Breaking News

01 ते 07 नोव्हेंबर: या आठवड्यात दिवाळीत माता लक्ष्मीची कोणावर कृपा होईल, कोणाला लाभेल भाग्य, जाणून घ्या 12 राशीचे राशिभविष्य

मेष : नोव्हेंबर महिन्याच्या पहिल्या आठवड्यात एक आनंदाची स्थिती होणार आहे. सप्ताहाच्या सुरुवातीला प्रियजनांच्या भेटीने मन प्रसन्न राहील. सुख-सुविधांशी संबंधित गोष्टींवर पैसा खर्च होईल. वाहन सुख मिळेल. कुटुंबासोबत आनंदाने वेळ घालवण्याची संधी मिळेल. कामाच्या ठिकाणी आधीच सुरू असलेल्या समस्या कमी होतील. मित्रांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. व्यवसायात अपेक्षेप्रमाणे फायदा होईल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात भावनेच्या आहारी जाऊन कोणताही निर्णय घेणे टाळा आणि आरोग्याची काळजी घ्या. हंगामी आजारांपासून सावध राहा. वैयक्तिक महत्त्वाकांक्षा बाळगू नका, अन्यथा प्रेमसंबंधात अडचणींना सामोरे जावे लागू शकते. जोडीदाराशी सुसंवाद वाढेल.

वृषभ : या आठवडय़ात वृषभ राशीच्या लोकांना आरोग्य आणि पैसा या दोन्हीची खूप काळजी घ्यावी लागेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला अनावश्यक गोष्टींवर खिशातून जास्त खर्च केल्याने आर्थिक चिंता होऊ शकते. छोट्या-छोट्या कामातही तुम्हाला अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. तथापि, आपण ते आपल्या स्वत: च्या विवेकबुद्धीनुसार सोडविण्यास सक्षम असाल. एकंदरीत, या आठवड्यात आनंद तुमच्यासाठी हप्त्यात येईल. सप्ताहाच्या मध्यात सणाचा थकवा कायम राहू शकतो. या दरम्यान खाण्यापिण्याकडे विशेष लक्ष द्या. काळजीपूर्वक वाहन चालवा. काही अडथळे असूनही व्यवसाय आपल्या गतीने सुरू राहील. प्रेम संबंधांमध्ये सकारात्मक वळण येईल आणि तुम्ही तुमच्या प्रेम जोडीदारासोबत चांगला वेळ घालवाल. तुमच्या जोडीदारासोबत सौहार्द आणि प्रेम वाढेल.

मिथुन : नोव्हेंबरच्या पहिल्या आठवड्यात मिथुन राशीचे लोक त्यांच्या कामात खूप व्यस्त राहतील. असे असूनही, इच्छित कार्य पूर्ण न झाल्यास, आपण अधिक चांगले करू शकलो असतो याबद्दल मनात काहीसा असंतोष राहील. या आठवड्यात आपले मन सर्वांसमोर सांगणे टाळा, अन्यथा कोणीतरी त्याचा गैरफायदा घेऊ शकते. आर्थिक गरजा पूर्ण करण्यासाठी उत्पन्नाचे अतिरिक्त स्रोत शोधावे लागतील. व्यवसायात कोणतीही जोखीम घेणे टाळा. आरोग्याच्या समस्यांकडे दुर्लक्ष करू नका. पोट आणि हाडांशी संबंधित जुनाट आजार उद्भवू शकतात. प्रेमसंबंधात बळ येईल. लव्ह पार्टनरला कठीण काळात पूर्ण साथ मिळेल. जोडीदाराशी आंबट-गोड वाद सुरू राहतील.

कर्क : राशीच्या लोकांसाठी नोव्हेंबरचा पहिला आठवडा शुभ राहणार आहे. आठवड्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास करावा लागू शकतो. आर्थिक क्षेत्रात केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. संचित संपत्ती वाढेल. नोकरी-व्यवसायात नवीन योजना आखता येईल. घरात प्रिय सदस्याच्या आगमनामुळे आनंदाचे वातावरण राहील. तरुणांना मनोरंजनाच्या भरपूर संधी मिळतील. तथापि, या काळात कोणत्याही गोष्टीची घाई किंवा उद्धटपणा तुम्हाला महागात पडू शकतो. महिलांचा बराचसा वेळ धार्मिक कार्यात जाईल. प्रेमसंबंधात तीव्रता येईल. परस्पर आनंद आणि सहकार्याची वागणूक वाढेल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

सिंह : उत्सवाच्या या सप्ताहात आरोग्याबाबत मन थोडे चिंतेत राहील. तथापि, आपणास आपल्या स्वतःच्या आरोग्याची देखील काळजी घ्यावी लागेल. मेहनत केल्यावरच यश मिळेल. या काळात लांब पल्ल्याच्या प्रवासाला जाणे टाळा. जमीन-बांधणीशी संबंधित कोणत्याही प्रकरणाबाबत संभ्रम असल्यास त्यासंबंधीचा निर्णय काही काळ पुढे ढकलणे योग्य ठरेल. आवश्यक असल्यास, प्रवासादरम्यान आपल्या आरोग्याची आणि आपल्या सामानाची काळजी घ्या. उत्पन्नाचे विविध स्रोत असतील, परंतु उत्पन्नाच्या तुलनेत खर्चाचा अतिरेक होईल. प्रेमसंबंधात लव्ह पार्टनरसोबत एखाद्या गोष्टीवरून वाद होऊ शकतो. कठीण प्रसंगी जोडीदाराची साथ मिळेल.

कन्या : नोव्हेंबरचा पहिला आठवडा तुमच्यासाठी संमिश्र जाणार आहे. एकीकडे, कठोर परिश्रम आणि वेळेवर, तुम्हाला शुभ परिणाम मिळतील, तर गुप्त शत्रू तुमच्या कमकुवतपणाचा फायदा घेण्याचा प्रयत्न करतील. या काळात भावनेच्या आहारी जाऊन कोणताही निर्णय घेऊ नका. एखाद्या प्रिय व्यक्तीला खूप काळजीपूर्वक वचन द्या, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. सामाजिक कार्यात रुची वाढेल. जुनाट आजार उद्भवल्यास मन चिंताग्रस्त होऊ शकते. सुख-सुविधांवर पैसा खर्च होईल. व्यवसायात अपेक्षेप्रमाणे नफा मिळेल, मात्र व्यवसायात कोणतीही जोखीम घेणे टाळा. प्रेम प्रकरणांमध्ये सावधगिरी बाळगा, अन्यथा अडचणीत येऊ शकता. पती-पत्नीमध्ये प्रेम आणि सौहार्द राहील.

तूळ : हा आठवडा खूप आनंद आणि उत्साहाने भरलेला असेल. उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. प्रिय व्यक्तीकडून मोठी भेट मिळू शकते. नोकरीत मान-सन्मान वाढेल. वरिष्ठ आणि कनिष्ठांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. सामाजिक कार्यात सक्रिय सहभाग घ्याल. पद-प्रतिष्ठा वाढेल. विरोधक तुमचे नुकसान करण्याचा प्रयत्न करतील परंतु तुम्ही त्यांच्या बौद्धिक सामर्थ्याने त्यांचे कट उधळून लावाल. आरोग्य सामान्य राहील. आठवड्याच्या मध्यात सणाचा थकवा येऊ शकतो. आठवड्याच्या उत्तरार्धात जमीन-इमारतीशी संबंधित कोणतीही मोठी समस्या सुटल्यास तुम्हाला आराम वाटेल. प्रेमसंबंधात निर्माण झालेले गैरसमज दूर होतील. एकमेकांवरील विश्वास वाढेल आणि भावनिक जोड वाढेल. वैवाहिक जीवन आनंदी राहील.

वृश्चिक : या आठवड्यात तुम्ही उत्तेजित होऊन संवेदना गमावणे टाळावे. करिअर असो की व्यवसाय, कोणताही निर्णय भावनेने किंवा रागाच्या भरात घेऊ नका. या आठवड्यात तुम्हाला व्यवसायात बरेच चढ-उतार दिसतील. त्याचा त्रास न होता व्यवसायाचा एक भाग समजून व्यवसायात जोखीम घेणे टाळा. आठवड्याच्या उत्तरार्धात तुमची कृती योजना गुप्त ठेवा. आणि आरोग्याची विशेष काळजी घ्या. या काळात जास्त धावपळ आणि तणावपूर्ण परिस्थितीमुळे शारीरिक आणि मानसिक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. नोकरदार महिला अधिक व्यस्त राहतील. प्रेमसंबंधांमध्ये अपेक्षित यश मिळेल. कठीण काळात जोडीदाराची पूर्ण साथ मिळेल. कुटुंबातील सदस्यांशी सुसंवाद राहील.

धनु : आठवडा खूप व्यस्त जाणार आहे. कामाच्या ठिकाणी काम आणि लक्ष्य पूर्ण करण्याबाबत चिंता राहील. शांत चित्ताने आणि संयमाने तुमच्या सर्व अडचणी सुकर होतील. अडचणीच्या वेळी तुमचे मित्र खूप मदत करतील. बदलत्या ऋतूत कोणत्याही प्रकारची निष्काळजीपणा टाळा, अन्यथा सणाच्या वेळी रंग खराब होऊ शकतो. खाण्यापिण्याची विशेष काळजी घ्या आणि तुमची दिनचर्या योग्य ठेवा. वाहन अतिशय काळजीपूर्वक चालवा. दुखापत होण्याची शक्यता आहे. आठवड्याच्या उत्तरार्धात पैशाच्या व्यवहारात सावधगिरी बाळगा आणि शहाणपणाने पैसे खर्च करा. अन्यथा, भविष्यात तुम्हाला आर्थिक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. कठीण प्रसंगी प्रेमाचा जोडीदार सावलीसारखा सोबत असतो. प्रेमसंबंधात परस्पर विश्वास वाढेल. जोडीदार आणि कुटुंबासोबत चांगला वेळ घालवण्याची संधी मिळेल.

मकर : राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा चढ- उतारांचा असू शकतो. सप्ताहाच्या सुरुवातीला इच्छित काम वेळेवर पूर्ण न झाल्यास थोडासा मानसिक तणाव राहील. या दरम्यान घरात आणि बाहेर कोणाशीही वाद घालणे टाळा. कामाच्या ठिकाणी कामाचा ताण वाढू शकतो. त्याच वेळी, चांगल्या मित्रांकडून सहकार्य मिळण्याची शक्यता देखील कमी असेल. आपले वर्तन सकारात्मक करण्याचा प्रयत्न करा. अधिकाऱ्यांशी चांगले संबंध ठेवा. प्रेमप्रकरणांच्या बाबतीत हा आठवडा तुमच्यासाठी अनुकूल आहे. प्रेम जोडीदाराशी असलेले गैरसमज दूर होतील आणि प्रेमसंबंध अधिक घट्ट होतील. प्रेमप्रकरणाचे रुपांतर लग्नातही होऊ शकते. वैवाहिक जीवनात परस्पर प्रेम आणि सौहार्द वाढेल. जोडीदाराच्या तब्येतीबाबत मात्र मन चिंतेत राहील.

कुंभ : राशीच्या लोकांनी नोव्हेंबरच्या पहिल्या आठवड्यात आरोग्य आणि नातेसंबंधांवर विशेष लक्ष देणे आवश्यक आहे. बदलत्या ऋतूमध्ये कोणत्याही प्रकारची निष्काळजीपणा तुमच्यासाठी सापळा ठरू शकतो. आरोग्याशी संबंधित समस्यांकडे दुर्लक्ष केल्यास जुनाट आजार उद्भवू शकतात. त्याचबरोबर नात्यातील आंबट-गोडपणा वादाऐवजी संवादातून सोडवण्याचा प्रयत्न करा. खरंच या आठवड्यात चिंता करणे सोडून विचार करण्याची गरज आहे. तुमची कार्यशैली अधिक आकर्षक बनवण्याचा प्रयत्न करा. स्वतःवर विश्वास ठेवा आणि समस्या वाढू देऊ नका. आठवड्याच्या उत्तरार्धात काम-खर्चाच्या संदर्भात नवीन योजना बनवता येईल. प्रेमसंबंधांमध्ये प्रिय जोडीदाराच्या भावनांकडे दुर्लक्ष करू नका. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

मीन : राशीच्या लोकांना या आठवड्यात मनाने आणि बुद्धीने निर्णय घ्यावे लागतील. सप्ताहाच्या सुरुवातीला आरोग्य आणि आनंद मध्यम पातळीवर राहील. अशा परिस्थितीत तुम्ही कामाच्या बाबतीत काही मानसिक दबावाखाली येऊ शकता. कामाच्या अतिरेकामुळे थकव्याची स्थिती राहील. जमीन-बांधणीशी संबंधित प्रकरणांमध्ये, एक पाऊल मागे आणि दोन पावले पुढे जाण्याची शक्यता असल्यास, तसे करण्यास अजिबात संकोच करू नका. व्यवसायात मोठी गुंतवणूक करण्यापूर्वी हितचिंतकांचा सल्ला अवश्य घ्या. महिलांचा बराचसा वेळ धार्मिक कार्यात जाईल. प्रेमप्रकरणात तिसऱ्या व्यक्तीच्या हस्तक्षेपामुळे काही समस्या उद्भवू शकतात. अशा वेळी संवादातून समस्या सोडवण्याचा प्रयत्न करा आणि एकमेकांवर विश्वास ठेवा. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.