Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशिभविष्य 03 डिसेंबर 2021: या सात राशीच्या लोकांसाठी शुक्रवारचा दिवस लाभदायक, कामात यश मिळेल

आजचे राशिभविष्य 03 डिसेंबर 2021: या सात राशीच्या लोकांसाठी शुक्रवारचा दिवस लाभदायक, कामात यश मिळेल

मेष : जमीन आणि मालमत्तेचे व्यवहार करणाऱ्या लोकांसाठी दिवस चांगला राहील, त्यांना त्यात चांगले लाभ होतील. जर तुम्ही तुमच्या व्यावसायिक क्षेत्रात काही बदल करण्याचा विचार करत असाल तर तुम्ही त्यातही यशस्वी व्हाल आणि त्यामुळे तुम्हाला काही नवीन संधीही मिळतील. आज तुम्हाला तुमच्या वडिलांच्या आशीर्वादाने सरकारकडून सन्मानित केले जाण्याची शक्यता आहे, परंतु आज तुम्हाला संध्याकाळी काही त्रास सहन करावा लागू शकतो, कारण तुमच्या आईला अचानक काही शारीरिक वेदना होऊ शकतात.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्या कुटुंबात सकारात्मक परिणाम देईल. आज तुमच्या कुटुंबातील एखाद्या सदस्याच्या लग्नाच्या प्रस्तावावर शिक्कामोर्तब होऊ शकते, ज्यामुळे कुटुंबातील सर्व सदस्य देखील आनंदी दिसतील. आज तुम्ही तुमच्या वैभवासाठी काही पैसेही खर्च कराल. आज तुम्हाला तुमच्या मुलांच्या समस्या सोडवण्यासाठी तुमच्या जीवन साथीदाराच्या पाठिंब्याची आणि पाठिंब्याची गरज भासेल. जर तुम्ही संध्याकाळी प्रवासाला जाण्याची तयारी करत असाल तर ते तुमच्यासाठी आनंददायी असेल.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी राहील. आज तुम्ही तुमच्या बुद्धी आणि विवेकाने व्यवसायात कोणताही निर्णय घेतलात तर ते आज तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुमच्या कुटुंबातील कोणाकडूनही गरजेच्या वेळी मदत न मिळाल्याने तुमचा त्यांच्यावरचा विश्वास उडेल आणि समोरच्या व्यक्तीला तुमचे वाईट वाटू नये यासाठी आज कोणाला सल्ला देण्यापूर्वी तुम्हाला लक्ष द्यावे लागेल. विद्यार्थ्यांना आज शिक्षकांचे सहकार्य आणि सहकार्य दोन्ही मिळेल.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी कठीण जाईल. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायात पैशाच्या कमतरतेमुळे काही समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. आज तुम्ही तुमच्या भावाकडून काही मदत मागू शकता आणि तुमच्या घरातील आणि व्यवसायातील काही शत्रू तुम्हाला त्रास देण्याचा प्रयत्न करतील, परंतु ते त्यात यशस्वी होऊ शकणार नाहीत. आज तुमचा व्यवसाय व्यस्त असेल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसाठी वेळ काढू शकणार नाही.

सिंह : या दिवशी तुमच्यामध्ये परोपकाराची भावना वाढू लागेल. आज नोकरीमध्ये कामाच्या जास्त दबावामुळे तुम्ही व्यस्त असाल आणि तुमच्या जोडीदारासाठी वेळ काढू शकणार नाही, त्यामुळे ती तुमच्यावर नाराज होऊ शकते. जर व्यवसायात काही योजना दीर्घकाळ प्रलंबित होत्या, तर आज तुम्ही त्या सुरू करू शकता, ज्या भविष्यात तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरतील. आज तुमचे शत्रूही तुमचे शौर्य पाहून निराश होतील. आज संध्याकाळचा वेळ धार्मिक विधींमध्ये घालवाल.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र परिणाम घेऊन येईल. आज तुम्हाला मुलांकडून काही चांगली बातमी ऐकायला मिळेल. जर तुमच्या घरात काही कौटुंबिक वाद चालू असेल तर ते देखील आज संपुष्टात येईल. आज विवाहयोग्य रहिवाशांसाठी चांगले विवाह प्रस्ताव येतील, ज्यांना कुटुंबातील सदस्यांनी मान्यता दिली आहे. विद्यार्थ्यांना शैक्षणिक क्षेत्रात काही अडचणी येऊ शकतात. आज तुम्ही तुमच्या आर्थिक स्थितीबद्दल थोडे चिंतेत असाल.

तुला : या दिवशी तुमची शिक्षणात रुची वाढेल आणि तुम्हाला तुमच्या काही नवीन कामांमधून शिकायला मिळेल. जर नोकरी करणारे लोक कोणतेही अर्धवेळ काम करण्याचा विचार करत असतील तर त्यांना आज त्यासाठी वेळ मिळेल, परंतु सरकारी नोकरीशी संबंधित लोकांना आज त्यांच्या कार्यक्षेत्रात लक्ष देऊन काम करावे लागेल. जर त्याने असे केले नाही तर तो त्यांच्यासाठी संकट निर्माण करू शकतो. आज संध्याकाळी तुम्ही एखाद्या जुन्या मित्राला भेटाल, ज्याला भेटण्याचा तुम्ही खूप दिवसांपासून विचार करत होता. प्रेम जीवनात एक नवीन ऊर्जा ओतली जाईल, ज्यामुळे जीवनसाथीबद्दल प्रेम तीव्र होईल.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खर्चिक असेल. आज तुम्हाला व्यवसायातून उत्पन्न कमी आणि खर्च जास्त असेल, ज्यामुळे तुम्ही थोडे चिंतेत असाल, परंतु कुठेतरी अडकलेले पैसे मिळाल्याने तुम्हाला आनंद होईल. आज तुमच्या मुलाची उत्कृष्ट प्रगती पाहून तुमचे मन प्रसन्न होईल. आज कार्यक्षेत्रात तुम्हाला तुमच्या शत्रूंचा संयमाने नाश करावा लागेल, अन्यथा ते तुमचे काम बिघडू शकतात. आज संध्याकाळी चालताना तुम्हाला काही महत्वाची माहिती मिळेल. राजकारणाच्या दिशेने काम करणाऱ्या लोकांना आज काही नवीन संधी मिळतील.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. कुटुंबातील एखादा सदस्य आज तुमच्याकडून एखादी गोष्ट मागू शकतो, जी तुम्ही आज पूर्ण करण्यात व्यस्त असाल. तुमच्या जोडीदाराच्या वतीने आज तुमच्यासाठी पार्टीचे आयोजन केले जाऊ शकते. आज तुम्ही व्यवसाय वाढीसाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय चालवत असाल तर तुम्हाला तुमच्या जोडीदारावर बारीक नजर ठेवावी लागेल, अन्यथा तो तुमची फसवणूक करू शकतो.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी धनसंपत्तीचे शुभ संकेत देत आहे. आज तुम्हाला काही वडिलोपार्जित संपत्ती मिळाल्याने आनंद होईल, परंतु आज तुम्हाला कोणालाही न मागता सल्ला देण्याची गरज नाही. तुम्ही असे केल्यास ते तुमच्यासाठी हानिकारक असेल. आज जर तुम्ही तुमच्या मुलाच्या भविष्याशी निगडीत काही निर्णय घेणार असाल तर तुम्हाला त्यात तुमच्या वडिलांचा सल्ला नक्कीच घ्यावा लागेल. संध्याकाळी, आज तुम्ही तीर्थस्थळी जाऊन लोकांची सेवा करू शकता.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी भाग्याच्या दृष्टीकोनातून चांगला जाणार आहे. आज तुम्ही कोणत्याही नवीन नोकरीत सामील असाल तर तुमच्यासाठीही दिवस चांगला जाईल. आज तुम्हाला उत्पन्नाचे काही नवीन स्रोत मिळतील, ज्यामुळे तुमची संपत्ती वाढेल. संध्याकाळी, आज तुम्ही तुमच्या मित्रांसोबत पिकनिकला जाऊ शकता. आज जर तुम्ही एखाद्याला उधार देण्याचा विचार करत असाल अन्यथा ते घेण्याचा विचार करत असाल तर काही काळ थांबा, अन्यथा तुम्हाला अडचणीला सामोरे जावे लागू शकते. आज तुमच्या चिडचिड स्वभावामुळे तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांना थोडेसे आनंद होणार नाही.

मीन : आज तुम्हाला तुमच्या मातृपक्षाकडूनही काही प्रमाणात आदर मिळत असल्याचे दिसते. आज विद्यार्थ्यांची आपल्या शिक्षकांप्रती पूर्ण निष्ठा आणि निष्ठा असेल, ज्यामुळे त्यांचे शिक्षक त्यांच्यावर प्रसन्न होतील, परंतु आज तुम्हाला तुमच्या जीवनसाथीच्या आरोग्याबाबत जागरूक राहावे लागेल, त्यामुळे आहाराकडे लक्ष द्या. आज तुमचे काही शत्रू नोकरीमध्ये तुमच्या विरोधात कट रचतील, त्यांच्यापासून सावध राहावे लागेल. आज तुमचा कोणताही वाद-विवाद असेल तर त्यात तुम्हाला तुमच्या बोलण्यातला गोडवा ठेवावा लागेल. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायाशी संबंधित लांबच्या प्रवासाला जावे लागेल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.