Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशिभविष्य 29 नोव्हेंबर 2021: कन्या, तूळ राशीसह या पाच राशीच्या लोकांना मिळेल आर्थिक लाभ, वाचा सोमवार चे राशिभविष्य

आजचे राशिभविष्य 29 नोव्हेंबर 2021: कन्या, तूळ राशीसह या पाच राशीच्या लोकांना मिळेल आर्थिक लाभ, वाचा सोमवार चे राशिभविष्य

मेष : आज तुम्हाला प्रत्येक बाबतीत विचारपूर्वक चालावे लागेल. आज तुम्ही घरात, नोकरी किंवा कोठेही कोणत्याही व्यक्तीला कोणताही सल्ला दिला तर तुम्हाला नंतर त्याबद्दल पश्चात्ताप करावा लागणार नाही, याकडे लक्ष द्यावे लागेल. जर तुम्ही कोणत्याही बँक किंवा व्यक्ती, संस्था इत्यादींकडून कर्ज घेण्याचा विचार करत असाल तर आज ते तुम्हाला सहज मिळेल. आज तुम्ही संध्याकाळचा वेळ तुमच्या आई-वडिलांच्या सेवेत घालवाल.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी व्यस्त असेल. आज जर तुमच्या भावा-बहिणीच्या वैवाहिक जीवनात काही अडथळे निर्माण झाले असतील तर ते तुम्ही वरिष्ठ सदस्याच्या मदतीने दूर करू शकाल. आज तुम्हाला तुमच्या मुलाशी संबंधित काही महत्त्वाचे निर्णय घ्यावे लागतील. आज तुम्हाला काही महत्त्वाच्या कामासाठी अचानक सहलीला जावे लागेल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसाठी वेळ काढू शकाल.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी आर्थिकदृष्ट्या चांगला जाणार आहे. आज तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत होईल. आज तुम्ही तुमचा पैसा वाढवण्यात व्यस्त असाल आणि तुमच्या व्यवसायात पैसे वाढवण्याचा कोणताही विचार तुमच्या मनात आला तर तुम्हाला तो लगेच फॉरवर्ड करावा लागेल. जर तुम्ही हे केले नाही तर तुमची ती कल्पना टाकून दिली जाऊ शकते. आज सामाजिक क्षेत्राशी संबंधित लोकांनाही लाभ मिळू शकतो. आज तुम्हाला उधळपट्टीची सवय थांबवावी लागेल, तरच तुम्ही तुमचे पैसे वाचवू शकाल.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज विद्यार्थ्यांना त्यांच्या मेहनतीचे गोड फळ मिळेल, त्यामुळे ते फुलू शकणार नाहीत. आज जर काही विद्यार्थ्यांना परदेशातून शिक्षण घ्यायचे असेल तर ते त्यात यशस्वी होतील. आज तुम्ही तुमच्या गौरवासाठी काही पैसे देखील खर्च कराल, ज्यामुळे तुमची प्रगती पाहून तुमचे शत्रू तुमचा हेवा करतील. नोकरी करणाऱ्या लोकांना आज पदोन्नती किंवा पगारवाढ यासारखी कोणतीही माहिती ऐकायला मिळेल.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र राहील. आज तुमच्या पालकांच्या पाठिंब्याने आणि आशीर्वादाने काही मालमत्ता मिळण्याची दाट शक्यता आहे. आज तुमचा कुटुंबातील सदस्याशी वाद होऊ शकतो, ज्यामुळे तुमचे मन अस्वस्थ होईल. सासरच्या कोणाशीही नाराजी चालू असेल तर आज तुम्ही तुमच्या गोड आवाजाने त्यावर मात करू शकाल. जर तुम्हाला शारीरिक त्रास होत असेल तर आज त्याचा त्रास वाढू शकतो, ज्यामुळे तुमचे मन अस्वस्थ होईल.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी समृद्ध असेल. आज तुमच्या मनात काही प्रदीर्घ प्रलंबित कामे पूर्ण करण्याचा उत्साह असेल, जे तुम्ही पूर्ण करू शकाल. आज तुम्हाला तुमची सर्व कामे धैर्याने पूर्ण करावी लागतील, तरच ती पूर्ण होतील. आज संध्याकाळच्या वेळी तुमच्या जोडीदाराच्या तब्येतीत काही बिघाड होऊ शकतो, ज्यामुळे त्रास होईल आणि अधिक व्यस्तता राहील.

तूळ : आज तुम्हाला प्रत्येक बाबतीत लाभ मिळण्याची अपेक्षा आहे. जर तुमच्या जोडीदारासोबत काही मतभेद होत असतील तर आज ते खूप दूर असेल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला बाहेर कुठेतरी फिरायला घेऊन जाऊ शकता. आज तुम्ही इतरांसाठी मनापासून विचार कराल आणि मनापासून सेवा कराल, यामुळे तुमच्या मनाला शांती मिळेल. आज प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांमध्ये एक नवीन ऊर्जा संचारेल. आज तुम्ही संध्याकाळ तुमच्या मुलांच्या समस्या ऐकण्यात घालवाल.

वृश्चिक : या दिवशी तुमचे मन काहीसे उदास आणि अस्वस्थ असेल, त्यामुळे तुम्हाला कोणतेही काम करावेसे वाटणार नाही, परंतु आज घर किंवा व्यवसायात कोणताही निर्णय घ्यावा लागणार असेल तर त्याकडे लक्ष द्यावे लागेल. खूप. नीट विचार करा, अन्यथा तुम्हाला त्याबद्दल पश्चात्ताप करावा लागेल. राज्यात कोणताही वादविवाद प्रलंबित असेल, तर त्यातही यश मिळू शकते. सरकारी नोकरीत काम करणाऱ्या लोकांना आज ऑफिसमध्ये काही गैरसोयीचा सामना करावा लागू शकतो.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी काही खास असणार आहे. आज विद्यार्थ्यांना त्यांच्या शिक्षणासमोरील अडचणी दूर करण्यासाठी शिक्षकांचे सहकार्य मिळेल. आज तुमच्यामध्ये दान आणि परोपकाराची भावना देखील विकसित होईल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या संपत्तीचा काही भाग गरिबांमध्ये खर्च कराल. संध्याकाळी पोटदुखी, थकवा, डोकेदुखी, ताप इत्यादी काही समस्या असू शकतात.

मकर : आज तुम्हाला काही मौल्यवान वस्तू मिळत असल्याचे दिसते. यासोबतच सासरच्या मंडळींकडूनही तुमचा आदर होताना दिसत आहे. आज काही खर्च तुमच्या समोर येतील, जे तुम्हाला मजबुरीत नसले तरी करावे लागतील, पण ते सर्व तुम्हाला तुमचे उत्पन्न लक्षात घेऊन करावे लागेल. आज तुम्हाला व्यवसायात खूप काही जाणवेल, परंतु तुमची रखडलेली कामे पूर्ण झाल्यामुळे आज तुम्ही तुमच्या मनात आनंदी असाल. भावांसोबत काही दिवसांपासून वाद सुरू होता, तर तोही आज संपुष्टात येईल.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी भाग्याच्या दृष्टीकोनातून चांगला जाणार आहे. आज तुम्ही तुमच्या सर्व जबाबदाऱ्या आणि तुमची सर्व कामे सहजतेने पूर्ण करू शकाल आणि जर तुम्ही कोणतेही नवीन काम केले तर तुम्हाला त्यातही नशिबाची साथ मिळेल, ज्यामुळे तुम्हाला खूप फायदा होईल. आज तुम्ही सांसारिक सुख उपभोगण्याचे साधन आणि नोकरदारांचा आनंद घ्याल. आज संध्याकाळी प्रवासाला जाण्याची संधी मिळू शकते.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी काही खास असणार आहे. दीर्घकाळ चाललेल्या प्रकरणात तुम्हाला विजय मिळू शकतो, ज्यामुळे तुमचे मन प्रसन्न राहील. आज तुम्हाला मुलाकडूनही काही चांगली बातमी ऐकायला मिळेल. आज सामाजिक सन्मान मिळाल्याने तुमचे मनोबलही वाढेल. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसोबत हास्यविनोदात रात्र घालवाल. आनंदी व्यक्तिमत्वामुळे आज तुमच्या घरातील किंवा नोकरीतील लोक तुमच्या जवळ येण्याचा प्रयत्न करतील.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.