Breaking News

25 ते 31 ऑक्टोबर: विजे पेक्षा लख्ख चमकणार या 4 राशीचे नशिब, मिळणार खुशखबर

मेष : मेष राशीच्या लोकांना या आठवड्याच्या सुरुवातीलाच काही आव्हानांचा सामना करावा लागू शकतो. या काळात तुम्हाला तुमच्या बोलण्यात आणि वागण्यावर खूप नियंत्रण ठेवावे लागेल. करिअर-व्यवसायात काही अडचणी आल्यामुळे मन थोडे उदास राहील. नको असलेल्या ठिकाणी बदली झाल्यामुळे किंवा कामाचा ताण वाढल्यामुळे मन दुखी राहील. व्यवसायात अडकलेले पैसे बाहेर काढण्यासाठी तुम्हाला खूप संघर्ष करावा लागेल. रिअल इस्टेटशी संबंधित बाबी काळजीपूर्वक हाताळा. शक्य असल्यास, विवाद न्यायालयाबाहेर सोडवा. खिशातून पैसा भौतिक गरजांसाठी खर्च केला जाऊ शकतो. आठवड्याच्या उत्तरार्धात मुलांच्या बाजूने तुम्हाला काही चांगली बातमी मिळू शकते. प्रिय व्यक्तीच्या घरात आगमन झाल्यामुळे आनंदाचे वातावरण राहील. या आठवड्यात प्रेमसंबंधांमध्ये काही गैरसमज उद्भवू शकतात, जे आपण एखाद्या वादाऐवजी संवादातून सोडवण्याचा प्रयत्न केल्यास ते एक उदाहरण बनेल. कठीण काळात जोडीदाराची साथ राहील.

वृषभ : वृषभ राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा संमिश्र राहील. आठवड्याच्या पूर्वार्धात तुम्हाला तुमच्या अनुकूल मित्रांच्या मदतीने महत्त्वाच्या कामात यश मिळेल. अचानक, लांब किंवा कमी अंतराच्या प्रवासाचे योग देखील केले जातील. प्रवास सुखकर आणि लाभदायक होईल. पगारदार लोक त्यांच्या अधिकार्‍यांशी जवळीक वाढवतील आणि ते त्यांचा पुरेपूर लाभ घेऊ शकतील, परंतु नंतरच्या काळात तुम्हाला क्षेत्रात अधिक सावधगिरी बाळगणे आवश्यक आहे कारण या काळात तुमचे विरोधक सक्रिय असू शकतात आणि तुमचे नुकसान करण्याचा प्रयत्न करू शकतात. . स्त्रीशी वाद घालणे टाळा. करिअर-व्यवसायाबाबत व्यस्तता राहील, परंतु या सर्वांच्या दरम्यान, आपल्या आरोग्याशी संबंधित समस्यांकडे दुर्लक्ष करू नका. प्रेम किंवा वैवाहिक संबंधांबाबत प्रामाणिक राहा, अन्यथा तुमच्या जोडीदाराशी मोठा वाद होऊ शकतो. अविवाहित लोकांचे लग्न निश्चित होऊ शकते.

मिथुन : मिथुन राशीच्या लोकांना हे समजून घ्यावे लागेल की आरोग्य हे वरदान आहे, त्यामुळे तुम्ही तुमच्या व्यस्त कामाच्या दरम्यान शरीरासाठी थोडा वेळ काढला पाहिजे. आरोग्याशी संबंधित समस्यांकडे दुर्लक्ष करू नका. बेरोजगारांना नोकरीची चिंता सतावतील, त्यासाठी त्यांना थोडी प्रतीक्षा करावी लागेल. मोठ्या व्यावसायिकांच्या तुलनेत काही अडथळे असूनही लहान व्यावसायिकांना फायदा होईल. भागीदारीत व्यवसाय करणाऱ्यांनी आर्थिक बाबतीत धाडसी पावले उचलावीत. तारुण्याचा बराचसा वेळ मजेत जाईल. सप्ताहाच्या शेवटी कोणताही मोठा निर्णय घेताना भाऊ-बहिणी किंवा कुटुंबातील सदस्यांचा पूर्ण पाठिंबा असेल. आठवड्याच्या शेवटी, तुम्हाला तुमच्या प्रिय जोडीदाराकडून मोठी सरप्राईज गिफ्ट मिळू शकते. कठीण प्रसंगी तुमचा लव्ह पार्टनर तुमच्यासाठी खूप उपयुक्त ठरेल.

कर्क : कर्क राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात मनाचा मनाशी समन्वय साधून निर्णय घ्यावा. विवेकबुद्धीचा पुरेपूर वापर करा, विशेषतः पैशाचे व्यवहार करताना, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. आठवड्याच्या सुरुवातीला कोणाच्या तरी अडचणीत अडकण्याऐवजी व्यवसायात सातत्य ठेवावे लागेल अन्यथा मन आणि धन दोन्हीचा त्रास सहन करावा लागू शकतो. या काळात मन कुठल्यातरी अज्ञात भीतीने घाबरेल. नोकरदार लोकांचा काळ मध्यम आहे. परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करणाऱ्या विद्यार्थ्यांना कठोर परिश्रम केल्यावरच यशाची संधी मिळेल. इकडे -तिकडे गोष्टींमध्ये अडकण्याऐवजी जर तुम्ही तुमच्या ध्येयावर लक्ष केंद्रित केले तर तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल. प्रेमप्रकरणाचे रुपांतर लग्नात होऊ शकते. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील आणि कठीण काळात तुम्हाला तुमच्या जीवन साथीदाराचा पूर्ण पाठिंबा मिळेल. आईच्या तब्येतीबद्दल मन चिंतेत राहील.

सिंह : सिंह राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा आव्हानांनी भरलेला असू शकतो. सप्ताहाच्या सुरुवातीला प्रिय व्यक्तीच्या आरोग्याबाबत मन चिंतेत राहील. या संदर्भात जास्त धावल्यामुळे मन आणि शरीर दोन्ही थकल्यासारखे वाटेल. तथापि, या सर्वांच्या दरम्यान आपल्या आरोग्याची काळजी घेणे विसरू नका. कामाच्या ठिकाणी नवीन जबाबदाऱ्या मिळाल्याने कामाचा ताण वाढू शकतो. तथापि, तुमच्या सहकाऱ्यांच्या मदतीने तुम्ही ते पूर्ण करण्यात यशस्वी व्हाल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करत असलेल्या लोकांना काही चांगली बातमी ऐकायला मिळेल. परदेशात काम करणाऱ्यांना मोठा लाभ मिळण्याची संधी मिळेल. प्रेम संबंधांमध्ये कोणत्याही प्रकारचे गैरसमज टाळण्याचा प्रयत्न करा, अन्यथा बनलेली गोष्ट खराब होऊ शकते. प्रेम जोडीदाराच्या भावना आणि मजबुरी समजून घेण्याचा प्रयत्न करावा लागेल. जोडीदाराशी आंबट-गोड वाद सुरू राहतील.

कन्या : कन्या राशीच्या लोकांसाठी हा आठवडा संमिश्र ठरेल. एकीकडे जेथे कोणतेही मोठे काम प्रिय मित्रांच्या मदतीने यशस्वी होईल, दुसरीकडे मन आरोग्याशी संबंधित समस्यांमुळे चिंतित राहील. उत्सवाच्या वेळी, नवीन रोग किंवा जुना रोग उद्भवल्यामुळे तुम्हाला वेदना जाणवू शकतात. या दरम्यान, अन्न आणि स्वच्छतेची पूर्ण काळजी घ्या. तथापि, या काळात तुमच्यासाठी उत्पन्नाचे नवीन स्त्रोत निर्माण होतील आणि आर्थिक लाभ देखील होईल. करिअर-व्यवसायात अपेक्षित प्रगती होईल. तथापि, खर्च उत्पन्नापेक्षा जास्त राहील. सुविधांवर जास्त पैसा खर्च होईल. जीवनाशी संबंधित कोणतीही समस्या सोडवण्यासाठी तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराचा आणि कुटुंबातील सदस्यांचा पूर्ण पाठिंबा मिळेल. लव्ह पार्टनरसोबत चांगला वेळ घालवण्याची संधी मिळेल. प्रेम संबंध दृढ होतील.

तुला : आठवड्याच्या सुरुवातीला करिअर-व्यवसायात काही मोठे यश मिळू शकते. प्रभावी व्यक्तीच्या माध्यमातून भविष्यात लाभाच्या योजनांवर काम करण्याची संधी मिळेल. जमीन आणि मालमत्तेशी संबंधित वाद मिटल्यावर तुम्हाला खूप आराम वाटेल. कार्यक्षेत्रात वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांचे सहकार्य मिळेल. व्यावसायिकांना व्यवसायात अपेक्षित नफा मिळेल. रंग, रसायने आणि औषधांचा व्यवसाय करणाऱ्यांसाठी काळ अनुकूल आहे. आठवड्याच्या उत्तरार्धात साहस दाखवण्याच्या फंदात पडू नका, अन्यथा तुम्हाला नुकसान सहन करावे लागू शकते. कोणत्याही कामात घाई दाखवणे टाळा. प्रेमसंबंधांमध्ये बळ येईल. तथापि, या दिशेने काळजीपूर्वक पुढे जा आणि कोणत्याही प्रकारची घाई टाळा. आठवड्याच्या शेवटी लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास शक्य आहे.

वृश्चिक : या आठवड्यात वृश्चिक राशीसाठी नवीन संधींची दारे खुली होणार आहेत. जर या काळात तुमच्या जीवनात काही अडचण किंवा समस्या आल्या तर विश्वास ठेवा की तुम्हालाही त्यात काही फायदा मिळेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला व्यवसायाबाबत काही व्यस्तता राहील. बाजारात अडकलेले पैसे बाहेर आल्यावर तुम्ही सुटकेचा श्वास घ्याल. नोकरदार लोकांना उन्नतीच्या नवीन संधी मिळतील. जमीन व इमारतीच्या खरेदी-विक्रीतून लाभ होईल. महिलांचा बराचसा वेळ घरकामात जाईल. घरातील प्रिय सदस्याचे लग्न ठरल्यावर आनंदाचे वातावरण असेल. जर तुम्ही कोणासमोर प्रेमाचा प्रस्ताव मांडण्याचा विचार करत असाल, तर स्त्री मैत्रिणीच्या मदतीने या आठवड्यात तुमची चर्चा होईल. महिलांचा बराचसा वेळ धार्मिक कार्यात जाईल. हंगामी आजारांपासून सावध राहा.

धनु : या आठवड्यात अनावश्यक धावपळ आणि अपेक्षेप्रमाणे कामे न झाल्याने धनु राशीचे लोक नाराज राहतील. नोकरदार लोकांवर कामाचा बोजा राहील. जिवलग मित्रांची मदतही वेळेवर मिळणार नाही. अशा परिस्थितीत वेळेवर काम करून यश मिळवण्यासाठी तुम्हाला जास्त मेहनत करावी लागेल. व्यवसायात पैसे गुंतवताना सावधगिरी बाळगा आणि जवळच्या नफ्यात दूरचे नुकसान टाळा. कामाच्या गर्दीच्या वेळी, गाडी हळू चालवा आणि आपल्या सामानाची काळजी घ्या, अन्यथा तुम्हाला विनाकारण चिंता करावी लागू शकते. प्रेमप्रकरण असो किंवा कौटुंबिक संबंध असो, छोट्या छोट्या गोष्टी अतिशयोक्ती करणे टाळा. आरोग्याशी संबंधित समस्यांकडे दुर्लक्ष करणे टाळा. कामाच्या व्यस्ततेत आपले शरीर तंदुरुस्त ठेवण्यासाठी ध्यान, योगा आणि व्यायाम करा. आईच्या आरोग्याची विशेष काळजी घ्या.

मकर: या आठवड्यात मकर राशीच्या लोकांना नोकरीच्या दिशेने अपेक्षित यश मिळेल. मागील आठवड्याच्या तुलनेत हा आठवडा कामात यश आणि करिअर-व्यवसायाच्या दिशेने प्रगती आणणारा आहे. अशा परिस्थितीत, आपण आपले ध्येय साध्य करण्यासाठी सर्वोत्तम प्रयत्न केले पाहिजे. सत्ताधारी पक्षाशी संबंधित कामात यश मिळण्याची शक्यता वाढेल. अडकलेली कामे प्रभावी व्यक्तीच्या मदतीने पूर्ण होतील. नोकरदार महिलांसाठी काळ अनुकूल आहे. कोर्टाशी संबंधित प्रकरणांमध्ये तुम्हाला दिलासा मिळेल. सप्ताहाच्या उत्तरार्धात उत्सवाच्या तयारीमुळे व्यस्तता आणि शारीरिक थकवा जाणवेल. या दरम्यान, हाडांशी संबंधित रोग उद्भवू शकतात, अशा परिस्थितीत अत्यंत सावधगिरीने वागा आणि आपल्या आरोग्याची विशेष काळजी घ्या. विशेषत: हंगामी आजारांबाबत जागरूक रहा. प्रेम संबंध दृढ होतील आणि प्रेम जोडीदाराचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. वैवाहिक जीवन आनंदी असेल.

कुंभ : कुंभ राशीच्या लोकांच्या मनात काहीतरी गडबड राहील. या काळात तुम्हाला व्यवसाय करावासा वाटणार नाही. लांब किंवा कमी अंतराचा प्रवास होण्याची शक्यता आहे. प्रवासादरम्यान आपले आरोग्य आणि सामानाची काळजी घ्या अन्यथा तुम्हाला अनावश्यक समस्यांना सामोरे जावे लागू शकते. कागदावर सही करताना घाई करणे टाळा आणि काळजीपूर्वक विचार करूनच मोठा निर्णय घ्या. जर तुम्ही एखाद्या गोष्टीबद्दल गोंधळलेले असाल, तर तो निर्णय काही दिवसांसाठी पुढे ढकलणे चांगले. बाजारात अडकलेले पैसे काढण्यात व्यापाऱ्यांना काही अडचणी येतील. मार्केटिंग, कॉल सेंटर किंवा बीपीओ इत्यादींमध्ये काम करणाऱ्या लोकांवर टार्गेट पूर्ण करण्यासाठी अतिरिक्त दबाव असेल. शांत चित्ताने बोलून प्रकरण मिटवले जाईल. जोडीदाराच्या आरोग्याबाबत मन चिंतेत राहील.

मीन : या आठवड्यात कोणतेही काम करत असताना घाई करणे टाळावे लागेल. आठवड्याच्या सुरुवातीला छोट्या व्यावसायिकांना व्यवसायात अपेक्षित नफा मिळेल. मात्र, व्यापाऱ्यांनी जोखीम घेणे टाळावे. नोकरदारांसाठी सुविधा वाढतील. नवीन ठिकाणाहून कामाची ऑफर देखील येऊ शकते, परंतु या दिशेने अत्यंत काळजीपूर्वक पावले उचला. परदेशात नोकरी करणाऱ्या लोकांना लाभाची संधी मिळेल. नोकरदार महिलांसाठी काळ अनुकूल आहे. या काळात जोडीदार आणि सासरच्या मंडळींचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. आठवड्याच्या शेवटपर्यंत कुटुंबात कोणतेही शुभ कार्य शक्य आहे. प्रेम प्रकरण मजबूत होईल. कुटुंब तुमचे प्रेम स्वीकारू शकते आणि ते लग्नात बदलू शकते. हंगामी आजारांबाबत जागरुक राहावे लागेल.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.