Breaking News

26 ऑक्टोबर 2021 : कुबेर देवता या 3 राशी वर झाले कृपाळू, प्रगती चा वेग दुप्पट होणार

मेष : आज तुमच्या राशीच्या लोकांना अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो. तुमच्या चुकीच्या निर्णयांमुळे बदनामी होऊ शकते. कोणतेही काम विचार न करता करू नका. नकारात्मक विचारामुळे तुम्ही चुकीचा निर्णय घेऊ शकता. सूर्याची उपासना केल्यास नकारात्मक परिणाम टाळण्यासाठी फायदे मिळतील. पैशाच्या बाबतीत वेळ सामान्य राहील.

वृषभ : तुमच्या राशीच्या मार्केटिंग क्षेत्राशी संबंधित लोकांना यश मिळेल. इतर काय म्हणतील यावर जास्त विश्वास ठेवल्याने तुमचे नुकसान होऊ शकते. वरिष्ठांशी वाद घालणे टाळा. पैशाच्या बाबतीत वेळ काही विशेष नाही. आपण यावेळी पैसे वाचवू शकणार नाही.

मिथुन : तुमचा वेळ आज अनुकूल नाही. कोणतेही नवीन काम आजपासून सुरू करणे टाळा, मग तुम्हाला नफा होईल. कोणताही मोठा निर्णय घेण्यासाठी वेळ योग्य नाही. कामात व्यत्यय येऊ शकतो. तुम्ही खोटी विधाने करणे टाळले पाहिजे. आर्थिक बाबतीत कमाई चांगली राहील, परंतु अचानक खर्च केल्याने तुमचा त्रास वाढू शकतो.

कर्क : कर्क राशीच्या लोकांवर कामाबाबत विशेष दबाव राहील. वेळेवर काम पूर्ण न केल्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ होऊ शकता. आज तुम्हाला एखादा व्यावसायिक करार करावा लागेल. नवीन करारांवर स्वाक्षरी करण्याची ही योग्य वेळ नाही. कोणताही निर्णय घेऊ नका. पैशाशी संबंधित बाबींमध्ये वेळ सामान्य आहे. कौटुंबिक गरजा पूर्ण करण्यासाठी पैसा खर्च होईल आणि नशीबही साथ देईल.

सिंह : आज तुम्ही काही कारणामुळे थकले असाल. जास्त काम केल्याने दबाव वाढू शकतो. आज तुम्हाला आरोग्याशी संबंधित गोष्टींमध्ये धाव घ्यावी लागेल. बजेट बनवा आणि पैसे खर्च करा. अचानक मोठी रक्कम खर्च होण्याची शक्यता आहे. अनावश्यक खर्चापासून दूर राहा.

कन्या : आज तुम्हाला ऑफिसशी संबंधित प्रकरणे सोडवावी लागतील. वाटाघाटीद्वारे कोणतेही प्रकरण सोडविण्याचा प्रयत्न कराल आणि यश मिळेल. लोक तुमच्या बोलण्याने प्रभावित होतील आणि तुमच्या मतांना पाठिंबा मिळेल. धीर धरा आणि योग्य वेळ येण्याची वाट पहा. पैसा असेल आणि तुमची प्रशंसा होईल.

तुला : आज तुमचा दिवस तितकासा अनुकूल नाही. तुम्हाला तुमच्या कोणत्याही कामात यश मिळणार नाही. लोक आश्वासने देऊन काम करण्याकडे पाठ फिरवू शकतात. अशा लोकांपासून सावध रहा. भूसंपादनाच्या चर्चेला पुढे जाण्याची वेळ योग्य नाही. नुकसान होण्याची शक्यता आहे. कमाईसाठी वेळ चांगला आहे. सरकारी स्त्रोतांमधून उत्पन्न मिळेल. चाचणीमध्ये यश मिळेल.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला आहे. कार्यक्षेत्रात विशेष योगदानासाठी सन्मान मिळू शकतो. भाग्य साथ देईल आणि रखडलेली कामे पूर्ण होतील. अवघड कामे यशस्वीपणे पूर्ण कराल. उच्च अधिकार्‍यांशी तुमचे संबंध दृढ होतील. पैशाच्या बाबतीतही वेळ तुमच्यासाठी अनुकूल राहील. निर्धारित लक्ष्य गाठण्यात सक्षम होईल. च्या

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला नाही. आज कौटुंबिक किंवा मालमत्तेच्या प्रकरणांमुळे तुम्ही तणावग्रस्त होऊ शकता. घाईघाईत कोणताही निर्णय घेणे टाळा. मनातील अज्ञात भीती तुमच्या कामात अडथळे निर्माण करू शकते. आर्थिकदृष्ट्या वेळ अनुकूल आहे. रखडलेले पैसे मिळवण्याचे प्रयत्न यशस्वी होतील आणि उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सावधगिरीचा आहे. कामाच्या दबावामुळे तुम्ही अस्वस्थ आणि चिंताग्रस्त होऊ शकता. आज तुम्ही सर्वांचे हित जपून पुढे गेल्यास तुमचे काम पूर्ण होईल. सर्व कामे सहज पूर्ण होतील. जोडीदाराचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. चांगल्या कमाईच्या शक्यता आहेत.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी अडचणींनी भरलेला असू शकतो. कोणतेही मोठे निर्णय घेण्यासाठी वेळ योग्य नाही. कामाची स्थिती कायम ठेवण्याचा प्रयत्न करा. कोणत्याही प्रकारची फसवणूक टाळण्यासाठी कोणावरही आंधळेपणाने विश्वास ठेवू नका. अपयशामुळे तुमच्यावर नकारात्मकता ओढवू देऊ नका. आर्थिक दृष्ट्या दिवस चांगला असून नशीब साथ देईल. अपेक्षेपेक्षा जास्त खर्च झाल्याचे दिसते.

मीन : मीन राशीच्या लोकांसाठी आजचा काळ चांगला आणि अनुकूल आहे. व्यापार व्यवसायात अपेक्षित यश मिळेल. तुमचे विरोधक हवे असले तरी तुमचे नुकसान करू शकणार नाहीत. नकारात्मक विचार टाळा. कोणत्याही बाबतीत कोणतेही सौदे करणे टाळा. चांगल्या कमाईच्या संधी असतील, त्यांचा पुरेपूर फायदा घ्या. सर्व ग्रह नक्षत्र आपले सहाय्यक बनत आहेत.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.