Breaking News

02 नोव्हेंबर 2021: धनत्रयोदशीला या पाच राशींना फायदा होईल, जाणून घ्या कसा राहील दिवस

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी राहील. आज तुम्हाला तुमच्या मुलाच्या शिक्षणाशी संबंधित काही समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. आज तुमची इच्छा नसली तरी तुम्हाला असे काही काम करावे लागेल, जे इतरांसाठी सोयीचे असेल. अशा परिस्थितीत, आपण शहाणपणाने वागणे चांगले आहे. आज संध्याकाळी तुमच्या मनावरील ओझे हलके करण्यासाठी तुम्ही तुमच्या वडिलांशी काही गोष्टींवर चर्चा करू शकता.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी समृद्ध असेल. नोकरी करणाऱ्या लोकांचे आज त्यांच्या कार्यक्षेत्रात स्वागत होईल, त्यामुळे त्यांच्या मनात आनंद राहील. आज विवाहित लोकांसाठी चांगली संधी येऊ शकते, ज्यामुळे कुटुंबातील सदस्य देखील आनंदी राहतील. आज तुम्हाला कोणत्याही रिअल इस्टेटमध्ये गुंतवणूक करायची असेल तर त्यासाठी काही माहितीचा सल्ला जरूर घ्या. आज नोकरी करणाऱ्या लोकांना त्यांच्या कार्यालयात कोणत्याही विषयावर वादात पडण्याची गरज नाही. जर तुम्ही असे केले तर तो तुमच्यासाठी काही समस्या निर्माण करू शकतो.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी इतर कोणत्याही दिवसापेक्षा चांगला असणार आहे. कामाच्या ठिकाणीही तुम्हाला तुमच्या मनाप्रमाणे लाभ मिळू शकतात, त्यामुळे तुमचे मन फुगणार नाही. विद्यार्थ्यांनी नेहमी शिक्षणात पुढे जाण्याचा प्रयत्न केला पाहिजे, तरच तुम्ही काहीतरी साध्य करू शकाल. आज जर तुमचे भावासोबत भांडण होत असेल तर तेही सोडवले जाऊ शकते.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी प्रतिकूल असेल, परंतु आज तुम्हाला आरोग्याशी संबंधित काही समस्या असू शकतात, त्यामुळे तुम्हाला काही समस्या असल्यास, त्यामध्ये निष्काळजीपणाने वागू नका, डॉक्टरांचा सल्ला घ्यावा, अन्यथा भविष्यात असे होईल. तो भयंकर रोगाचे रूप घेऊ शकतो. आज तुम्ही तुमच्या कार्यक्षेत्रात काही बदल करण्याचा विचार कराल, ज्यामुळे तुमच्या सहकारी कर्मचाऱ्यांचा मूड खराब होऊ शकतो.

सिंह : आजचा दिवस तुमच्यासाठी नक्कीच फलदायी असेल. सरकारी नोकऱ्यांशी संबंधित लोकांनी त्यांच्या अधिकार्‍यांशी वाद घालू नये, अन्यथा ते त्यांच्या पदोन्नतीत अडथळा आणू शकतात. आज तुमच्या पत्नीला अचानक डोकेदुखी, अंगदुखी इत्यादी समस्या उद्भवू शकतात. आज तुम्हाला मुलांच्या बाजूने हर्षवर्धनच्या काही बातम्या ऐकायला मिळतील. आज तुम्हाला तुमच्या सासरच्या मंडळींकडूनही आदर मिळत असल्याचे दिसते.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खर्चिक असेल. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायात जितका नफा अपेक्षित होता तितका नसेल, पण तो थोडा कमी होईल आणि खर्च जास्त होईल, त्यामुळे तुम्ही थोडे चिंतेत असाल, परंतु तुम्हाला तुमच्या वाढत्या खर्चावर नियंत्रण ठेवावे लागेल. मग तुम्ही तुमच्या भविष्यासाठी काहीतरी वाचवू शकता. सापडेल आज संध्याकाळी तुम्ही तुमच्या मित्रांसोबत सामाजिक कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकता.

तूळ : आजचा दिवस तुमच्या व्यवसायासाठी चांगले परिणाम देईल. तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याच्या मदतीने करार निश्चित केलात तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुमचा आईशी वाद होऊ शकतो. कुटुंबात बराच काळ पसरलेला कलह असेल तर तो आज संपुष्टात येईल. विद्यार्थ्यांना त्यांच्या परीक्षेत कठोर परिश्रम करावे लागतील, तरच ते यश मिळवू शकतील.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी कठीण जाईल. आज तुम्हाला तुमचे कोणतेही काम नशिबावर सोडायचे नाही आणि आज तुम्हाला तुमच्या टीकाकारांच्या टीकेकडे लक्ष देण्याची गरज नाही. जर तुम्ही हे केले तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरू शकते. कौटुंबिक व्यवसायात तुम्हाला तुमच्या पत्नीच्या सहकार्याची आवश्यकता असेल. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबीयांसह काही शुभ समारंभात सहभागी होऊ शकता.

धनु : या दिवशी तुमच्या मनात अस्वस्थता राहील, ज्यामुळे तुमचे काही काम बिघडू शकते, परंतु तुम्हाला हे करण्याची गरज नाही. जर तुम्ही असे केले तर ते तुमच्यासाठी समस्या देखील निर्माण करू शकते. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायातील नफ्याचे अधिकारी ओळखावे लागतील आणि त्यांचे पालन करावे लागेल. तुम्ही असे न केल्यास ते तुमच्या हातातून निसटू शकतात. आज तुम्ही संध्याकाळ तुमच्या मित्रांसोबत संभाषणात घालवाल, ज्यामुळे तुम्हाला मनःशांती मिळेल.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. नोकरीच्या दिशेने काम करणाऱ्यांना आज चांगल्या संधी मिळू शकतात. आज संध्याकाळी तुमच्या घरी एक पाहुणा येईल, ज्यावर तुम्हाला इच्छा नसतानाही खर्च करावा लागू शकतो. आज तुमच्या मुलाची प्रगती पाहून तुमच्या मनात आनंद राहील.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी आनंदाने भरलेला असेल. आज तुम्हाला एकामागून एक शुभ माहिती मिळत राहतील, ज्यामुळे तुमचा मंगळ मंगळ असेल, परंतु आज तुम्हाला तुमच्या घराचा कोणताही निर्णय घाईत घेण्याची गरज नाही. आज जे काही काम तुम्ही तुमच्या वडिलांचा सल्ला घेऊन कराल ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुम्हाला तुमच्या मुलाच्या लग्नाची चिंता आहे.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सकारात्मक परिणाम देईल. आज तुम्ही चुकूनही कोणाचे वाईट विचार करू नका याकडे लक्ष द्यावे आणि तुमच्या मनात सकारात्मक विचार येऊ द्या. दुपारनंतर, तुमच्या व्यवसायाचा एखादा करार निश्चित होईल, जो बर्याच काळापासून प्रलंबित होता, ज्यामुळे तुम्ही नाराज होता, परंतु संध्याकाळी ते तुम्हाला आनंद देईल. आज तुम्ही तुमच्या काही व्यावसायिक कामांसाठी लांबच्या प्रवासावर जाण्याचा विचार करू शकता.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.