Breaking News

Horoscope November 2021: नोव्हेंबर मध्ये तीन ग्रहांचे राशी परिवर्तन, चार राशीचा होणार भाग्योदय

राशीभविष्य नोव्हेंबर 2021: ज्योतिषशास्त्रात सर्व 9 ग्रहांच्या हालचालींचा प्रत्येक व्यक्तीवर विशेष प्रभाव पडतो. एखाद्या विशिष्ट ग्रहाच्या हालचालीमुळे काही व्यक्तींवर त्याचा चांगला तर काहींवर वाईट प्रभाव पडतो. प्रत्येक ग्रह एका विशिष्ट अंतराने एका राशीतून दुसऱ्या राशीत बदलतो.

अशा प्रकारे दर महिन्याला काही ग्रह राशी बदलतात. याशिवाय ग्रह मार्गीपासून प्रतिगामी आणि प्रतिगामीतून मार्गीकडे जातात. नोव्हेंबर महिन्यात तीन प्रमुख ग्रह आपली राशी बदलतील.

02 नोव्हेंबर रोजी बुध ग्रह तुळ राशीत आपली राशी बदलेल. यानंतर १६ नोव्हेंबरला सूर्याचे राशी परिवर्तन वृश्चिक राशीत होईल. सूर्यदेव सध्या आपल्या नीच राशीत तूळ राशीत आहे. 20 नोव्हेंबर रोजी गुरु ग्रह कुंभ राशीत प्रवेश करेल.

नोव्हेंबर महिन्यात तीन प्रमुख ग्रहांच्या बदलामुळे काही राशीच्या लोकांना खूप शुभ परिणाम पाहण्यास मिळतील. चला जाणून घेऊ कोणत्या राशीवर सर्वाधिक परिणाम होणार आहे.

मेष : नोव्हेंबर महिन्यात मेष राशीच्या लोकांना अनेक प्रकारचे सुख मिळू शकते. सुरुवातीच्या काळात बुध ग्रहाचा तूळ राशीत प्रवेश मेष राशीच्या लोकांना खूप संधी देईल. नोकरीत तुम्हाला अपेक्षित पगार मिळणे अपेक्षित आहे. व्यवसायातही चांगला नफा मिळण्याची शक्यता आहे. याशिवाय मेष राशीच्या लोकांसाठी सूर्य आणि गुरूचे राशी परिवर्तनही शुभ राहील.

मिथुन : मिथुन राशीच्या लोकांसाठी काही काळापासून सुरू असलेला त्रास आता हळूहळू कमी होताना दिसत आहे. करिअरमध्ये यश मिळेल. गुरू कुंभ राशीत प्रवेश करत असताना शिक्षण आणि नोकरीत चांगली प्रगती होण्याची चिन्हे आहेत.

कन्या : सूर्याचे भ्रमण कन्या राशीसाठी खूप फायदेशीर ठरेल. व्यवसायात नवे विक्रम प्रस्थापित होतील. नवीन व्यवसायाचा पाया रचण्यात तुम्ही यशस्वी व्हाल. याशिवाय सर्व ग्रहांमध्ये सर्वात शुभ फल देणारा ग्रह मानला जाणारा गुरु ग्रह देखील कन्या राशीच्या लोकांवर शुभ प्रभाव टाकेल.

मकर : मकर राशीच्या लोकांना नोव्हेंबर महिन्यात खूप फायदा होईल. नोकरी करणाऱ्यांसाठी हा महिना वरदानापेक्षा कमी नाही. त्याचबरोबर समाजात तुमचा आदर वाढेल आणि काहीतरी नवीन करण्याचा उत्साह तुमच्या मनावर अधिराज्य गाजवेल ज्यामध्ये तुम्हाला 100% यश ​​मिळेल.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.