Breaking News
Home / राशिफल / आजचे राशिभविष्य 28 नोव्हेंबर 2021: या पाच राशीच्या उत्पन्नात भरघोस वाढ होणार, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

आजचे राशिभविष्य 28 नोव्हेंबर 2021: या पाच राशीच्या उत्पन्नात भरघोस वाढ होणार, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी शुभ परिणाम घेऊन येईल. प्रवास तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. छोट्या व्यावसायिकांना आज रोखीचा तुटवडा जाणवू शकतो. आज विद्यार्थ्यांना कोणत्याही परीक्षेची तयारी शिक्षकांशी सल्लामसलत करूनच करावी लागणार आहे. आज संध्याकाळी तुमची कोणतीही योजना पूर्ण झाल्यामुळे तुमच्या मनात आनंद राहील. आज दुपारी तुमचा एखाद्या उच्च अधिकार्‍याशी वाद होऊ शकतो, परंतु तुम्हाला ते टाळण्याचा प्रयत्न करावा लागेल.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज तुम्ही तुमच्या कौशल्याने शत्रूंवर विजय मिळवण्यात यशस्वी व्हाल. नोकरीच्या ठिकाणीही आज तुमचा व्यापारी किंवा अधिकाऱ्याशी वाद होऊ शकतो. विद्यार्थ्यांना कायद्याचे नवीन ज्ञान आणि अनुभव मिळेल, परंतु आज तुम्हाला तुमच्या आईच्या प्रकृतीची काळजी घ्यावी लागेल, कारण त्यात काही बिघडण्याची शक्यता आहे. आज समाजात तुम्ही केलेल्या कामामुळे तुमचा मान-सन्मान वाढेल.

मिथुन : आज राजकारणाच्या दिशेने काम करणाऱ्यांच्या कामात काही प्रमाणात घट होऊ शकते, त्यामुळे ते नाराज राहतील. आज तुम्हाला तुमच्या भावंडांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. कौटुंबिक वातावरण आनंददायी राहील. संध्याकाळी, आपण आपल्या कुटुंबातील सदस्यांसह एखाद्या शुभ समारंभात सहभागी होऊ शकता. आज तुम्हाला तुमच्या कोणत्याही नातेवाईक आणि नातेवाईकांसोबत पैशाचे व्यवहार करणे टाळावे लागेल, अन्यथा तुमच्या नात्यात दुरावा येऊ शकतो.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी भाग्याच्या दृष्टीकोनातून चांगला जाणार आहे. नोकरीत प्रगती होईल आणि धार्मिक कार्यक्रमात सहभागी होऊन मनःशांती मिळेल. व्यवसाय करणाऱ्या लोकांना भागीदारीचे सहकार्य मिळेल. आज कामाच्या ठिकाणी जास्त श्रमामुळे तुम्हाला संध्याकाळी थकवा जाणवेल. लव्ह लाईफमध्ये गोडवा राहील, पण रागामुळे तुमची इमेज खराब करण्याची गरज नाही.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. आज तुम्हाला मुलांकडून खूप आनंद आणि पाठिंबा मिळेल. जर तुम्ही आज वाहनाशी संबंधित कोणतीही डील करणार असाल तर त्यामधील सदस्याचा सल्ला अवश्य घ्या. आज तुम्हाला व्यवसायात काही अडथळ्यांचा सामना करावा लागू शकतो. कौटुंबिक वातावरण तणावपूर्ण राहू शकते, कारण कुटुंबात काही मतभेद होऊ शकतात, त्यामुळे आज तुम्हाला कुटुंबातील सदस्यांचे म्हणणे समजून घेण्याचा प्रयत्न करावा लागेल, तरच तुम्ही तुमचे कुटुंब चांगल्या पद्धतीने चालवू शकाल.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी एक नवीन ऊर्जा घेऊन येईल, ज्यामुळे आज तुम्ही काहीतरी नवीन करण्याचा प्रयत्न कराल, ज्यामध्ये तुम्ही नक्कीच यशस्वी व्हाल. आज तुम्हाला तुमच्या भावांकडून काही मिळू शकते. आज तुम्हाला व्यवसायात कोणत्याही प्रकारची भागीदारी करण्यापासून दूर रहावे लागेल. नोकरदार लोकांना आज आपल्या सहकाऱ्यासाठी काही पैशांची व्यवस्था करावी लागेल, आज समाजात तुमचे मानधन वाढेल.

तूळ : आजचा दिवस आपल्या सांसारिक सुखांचा उपभोग घेण्याच्या साधनांमध्ये वाढ करणारा असेल. आज तुम्हाला तुमच्या आयुष्याच्या जोडीदाराची पूर्ण साथ आणि साथ मिळेल असे दिसते. आज तुम्ही तुमच्या वाढत्या खर्चामुळे त्रस्त असाल. आज जर तुम्हाला प्रवासाला जायचे असेल तर काळजीपूर्वक जा. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांच्या गरजांचीही विशेष काळजी घ्याल, त्यामुळे कुटुंबात प्रेमाची भावना कायम राहील. व्यावसायिक दृष्टिकोनातून केलेले प्रयत्न फळ देतील.

वृश्चिक : आजचा दिवस धर्मादाय कार्यात जाईल. आज तुम्ही तुमच्या संपत्तीचा काही भाग गरिबांच्या सेवेत खर्च कराल. या संदर्भात आज ऑफिसमध्ये काम करणाऱ्या लोकांचा मूड खराब असू शकतो, ज्यामुळे ते नाराज होतील. संध्याकाळच्या वेळी तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांना देव दर्शनाच्या प्रवासाला घेऊन जाण्याचा बेत आखू शकता. आज तुम्ही भविष्यातील योजनांवरही काही गुंतवणूक खर्च कराल. विद्यार्थ्यांना आज वरिष्ठांचे सहकार्य मिळेल.

धनु : आज तुमच्या सभोवतालचे वातावरण अशांत असेल. ज्यामुळे तुम्ही नाराज व्हाल. आज अशा काही प्रतिकूल परिस्थिती उद्भवतील, ज्यामध्ये तुम्ही तुमच्या रागावर नियंत्रण ठेवण्यात अयशस्वी झाला आहात, परंतु तुम्हाला हे करण्याची आणि तुमची गोड वागणूक जपण्याची गरज नाही. आज तुमच्या मित्रांमुळे काही नवीन संपर्क निर्माण होतील, जे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरतील, परदेशातून व्यवसाय करणाऱ्यांसाठी आजचा दिवस चांगला राहील.

मकर : आज अचानक तुमच्या व्यवसायात एखादा करार निश्चित होईल, ज्यामुळे तुमचा नफा थोडा कमी होईल. आज तुम्ही काही महत्त्वाच्या कामासाठी गेलात तर अजिबात टेन्शन घेऊ नका. आज जर तुम्हाला व्यवसायात गुंतवणूक करण्याची संधी मिळाली तर ते खुलेपणाने करा. नोकरी करणाऱ्यांना आज उत्पन्नाचे काही नवीन स्रोत मिळतील. आज तुम्हाला एखाद्या मित्राकडून गुंतवणूक योजनेबद्दल माहिती मिळेल, परंतु जर तुम्ही तुमच्या वडिलांचा सल्ला घेऊनच गुंतवणूक केली तर ते अधिक चांगले होईल.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी यशस्वी राहील. आज मुलाकडून नोकरीमध्ये काही मोठे यश मिळेल, ज्यामुळे तुम्ही आनंदी व्हाल, परंतु जर तुम्हाला कोणताही आजार असेल तर त्याकडे अजिबात दुर्लक्ष करू नका, अन्यथा भविष्यात तो भयंकर रोगाचे रूप धारण करू शकतो. कार्यक्षेत्रातही, आज तुम्ही केलेल्या कामामुळे तुमच्या जोडीदाराकडून तुम्हाला सरप्राईज गिफ्ट मिळू शकते, ज्यामुळे तुमचे प्रेम आणखी वाढेल.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र राहील. आज तुम्हाला तुमच्या शत्रूंमुळे काही चुकीची माहिती मिळू शकते, त्यामुळे तुम्हाला अचानक प्रवासाला जावे लागेल. आज तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय करत असाल तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज कार्यक्षेत्रातही तुमचा मान-प्रतिष्ठा वाढेल. आजचा दिवस तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसोबत सलोख्याने घालवाल. आज कुटुंबातील कोणत्याही सदस्यासोबत वाद होत असतील तर त्याकडे लक्ष देण्याची गरज नाही.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.