Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशिभविष्य 02 डिसेंबर 2021: या 5 राशीवर झाली माता लक्ष्मीची कृपा, आर्थिक समस्या दूर होणार

आजचे राशिभविष्य 02 डिसेंबर 2021: या 5 राशीवर झाली माता लक्ष्मीची कृपा, आर्थिक समस्या दूर होणार

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी घरगुती उपयोगी वस्तू वाढवणारा असेल, ज्यामुळे कुटुंबातील सदस्यही आनंदी राहतील. आज जर तुम्ही तुमच्या सासरच्या व्यक्तीसोबत पैशाचे व्यवहार करण्याचा विचार करत असाल तर त्याबाबत सावधगिरी बाळगा, अन्यथा तुम्हाला काही नुकसान सहन करावे लागू शकते. आज, तुमच्या कौटुंबिक खर्चात अचानक वाढ झाल्यामुळे तुम्हाला काही मानसिक तणाव आणि दबाव जाणवेल, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थही व्हाल. आज तुमच्या व्यवसायात तुमचे काही शत्रू तुमच्याविरुद्ध कट रचण्याचा प्रयत्न करू शकतात, त्यामुळे तुम्हाला त्यांच्यापासून दूर राहावे लागेल.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी राहील. आज तुम्ही गुंतवणूक करण्याचा विचार करत असाल तर काही काळ थांबवा, अन्यथा तुम्हाला त्यात धोका पत्करावा लागू शकतो. आज जर तुमचा एखादा जुना मित्र भेटला तर तुम्हाला त्याच्यातील बोलण्यावर नियंत्रण ठेवावे लागेल अन्यथा तो तुमच्यावर रागावू शकतो. आज तुम्ही नवीन वाहन खरेदी करणार असाल तर ते तुमच्यासाठी चांगले राहील.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्या मनाला समाधान देणारा असेल. प्रेम जीवन जगणारे लोक आज त्यांच्या जोडीदाराकडून काही भेटवस्तू आणि आदर मिळवू शकतात, ज्यामुळे त्यांचा आदर देखील वाढेल. परीक्षेत यश मिळवण्यासाठी विद्यार्थ्यांनी अभ्यासात लक्ष केंद्रित केले पाहिजे, तरच यश संपादन करता येईल. आज तुम्ही काही काम पूर्ण झाल्यामुळे आनंदी असाल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसाठी एक छोटी पार्टी आयोजित करू शकता. आज जर तुम्ही तुमच्या भविष्यातील काही योजनांमध्ये गुंतवणूक करत असाल तर त्या योजना तुम्हाला भविष्यात खूप फायदे देतील.

कर्क : आजचा दिवस नोकरदार लोकांच्या पद आणि प्रतिष्ठेत वाढ होईल. आज तुम्हाला तुमच्या अधिका-यांकडून काही चांगली बातमी ऐकायला मिळेल, ज्यामुळे त्यांचे मन प्रसन्न राहील आणि त्यांनाही त्यांचे काम करावेसे वाटेल. आज तुम्हाला मुलांच्या बाजूने हर्षवर्धनच्या काही बातम्याही ऐकायला मिळतील, ज्यामुळे त्यांच्या आनंदात भर पडेल. जर बर्याच काळापासून कुटुंबात मतभेद होते, तर आज ते संपुष्टात येऊ शकते, ज्यामुळे कुटुंबातील सर्व सदस्य एकत्र दिसतील.

सिंह : आज तुम्ही सकाळपासूनच उत्साही वाटाल, ज्यामुळे तुम्ही तुमची सर्व कामे करण्यास तयार असाल आणि ती बर्‍याच प्रमाणात पूर्ण करू शकाल. आज तुम्ही इतरांच्या भल्यासाठी काही पैसे देखील खर्च कराल, परंतु लोक याला तुमचा स्वार्थ समजू नयेत याकडे लक्ष द्यावे लागेल. तसे असेल तर मागे राहिलेले बरे. जर तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय केला असेल तर तो आज तुम्हाला चांगला नफा देऊ शकतो. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही तुमच्या मित्रांसोबत धार्मिक स्थळाला भेट देण्याची योजना करू शकता. आज जर तुम्ही तुमच्या व्यवसायातील काही गोष्टी गोपनीय ठेवल्या तर त्या तुम्हाला फायदेशीर ठरतील.

कन्या : आज तुम्हाला तुमच्या आरोग्याची काळजी घ्यावी लागेल, कारण ते कमी होऊ शकते आणि तुमच्या आहारावर नियंत्रण ठेवू शकते. जर तुम्हाला आधीच कोणताही आजार असेल तर त्याचा त्रास नक्कीच वाढला असेल, म्हणून डॉक्टरांचा सल्ला जरूर घ्या. आज तुमच्या कुटुंबात कोणत्याही शुभ आणि शुभ कार्यक्रमाची चर्चा होऊ शकते. आज तुम्हाला काही अनावश्यक खर्चाचाही सामना करावा लागू शकतो. तुमच्या मालमत्तेशी संबंधित कोणताही वाद सुरू असेल तर तोही आज सोडवला जाऊ शकतो.

तुला : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र परिणाम घेऊन येईल. जे राजकारणासाठी झटत आहेत, त्यांनी केलेल्या कामाचे कौतुक होईल आणि त्यांना जनतेचा पाठिंबाही वाढेल. आज तुम्हाला सरकार आणि सत्तेचाही पूर्ण पाठिंबा मिळत आहे. आज तुम्हाला तुमची मिळकत आणि खर्चामध्ये समतोल राखावा लागेल. असे न केल्यास भविष्यात तुम्हाला आर्थिक संकटाला सामोरे जावे लागू शकते. आज काही आजार तुमच्या आईला घेरतील, त्यामुळे सावध राहा.

वृश्चिक : आज तुमचे कौटुंबिक जीवन आनंदी असेल. नोकरीच्या क्षेत्रात तुमची पात्रता वाढवून तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल. सरकारी नोकऱ्यांशी संबंधित लोकांना आज त्यांच्या कोणत्याही अधिकाऱ्याकडून टोमणे मारावे लागू शकतात, त्यामुळे तुमच्या कामावर पूर्ण लक्ष केंद्रित करा. आज तुम्हाला व्यवसायासाठी अचानक प्रवासाला जावे लागेल. आज तुमची काही प्रलंबित कामे पूर्ण होतील, ज्यामुळे तुम्ही आनंदी व्हाल. आज तुम्ही संध्याकाळी कोणत्याही धार्मिक कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकता.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसाठी कोणताही निर्णय घेण्यापूर्वी तुमच्या कुटुंबातील वरिष्ठांशी सल्लामसलत करावी. जर तुम्ही हे केले नाही, तर तुम्हाला भविष्यात त्याबद्दल पश्चात्ताप करावा लागेल. आज तुम्हाला तुमच्या आयुष्याच्या जोडीदाराची साथ आणि साहचर्य भरपूर प्रमाणात मिळत असल्याचे दिसते. आज जर तुम्ही एखाद्याला पैसे उधार देण्याचा विचार करत असाल तर ते अजिबात देऊ नका, अन्यथा तुमचे पैसे अडकू शकतात. लव्ह लाईफ जगणाऱ्या लोकांमध्ये जर काही वाद-विवाद चालू होते, तर तेही आज संपेल.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सकारात्मक परिणाम देईल. विद्यार्थी आज भविष्यातील काही रणनीती बनवतील, जेणेकरून त्यांना त्यांच्या परीक्षेत यश मिळू शकेल. आज व्यवसाय करणाऱ्या लोकांना त्यांच्या कार्यक्षेत्रात काही अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो, परंतु ते धीराने आणि धैर्याने ते निराकरण देखील करू शकतील, ज्यांना नवीन व्यवसाय सुरू करायचा आहे त्यांच्यासाठी आजचा दिवस योग्य आहे. नाही, म्हणून थोडा वेळ थांबा. आज तुम्ही संध्याकाळ तुमच्या भावांसोबत एखाद्या विशिष्ट विषयावर संभाषणात घालवाल.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी आर्थिकदृष्ट्या चांगला जाणार आहे. जर तुमच्या बहिणीच्या लग्नात काही अडथळे आले होते, तर आज ती कुटुंबातील सदस्याच्या मदतीने संपत असल्याचे दिसते, ज्यामुळे लग्नाच्या प्रस्तावावर शिक्कामोर्तब होऊ शकते. जर तुम्ही तुमच्या सासरच्या लोकांकडून काही पैसे उधार घेतले असतील तर आज तुम्ही ते देखील फेडण्यास सक्षम असाल, ज्यामुळे तुम्हाला तुमच्या डोक्यावरचे ओझे देखील कमी वाटेल. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायाचा कोणताही व्यवहार दुसऱ्याच्या प्रभावाखाली करण्याची गरज नाही. जर तुम्ही असे केले असेल तर भविष्यात तो तुमचे काही नुकसान करू शकतो.

मीन : आजचा दिवस नोकरीच्या दिशेने प्रयत्न करणाऱ्या लोकांसाठी चांगली बातमी घेऊन येईल. आज त्याला त्याच्या मनाप्रमाणे निकाल ऐकायला मिळतील, ज्यामुळे तो आनंदी होईल. आज तुम्ही संध्याकाळचा वेळ तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसोबत गप्पा मारून घालवाल, ज्यामध्ये कुटुंबातील लहान मुले मजा करताना दिसतील. आज तुमचा तुमच्या जोडीदाराशी काही वाद होऊ शकतो, ज्यामध्ये तुम्हाला तुमच्या बोलण्यावर नियंत्रण ठेवावे लागेल. तुम्ही असे न केल्यास, ती तुमच्यावर रागावेल. काही काळापूर्वी तुम्ही तुमच्या व्यवसायात काही नवीन योजना सुरू केल्या असतील तर त्या तुम्हाला अपेक्षित लाभ देतील.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.