Breaking News

Venus Transit 2021: समृद्धि कारक शुक्र ग्रह आता धनु राशी मध्ये, 8 डिसेंबर पर्यंत या राशी साठी अच्छे दिन

वृश्चिक राशीचा प्रवास संपवून महान ग्रह शुक्र 30 ऑक्टोबर रोजी दुपारी 4:08 वाजता धनु राशीत प्रवेश करत आहे. 8 डिसेंबरपर्यंत ते या राशीतून संक्रमण करतील, त्यानंतर ते मकर राशीत प्रवेश करतील. वृषभ आणि तूळ राशीचा स्वामी शुक्र हा कन्या राशीत दुर्बल आणि मीन राशीत श्रेष्ठ मानला जातो. त्यांच्या राशी बदलांचा थेट परिणाम पृथ्वीवरील लोकांवर होतो. कुंडलीनुसार ज्यांच्या शुभ घरामध्ये शुक्राचे भ्रमण होईल त्यांना सर्व प्रकारची भौतिक सुखे प्राप्त होतील आणि ज्यांचे अशुभ घरामध्ये संक्रमण होईल त्यांना आव्हानांना सामोरे जावे लागू शकते. त्यांचा सर्व बारा राशींवर कसा परिणाम होईल याचे ज्योतिषशास्त्रीय विश्लेषण.

मेष : राशी परिवर्तन तुमच्यासाठी खूप आनंददायी असेल. अनेक दिवसांपासून सुरू असलेल्या चढउतारांची स्थिती कमी होईल. चैनीच्या वस्तूंच्या खरेदीत जास्त खर्च होईल. भाग्यही वाढेल. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. मुलाची जबाबदारी पार पडेल. नवविवाहित जोडप्यासाठी, अपत्य जन्म आणि जन्माची शक्यता आहे. धर्म आणि अध्यात्माच्या विषयात उत्सुकता राहील.

वृषभ : आरोग्याची काळजी घ्या. वैवाहिक जीवनाशी संबंधित बोलण्यात थोडा विलंब होऊ शकतो. स्थावर मालमत्तेशी संबंधित प्रकरणे आपापसात सोडवा. भांडणापासून दूर राहा. गुप्त शत्रू टाळा. स्पर्धेत उत्तीर्ण होणाऱ्या विद्यार्थी-विद्यार्थिनींना परीक्षेत चांगले गुण मिळविण्यासाठी अधिक प्रयत्न करावे लागणार आहेत. केंद्र सरकारच्या विभागातील प्रलंबीत कामे पूर्ण होतील.

मिथुन : धर्म, कर्म आणि अध्यात्मात रस वाढेल. वैवाहिक जीवनाशी संबंधित चर्चाही यशस्वी होतील. केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या खात्यांमध्ये कोणत्याही प्रकारच्या निविदा इत्यादींसाठी अर्ज करावयाचा असल्यास संधी अनुकूल असेल. सासरच्या मंडळींकडून सहकार्य मिळेल. तुम्ही तुमची रणनीती आणि योजना गोपनीय ठेवून काम केल्यास तुम्ही अधिक यशस्वी व्हाल. प्रेमप्रकरणात तीव्रता राहील.

कर्क : कधी कधी तुमचे काम थांबेल. शत्रू तुमचा अपमान करण्याचा प्रयत्न करतील, पण तुमचेच लोक पाठ फिरवताना दिसतील. आरोग्याची काळजी घ्या. कर्ज म्हणून कोणाला जास्त पैसे देऊ नका, अन्यथा तुम्हाला आर्थिक नुकसान सहन करावे लागू शकते. प्रवास आणि देशाचा लाभ मिळेल. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील.

सिंह : शुक्राचा प्रभाव तुमच्यासाठी वरदानापेक्षा कमी नाही, विशेषत: स्पर्धेत सहभागी होणार्‍या विद्यार्थी-विद्यार्थिनींसाठी ग्रहांचे संक्रमण उत्तम राहील. जर तुम्हाला चांगले यश मिळेल, तर मुलांशी संबंधित चिंता कमी होईल. नवविवाहित जोडप्यासाठी मुलाचा जन्म आणि जन्म. प्रेमप्रकरणात तीव्रता राहील. प्रेमविवाह करायचा असेल तर प्रसंग अनुकूल राहील. कुटुंबातील वरिष्ठांशी मतभेद होऊ देऊ नका.

कन्या : मालमत्तेशी संबंधित प्रकरणे निकाली निघतील. तुम्हीही वाहन खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर वेळ उत्तम आहे. मित्र आणि नातेवाईकांकडून चांगली बातमी मिळण्याची शक्यता. प्रवास काळजीपूर्वक करा. पालकांच्या आरोग्याचे प्रतिबिंबित व्हा. कोणाला मोठे काम किंवा व्यवसाय सुरू करायचा असेल किंवा नवीन करार करायचा असेल तर त्या दृष्टीनेही ग्रहांचे संक्रमण अनुकूल राहील.

तूळ : जरी तुम्हाला अनेक चढ-उतारांना सामोरे जावे लागेल. कुटुंबातील सदस्यांशी मतभेद होऊ देऊ नका. अलिप्ततेची स्थितीही उद्भवू शकते, सावध रहा. धर्म आणि अध्यात्मात प्रगती होईल. नोकरीत पदोन्नती आणि सन्मान वाढेल. तुम्ही घेतलेले निर्णय आणि केलेल्या कामाचेही कौतुक होईल. मुलांशी संबंधित चिंता कमी होईल.

वृश्चिक : बराच काळ दिलेले पैसेही परत मिळणे अपेक्षित आहे. तुमच्या भाषण कौशल्याच्या आणि नेतृत्वशक्तीच्या जोरावर तुम्ही कठीण प्रसंगांवरही सहज विजय मिळवाल. सासरच्यांशी मतभेद वाढू देऊ नका. वैवाहिक जीवनाशी संबंधित बोलण्यात थोडा विलंब होऊ शकतो. केंद्र किंवा राज्य शासनाच्या विभागातील प्रलंबीत कामे मार्गी लावली जातील.

धनु : तुमच्या राशीत शुक्र प्रवेश करेल, परंतु खूप चढ-उतार आणेल ज्यामुळे तुम्हाला कुठेतरी मानसिक त्रास होईल. तुम्हाला केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या खात्यांमध्ये नोकरी इत्यादींसाठी अर्ज करायचा असला तरी, संधी उत्कृष्ट असेल. विद्यार्थी-विद्यार्थिनींनाही ग्रहांचे संक्रमण अनुकूल राहील. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. वैवाहिक जीवनाशी संबंधित चर्चाही यशस्वी होतील. प्रेमविवाह करायचा असेल तर प्रसंग अनुकूल राहील.

मकर : जास्त धावपळीचा परिणाम म्हणून आर्थिक संकटालाही सामोरे जावे लागू शकते. कोर्ट-कचेरीतील कोणताही वाद मिटवणे शहाणपणाचे ठरेल. स्पर्धेत उत्तीर्ण होणाऱ्या विद्यार्थी-विद्यार्थिनींना चांगले गुण मिळविण्यासाठी कसोशीने प्रयत्न करावे लागणार आहेत. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्नही यशस्वी होतील.

कुंभ : शुक्राचा प्रभाव तुमच्यासाठी वरदानापेक्षा कमी नाही. बराच काळ दिलेले पैसेही परत मिळणे अपेक्षित आहे. कुटुंबातील वरिष्ठ सदस्य किंवा मोठ्या भावांचेही सहकार्य मिळेल. मुलांशी संबंधित चिंता कमी होईल. नवविवाहित दांपत्यासाठी अपत्यप्राप्ती आणि जन्म होण्याची शक्यता आहे. तुम्‍हाला कोणताही मोठा व्‍यवसाय सुरू करायचा असेल किंवा नवीन करार करायचा असेल तर त्या दृष्टीनेही ग्रह संक्रमण अनुकूल राहील.

मीन : तुमच्या धैर्याच्या आणि पराक्रमाच्या जोरावर तुम्ही कठीण प्रसंगांवर सहज मात कराल. केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या खात्यांमध्ये कोणत्याही प्रकारच्या निविदा इत्यादींसाठी अर्ज करावयाचा असल्यास संधी अनुकूल असेल. जर तुम्ही तुमची उर्जा वापरून योग्य प्रकारे काम केले तर तुम्ही अधिक यशस्वी व्हाल. योजना गोपनीय ठेवा आणि त्या पूर्ण होईपर्यंत त्या सार्वजनिक करू नका.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.