Breaking News

9 नोव्हेंबर रोजी या राशीच्या लोकांनी वादविवाद टाळावेत, त्यांना धन लाभ होईल, वाचा मेष ते मीन राशीची स्थिती

मेष – धीर धरा . मनःशांतीसाठी प्रयत्न करा. नोकरीत अधिकाऱ्यांशी विनाकारण वाद टाळा. नोकरीत प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. आरोग्याबाबत सावध राहा. स्वभावात चिडचिडेपणा असू शकतो. जगणे कठीण होईल. भावा-बहिणींचे सहकार्य मिळेल.

वृषभ – तुमच्या लक्षात येईल की जर तुमचे काम सहजतेने होत असेल तर कधीही केलेल्या कामात अडथळे येतील. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला नवीन योजनेत काम मिळेल, परंतु जर तुम्ही भागीदारीत कोणतेही काम करणार असाल तर गोष्टी स्पष्ट ठेवा आणि पैशाच्या व्यवहारात सावधगिरी बाळगा.

मिथुन – रागाचे क्षण आणि समाधानाची भावना येऊ शकते. चांगल्या स्थितीत असणे. कामाच्या ठिकाणी बदलाच्या संधी मिळू शकतात. उत्पन्न वाढेल. मनःशांती लाभेल. कुटुंबातील एखाद्या ज्येष्ठाकडून धनप्राप्ती होऊ शकते. नोकरीत प्रगतीच्या संधी मिळू शकतात.

कर्क – मन अस्वस्थ राहील. आत्मविश्वासाची कमतरता देखील असेल. नोकरीत अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. प्रगतीच्या संधीही मिळू शकतात. बोलण्यात तिखटपणाचा प्रभाव असू शकतो. संभाषणात संयम ठेवा. नोकरीमध्ये तुम्हाला काही अतिरिक्त जबाबदारी मिळू शकते.

सिंह – आत्मविश्वासाची कमतरता राहील. कुटुंबात धार्मिक कार्ये होऊ शकतात. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. रुचकर जेवणात रस वाढेल. अभ्यासात रुची राहील, परंतु शैक्षणिक कार्याचे परिणाम असमाधानकारक राहतील. खर्च जास्त होईल. मुलाला त्रास होईल.

कन्या – अभ्यासात रुची राहील. संभाषणात संतुलन राखा. अनावश्यक राग टाळा. नोकरीत प्रगतीचा मार्ग मोकळा होईल. धार्मिक कार्यात रुची वाढेल. कामाच्या ठिकाणी अडचणी येऊ शकतात. कुटुंबात सुख-शांती नांदेल. आईकडून धन प्राप्त होईल.

तूळ – धीर धरा . मनःशांतीसाठी प्रयत्न करा. कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल. मित्राच्या मदतीने नोकरीच्या संधी मिळू शकतात. वडिलांचे सहकार्य मिळेल. व्यवसायात अडचणी येऊ शकतात. कोणत्याही मालमत्तेतून पैसे कमविण्याचे साधन बनू शकते.

वृश्चिक – मन अस्वस्थ होऊ शकते. अनावश्यक भांडणे आणि वाद टाळा. कार्यक्षेत्राच्या विस्तारासोबत नोकरीत बदलाची शक्यता आहे. मनात निराशा आणि असंतोषाची भावना राहील. घरगुती समस्या तुम्हाला सतावतील. जगणे दयनीय होईल. चांगल्या स्थितीत असणे. प्रवासाचे योग.

धनु – मनःशांती राहील, पण संभाषणात संयमित राहा. कला किंवा संगीतात रुची वाढू शकते. आरोग्याबाबत सावध राहा. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. संयमाचाही अभाव असेल. लेखन-बौद्धिक कामे उत्पन्नाचे साधन होऊ शकतात. प्रगती आहेत.

मकर – आत्मसंयम ठेवा. संयम ठेवण्याचा प्रयत्न करा. नोकरीत बदल होण्याची शक्यता आहे. उत्पन्नही वाढेल. आत्मविश्वास कमी होईल. संतती सुखात वाढ होईल. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. उत्पन्नासह वाढ होऊ शकते. वाद टाळा.

कुंभ – मनःशांती राहील. व्यवसायाचा विस्तार होऊ शकतो. पालकांचा पाठिंबाही मिळू शकतो. प्रवास खर्च वाढू शकतो. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. वडिलोपार्जित मालमत्ता असू शकते. कुटुंबात धार्मिक कार्यक्रम होतील. तब्येतीची चिंता राहील.

मीन – मन चंचल राहील. व्यवसायात अडचणी येऊ शकतात. बहीण-भावांचे सहकार्य मिळेल. उत्पन्न वाढेल. नोकरीत अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. प्रगतीचे मार्ग मोकळे होतील. जोडीदाराला आरोग्याच्या समस्या असू शकतात. तुम्हाला चांगली बातमी मिळेल.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.