Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशिभविष्य 04 डिसेंबर 2021: सूर्यग्रहणाच्या दिवशी या पाच राशींना होऊ शकते नुकसान, जाणून घ्या इतर राशी ची स्थिती देखील

आजचे राशिभविष्य 04 डिसेंबर 2021: सूर्यग्रहणाच्या दिवशी या पाच राशींना होऊ शकते नुकसान, जाणून घ्या इतर राशी ची स्थिती देखील

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी आनंदाचा जाईल. नोकरीच्या ठिकाणीही आज तुम्ही जास्त आर्थिक लाभामुळे आनंदी राहाल. आज कुटुंबातील कोणतेही महत्त्वाचे काम करण्यापूर्वी भावाचा सल्ला अवश्य घ्या. मुलांच्या लग्नाबाबत आज कुटुंबात चर्चा होऊ शकते. जोडीदारासोबत कोणत्याही विषयावर वाद झाला असेल तर तोही आज संपुष्टात येईल. आज संध्याकाळी तुम्ही तुमच्या आई-वडिलांच्या आशीर्वादाने नवीन वाहन खरेदी करू शकता.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी धोरणांनी भरलेला असेल. आज, त्यांचे शत्रू नोकरीशी संबंधित लोकांकडून काम काढून घेण्याचा प्रयत्न करतील, परंतु तुम्हाला ते टाळावे लागेल. आज जर तुम्ही काही नवीन काम सुरू करण्याचा विचार करत असाल तर भविष्यात तुम्हाला त्याचा खूप फायदा होईल. आज तुमच्या जीवनसाथीची प्रगती पाहून तुम्ही आनंदी व्हाल. आज तुमची सर्व कामे लवकर पूर्ण करून तुम्ही वेळेवर घरातून निघाल, यामुळे कुटुंबातील सदस्य तुमच्यावर आनंदी राहतील. लहान मुले आज तुमच्यासोबत मजा करताना दिसतील.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज व्यावसायिक क्षेत्रात यश मिळाल्यानंतर पूर्ण योग जुळून येत आहे, परंतु तुम्ही त्या अधिकाऱ्यांना ओळखून त्यांच्या पुढे जावे, तरच तुम्ही त्यांचा फायदा घेऊ शकाल, अन्यथा तुमचे विरोधक तुमच्याकडून त्यांचे फायदे हिसकावून घेऊ शकतात. आज तुम्हाला मुलांच्या प्रगतीशी संबंधित काही हर्षवर्धन बातम्या ऐकायला मिळतील, ज्यामुळे तुमच्या आनंदाला पारावार उरणार नाही, परंतु आज संध्याकाळी वाहन वापरताना काळजी घ्यावी लागेल, अन्यथा तुमचा पैसा खर्च वाढू शकतो.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्या व्यवसायासाठी सकारात्मक परिणाम देईल. जर तुम्ही आज तुमच्या व्यवसायात एखादा करार अंतिम केला तर भविष्यात ते तुमच्यासाठी चांगले फायदे देईल, परंतु तुम्हाला तुमच्या बुद्धिमत्तेने आणि विवेकबुद्धीने ते अंतिम करावे लागेल. जर एखाद्याच्या भ्रमाखाली केले तर ते आपले नुकसान देखील करू शकते. आज लव्ह लाईफ जगणाऱ्या लोकांना आपल्या जोडीदाराच्या छोट्या-छोट्या चुकांकडे दुर्लक्ष करावे लागेल, अन्यथा त्यांच्यात मोठा गोंधळ होऊ शकतो. आज तुम्ही संध्याकाळचा वेळ तुमच्या मित्रांसोबत फिरण्यात घालवाल.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. आज तुम्‍हाला तुमच्‍या व्‍यवसायात नफा मिळेल यावर तुम्‍ही समाधानी असाल.आज तुमच्‍या धाडस आणि संयम पाहून तुमचे शत्रूही अपयशी ठरतील, परंतु आज तुम्‍हाला कोणत्‍याच्‍या कामात तुमचा वेळ वाया घालवण्‍याची गरज नाही. जर तुम्ही असे केले तर ते तुमच्यासाठी त्रासदायक ठरू शकते. आज तुम्ही सांसारिक सुखाच्या साधनांवर थोडे पैसे खर्च कराल, परंतु तुम्हाला तुमचे उत्पन्न लक्षात घेऊन हे करावे लागेल.

कन्या : आज तुम्ही धर्मादाय कार्यात थोडा वेळ घालवाल, आज तुम्ही तुमच्या दिवसातील काही वेळ गरीब आणि वृद्ध लोकांच्या सेवेत घालवाल आणि तुमच्या पैशातील काही भाग अनेक धार्मिक आणि सामाजिक कार्यक्रमांमध्ये खर्च कराल. आज तुमचे काही व्यावसायिक प्रतिस्पर्धी डोकेदुखी बनतील ज्यामुळे तुम्ही देखील त्रस्त व्हाल. खाजगी नोकऱ्यांशी निगडित लोक जर नोकरी बदलण्याचा विचार करत असतील, तर त्यांच्यासाठी आता तिथेच राहणे चांगले होईल, त्यामुळे काही काळ थांबा. जर तुमचा तुमच्या कुटुंबातील सदस्याशी काही वाद होत असेल तर तोही आज संपत चालला आहे.

तुला : आजचा दिवस तुमच्यासाठी कठीण जाईल. आज तुम्ही तुमच्या भावांच्या लग्नाच्या तयारीत व्यस्त असाल, त्यामुळे जास्त धावपळ होईल, परंतु आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायातील काही शत्रूंपासून सावध राहावे लागेल, कारण ते तुमचे कोणतेही सौदे पूर्ण न करण्याचा प्रयत्न करतील. पण आज तुम्ही लक्ष द्यावे.असे होईल की तुम्ही जास्त आनंदी राहून कोणालाच जास्त वचन देऊ नका, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. आज तुमचा जोडीदार आणि मुलांच्या तब्येतीच्या गडबडीमुळे तुम्हाला काही समस्या असतील.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम लाभदायक असेल. जीवन जगणार्‍या लोकांसाठी समस्या उद्भवू शकतात, जर त्यांनी त्यांच्या जोडीदाराची कुटुंबातील सदस्यांशी ओळख करून दिली नसेल, तर त्यांना कळू शकते. आज ऑफिसमध्ये तुम्हाला एखादे काम सोपवले जाऊ शकते, जे तुम्हाला खूप प्रिय असेल, ज्यामुळे तुम्हाला ऑफिसमध्ये खूप काही वाटेल. आज तुम्ही तुमच्या आई-वडिलांना तीर्थयात्रेला घेऊन जाऊ शकता, परंतु तेथे तुम्हाला तुमच्या वडिलांच्या तब्येतीची पूर्ण काळजी घ्यावी लागेल. आज संध्याकाळच्या वेळी तुम्हाला घरगुती जीवनात नवीन ताजेपणा अनुभवायला मिळेल.

धनु : विद्यार्थ्यांसाठी आजचा दिवस कौतुकाने भरलेला असेल. विद्यार्थ्यांच्या उच्च शिक्षणाचा मार्ग मोकळा होईल. अत्याधिक व्यस्ततेमुळे, तुम्ही स्वतःसाठीही वेळ काढू शकणार नाही, ज्यामुळे तुम्हाला काही हंगामी आजार होऊ शकतात. तसे असल्यास, आपण त्यांना टाळण्याचा प्रयत्न केला पाहिजे. आज जर तुमच्या रागाच्या स्वभावामुळे कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याला त्रास होईल, तर गप्प राहणे चांगले. आज संध्याकाळी लग्न, नामकरण इत्यादी कोणत्याही समारंभात सहभागी होण्याची संधी मिळेल.

मकर : आज त्यांचे काही सहकारी नोकरदार लोकांच्या कामात अडथळा आणण्याचा प्रयत्न करू शकतात. तुम्हाला ते टाळण्याचा प्रयत्न करावा लागेल, अन्यथा तुम्हाला तुमच्या अधिकार्‍यांवर नाराज व्हावे लागू शकते, ज्यामुळे तुमच्या प्रगतीलाही बाधा येऊ शकते. आज संध्याकाळी तुम्ही काही सामाजिक कार्यात सहभागी व्हाल, ज्यामध्ये तुमचे काही पैसेही खर्च होतील. तुमचे घर, दुकान इत्यादींशी संबंधित कोणतेही प्रकरण कोर्टात सुरू असेल तर आज एखाद्या मोठ्या अधिकाऱ्याच्या मदतीने ते सोडवले जाऊ शकते आणि निर्णय तुमच्या बाजूने येऊ शकतो.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी विशेष उपलब्धी मिळवण्यासारखा असेल, कारण सरकारी नोकऱ्यांशी संबंधित लोकांना बढती सारखी शुभ माहिती ऐकायला मिळू शकते, ज्याची तुम्ही खूप दिवसांपासून वाट पाहत होते. आज एखाद्या स्त्रीच्या मदतीने घरात वाद निर्माण होऊ शकतो, ज्यामध्ये तुम्हाला त्रास होईल. आज संध्याकाळी तुम्ही तुमच्या जुन्या मित्राला भेटायला येऊ शकता. विद्यार्थी आज त्यांच्या प्रतिक्षेपैकी कोणत्याही निकालाची वाट पाहत असतील तर आज ते येऊ शकतात.

मीन : आज तुम्हाला तुमच्या नशिबाची पूर्ण साथ मिळेल आणि छोट्या व्यावसायिकांना दिवसभर तुरळक फायद्याच्या संधी मिळत राहतील, परंतु तरीही ते त्यांचा खर्च भागवू शकतील. आज जर तुम्हाला काही समस्या असेल तर तुम्हाला बाहेर पडावे लागेल, अन्यथा तुमची समस्या वाढू शकते, तुमच्या जीवनसाथीचा सल्ला घेणे तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरेल. जर तुम्ही आज एखाद्यासाठी भेटवस्तू खरेदी करत असाल तर तुमचे उत्पन्न लक्षात घेऊन ते करा.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.