Breaking News

काल दिवाळीच्या रात्री हे 4 प्राणी दिसले तर समजा घरात माता लक्ष्मी चे आगमन झाले आहे जाणून घ्या कोणते आहेत ते प्राणी

दिवाळीसाठी लोकांनी घरांची साफसफाई केली आहे. दिवाळीत आपल्या घराचा प्रत्येक कोपरा स्वच्छ दिसावा, हाच प्रत्येकाचा उद्देश असतो. कदाचित तुमच्या मनात हा प्रश्नही निर्माण होत असेल की लोक असे का करतात? हिंदू मान्यतेनुसार, देवी लक्ष्मी फक्त त्या घरांमध्ये जाते ज्यांच्या घराचा प्रत्येक कोपरा स्वच्छ असतो. याशिवाय दिवाळीच्या रात्री जे घर उजळून निघते, त्याच घरात माता लक्ष्मीचे आगमनही होते, असेही मानले जाते.

पण तुमच्या घरात माता लक्ष्मीचे आगमन झाले आहे की नाही, याचेही संकेत ज्योतिषशास्त्रात दिलेले आहेत. ज्योतिष शास्त्रात अशी 4 चिन्हे सांगितली आहेत, ज्यावरून कळते की घरात लक्ष्मीचे आगमन झाले आहे की नाही. ही चिन्हे जाणून घेण्यासाठी तुम्हालाही उत्सुकता असेल. चला तर मग जाणून घेऊया दिवाळीच्या रात्री अशी कोणती 4 चिन्हे आहेत, ज्यांच्या दर्शनाने माता लक्ष्मीचे आगमन असल्याचे सांगितले जाते.

घुबड दिसणे : दिवाळीच्या रात्री घुबड दिसणे खूप शुभ मानले जाते. दिवाळीच्या रात्री माता लक्ष्मीचे वाहन घुबड कुठेही दिसले तर समजावे की माता लक्ष्मीची तुमच्यावर विशेष कृपा आहे. येत्या काही दिवसात पैशाचा पाऊस पडणार आहे हे समजू शकते. योगायोगाने घुबड दिसणे शुभ मानले जाते. जाणूनबुजून घुबड पाहणे हा संकेत देत नाही.

उंदीर दिसणे : उंदीर अनेकांच्या घरात दहशत निर्माण करत असतात. पण दिवाळीच्या रात्री घरात कुठेही उंदीर दिसला तर समजून घ्या की तो देवी लक्ष्मीच्या रूपात आला आहे. उंदीर दिसणे म्हणजे वर्षभर तुमच्या घरात सुख, शांती आणि समृद्धी राहील. आगामी काळात पैशाची समस्या बर्‍याच अंशी दूर होईल. हे शुभ सूचक देखील मानले जाते.

पाल दिसणे : घराच्या भिंतींवर पाल अनेकदा दिसतात. पण दिवाळीच्या रात्री पाल दिसणे हे देखील शुभ लक्षण आहे. घरामध्ये पालीचे आगमन हे देवी लक्ष्मीच्या आगमनाचे लक्षण आहे असे मानले जाते. दिवाळीच्या रात्री पाल दिसल्याने वर्षभरात येणाऱ्या समस्यांपासून सुटका होते.

चिचुंदरी : हे उंदरांसारखे दिसतात. पण आकाराने ते त्यांच्यापेक्षा मोठे आणि भितीदायक दिसतात. दिवाळीच्या रात्री चिचुंदरी दिसणे हा निव्वळ योगायोग नाही. जर या रात्री चिचुंदरी दिसली तर ते भाग्याच्या उदयाचे सूचक आहे. हे पाहून असे समजावे की तुम्ही खूप भाग्यवान आहात आणि तुमच्या पैशाशी संबंधित सर्व समस्या संपणार आहेत.

दिवाळीच्या रात्री तुम्हाला यापैकी कोणताही प्राणी दिसला तर समजून घ्या की माता लक्ष्मीची कृपा तुमच्यावर वर्षाव होणार आहे. पण हा जीव योगायोगाने दिसला तर तो शुभ मानला जातो. या जीवांकडे मुद्दाम बघून फायदा नाही.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.