Breaking News

साप्ताहिक आर्थिक राशिभविष्य 08 ते 14 नोव्हेंबर 2021: कुबेराचा खजिना सापडणार या 3 राशीला, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : या आठवड्यात तुम्हाला तुमच्या कुटुंबाकडून भरपूर सहकार्य मिळेल आणि ते तुमच्या जीवनात आनंद आणि समृद्धीचे योग निर्माण करण्यात मदत करतील. या आठवड्यात तुमच्या तब्येतीत बरीच सुधारणा होत आहे आणि तुम्ही तंदुरुस्त अनुभवाल. या आठवड्यात सहली पुढे ढकलणे चांगले. कामाच्या ठिकाणी संवादाने प्रश्न सोडवले तर बरे होईल. जर तुम्ही आर्थिक बाबतीत वास्तववादी असाल तर चांगले परिणाम मिळतील. सप्ताहाच्या शेवटी मन अस्वस्थ राहील.

वृषभ : आर्थिक परिस्थिती मजबूत होईल आणि कोणतीही नवीन गुंतवणूक तुमच्यासाठी शुभ परिणाम देईल. प्रवासातून यश मिळेल आणि सहलीला जाण्याच्या अनेक संधीही उपलब्ध होतील. या आठवड्यात तुम्हाला तुमच्या कामाच्या ठिकाणी समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. प्रेमसंबंधातही प्रतिकूल बातम्या मिळू शकतात.

मिथुन : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि तुम्ही तुमच्या काही प्रकल्पांमध्ये खूप ठोस निर्णय घेऊ शकता. आर्थिक बाबतीतही काळ अनुकूल राहील आणि धनवृद्धीसाठी शुभ संयोग घडतील. तब्येतही हळूहळू सुधारेल. प्रेमसंबंधात तुम्हाला थोडे अस्वस्थ वाटू शकते. प्रवासात परिस्थिती अनुकूल राहील आणि तुम्हाला यश मिळेल. कोणत्याही दोन ठिकाणी फिरण्याचे मन असेल. आठवड्याच्या शेवटी तुम्ही भविष्याभिमुख असाल तर तुम्ही आनंदी व्हाल.

कर्क : या आठवड्यात तुम्हाला प्रवासातून भरपूर यश मिळेल आणि मन प्रसन्न राहील. कामाच्या ठिकाणी परिस्थिती तुमच्या नियंत्रणाबाहेर जाऊ शकते. आर्थिक संपत्ती वाढीसाठी प्रयत्न करावेत. प्रेम संबंधात तुम्हाला एकटेपणा वाटू शकतो. कुटुंबात अहंकाराचा कलह वाढू शकतो. कदाचित आपण आपल्या प्रियजनांसह सहलीला जाल.

सिंह : या आठवड्यात तुमच्या क्षेत्रात प्रगती होईल आणि प्रकल्प वेळेवर पूर्ण होतील. तब्येतीतही चांगली सुधारणा होईल. या आठवड्यात तुम्ही सहली पुढे ढकलल्यास चांगले होईल. प्रेमसंबंधात शांतता राहील आणि परस्पर प्रेम दृढ होईल. यावेळी आर्थिक खर्च जास्त होईल. आठवड्याच्या शेवटी परिस्थिती अनुकूल होईल.

कन्या : या आठवड्यात आर्थिक बाबतीत चांगली सुधारणा होईल आणि पालक व्यक्ती या बाबतीत पुढे जाऊन तुम्हाला मदत करू शकेल. कार्यक्षेत्रातही प्रगती होईल. कुटुंबात तुम्हाला दिलेली आश्वासने या आठवड्यात पूर्ण होणार नाहीत आणि ती पूर्ण करण्यासाठी तुम्ही सर्वतोपरी प्रयत्न करा. या आठवड्यात प्रवासात काही अडचणी येऊ शकतात. आठवड्याच्या शेवटी, तुम्हाला मातृक स्त्रीची मदत मिळू शकते.

तुला : आर्थिक बाबतीत काळ अनुकूल राहील आणि धनवृद्धीसाठी शुभ संयोग घडतील. कामाच्या ठिकाणी अहंकाराचा संघर्ष वाढू शकतो आणि समजूतदारपणाने प्रश्न सोडवले तर बरे होईल. या आठवड्यात आरोग्याकडेही लक्ष देण्याची गरज आहे. आठवड्याच्या शेवटी थोडा धोका पत्करून पुढे गेल्यास बरे होईल.

वृश्चिक : कामाच्या ठिकाणी तुम्ही जितके वास्तववादी निर्णय घ्याल, तितकेच तुम्हाला आराम मिळेल आणि यश मिळेल. या आठवड्यात आर्थिक खर्च जास्त होऊ शकतो. या आठवड्यात तुम्ही तुमच्या कुटुंबासोबत पार्टी मूडमध्ये असाल. या आठवड्यात तुम्ही सहली पुढे ढकलल्यास चांगले होईल. आठवड्याच्या शेवटी तुम्ही खूप व्यस्त असाल आणि तुमचे मन प्रसन्न राहील.

धनु : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि या बाबतीत तुम्हाला अशा स्त्रीची मदत मिळेल जिने कठोर परिश्रम करून पद प्राप्त केले आहे. आर्थिक संपत्ती वाढीसाठी शुभ योगायोगही घडतील. या आठवड्यात केलेल्या प्रवासातून शुभ योगायोग घडतील आणि प्रवास यशस्वी होतील. कुटुंबासोबत बाहेर जाण्याचा बेत असेल तर हा आठवडा पुढे ढकलल्यास बरे होईल. आठवड्याच्या शेवटी कोणताही महत्त्वाचा निर्णय पुढे ढकलणे तुमच्यासाठी योग्य निर्णय असेल. नकारात्मक विचारांपासून दूर राहा.

मकर : कार्यक्षेत्रात प्रगती होईल आणि कोणताही नवीन प्रकल्प तुमच्यासाठी शुभ परिणाम देईल. आर्थिक बाबतीत काळ अनुकूल राहील आणि धनवृद्धीसाठी शुभ संयोग घडतील. प्रेमसंबंधात वेळ प्रतिकूल असू शकतो. कुटुंबात आनंद आणि सौहार्दाचे शुभ संयोग घडतील. प्रवास देखील शुभ परिणाम देईल आणि यश प्राप्त होईल. आठवड्याच्या शेवटी, आपल्या प्रियजनांशी अंतर वाढू शकते किंवा आपल्याला काही प्रकारचे नुकसान सहन करावे लागेल.

कुंभ : या आठवड्यात तुमच्या क्षेत्रात प्रगती होईल आणि तुम्हाला प्रकल्प यशस्वी करण्यासाठी अनेक संधी मिळतील. तब्येतीतही बरीच सुधारणा होईल आणि तुम्हाला तंदुरुस्त वाटेल. कुटुंबात सुख-समृद्धीचे शुभ संयोग घडतील. या आठवड्यात तुम्हाला तुमच्या प्रेमसंबंधात खूप प्रयत्न करावे लागतील. या आठवड्यात आर्थिक खर्च जास्त राहील आणि अस्वस्थता वाढेल. या आठवड्यात प्रवास पुढे ढकलल्यास चांगले होईल, अन्यथा त्रास वाढू शकतो.

मीन : आर्थिक संपत्ती वाढीसाठी शुभ संयोग घडतील आणि गुंतवणूक फायदेशीर ठरेल. या आठवड्यात कामाच्या ठिकाणी थोडे ठोस निर्णय घेतले तर बरे होईल. या आठवड्यात प्रवासातूनही शुभ परिणाम मिळतील आणि प्रवासात आनंददायी वेळ जाईल. आठवड्याच्या शेवटी तुम्ही तुमच्या जीवनात निष्काळजी असाल, तर तुम्ही अडचणीत असाल.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.