Breaking News

19 ऑक्टोबर 2021: कोजागिरी पौर्णिमेला या सात राशी वर लक्ष्मी ची कृपा राहणार

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सिद्धीचा असेल. जर तुम्हाला मुलाच्या बाजूने काही चिंता असेल तर ती संपेल. जर तुम्ही एखाद्या प्रिय व्यक्तीसोबत काही काम करण्याबद्दल बोलत असाल तर आज तुम्हाला त्यामध्ये यश मिळेल. कुटुंबात आनंद आणि समृद्धी आणण्यासाठी तुम्ही आज काही पैसा खर्च करू शकता.

वृषभ : आरोग्याच्या दृष्टीकोनातून आजचा दिवस नरम गरम असू शकतो, म्हणून आज तुम्हाला तुमच्या आरोग्याकडे लक्ष द्यावे लागेल. काही अडचण असल्यास डॉक्टरांचा सल्ला जरूर घ्या. आज तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याकडून फसवणूक होऊ शकते, ज्यामुळे तुमचे मन दुःखी होईल. आज तुम्ही सामाजिक कार्यात सक्रियपणे सहभागी व्हाल, ज्यात काही पैसे देखील खर्च होतील आणि तुमची कीर्ती सर्वत्र पसरेल. विद्यार्थ्यांना त्यांच्या शिक्षणामधील अडथळे दूर करण्यासाठी आज त्यांच्या शिक्षकांची मदत घ्यावी लागेल.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी असेल. आज तुमच्या आईशी तुमच्या वैचारिक मतभेद असू शकतात, ज्यामुळे तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांमध्ये अशांततेचे वातावरण असेल. आज तुम्ही तुमच्या घरासाठी देखभालीच्या वस्तूंच्या खरेदीवर काही पैसे खर्च कराल. तुम्हाला तुमच्या जीवन साथीदाराचाही भरभरून पाठिंबा मिळत असल्याचे दिसते. आज तुमचे शत्रू तुमच्या कार्यक्षेत्रात अडथळा आणण्याचा प्रयत्न करतील, ज्यापासून तुम्हाला सतर्क राहावे लागेल.

कर्क : आजचा दिवस तुमची प्रतिष्ठा वाढवण्याचा असेल. जे लोक रोजगाराच्या दिशेने काम करत आहेत. आज त्यांना काही नवीन संधी मिळतील, ज्यामुळे त्यांची आर्थिक स्थिती देखील सुधारेल. कुटुंबातील सदस्याशी संबंधित एखादा महत्त्वाचा निर्णय तुम्ही आज घेऊ शकता. एखादा अतिथी संध्याकाळी चुकून येऊ शकतो. जर तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय केला असेल, तर तुम्हाला आज त्यात नक्कीच भरपूर यश मिळेल. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायासाठी एखाद्या प्रतिष्ठित व्यक्तीचा सल्ला घेऊ शकता.

सिंह : सामाजिक दृष्टिकोनातून आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला असणार आहे. आज जर तुम्ही कुठेतरी पैसे गुंतवण्याचा विचार करत असाल, तर ते खुलेपणाने करा, कारण भविष्यात तुम्हाला त्याचा पूर्ण लाभ नक्की मिळेल. तुम्ही स्वतंत्र धार्मिक उपक्रमांच्या कार्यातही सक्रिय सहभाग घ्याल, ज्याचा तुम्ही नक्कीच फायदा घ्याल. आज तुम्हाला नशिबाच्या आशेने कोणतेही काम सोडण्याची गरज नाही. जर तुम्ही असे केले तर तुमचे काम दीर्घ काळासाठी पुढे ढकलले जाऊ शकते. नोकरी करणार्‍या लोकांना आज त्यांची आवडती नोकरी मिळू शकते.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र परिणाम आणेल. जर तुमच्या वडिलांना काही शारीरिक वेदना असतील तर आज ती वाढू शकते, ज्यामुळे तुमचे मन अस्वस्थ होईल. जर मुलाच्या बाजूने काही चिंता होती, तर ती आज संपेल, परंतु आज तुम्हाला अचानक काही काम येऊ शकते, ज्यामुळे तुम्हाला तुमच्या दिनचर्येचे काम बदलावे लागेल, परंतु जर कोणतेही काम खूप आवश्यक असेल, मग तुम्हाला आधी ते पूर्ण करण्याचा विचार करावा लागेल.

तूळ : आर्थिक दृष्टीकोनातून आजचा दिवस तुमच्यासाठी चांगला असेल, जे लोक परदेशी कंपनीत काम करतात, मग तुम्हाला त्यात यश मिळेल. प्रेम जीवन जगणारे लोक नवीन ऊर्जा देतील, परंतु आज काही हंगामी रोग तुम्हाला त्रास देऊ शकतात, म्हणून आज तुम्ही पोटदुखी, ताप इत्यादी समस्यांमुळे त्रस्त असाल. आज तुम्हाला अचानक मोठी रक्कम मिळू शकते, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांच्या गरजा पूर्ण करू शकाल.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. आज तुम्हाला मुलांच्या बाजूने काही चांगली बातमी ऐकायला मिळेल. विवाहयोग्य लोकांसाठी विवाहाचे चांगले प्रस्ताव येतील. आज तुम्ही तुमच्या वडिलांच्या मार्गदर्शनाने जे काही काम कराल त्यात तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल, पण आज तुम्हाला असे काही खर्च करावे लागतील, जे तुम्हाला इच्छा नसतानाही सक्तीने करावे लागतील. आज तुम्ही शत्रूच्या बाजूने वर्चस्व गाजवण्याचा प्रयत्न कराल, परंतु तुम्हाला तुमच्या बुद्धिमत्तेचा वापर करून त्यातून बाहेर पडण्याचा प्रयत्न करावा लागेल.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी व्यस्त असेल. आज व्यवसायात काही सौदे अंतिम करण्यामुळे तुम्ही व्यस्त असाल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसाठी वेळ काढू शकाल आणि तुमचा जीवनसाथी आज तुमच्यावर नाराजी व्यक्त करू शकेल. तसे असल्यास, तुम्हाला त्यांचे मन वळवण्याचा सर्वोत्तम प्रयत्न करावा लागेल. आज संध्याकाळी, तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांना देव दर्शनाच्या प्रवासात घेऊ शकता. विवाहयोग्य लोकांसाठी विवाहाचे चांगले प्रस्ताव येतील.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असेल. आज तुमच्या भावांबरोबर काही विलक्षण परिस्थिती उद्भवू शकते, परंतु जर अशी परिस्थिती उद्भवली तर तुम्हाला तुमच्या बोलण्यात गोडवा ठेवावा लागेल, अन्यथा तुमच्या नात्यात दुरावा येऊ शकतो. आज तुम्हाला नोकरीत तुमच्या अधिकाऱ्यांकडून फटकारले जाऊ शकते, ज्यामुळे तुमचे मन अस्वस्थ होईल. आज तुम्हाला तुमच्या प्रिय व्यक्तीसाठी काही पैशांचीही व्यवस्था करावी लागेल. आज तुम्ही तुमच्या घराच्या दैनंदिन गरजा पूर्ण करण्यासाठी काही पैसे खर्च कराल.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खर्चाचा पूर्ण असेल. आज तुम्ही तुमच्या वाढत्या खर्चामुळे अस्वस्थ व्हाल, ज्यामुळे तुमच्या स्वतःच्या कुटुंबातील सदस्यांशी वाद होऊ शकतात. आज काम करणाऱ्या लोकांना पदोन्नतीची चांगली बातमी मिळू शकते. आज शिक्षण क्षेत्रात येणाऱ्या पैशांच्या समस्यांपासून तुम्हाला स्वातंत्र्य मिळेल. कुटुंबातील सदस्यांसोबत तुम्ही आज कोणताही निर्णय घेतला तर तो यशस्वी होईल. जर तुम्हाला आज संध्याकाळी प्रवासात जाण्याची संधी मिळाली तर खूप विचार करा.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी नक्कीच फलदायी असेल. आज तुम्ही काही मानसिक तणावाखाली राहाल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या व्यवसायाकडे कमी लक्ष द्याल आणि तुम्ही तुमच्या काही सौद्यांना अंतिम रूप देण्यापासूनही रोखू शकता, पण ते तुमच्यासाठी फायदेशीर करार ठरू शकतात. तसे असल्यास, आपण त्यांना ओळखले पाहिजे. कुटुंबातील सदस्याच्या विवाहाच्या प्रस्तावावर आज शिक्कामोर्तब होऊ शकते. आज तुमच्या शेजारी जर काही वाद निर्माण झाला तर तुम्हाला त्यात पडणे टाळले पाहिजे.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.