Breaking News

04 नोव्हेंबर 2021: माता लक्ष्मी या भाग्यवान राशी वर आज कृपा करणार

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी कठीण जाईल. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायासाठी कडूपणा गोड करण्याची कला आत्मसात करावी लागेल. आज लोकांना त्यांची कामे करण्यात यश मिळेल. आज तुम्हाला तुमच्या आयुष्याच्या जोडीदाराची भरभरून साथ मिळत असल्याचे दिसते. आज संध्याकाळी तुमची काही इतर रखडलेली कामे होण्याची शक्यता आहे. आज तुम्हाला तुमच्या वाढत्या खर्चावरही लगाम घालावा लागेल आणि हे लक्षात घेऊनच खर्च करावा लागेल. आज तुम्ही तुमच्या दैनंदिन गरजा पूर्ण करण्यासाठी काही शॉपिंग देखील करू शकता.

वृषभ : आज तुम्हाला समाधानी राहावे लागेल. तुमच्या जीवनसाथीची प्रगती पाहून तुम्हाला आनंद होईल. जर कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याच्या विवाहात काही अडथळे येत असतील तर आज तुम्ही एखाद्या वृद्ध व्यक्तीच्या मदतीने लग्नाच्या प्रस्तावावर शिक्कामोर्तब करू शकता. आज राजकीय क्षेत्राशी संबंधित लोकांचा पाठिंबा वाढेल, ज्याचा त्यांना नक्कीच फायदा होईल. सरकारी नोकऱ्यांशी संबंधित लोक अर्धवेळ काम करण्याचा विचार करत असतील तर त्यांना त्यासाठी वेळ मिळेल.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सावधगिरीचा असेल. आज जर तुम्ही तुमच्या मुलाच्या शिक्षणाशी संबंधित किंवा व्यवसायासाठी लहान आणि लांब पल्ल्याच्या प्रवासाला गेलात, तर तुम्हाला त्यात तुमच्या मौल्यवान वस्तूकडे लक्ष द्यावे लागेल, कारण हरवण्याची आणि चोरीला जाण्याची भीती आहे. आज प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांमध्ये एक नवीन ऊर्जा संचारेल. आज जर तुम्ही एखाद्याशी व्यवहार करत असाल तर ते अत्यंत काळजीपूर्वक करा. आज तुम्हाला मुलाच्या बाजूने काही बातम्या ऐकायला मिळू शकतात, ज्यामुळे तुम्हाला आनंद होईल.

कर्क : आज तुमची प्रतिष्ठा आणि मान वाढेल. आज विद्यार्थ्यांना यश मिळविण्यासाठी एकाग्रतेने आणि कठोर परिश्रम करावे लागतील, तरच ते यश मिळवू शकतील. आज तुम्हाला अचानक मोठी रक्कम मिळू शकते, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांच्या महत्वाकांक्षा पूर्ण करण्यात यशस्वी व्हाल. आज तुम्ही तुमच्या जोडीदाराचा काही कामासाठी सल्ला घेत असाल तर तो सल्ला तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुम्ही तुमच्या मित्रांसोबत पिकनिकला जाण्याचा प्लॅन देखील करू शकता.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण करणारा असेल. आज ऑफिसमध्ये तुम्हाला तुमच्या बोलण्यातला गोडवा ठेवावा लागेल, कारण त्यामुळे आज तुमचा सन्मान होईल. आज कामाच्या ठिकाणी, तुमच्या कोणत्याही कामात अडकल्यामुळे तुम्हाला अचानक धावपळ करावी लागू शकते. विद्यार्थ्यांना कोणत्याही स्पर्धेसाठी अर्ज करायचा असेल तर ते करू शकतात. दैनंदिन व्यापाऱ्यांना आज सामना करावा लागू शकतो.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी यशस्वी राहील. आज तुम्हाला मुलांकडून काही आनंददायी बातम्या ऐकायला मिळतील. आज तुम्ही एखाद्याला तुमच्या व्यवसायात भागीदार बनवत असाल तर दुपारनंतर करा, तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुम्ही संध्याकाळी काही धार्मिक कार्यक्रमात व्यस्त असाल. तुमचा तुमच्या भावांसोबत काही वाद होत असेल तर तोही आज संपेल. विद्यार्थ्यांसाठी उच्च शिक्षणाचा मार्ग मोकळा होईल.

तूळ : आज तुमच्या सभोवतालचे वातावरण प्रसन्न राहील. राजकीय क्षेत्राशी निगडित लोकांचा आज मान-सन्मान वाढू शकतो. आज तुम्ही तुमचे जुने कर्ज फेडण्यास सक्षम व्हाल, ज्यामुळे तुम्ही सुटकेचा नि:श्वास टाकाल. आज तुमच्या वडिलांना डोळ्याशी संबंधित काही समस्या असू शकतात. तसे असल्यास, आपण वैद्यकीय सल्ला घेणे आवश्यक आहे. आज तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांच्या आनंदातही वाढ होईल. कुटुंबातील एखादा सदस्य आज तुम्हाला विनंती करू शकतो.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी आनंदाचा जाईल. आज जर तुम्ही एखाद्या व्यक्तीच्या वेषात तुमचे पैसे शेअर मार्केटमध्ये गुंतवले तर तो बुडू शकतो. आज संध्याकाळी तुमचे कुटुंबीय तुमच्यासाठी सरप्राईज पार्टी देऊ शकतात. आज तुम्ही कोणताही नवीन व्यवसाय करत असाल तर त्यात तुम्हाला नशिबाची साथ लाभेल, परंतु आज तुम्हाला संपत्तीशी संबंधित कोणत्याही वादात पडणे टाळावे लागेल.

धनु : आज काही विरोधक तुमच्या कामात अडथळा आणण्याचा प्रयत्न करू शकतात. आज तुम्ही मनाने कोणताही नवीन शोध लावलात तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज जर तुम्ही पैसे उधार देण्याचा विचार करत असाल तर आज तुम्हाला ते टाळावे लागेल. आज सासरच्या मंडळींकडून भरीव रक्कम मिळू शकते. आज तुम्ही तुमच्या मित्रांसोबत सांस्कृतिक कार्यक्रमातही सहभागी होऊ शकता.

मकर : आजचा दिवस तुमच्या कौटुंबिक आणि आर्थिक बाबतीत यश मिळवून देणारा असेल. आज तुम्ही तुमच्या कोणत्याही मित्रांकडून मदत मागितल्यास तुमची निराशा होईल. उपजीविका शिक्षणाच्या क्षेत्रात जे प्रयत्न करत आहेत, त्यांना आज नक्कीच यश मिळेल. आज संध्याकाळी तुमच्या घरी पाहुणे येण्याची शक्यता आहे. आज तुम्हाला तुमच्या आई-वडिलांच्या आरोग्याची काळजी घ्यावी लागेल.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी राहील. आज तुम्हाला तुमच्या प्रिय व्यक्तींकडून त्रास होईल, ज्यामुळे तुम्ही भविष्याबद्दल चिंतित असाल. आज तुम्हाला काही प्रतिकूल बातम्या ऐकून अचानक प्रवासाला जावे लागेल. आज, व्यवसायाच्या व्यस्ततेमुळे, तुम्ही तुमच्या प्रेम जीवनासाठी वेळ काढू शकाल, ज्यामुळे तुमचा जोडीदार तुमच्यावर नाराज होऊ शकतो. घरगुती वाद असेल तर वाचायचे टाळावे लागेल.

मीन : आज तुमचा दिवस तुमच्या मुलांच्या कामाच्या चिंतेत जाईल, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ व्हाल आणि तुम्हाला जास्त धावपळ करावी लागेल. आज तुमच्या मित्रांची संख्या वाढेल. आज जर तुम्ही तुमच्या सासरच्या व्यक्तीकडून पैसे उधार देण्याचा विचार करत असाल तर तुमच्या नात्यात दुरावा येऊ शकतो. अनेक दिवसांपासून वैवाहिक जीवनात काही अडथळे येत होते, तर तेही आज आईच्या मदतीने दूर होताना दिसत आहे. आज तुम्ही तुमच्या जोडीदारासोबत भविष्यातील काही योजना बनवू शकता.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.