Breaking News
Home / राशिफल / साप्ताहिक राशिभविष्य 06 ते 12 डिसेंबर: पैसे मोजता मोजता थकून जाणार या 5 नशिबवान राशी, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

साप्ताहिक राशिभविष्य 06 ते 12 डिसेंबर: पैसे मोजता मोजता थकून जाणार या 5 नशिबवान राशी, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात त्यांच्या आवडत्या मित्रांकडून जास्त अपेक्षा करणे टाळावे कारण तुम्हाला वेळेवर मदत न मिळाल्यास तुम्ही स्वतःकडे दुर्लक्ष करू शकता. सप्ताहाच्या सुरुवातीला घरातील आणि बाहेरील समस्यांमुळे मन चिंतेत राहील. एखाद्या विशिष्ट कार्यासंदर्भात सुरू असलेल्या प्रयत्नांमध्ये काही अडथळे येऊ शकतात. तथापि, आठवड्याच्या पूर्वार्धाच्या तुलनेत उत्तरार्धात तुमच्या समस्यांचे निराकरण होताना दिसेल. या आठवड्यात तुमच्या आरोग्याची विशेष काळजी घ्या, अन्यथा तुम्ही हंगामी आजारांना बळी पडू शकता. आर्थिक बाबतीत शहाणपणाने निर्णय घ्या. जमीन, घर, वाहन यासारखे मोठे निर्णय घेताना हितचिंतकांचे मत घेण्यास विसरू नका. या आठवड्यात प्रेमप्रकरणात काळजीपूर्वक पुढे जा. सकारात्मक विचारामुळे नात्यात गोडवा येईल. वैवाहिक जीवनात तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराची पूर्ण साथ मिळेल.

वृषभ : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा यशस्वी ठरेल. नियोजित कामे वेळेवर पूर्ण झाल्यास मन प्रसन्न राहील. चांगल्या मित्रांसोबत आनंद साजरा करण्याच्या अनेक संधी मिळतील. जुन्या मालमत्तेशी संबंधित वाद मिटल्यावर तुम्ही सुटकेचा नि:श्वास टाकाल. समाजात प्रतिष्ठा वाढेल. महिलांचे मन धार्मिक कार्यात व्यस्त राहील. तारुण्याचा बराचसा वेळ मौजमजेत जाईल. आठवड्याच्या शेवटी परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करत असलेल्या लोकांना काही चांगली बातमी मिळू शकते. एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने उत्पन्नाचे नवीन स्रोत मिळतील आणि बाजारात अडकलेला पैसा अनपेक्षितपणे बाहेर येईल. नोकरदार महिलांसाठीही काळ चांगला आहे. प्रेमसंबंधांमध्ये परस्पर विश्वास वाढेल. लव्ह पार्टनरकडून सरप्राईज गिफ्टही मिळू शकते. जोडीदारासोबत लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास संभवतो.

मिथुन : लोकांसाठी या महिन्यात नफा आणि वाढ कारणीभूत ठरेल. सप्ताहाच्या सुरुवातीला नोकरीच्या दिशेने सुरू असलेल्या प्रयत्नांबाबत काही चांगल्या बातम्या ऐकायला मिळतील. आर्थिक स्रोत वाढतील. तुमचे आरोग्य सामान्य राहील. मात्र, वडिलांच्या प्रकृतीबाबत मन थोडे चिंतेत राहू शकते. आठवड्याच्या उत्तरार्धात महत्त्वाची कामे आजच्या ऐवजी उद्यासाठी पुढे ढकलणे टाळा, अन्यथा संपलेली कामे बिघडू शकतात. नवीन योजना किंवा मालमत्तेमध्ये पैसे गुंतवताना, आपल्या हितचिंतकांचे मत घेण्यास विसरू नका आणि त्याच्याशी संबंधित सर्व गोष्टी पूर्णपणे तपासा. जर तुम्हाला प्रेमसंबंध सुधारायचे असतील तर तुमच्या प्रेम जोडीदाराच्या वैयक्तिक आयुष्यात जास्त हस्तक्षेप टाळा. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. आठवड्याच्या उत्तरार्धात तुम्ही कुटुंबासह लांबच्या प्रवासाला जाऊ शकता.

कर्क : कामाच्या ठिकाणी कामाच्या बाबतीत कोणत्याही प्रकारचा निष्काळजीपणा टाळा, अन्यथा तुम्हाला तुमच्या बॉसच्या रोषाला बळी पडावे लागू शकते. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना अभ्यासाचा कंटाळा येऊ शकतो. त्यांना यशासाठी आळस सोडून अधिक काम करावे लागेल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात, कुटुंबाशी संबंधित कोणतेही मोठे प्रकरण सोडवताना प्रियजनांच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका. कोर्टाशी संबंधित काही प्रकरण असेल तर ते बाहेर सोडवणे चांगले. प्रेमप्रकरणात लहानसहान गोष्टीला महत्त्व देणे टाळा, अन्यथा बनवलेली गोष्ट बिघडू शकते. प्रेमसंबंध टिकवण्यासाठी स्त्री मैत्रिणीची मदत अत्यंत फायदेशीर ठरेल.

सिंह : सिंह राशीच्या लोकांना या आठवड्यात जीवनाची गाडी वेगाने चालताना तर कधी अडकताना दिसेल. अशा परिस्थितीत, वैयक्तिक जीवन किंवा करिअरशी संबंधित कोणताही मोठा निर्णय अतिशय काळजीपूर्वक घ्या. हे करत असताना एखाद्या हितचिंतकाचा सल्ला घ्यावा किंवा संभ्रम निर्माण झाल्यास पुढील गोंधळासाठी पुढे ढकलावा. आठवड्याच्या सुरुवातीला कामाच्या संदर्भात लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. प्रवासादरम्यान तुमच्या आरोग्याची आणि सामानाची विशेष काळजी घ्या. आठवड्याच्या उत्तरार्धात एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने सत्ताधारी पक्षाशी संबंधित कामे अगदी सहज पार पडतील. पालकांशी सुसंवाद राहील. त्यांच्याकडून तुम्हाला काही मदत मिळू शकते. या दरम्यान, तुम्हाला पूर्वी केलेल्या प्रयत्नांचा काही फायदा होऊ शकतो. प्रेम संबंधांमध्ये, तुमच्या बोलण्यात फरक पडेल याची पूर्ण काळजी घ्या आणि मग तुमचे बोलणे बनलेली गोष्ट बिघडू शकते. जोडीदाराच्या आरोग्याबाबत मन थोडे चिंतेत राहू शकते.

कन्या : सप्ताहाच्या सुरुवातीला लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास होण्याची शक्यता आहे. प्रवास आनंददायी, फायदेशीर आणि नाते घट्ट करणारा ठरेल. नियोजनबद्ध पद्धतीने काम केल्यास यश मिळेल. नवीन योजनेवर काम करण्याची संधी मिळेल, ज्यामुळे भविष्यात मोठ्या फायद्याची शक्यता निर्माण होईल. व्यवसायात अपेक्षेप्रमाणे नफा मिळेल. कुटुंबात भौतिक सुख-सुविधांमध्ये वाढ होईल. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्यांना काही चांगली बातमी मिळू शकते. मुलाची कोणतीही मोठी कामगिरी समाजात तुमचा सन्मान वाढवेल. महिलांचे मन धार्मिक कार्यात खूप व्यस्त राहील. प्रेमप्रकरणात एकमेकांच्या गरजांची काळजी घ्या. प्रेमसंबंधांचे रूपांतर विवाहात करण्याचा विचार करत असाल तर या दिशेने केलेले प्रयत्न यशस्वी होऊ शकतात. कुटुंबातील सदस्य तुमच्या नात्यावर शिक्कामोर्तब करू शकतात. कुटुंबासोबत आनंदाचे क्षण घालवण्याची संधी मिळेल.

तुला : राशीच्या लोकांसाठी वाकलेला एक मजेदार आठवडा इच्छित वरदान असेल. तुमच्या कामात तुम्हाला मिळालेल्या यशामुळे तुमच्या आत्मविश्वासात कमालीची वाढ होईल. यामुळे तुम्ही तुमच्या योजना अधिक चांगल्या पद्धतीने अंमलात आणू शकाल. तथापि, तुम्हाला अतिआत्मविश्वास देखील टाळावा लागेल, अन्यथा तुम्हाला घेण्याकरिता द्यावे लागेल. चांगल्या मित्रांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. कुटुंबाशी संबंधित कोणताही मोठा निर्णय घेताना तुमचे कुटुंबीय तुम्हाला साथ देतील. परिणामी, तुम्ही जमीन, इमारत किंवा वाहन इत्यादींच्या खरेदी-विक्रीबाबत मोठा निर्णय घेऊ शकता. आठवड्याच्या उत्तरार्धात कोणत्याही नवीन कार्याची शुभ सुरुवात शक्य आहे. प्रेमसंबंधांमध्ये बळ येईल, परंतु भावनांच्या भरात पडून कोणतेही मोठे पाऊल उचलणे टाळा, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. वैवाहिक जीवनातील गोडवा टिकवून ठेवण्यासाठी, तुमच्या सर्व व्यस्ततेमध्ये तुमच्या जोडीदाराच्या आरोग्याकडे आणि भावनांकडे दुर्लक्ष करणे टाळा.

वृश्चिक : राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात त्यांच्या बोलण्यावर आणि वागण्यावर पूर्ण नियंत्रण ठेवावे, अन्यथा तुमचे बनवलेले काम बिघडू शकते. आठवड्याच्या सुरुवातीला मालमत्तेशी संबंधित एखादी बाब तुमच्यासाठी चिंतेचे कारण बनू शकते. पालक कोणताही मोठा निर्णय घेण्यास तयार नसल्यास मन थोडे उदास राहील. कामाच्या ठिकाणी अतिरिक्त कामाचा ताण राहील. आठवड्याच्या उत्तरार्धात, इतरांची फसवणूक टाळा किंवा एखाद्याच्या फाटक्यात पाय घालणे टाळा, अन्यथा तुम्हाला विनाकारण कोर्टात जावे लागू शकते. व्यवसायात, जवळच्या फायद्यात दूरचे नुकसान न करता संयमाने पुढे जाणे चांगले. कठीण काळात प्रेम जोडीदाराचा आधार आधार म्हणून काम करेल. प्रेमसंबंध दृढ होतील. जोडीदारासोबत भावनिक जोड वाढेल.

धनु : लोकांनी या आठवड्यात त्यांचा वेळ, नातेसंबंध आणि आरोग्याकडे विशेष लक्ष देणे आवश्यक आहे. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला पोटाशी संबंधित काही तक्रारी असू शकतात. आरोग्याशी संबंधित कोणत्याही समस्येकडे दुर्लक्ष करू नका, अन्यथा एखादा जुनाट आजार पुन्हा एकदा तुमच्या शारीरिक वेदनांचे प्रमुख कारण बनू शकतो. आठवड्याच्या मध्यात भावनेच्या आहारी न जाता शहाणपणाने निर्णय घ्यावा लागेल. एक पाऊल मागे घेतल्याने दोन पावले पुढे जाण्याची शक्यता असेल, तर तसे करण्यात अजिबात संकोच करू नये किंवा वेळ वाया घालवू नये. आठवड्याच्या उत्तरार्धात अनुकूल मित्रांच्या मदतीने दीर्घकाळ रखडलेली कामे पूर्ण होतील. घराच्या दुरुस्तीसाठी किंवा गरजेशी संबंधित काहीतरी खरेदी करण्यासाठी मोठ्या प्रमाणात पैसे खर्च केले जाऊ शकतात. प्रेम प्रकरणांशी संबंधित कोणताही मोठा गोंधळ सोडवण्यासाठी स्त्री मैत्रिण खूप उपयुक्त ठरेल. तुम्हाला तुमच्या प्रिय जोडीदारासोबत चांगला वेळ घालवण्याची संधी मिळेल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

मकर : मकर राशीच्या लोकांना या आठवड्यात वेळ आणि पैसा दोन्ही सांभाळावे लागेल, अन्यथा कामात अपयशच नाही तर धनहानीलाही सामोरे जावे लागू शकते. आठवड्याच्या सुरुवातीला कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याच्या आरोग्याबाबत समस्या येऊ शकतात. कामाच्या ठिकाणी कामाचा अतिरिक्त ताण राहील. व्यवसायात छोट्या नफ्यासाठी मोठी जोखीम घेणे टाळा. पैशाशी संबंधित व्यवहारात खूप सावधगिरी बाळगा. मात्र, या सर्व कठीण प्रसंगात कुटुंबाकडून विशेषत: पालकांचे विशेष सहकार्य लाभेल. जे आव्हानांवर मात करण्यासाठी खूप पुढे जाईल. मालमत्तेशी संबंधित कोणत्याही बाबतीत घाईघाईत कोणताही मोठा निर्णय घेणे टाळा. आरोग्याबाबत खूप काळजी घ्या. तुम्ही हंगामी आजारांना बळी पडू शकता. प्रेमप्रकरणात सावधपणे पुढे जा. कोणत्याही प्रकारे दाखविणे टाळा, अन्यथा तुमचा अपमान होऊ शकतो. कठीण प्रसंगी आयुष्याचा जोडीदार सावलीसारखा तुमच्या पाठीशी उभा राहील.

कुंभ : सप्ताहाच्या सुरुवातीला अनुकूल मित्रांकडून पूर्ण सहकार्य मिळेल, त्यामुळे नियोजित कामे तर पूर्ण होतीलच पण लाभही मिळतील. सप्ताहाच्या सुरुवातीला तुम्हाला पैशाचे व्यवस्थापन करावे लागेल कारण उत्पन्नापेक्षा खर्च जास्त होईल. तुम्हाला कामाच्या ठिकाणी तुमच्या गुप्त शत्रूंबद्दल खूप काळजी घ्यावी लागेल. विरोधक तुमच्या योजना खोडून काढण्याचा प्रयत्न करू शकतात. करिअर आणि बिझनेससोबतच तुम्हाला तुमच्या आरोग्याकडेही विशेष लक्ष द्यावे लागेल. परीक्षा-स्पर्धेच्या तयारीत गुंतलेल्या विद्यार्थ्यांना यशासाठी अधिक श्रम करावे लागतील. नोकरदार महिलांचा काळ थोडा आव्हानात्मक राहील. आठवड्याच्या शेवटी लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे. प्रेम प्रकरणात, प्रेम जोडीदाराच्या भावना आणि गरजा या दोन्हीची काळजी घ्या. जोडीदाराच्या आरोग्याबाबत मन थोडे चिंतेत राहील. मुलाच्या बाजूशी संबंधित कोणतीही चिंता तुम्हाला सतावेल.

मीन : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा संमिश्र राहील. सप्ताहाच्या सुरुवातीला उत्पन्नाच्या तुलनेत खर्चाचे प्रमाण जास्त राहील. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना काही अडचणी येऊ शकतात. त्यांचे मन अभ्यासाने खचले असावे. व्यवसायात सामान्य लाभ होईल. मनाप्रमाणे प्रगती करायची असेल तर अजून श्रमाची गरज भासते. वेळेचा सदुपयोग करा, योग्य वेळी योग्य निर्णय घ्या. लोकांच्या फसवणुकीत पडू नका आणि योजना पूर्ण करण्यापूर्वी उघड करू नका. आपल्या बुद्धिमत्तेने आणि विवेकबुद्धीने कार्य करा. आठवड्याच्या उत्तरार्धात मुलाकडून आनंद आणि सहकार्य मिळेल. कोर्ट केसेसमध्ये तुम्हाला जास्त मेहनत करावी लागेल. प्रेमप्रकरणात शहाणपणाने पावले टाका. असा कोणताही निर्णय घेऊ नका ज्याचा तुम्हाला नंतर पश्चाताप होईल. आंबट-गोड वादांमुळे वैवाहिक जीवन आनंदी राहील.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.