्जित संपत्ती मिळाल्यानंतरही तुमचा आनंद राहणार नाही, परंतु आज तुमच्या जोडीदाराशी वादामुळे तुमचे मन थोडे अस्वस्थ होईल.

धनु : विद्यार्थ्यांसाठी आजचा दिवस आनंदाचा असेल, कारण कोणत्याही परीक्षेच्या निकालाने त्यांचे मन प्रसन्न असेल आणि कुटुंबातील सदस्यही त्यांच्यावर आनंदी राहतील, त्यांची प्रगती पाहून त्यांच्यासाठी मेजवानीही आयोजित केली जाईल. शक्य आहे. आज तुम्ही सामाजिक कार्यक्रमांसाठी काही लोकांना भेटू शकता. आज संध्याकाळी पूजापाठ, हवन इ. जर तुम्ही असे केलेत तर मी तुमच्यासाठी संकटे निर्माण करू शकतो, म्हणून तुमच्या बुद्धीने आणि विवेकाने निर्णय घ्या.

मकर : आज तुम्ही तुमच्या वाढत्या खर्चामुळे त्रस्त असाल आणि त्यावर नियंत्रण ठेवण्याचा विचार करत राहाल, परंतु आज तुम्हाला बचत योजनेचे पालन करावे लागेल. जर तुम्ही असे केले नाही तर तुमची आर्थिक स्थिती ढासळू शकते आणि वाढत्या खर्चामुळे तुमचा स्वभावही आज काहीसा चिडचिड होईल, ज्यामुळे तुमचा तुमच्या आईशी काही वाद होऊ शकतो. तसे असेल तर तुमच्या बोलण्यातला गोडवा कायम ठेवावा अन्यथा तुमच्या नात्यात कटुता येऊ शकते.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी फायदेशीर असणार आहे. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायात मिळणार्‍या नफ्याने तुम्ही आनंदी असाल आणि आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याला कर्ज देत असाल तर त्यामध्ये तुमच्या वडिलांचा सल्ला नक्की घ्या. भावा-बहिणींसोबत काही वैमनस्य चालू असेल तर ते आज संपेल. आज तुम्ही तुमच्या दैनंदिन गरजांसाठी काही शॉपिंग देखील करू शकता, ज्यामध्ये तुम्ही तुमच्या लाइफ पार्टनरसाठीही काही शॉपिंग करू शकता. आज जर तुम्ही मुलाला प्रवासाला नेण्याचा विचार करत असाल तर काही वेळ थांबा.

मीन : आज तुमच्या करिअरच्या संदर्भात तुमच्या मनात काही चिंता असतील, ज्यावर तुम्ही मात करण्याचा प्रयत्न कराल, परंतु आज तुम्ही त्यात थोडेसे अयशस्वी व्हाल. आज तुम्ही नवीन नोकरीच्या शोधात असाल, तर ती मिळणे तुमच्यासाठी अवघड आहे, त्यामुळे जुन्याला चिकटून राहा. आज तुम्ही तुमच्या भविष्यासाठी काही धोरणे बनवण्यासाठी नातेवाईकाची मदत घेऊ शकता. आज तुम्हाला कामासाठी कुणालाही सल्ला देण्याची गरज नाही. तुम्ही असे केल्यास भविष्यात तुमच्यासाठी त्रास होऊ शकतो. आज तुमच्या कुटुंबातील सदस्याच्या कठोर वागणुकीमुळे तुम्ही थोडे नाराज व्हाल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.