Breaking News

05 नोव्हेंबर 2021: माना अथवा न माना दिवाळी पाडवा सातव्या शिखरावर घेऊन जाणार या राशी चे भाग्य

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी काही खास असणार आहे. आज तुमचा एखादा मित्र तुम्हाला असा एक फायदेशीर करार सांगू शकतो, ज्यामुळे तुम्ही तुमचे पैसे कुठेतरी गुंतवण्याचा निर्णय घ्याल. आज तुम्ही तुमच्या दिवसातील काही वेळ धर्मादाय कार्यात घालवाल. आज तुमची प्रगती पाहून तुमचा हेवा वाटेल, पण तुमच्या गोड स्वभावामुळे तुम्ही त्यांना आपले बनवू शकाल. आज तुम्ही संध्याकाळ तुमच्या मुलांशी संभाषणात घालवाल.

वृषभ : आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यासोबत बराच वेळ घालवाल. आज जर कुटुंबात काही तणाव चालू असेल तर तो संपवण्यासाठी तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील कोणाशीही सल्लामसलत करू शकता. आज तुम्हाला फटका बसू शकतो, त्यामुळे सावधगिरी बाळगावी लागेल. आज संध्याकाळी तुमच्या घरी पाहुणे येण्याची शक्यता आहे, ज्यामुळे काही जुन्या आठवणी ताज्या होतील आणि तुमचे मन प्रसन्न राहील.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगल्या संपत्तीचे संकेत देत आहे. आज तुम्हाला तुमच्या वडिलांच्या आशीर्वादाने काही मौल्यवान संपत्ती मिळू शकते, ज्याची तुम्ही खूप दिवसांपासून वाट पाहत होता. आज संध्याकाळच्या वेळी लवकर वाहने वापरताना काळजी घ्यावी लागेल. आज तुम्हाला तुमच्या सासरच्या मंडळींकडून आदर मिळत असल्याचे दिसते. आज तुम्हाला अनावश्यक खर्च टाळावा लागेल. तुम्ही असे न केल्यास, तो तुमचा पैसाही काढून घेऊ शकतो. आज तुमची एखाद्या प्रिय व्यक्तीशी भेट होईल, ज्यामुळे तुमचे मनोबल वाढेल.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी राहील. आज, जर तुमच्या कुटुंबात कोणी तुम्हाला सल्ला मागितला तर काळजीपूर्वक विचार करा, अन्यथा भविष्यात ते तुमच्यासाठी काही समस्या निर्माण करू शकते. आज तुम्हाला मोठी रक्कम मिळू शकते, ज्यामुळे तुमची संपत्ती वाढेल आणि तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सर्व सदस्यांच्या गरजा पूर्ण करू शकाल. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांच्या इच्छा पूर्ण करण्यासाठी काही पैसे खर्च कराल.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी शुभ राहील, जे सामाजिक कार्याशी संबंधित आहेत. आज त्यांना अपेक्षित यश नक्कीच मिळेल. आज पोटदुखी, डोकेदुखी इत्यादी समस्या तुम्हाला त्रास देऊ शकतात. आज रात्रीच्या वेळी तुम्ही मांगलिक समारंभात सहभागी होऊ शकता. आज तुम्ही स्पर्धेच्या क्षेत्रात पुढे जाल. तुमच्या मुलाची जबाबदारी पार पाडण्यातही तुम्ही यशस्वी व्हाल.

कन्या : आजचा दिवस तुम्हाला आनंददायी परिणाम देईल आणि आज तुम्ही कोणतेही काम करत असाल तर ते पूर्ण करा. जर तुम्ही असे केले नाही तर तुमचे ते काम लटकू शकते आणि आज जर तुम्ही कोणत्याही व्यक्तीच्या मदतीला आलात तर तुम्हाला तुमच्या कामातही लक्ष द्यावे लागेल. असे न केल्यास तुमचे कोणतेही सरकारी काम दीर्घकाळ लटकू शकते. आज तुमच्या जीवनसाथीची प्रगती पाहून तुमचे मन प्रसन्न राहील.

तूळ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगले परिणाम देईल. एक व्यवसाय करत असताना, जर कोणी दुसरा व्यवसाय चालवला असेल, तर त्यांना त्यातही नक्कीच यश मिळेल. विद्यार्थ्यांना शैक्षणिक क्षेत्रात विशेष यश मिळेल. तुम्ही तुमच्या बोलण्यातला गोडवा गमावू नका. जर तुम्ही असे केले तर तुमच्या नात्यात दुरावा निर्माण होऊ शकतो, त्यामुळे आज तुमच्याकडे लक्ष द्या, जर तुम्ही एखाद्याला काही बोलले तर अतिशय काळजीपूर्वक बोला. आज कुटुंबातील एखाद्या सदस्याकडून तुमची फसवणूक होऊ शकते, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ असाल.

वृश्चिक : आजचा दिवस नशिबाच्या दृष्टीकोनातून चांगला जाणार आहे. आज, तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत करण्यासाठी तुम्ही जे काही काम कराल त्यात तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल. आज संध्याकाळी तुमच्या जीवनसाथीसोबत काही वाद होऊ शकतात. तसे असल्यास, तुम्ही त्यांचे मन वळवण्याचा सर्वोत्तम प्रयत्न केला पाहिजे. जर तुम्हाला सासरच्या कुटुंबातील एखाद्याला उधार द्यायचे असेल तर ते काळजीपूर्वक द्या, कारण ते परत येण्याची शक्यता फारच कमी आहे.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असणार आहे. आज तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला गृहोपयोगी वस्तूंच्या खरेदीसाठी खरेदीवर घेऊन जाऊ शकता. सांसारिक सुखाच्या साधनांमध्ये वाढ होईल, परंतु आज तुम्हाला पैसे कमवण्यापूर्वी तुमच्या भावाचा आणि वडिलांचा सल्ला घ्यावा लागेल. नोकरी करणार्‍या लोकांना आज काही नवीन ऑफर मिळू शकते, ज्यामुळे ते आनंदी होतील, परंतु त्यांना सध्या त्यांच्या जुन्या नोकरीत राहावे लागेल.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला जाणार आहे. आज तुम्हाला चांगले काम करताना पाहून आनंद होईल. तुमची आर्थिक स्थिती पूर्वीपेक्षा मजबूत होईल. आज संध्याकाळी एखाद्या धार्मिक स्थळाला भेट देण्याची योजना आखू शकता. विद्यार्थ्यांना स्पर्धा परीक्षेत यश मिळेल. जर तुम्ही व्यवसायात बदलाची योजना आखत असाल तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी कठीण जाईल. आज तुमच्या पत्नीला अचानक काही शारीरिक वेदना होऊ शकतात, ज्यामध्ये तुम्हाला पळून जावे लागेल, त्यामुळे तुम्ही अस्वस्थही व्हाल. जर तुम्ही कोणतीही मालमत्ता खरेदी-विक्री करण्याचे ठरवले असेल, तर त्यातील घटनात्मक बाबी स्वतंत्रपणे तपासा, अन्यथा भविष्यात तुमची फसवणूक होऊ शकते. जर तुमचा तुमच्या भावांसोबत वाद होत असेल तर तो आज संपुष्टात येईल.

मीन : आज तुमचे वैवाहिक जीवन तुमच्यासाठी आनंददायी असेल. आज संध्याकाळी फिरताना तुम्हाला काही महत्वाची माहिती मिळू शकते. आज तुम्ही जवळच्या आणि दूरच्या प्रवासाला जाऊ शकता, ज्यामुळे तुम्हाला फायदा होईल. जे लोक विदेशातून व्यवसाय करतात, त्यांना आज काही माहिती मिळू शकते. विद्यार्थ्यांचे ओझे आज हलके होईल, अशी अपेक्षा आहे, परंतु त्यांना परीक्षेच्या तयारीसाठी कठोर परिश्रम करावे लागतील, तरच ते यश मिळवू शकतील.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.