Breaking News
Home / राशिफल / साप्ताहिक राशिभविष्य 29 नोव्हेंबर ते 05 डिसेंबर: भरपूर धन आणि प्रसिद्धी देणार हा आठवडा, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

साप्ताहिक राशिभविष्य 29 नोव्हेंबर ते 05 डिसेंबर: भरपूर धन आणि प्रसिद्धी देणार हा आठवडा, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : मेष राशीच्या लोकांना या आठवड्याच्या सुरुवातीला काही तणावपूर्ण परिस्थितीतून जावे लागेल, परंतु आठवड्याच्या उत्तरार्धात परिस्थिती तुमच्यासाठी अनुकूल होईल. या काळात काही महत्त्वाच्या कामात अडथळे येतील, पण जिवलग मित्रांच्या मदतीने तुम्ही सर्व आव्हानांवर मात करू शकाल. या आठवडय़ात आरोग्याबाबत अत्यंत सावधगिरी बाळगण्याची गरज आहे, अन्यथा काही जुने आजार पुन्हा उद्भवू शकतात. विशेषतः खाण्यापिण्याची विशेष काळजी घ्या. पैशांच्या व्यवहारात सावधगिरी बाळगा आणि कोणत्याही योजनेत पैशांबाबत कोणत्याही प्रकारची जोखीम घेणे टाळा. घाऊक विक्रेत्यांपेक्षा छोट्या व्यापाऱ्यांची वेळ चांगली आहे. प्रेमप्रकरणात सावधपणे पुढे जा. लव्ह पार्टनरच्या आयुष्यात अवाजवी ढवळाढवळ करणे टाळा, नाहीतर बनवलेली गोष्ट बिघडू शकते. तुमच्या जोडीदारासोबत तुम्ही आनंदात वेळ घालवाल.

वृषभ : या आठवड्यात नशीब आणि कर्माच्या पाठिंब्यामुळे अपेक्षित यश मिळेल. नोकरीच्या ठिकाणी वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांचे सहकार्य मिळेल. उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. राजकारणाच्या क्षेत्राशी संबंधित लोकांना मोठ्या पदासोबत मोठी जबाबदारी मिळू शकते. या काळात तुम्ही पूर्वीपेक्षा सामाजिक कार्यात अधिक सक्रिय व्हाल. आरोग्याच्या दृष्टीने हा आठवडा सामान्य राहणार आहे. स्त्रिया धार्मिक आणि मागणीच्या कामात अधिक वेळ घालवतील. आठवड्याच्या शेवटी, तुम्ही कोणत्याही तीर्थक्षेत्राला भेट देऊ शकता, पूजा, विधी आणि दान इ. व्यवसायात अपेक्षित नफा मिळेल. प्रेम संबंधातील समस्या कमी होतील आणि परस्पर विश्वास आणि सौहार्द वाढेल. जोडीदाराच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करणे टाळल्यास वैवाहिक जीवनात गोडवा कायम राहील.

मिथुन : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा सामान्यपेक्षा चांगला राहील. नोकरीच्या शोधात भटकणाऱ्या लोकांना नवीन कामाच्या संधी मिळतील. व्यवसायात यश मिळेल. तुम्हाला जिवलग मित्रांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. मात्र, या काळात तुम्हाला तुमच्या आरोग्याबाबत अधिक काळजी घ्यावी लागेल. त्याचबरोबर वाहन जपून चालवा, अन्यथा इजा व इजा होण्याची शक्यता असते. आठवड्याच्या उत्तरार्धात एखाद्या वरिष्ठ व्यक्तीच्या मदतीने जमीन, इमारत इत्यादींशी संबंधित वाद सुटकेचा नि:श्वास सोडतील. उत्पन्नात सातत्य राहील. प्रेमसंबंधात बळ येईल. तुम्ही तुमच्या प्रिय जोडीदारासोबत आनंदात वेळ घालवाल. तुमच्या जोडीदारासोबत बाहेर फिरायला जाण्याची संधी मिळेल.

कर्क : राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात कोणत्याही कामात घाई व अतिआत्मविश्वास टाळण्यासाठी प्रयत्न करावा लागेल. विशेषत: कोणत्याही करारावर स्वाक्षरी करण्यापूर्वी, ते पूर्णपणे वाचण्याची खात्री करा. या आठवड्यात तुम्हाला कामांमध्ये यश मिळविण्यासाठी काही अतिरिक्त मेहनत आणि प्रयत्न करावे लागतील. अनुकूल मित्रांचे सहकार्य वेळेवर न मिळाल्याने मन थोडे उदास राहील. या आठवड्यात उत्पन्नाच्या तुलनेत खर्चाचे प्रमाण जास्त राहील. कामाच्या ठिकाणी कामाचा ताण वाढू शकतो. व्यवसायात खंड पडेल पण फायदा होईल. तब्येतीची काळजी घ्या आणि खाण्यापिण्याची विशेष काळजी घ्या कारण मौसमी आजार किंवा पोटाशी संबंधित समस्या असू शकतात. प्रेमसंबंधात बळ येईल. कठीण प्रसंगी प्रेमाचा जोडीदार सावलीसारखा तुमच्या पाठीशी उभा राहील. पती-पत्नीमध्ये परस्पर सौहार्द वाढेल. आठवड्याच्या शेवटपर्यंत कुटुंबात कोणतेही शुभ कार्य शक्य आहे.

सिंह : चांगल्या मित्रांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. नोकरी आणि व्यवसायात प्रगती होईल. आठवड्याच्या सुरुवातीला एखाद्या वरिष्ठ व्यक्तीशी भेट होईल, त्याच्या मदतीने भविष्यातील लाभाच्या योजनांवर काम करण्याची संधी मिळेल. एकूणच उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. हा आठवडा आरोग्याच्या दृष्टीनेही सामान्य राहणार आहे, जरी आईच्या तब्येतीबद्दल मन थोडे चिंताग्रस्त असेल. स्त्री मित्राच्या मदतीने प्रेम जोडीदारासोबतचे गैरसमज दूर होतील. प्रेमसंबंधांमध्ये परस्पर विश्वास आणि सौहार्द वाढेल. प्रिय जोडीदारासोबत दर्जेदार वेळ घालवाल. तुमच्या जोडीदारासोबत तुम्ही आनंदात वेळ घालवाल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात मुलाकडून काही आनंददायी बातम्या ऐकायला मिळतील.

कन्या : राशीच्या लोकांचे मन या आठवड्यात एखाद्या गोष्टीबद्दल थोडे चिंतित राहू शकते. घरगुती समस्यांबाबत मनात संभ्रम राहील. तुम्ही कोणताही ठोस निर्णय घेऊ शकणार नाही. अशा परिस्थितीत वरिष्ठांची मदत घ्या आणि शक्य असल्यास मोठा निर्णय पुढे ढकला. इतरांवर जास्त विश्वास ठेवणे टाळा आणि कामाच्या ठिकाणी तुमच्या कमकुवतपणा विसरू नका, ते कोणाकडेही उघड करू नका. या आठवड्यात तुम्हाला पैसा आणि वेळ दोन्हीचे व्यवस्थापन करावे लागेल, अन्यथा आठवड्याच्या उत्तरार्धात तुम्हाला समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. व्यवसायात अडकलेला पैसा बाहेर काढण्याचे प्रयत्न काही प्रमाणात यशस्वी होतील. प्रेमप्रकरणात सावधगिरीने पुढे जा, अन्यथा निंदेला बळी पडू शकता. जीवनसाथीच्या आरोग्याबाबत मन थोडे चिंतेत राहील.

तूळ : या आठवड्यात आनंदी आणि कधी कधी दु: खी होईल. आठवड्याच्या सुरुवातीला तयार कामात अडथळे आल्याने मन नाराज राहील. मात्र, तुमचे काम लवकरच पूर्ण होईल. घरातील वरिष्ठ सदस्याच्या आरोग्याबाबत मनात चिंता राहील. जर तुम्ही कोणतीही जमीन किंवा इमारत खरेदी-विक्री करण्याचा विचार करत असाल, तर या दिशेने कोणतेही पाऊल काळजीपूर्वक घ्या. कोणताही मोठा व्यवहार करण्यापूर्वी वरिष्ठ किंवा हितचिंतकांचा सल्ला घ्यायला विसरू नका. आठवड्याच्या उत्तरार्धात प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने उत्पन्नाचे नवीन स्त्रोत निर्माण होतील. या काळात व्यवसायात अपेक्षेप्रमाणे नफा मिळेल. जर तुम्ही एखाद्यासमोर प्रेम व्यक्त करण्याचा विचार करत असाल तर या आठवड्यात तुमची चर्चा होईल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील आणि तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराची पूर्ण साथ मिळेल.

वृश्चिक : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात पैसा आणि वेळ दोन्ही सांभाळावे लागेल, तरच तुम्हाला तुमच्या कामात अपेक्षित यश मिळू शकेल. सप्ताहाच्या सुरुवातीला व्यवसायाच्या व्यस्ततेमुळे धावपळीची परिस्थिती राहील. काही नवीन लोकांशी संपर्क साधल्यास आर्थिक लाभाच्या चांगल्या संधी मिळू शकतात. आरोग्याशी संबंधित काही समस्या उद्भवू शकतात, त्यामुळे मौसमी आजारांबाबत खूप काळजी घ्या. जमीन-इमारतीशी संबंधित प्रकरणे कोर्ट-कचेरीबाहेर निकाली काढल्यास बरे होईल. स्नेही मित्र किंवा प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने व्यवसायाच्या विस्तारासाठी योजना बनतील. लव्ह पार्टनरसोबत चांगला वेळ घालवण्याची संधी मिळेल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. जोडीदारासोबत लांबचा प्रवास संभवतो.

धनु : एकीकडे कामाच्या ठिकाणी कामाचा अतिरेक असेल, तर कौटुंबिक जबाबदाऱ्या पार पाडण्याचे आव्हानही कायम राहील. तथापि, या दरम्यान, उत्पन्नाचे नवीन स्त्रोत तयार होतील आणि नफा मिळविण्याच्या अनेक संधी उपलब्ध होतील. व्यवसायाशी संबंधित लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास यशस्वी आणि फायदेशीर सिद्ध होईल. सत्ताधारी पक्षाच्या मदतीने दीर्घकाळ रखडलेले कोणतेही मोठे काम मार्गी लागल्यावर सुटकेचा नि:श्वास टाकू. तब्येतीच्या बाबतीत खूप काळजी घेण्याची गरज आहे. जुनाट आजार पुन्हा उद्भवू शकतो. प्रेमसंबंधांमध्ये प्रामाणिक राहा आणि तुमच्या प्रेम जोडीदाराच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका, अन्यथा अंगभूत नाते तुटू शकते. जोडीदारासोबत लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास संभवतो.

मकर : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात अधिक मानसिक अस्वस्थता आणि तणावपूर्ण परिस्थिती पाहायला मिळेल. जिवलग मित्र आणि नातेवाईकांकडून वेळेवर सहकार्य न मिळाल्याने मन थोडे उदास राहील. अशा परिस्थितीत कोणताही मोठा निर्णय अत्यंत सावधपणे घ्यावा लागतो. जमीन, इमारत किंवा वडिलोपार्जित मालमत्तेशी संबंधित कोणताही नवीन वाद समोर येऊ शकतो. व्यवसायात अडकलेले पैसे मिळण्यासाठी अजून थोडी वाट पहावी लागेल. व्यवसायात, जवळच्या फायद्यांमध्ये दूरचे नुकसान करणे टाळा, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. आरोग्याबाबत खूप काळजी घ्या. हंगामी रोगांसह ऑर्थोपेडिक रोग पुन्हा उद्भवू शकतात. प्रेमसंबंधांमध्ये होणारे गैरसमज सावधगिरीने सोडवा, नाहीतर केलेली गोष्ट बिघडू शकते. तुमच्या जोडीदारासाठी वेळ काढा आणि त्याच्या/तिच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करणे टाळा.

कुंभ : या आठवड्यात कुंभ राशीच्या लोकांच्या आयुष्यात खूप चढ-उतार पाहायला मिळतील. अशा परिस्थितीत वेळ आणि पैशाचा सदुपयोग करून पुढे जावे लागेल. अशा कोणत्याही कामाची जबाबदारी घेऊ नका, ज्यामुळे तुमचे मोठे नुकसान किंवा निंदेला सामोरे जावे लागेल. कामाच्या ठिकाणी आपले काम करताना कोणताही निष्काळजीपणा टाळा, अन्यथा वरिष्ठांच्या रोषाला बळी पडू शकता. गुप्त शत्रूंपासूनही सावध राहा. कोणत्याही योजनेत पैसे गुंतवताना पत्रक पाहूनच पाय पसरवा, नाहीतर नंतर कर्ज घेण्याची शक्यता आहे. काही नवीन करण्याचा विचार करत असाल तर अनुभवी व्यक्तीचा सल्ला घ्यायला विसरू नका. प्रेम संबंधात लव्ह पार्टनर बद्दल आकर्षण वाढेल. तथापि, भावनांमध्ये वाहून असे कोणतेही पाऊल उचलणे टाळा, ज्यामुळे बांधलेले नाते तुटण्याच्या मार्गावर येऊ शकते. व्यस्त कामात तुमच्या जोडीदारासाठी वेळ काढा आणि त्याच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करणे टाळा.

मीन : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा गाणे, गुणगुणणे आणि मौजमजा करण्यात व्यतीत होणार आहे. सप्ताहाच्या सुरुवातीलाच कोणत्याही शुभ कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. खूप दिवसांनी ओळखीचे अनेकजण भेटणार आहेत. तारुण्याचा बराचसा काळ मौजमजेत जाईल. कार्यक्षेत्रात वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांचे सहकार्य मिळेल, ज्यामुळे तुम्ही तुमचे लक्ष्य वेळेवर पूर्ण करू शकाल. उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. कौटुंबिक समस्या सोडवण्यासाठी वरिष्ठांचा सल्ला प्रभावी ठरेल. बंधू-भगिनींचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. सामाजिक प्रतिष्ठा आणि प्रतिष्ठा वाढेल. प्रेमप्रकरणाचे रुपांतर लग्नात होऊ शकते. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील आणि आरोग्य सामान्य राहील. जीवनसाथीकडून सरप्राईज गिफ्ट मिळाल्याने मन प्रसन्न राहील. आठवड्याच्या शेवटी कुटुंबासोबत एखाद्या रमणीय ठिकाणी जाण्याचा बेत आखता येईल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.