Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशिभविष्य 05 डिसेंबर 2021: रविवार या पाच राशी साठी खूप शुभ राहील, तुम्हाला चांगल्या संधी मिळतील

आजचे राशिभविष्य 05 डिसेंबर 2021: रविवार या पाच राशी साठी खूप शुभ राहील, तुम्हाला चांगल्या संधी मिळतील

मेष : आज तुम्ही तुमची बुद्धिमत्ता आणि ज्ञान वापरून तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत करण्यासाठी सर्व दरवाजे उघडाल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या आणि तुमच्या कुटुंबातील सर्व सदस्यांच्या महत्त्वाकांक्षा पूर्ण करण्यात यशस्वी व्हाल, परंतु व्यवसाय करणारे लोक आज ते करतात. कोणावरही आंधळेपणाने विश्वास ठेवण्याची गरज नाही, अन्यथा तो त्यांची फसवणूक करू शकतो. आज तुम्ही तुमच्या कार्यक्षमतेने तुमचे सर्व प्रश्न सहज सोडवाल. आज तुम्हाला तुमच्या आई-वडिलांचाही आशीर्वाद मिळेल. जर तुमच्यावर बराच काळ कोणताही मानसिक ताण येत असेल तर आज त्यातही आराम मिळेल.

वृषभ : आज तुमची कार्यप्रणाली वाढेल. नोकरीच्या ठिकाणीही आज तुम्हाला तुमचे काम आणि सामान दोन्ही सांभाळावे लागेल अन्यथा तुम्हाला त्रास होऊ शकतो. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील जमिनीशी संबंधित कोणत्याही विषयावर तुमचे वडील आणि तुमच्या भावांचा सल्ला घेऊ शकता. आज सामाजिक क्षेत्रात काम करणाऱ्या लोकांना काही सामाजिक मेळाव्यात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याला संध्याकाळी भेटायला जाऊ शकता. आज नोकरीमध्ये स्त्री मैत्रिणीच्या मदतीने काही चांगली माहिती ऐकायला मिळेल.

मिथुन : विद्यार्थ्यांसाठी आजचा दिवस चांगला जाणार आहे, जर त्यांनी परदेशात शिकण्यासाठी कोणतीही परीक्षा दिली असती तर आज त्यांना त्यात यश मिळू शकते, परंतु आज तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील कोणीतरी शोधावे लागेल. तुमच्या खूप अपेक्षा आहेत, कारण त्या अपेक्षा पूर्ण न झाल्यास तुम्ही अडचणीत असाल. संध्याकाळची वेळ आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसह देव दर्शनासाठी जाऊ शकता, परंतु आज तुमचे मन काही दैनंदिन गरजेच्या वस्तूंची खरेदी देखील करेल, परंतु तुम्हाला केवळ जीवनावश्यक वस्तूंची खरेदी करण्याकडे लक्ष द्यावे लागेल.

कर्क : आज तुम्ही स्वतःला उत्साही अनुभवाल. कार्यक्षेत्रातही आज तुमच्यावर असे काम सोपवले जाईल, ज्यामध्ये तुम्हाला तुमच्या सहकारी कर्मचाऱ्यांची गरज असेल, ज्यांच्या मदतीने तुम्ही ते काम संध्याकाळपर्यंत पूर्ण करू शकाल आणि तुमच्या डोळ्यांचे पारणे फेडता. अधिकारी आज जे काम तुम्ही हातात घ्याल, ते पूर्ण करूनच तुम्ही निघून जाल, ज्यामुळे तुमचे मनोबल वाढेल. आज तुम्ही तुमची संपत्ती वाढवण्यासाठी कुठेतरी गुंतवणूक करत असाल तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. तुमच्या मुला-मुलींच्या शिक्षणाशी संबंधित कोणतीही समस्या असेल तर आज तीही दूर होऊ शकते.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सकारात्मक परिणाम देईल. आज जर तुम्हाला तुमच्या व्यवसायात एखाद्याला भागीदार बनवायचे असेल तर त्याची संपूर्ण माहिती घेऊन आणि त्याच्याशी सल्लामसलत करूनच करा, अन्यथा भविष्यात तो तुमच्यासोबत फसवणूक करू शकतो. आज तुमचे काही नवीन खर्च वाढू शकतात, ज्यामुळे तुम्ही थोडे चिंतेत असाल. आज कुटुंबातील लहान मुले तुम्हाला काही विनंत्या करू शकतात, ज्या तुम्ही पूर्ण कराल, परंतु जर तुमच्या वडिलांना डोळ्यांशी संबंधित कोणतीही समस्या असेल तर आज ती वाढू शकते, म्हणून डॉक्टरांचा सल्ला घ्या.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी व्यस्त असेल. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायासाठी नवीन गोष्टी शोधण्यात व्यस्त असाल, ज्यामुळे तुम्ही तुमचे काही काम पुढे ढकलू शकता, परंतु तुम्हाला लक्ष द्यावे लागेल. एखादे कायदेशीर काम असेल तर ते जास्त काळ पुढे ढकलण्याची गरज नाही, अन्यथा ते तुमच्यासाठी समस्या निर्माण करू शकते. आज जर तुम्ही कोणतीही मालमत्ता खरेदी-विक्री करण्याचा निर्णय घेत असाल, तर त्याच्या जंगम आणि जंगम पैलूंचे स्वतंत्रपणे परीक्षण करा आणि तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांशी सल्लामसलत केल्यानंतरच व्यवहार करा. प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांना आज त्यांच्या कुटुंबातील सदस्यांचा आशीर्वाद मिळेल.

तुला : आजचा दिवस तुम्हाला सर्जनशील परिणाम देईल. आज तुम्हाला तुमच्या मनात कोणाबद्दलही चुकीचे विचार येण्यापासून थांबवावे लागेल आणि तुमच्या सासरच्या कोणाशीही वाद होत असतील तर तोही आजच संपवण्याचा प्रयत्न करावा लागेल. आज नोकरीत मनाप्रमाणे काम मिळाल्याने सहकाऱ्यांचा मूड खराब होऊ शकतो. आज, आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह, आपण देखील कुटुंबातील सदस्याच्या ठिकाणी मांगलिक समारंभास उपस्थित राहू शकता.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी राहील. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायासाठी एक कला शिकायची आहे, ज्यासाठी तुम्हाला कडूपणाचे गोड्यात रूपांतर करण्याची कला पाठवावी लागेल. आज जरी तुम्हाला एखाद्याबद्दल वाईट वाटत असेल, तर तुम्हाला त्याच्यावर रागावण्याची गरज नाही, तरच तुम्ही तुमचा व्यवसाय वाढवू शकाल. आज कोणतीही अडचण आली तर त्याला धैर्याने सामोरे जावे लागेल, तरच ती संपवता येईल. आज तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला संध्याकाळी खरेदीसाठी घेऊन जाऊ शकता, परंतु तुम्हाला तुमची मिळकत लक्षात घेऊनच खर्च करावा लागेल.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चिंतेचा असणार आहे. मुलांच्या शिक्षणाशी संबंधित कोणत्याही चिंतेमुळे आज तुम्ही त्रस्त असाल, परंतु नोकरीशी संबंधित लोकांना आज पगारवाढीसारखी काही शुभ माहिती ऐकायला मिळू शकते. आज जर तुमच्या नोकरी आणि कामाच्या ठिकाणी किंवा तुमच्या घरात कोणताही वाद निर्माण झाला असेल तर तुम्ही त्यात तुमच्या बोलण्यात गोडवा ठेवावा, कारण त्यामुळे तुम्हाला आदर मिळेल, अन्यथा तुमच्या नात्यात दुरावा येऊ शकतो. आज कोणताही निर्णय घेण्यापूर्वी तुम्ही तुमच्या मनाचे आणि मनाचे ऐकून घ्या आणि कोणाच्याही बोलण्यात अडकू नका.

मकर : आज तुमचा व्यवसाय थोडा मंदावेल. यामुळे तुम्ही थोडे चिंतेत असाल, परंतु आज तुम्ही तुमच्या वडिलांशी सल्लामसलत करून तुमच्या व्यवसायात काही नवीन बदल केले तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुम्ही तुमच्या कार्यक्षेत्रातील समस्यांमुळे तुमच्या जोडीदाराशी वाद घालू शकता, परंतु तुम्हाला हे करण्याची गरज नाही. जर तो रागावला असेल तर त्याचे मन वळवण्याचा प्रयत्न करा. आज तुम्ही तुमच्या कामात काहीतरी नवीन आणण्याचा प्रयत्न कराल. आज संध्याकाळी तुम्हाला काही कटू गोष्टी ऐकायला मिळतील.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज तुम्ही भविष्याबाबत काही संभ्रमात राहाल, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ राहाल, यासाठी तुम्ही एखाद्या प्रिय मित्राचा सल्ला घ्याल, जो तुम्हाला सर्वोत्तम सल्ला देईल. तुमच्या जोडीदाराने आज एखादा नवीन व्यवसाय सुरू करावा असे तुम्हाला वाटत असेल तर आजचा दिवस त्याच्यासाठी चांगला असेल. आज कार्यक्षेत्रात बदलाची परिस्थिती निर्माण होईल, परंतु तुम्हाला ते ओळखावे लागेल, तरच तुम्हाला त्यांच्याकडून निश्चितच लाभ मिळू शकेल. आज तुम्ही धार्मिक कार्यात सक्रिय सहभाग घ्याल, ज्याचा तुम्ही नक्कीच फायदा घ्याल.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी इतर दिवसांपेक्षा चांगला जाणार आहे. आज तुम्हाला तुमच्या मनात सकारात्मक विचार येण्यापासून थांबवावे लागेल, तरच तुम्ही तुमची सर्व कामे सहज पूर्ण करू शकाल. आज व्यवसाय करणाऱ्या लोकांना रोख रकमेच्या तुटवड्याचा सामना करावा लागू शकतो, त्यामुळे त्यांची काही गैरसोय होईल. आज तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्यासाठी काही पैशांची व्यवस्था करावी लागेल. आज कोणालाही सल्ला देण्यापूर्वी तुमचा सल्ला त्याच्यासाठी हानिकारक तर नाही ना याचा विचार करावा लागेल. आज तुम्हाला सासरच्या लोकांकडून भेटवस्तू मिळू शकते.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.