Breaking News

30 ऑक्टोबर 2021: या राशीं चे नशिब सूर्या सारखे चमकणार, वाचा 12 राशी चे राशिभविष्य

मेष : मनात आशा-निराशेच्या भावना निर्माण होतील. नोकरीत अधिकाऱ्यांशी विनाकारण वाद टाळा. कामाच्या ठिकाणी बदल होत आहेत. स्वभावात चिडचिडेपणा राहील. भाऊ-बहिणीच्या सहकार्याने व्यवसायात वाढ होऊ शकते. लाभाच्या संधी मिळतील. तुम्हाला तुमच्या आईकडून पैसे मिळतील अशी अपेक्षा आहे.

वृषभ : नोकरीत बदल होण्याची शक्यता आहे. उच्च पद मिळू शकेल. कार्यक्षेत्र वाढेल. पण तुम्ही दुसऱ्या ठिकाणी जाऊ शकता. तुम्हाला कोणत्याही स्पर्धात्मक परीक्षा आणि मुलाखतीत यश मिळेल. सत्ताधारी प्रशासनाकडून मदत केली जाईल. उत्पन्न वाढेल.

मिथुन : मन प्रसन्न राहील. नोकरीत उत्पन्न वाढेल. पैशाची स्थिती सुधारेल. पण खर्चाचा अतिरेकही होईल. जोडीदाराशी वैचारिक मतभेद होऊ शकतात. संभाषणात संयम ठेवा. आईची साथ मिळेल. भावांच्या सहकार्याने व्यवसायात लाभाच्या संधी मिळतील.

कर्क : मनःशांती राहील. तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. कुटुंबात सुख-शांती राहील. व्यवसायात प्रगती होईल. कोणत्याही वडिलोपार्जित संपत्तीतून पैसे मिळू शकतात. मित्रांच्या मदतीने नोकरीच्या संधी मिळू शकतात. उत्पन्न वाढेल. तुम्हाला धार्मिक प्रवासाला जावे लागू शकते.

सिंह : मन अस्वस्थ होईल. नोकरीत बदल होऊ शकतो. कुटुंबापासून दूर राहावे लागू शकते. मित्रांचे सहकार्य मिळेल. स्वावलंबी व्हा. राग आणि उत्कटतेचा अतिरेक टाळा. जोडीदाराला आरोग्याच्या समस्या असू शकतात. वैद्यकीय खर्च वाढू शकतो. रागाची तीव्रता कमी होईल.

कन्या : मनःशांती राहील, पण तरीही आत्मसंयम ठेवा. संभाषणात संतुलित रहा. नोकरीत बदल होण्याची शक्यता आहे. संयम वाढेल. आईकडून पैसे मिळण्याची शक्यता आहे. कौटुंबिक जीवन आनंदी राहील. आईच्या तब्येतीची काही चिंता राहील.

तूळ : धीर धरा. मनःशांतीसाठी प्रयत्न करा. कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल. मित्रांचे सहकार्यही मिळेल. वैवाहिक सुखात वाढ होईल. मुलांच्या आनंदात वाढ अपेक्षित आहे. वडिलांचे सहकार्य मिळेल. चांगल्या स्थितीत असणे. शैक्षणिक कामात व्यत्यय येऊ शकतो.

वृश्चिक : मनात निराशा आणि असंतोष राहील. व्यवसायाच्या विस्तारात बंधू-भगिनींचे सहकार्य मिळेल. नफा वाढेल. मनावर नकारात्मक विचारांचा प्रभाव पडू शकतो. जोडीदाराला आरोग्याच्या समस्या असू शकतात. राहण्याची परिस्थिती दयनीय असू शकते. कामाच्या ठिकाणी अडचणी येऊ शकतात.

धनु : मन चंचल राहील. संयमाचा अभाव राहील. वाहनाच्या देखभालीवर खर्च वाढू शकतो. वडिलांचे सहकार्य मिळेल. आशा आणि निराशेच्या संमिश्र भावना मनात राहतील. राग आणि उत्कटतेचा अतिरेक टाळा. कुटुंबापासून दूर जाण्याची शक्यता आहे. प्रदीर्घ प्रलंबित कामे पूर्ण होतील. तुम्हाला चांगली बातमी मिळेल.

मकर : तुम्ही आत्मविश्वासाने परिपूर्ण असाल. वास्तूचा आनंद वाढू शकतो. वडिलांकडून पैसे मिळण्याची शक्यता आहे. कुटुंबात सुख-शांती राहील. भावनांवर नियंत्रण ठेवा. धार्मिक स्थळाच्या यात्रेला जाऊ शकता. एखाद्या जुन्या मित्राची भेट होऊ शकते.

कुंभ : कुटुंबात धार्मिक आणि मागणीचे काम होऊ शकते. इमारतीच्या देखभाल आणि सजावटीवर खर्च वाढेल. आरोग्याची काळजी घ्या. मनःशांती लाभेल. कुटुंबात धार्मिक कार्ये होतील. भेटवस्तू म्हणून कपडे मिळू शकतात. कामाच्या ठिकाणी जास्त मेहनत होईल.

मीन : मनात आशा आणि निराशेच्या भावना निर्माण होतील. शैक्षणिक कार्यात यश मिळेल. कुटुंबाचे सहकार्य मिळेल. उत्पन्न वाढेल. नोकरीत अधिकाऱ्यांचे सहकार्य मिळेल. प्रगतीचे मार्ग मोकळे होतील. कार्यक्षेत्रात बदल होऊ शकतो. खर्च वाढतील. लाभाच्या नवीन संधी उपलब्ध होतील.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.