Breaking News

साप्ताहिक राशिभविष्य 22 ते 28 नोव्हेंबर 2021: काय सांगते तुमची राशी, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा चढ-उताराचा असणार आहे. अशा परिस्थितीत कोणत्याही प्रकारचे धोकादायक काम टाळावे. नजीकच्या फायद्यांमध्ये दूरचे नुकसान होण्याची शक्यता आहे. तुमच्या ध्येयावर लक्ष केंद्रित करा आणि इतरांची दिशाभूल टाळा. कोर्ट-कचेरी प्रकरण बाहेर मिटवले तर बरे होईल. कौटुंबिक समस्या सोडवताना प्रियजनांच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका. असे कोणतेही वचन कोणाला देऊ नका, जे भविष्यात पूर्ण करणे तुम्हाला कठीण जाईल. प्रेम प्रकरणांमध्ये सावधगिरीने पुढे जा. आठवड्याच्या शेवटी जोडीदारासोबत लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास संभवतो. आरोग्याबाबत सावध राहा.

वृषभ : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात नातेसंबंध आणि आरोग्याबाबत खूप काळजी घ्यावी लागेल. मग ते काम असो किंवा कुटुंब, चर्चा होईल आणि प्रकरण आणखी बिघडेल. सोयीसुविधा किंवा घराच्या देखभालीसाठी खिशातून जास्त पैसे खर्च झाल्यास मनी बजेट विस्कळीत होऊ शकते. तथापि, घरातील वरिष्ठ सदस्याच्या मदतीने धन आणि मनाशी संबंधित समस्या सोडविण्यास मदत होईल. या आठवड्यात करिअर आणि बिझनेसशी संबंधित कोणत्याही विषयाबाबत तुम्हाला गोंधळ वाटत असेल तर मोठे निर्णय घेण्याऐवजी ते काही काळ पुढे ढकला. प्रिय जोडीदाराची भेट न झाल्याने मन थोडे अस्वस्थ राहील. आरोग्याशी संबंधित समस्यांकडे दुर्लक्ष करू नका, अन्यथा काही जुनाट आजार उद्भवू शकतात.

मिथुन : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा खूप व्यस्त असणार आहे. कामाच्या ठिकाणी अचानक कामाचा ताण वाढू शकतो. सप्ताहाच्या सुरुवातीला काही शुभ कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. खूप दिवसांनी प्रिय व्यक्ती भेटल्याने मन प्रसन्न होईल. तारुण्याचा काळ मौजमजेत जाईल. करिअर-व्यवसायात अपेक्षित प्रगती होईल. एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने फायद्याचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. आठवड्याच्या उत्तरार्धात परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना काही चांगली बातमी मिळू शकते. प्रेमप्रकरणात परस्पर विश्वास वाढेल. तुमच्या प्रिय जोडीदारासोबत तुम्ही आनंदात वेळ घालवाल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

कर्क : राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात भावनेच्या आहारी जाऊन कोणताही निर्णय घेणे टाळावे. तुमचे ध्येय वारंवार बदलणे टाळा, अन्यथा यश तुमच्यापासून दूर जाऊ शकते. जर तुम्ही भागीदारीत व्यवसाय करत असाल तर पैशांशी संबंधित प्रकरण मिटवा, अन्यथा वादासह नुकसान सहन करावे लागू शकते. घाऊक विक्रेत्यांपेक्षा किरकोळ विक्रेत्यांसाठी वेळ चांगला आहे. आठवड्याच्या उत्तरार्धात भावंडांशी मतभेद होऊ शकतात. संवादाद्वारे गोष्टी सोडवण्याचा प्रयत्न करा आणि मतभेदांचे रूपांतर भांडणात होऊ देऊ नका. एखाद्यासमोर प्रेमाचा प्रस्ताव ठेवायचा असेल तर या आठवड्यात स्त्री मैत्रिणीच्या मदतीने कामे होतील. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

सिंह : या आठवडय़ात धांदल असली तरी कामे उशिराने पूर्ण होतील. एखाद्या वरिष्ठ किंवा जवळच्या व्यक्तीच्या मदतीने कुटुंबाशी संबंधित कोणतीही समस्या सोडवल्यास तुम्हाला खूप आराम वाटेल. कार्यक्षेत्रातील वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांच्या मदतीने तुम्ही लक्ष्य वेळेत पूर्ण करू शकाल. परदेशात काम करणाऱ्यांना फायदा होण्याची शक्यता आहे. करिअर-व्यवसायात संथ पण प्रगती होईल. प्रेमसंबंधात घनिष्टता येईल आणि परस्पर विश्वास वाढेल. नातेवाईक तुमच्या प्रेमप्रकरणावर लग्नाचा शिक्का बसवू शकतात. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. आठवड्याच्या शेवटी मुलांकडून काही आनंददायी बातम्या मिळू शकतात.

कन्या : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात त्यांच्या करिअर आणि व्यवसायात पुढे जाणे आवश्यक आहे. जर तुम्ही नोकरी बदलण्याचा विचार करत असाल तर एकदा तुमच्या प्रियजनांचा सल्ला घ्यायला विसरू नका. अतिउत्साहाने असा कोणताही निर्णय घेऊ नका जो नंतर तुमच्यासाठी जीवनाचा सापळा ठरेल. आठवड्याच्या मध्यात घरातील वरिष्ठ सदस्याच्या तब्येतीची चिंता सतावेल. या काळात घराच्या दुरुस्तीवर जास्त पैसे खर्च केल्यामुळे तुमचे बजेट बिघडू शकते. आठवड्याच्या शेवटी लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास होण्याची शक्यता आहे. प्रवासादरम्यान आरोग्य आणि सामान दोन्हीची काळजी घ्या. प्रेमसंबंधांमध्ये परस्पर विश्वास आणि जवळीक वाढेल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

तुला : या आठवड्यात अधिक आनंद आणि नफा अपेक्षेपेक्षा जास्त असल्याचे सिद्ध होईल. सप्ताहाच्या सुरुवातीला प्रिय व्यक्तीच्या आगमनाने घरात आनंदाचे वातावरण राहील. कुटुंबासोबत आनंदाने वेळ घालवण्याची संधी मिळेल. कोणत्याही धार्मिक किंवा मांगलिक कार्यक्रमात सहभागी होण्याची संधी मिळेल. वरिष्ठ आणि प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने उत्पन्न आणि लाभाचे नवीन स्रोत तयार होतील. राजकारणाशी संबंधित लोकांना बहुप्रतिक्षित पद मिळेल. प्रेमप्रकरणाचे रुपांतर लग्नात होऊ शकते. तुमच्या जोडीदारासोबत धार्मिक स्थळी प्रवास संभवतो. आईच्या प्रकृतीबाबत मन थोडे चिंतेत राहू शकते.

वृश्चिक : राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात उत्साही होऊन भान गमावणे टाळावे. करिअर-व्यवसायाशी संबंधित कोणताही मोठा निर्णय घेण्यापूर्वी नीट विचार करा. एक पाऊल मागे घेतल्यास दोन पावले पुढे जाण्याची शक्यता असल्यास, एक पाऊल मागे घेण्यास अजिबात संकोच करू नका. मालमत्तेचा प्रश्न न्यायालयात नेण्याऐवजी परस्पर संवादातून सोडवणे योग्य ठरेल. प्रेमसंबंधांमध्ये सावधगिरी बाळगा आणि प्रेमाचा धागा तुटू नये म्हणून प्रयत्न करा कारण नंतर जरी ते जोडले गेले तरी त्यात एक गाठ पडेल. अशा परिस्थितीत प्रेमप्रकरण किंवा कौटुंबिक प्रकरण सोडवताना इतरांच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका.

धनु : बहुप्रतिक्षित स्वप्ने पूर्ण करण्यासाठी हा आठवडा अत्यंत शुभ राहील. दिर्घकाळापासून बेरोजगार असलेल्या लोकांचे रोजगार व रोजगाराचे स्वप्न पूर्ण होणार आहे. व्यवसायात अपेक्षेप्रमाणे नफा मिळेल. सत्ताधारी पक्षाच्या मदतीने फायदा होईल. कंत्राटावर काम करणाऱ्यांना मोठे काम मिळू शकते. कार्यक्षेत्रात वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांचे सहकार्य मिळेल. तुमच्या कामाचे कौतुक होईल. प्रेमसंबंधात तीव्रता राहील. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. जोडीदारासोबत फिरण्याचा कार्यक्रम होऊ शकतो. तारुण्याचा बराचसा काळ मौजमजेत जाईल.

मकर : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा थोडा चढउताराचा आहे. आठवड्याच्या सुरुवातीला काही कौटुंबिक समस्या तुमच्यासाठी मोठ्या त्रासाचे कारण बनू शकतात. कुटुंबाशी संबंधित निर्णय घेताना भाऊ-बहिणीची साथ न मिळाल्याने मन थोडे उदास राहील. वादविवादापेक्षा संवादाने कोणताही प्रश्न सोडवण्याचा प्रयत्न करा. व्यवसायात लाभाच्या दृष्टिकोनातून बरेच चढ-उतार असतील. प्रेमसंबंधांमधील कोणत्याही अडचणींवर उपाय शोधताना आपल्या प्रियजनांच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका. रागाच्या भरात किंवा घाईत असा निर्णय घेणे टाळा, ज्याचा तुम्हाला नंतर पश्चाताप होऊ शकतो. कठीण प्रसंगात जोडीदार तुमच्यासोबत राहील.

कुंभ : राशीच्या लोकांना कार्यक्षेत्रात नवीन आव्हानांना सामोरे जावे लागू शकते. मात्र, वरिष्ठांच्या मदतीने आणि तुमच्या कार्यक्षमतेने तुम्ही त्यांच्यावर मात करू शकाल. न्यायालयाशी संबंधित प्रकरणे बाहेर निकाली निघाल्यावर सुटकेचा नि:श्वास टाकाल. व्यवसायात पैसे गुंतवताना हितचिंतकांचे मत घ्यायला विसरू नका. जवळच्या फायद्यासाठी दूरचे नुकसान टाळा. विशेषत: तुमच्या योजना अंमलात आणण्यापूर्वी उघड करणे टाळा, अन्यथा तुमचे विरोधक अडचणी निर्माण करू शकतात. प्रेमसंबंधात तिसऱ्या व्यक्तीच्या प्रवेशामुळे किंवा हस्तक्षेपामुळे काही अडथळे येऊ शकतात. गोष्टी काळजीपूर्वक सोडवण्याचा प्रयत्न करा, अन्यथा बनलेले प्रकरण देखील बिघडू शकते. जोडीदाराच्या आरोग्याबाबत मन थोडे चिंतेत राहील.

मीन : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा आनंद आणि सौभाग्य दोन्ही घेऊन येणार आहे. तुम्हाला तुमच्यात सकारात्मक ऊर्जा मिळेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला एखाद्या प्रिय व्यक्तीशी संबंधित चांगली बातमी ऐकायला मिळेल. करिअर-व्यवसायात इच्छा असेल. बेरोजगारांना रोजगार मिळेल. मित्र किंवा प्रभावशाली व्यक्तीच्या मदतीने दीर्घकाळ रखडलेल्या कामाला गती मिळेल. गेल्या आठवड्याच्या तुलनेत अधिक नफा आणि व्यवसायात वाढ होईल. प्रेमसंबंधातील गैरसमज दूर होतील. परस्पर विश्वास आणि प्रेम वाढेल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. कुटुंबासोबत आनंदाने वेळ घालवण्याची संधी मिळेल.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.