Breaking News

बुध आणि गुरु झाले मार्गी या 3 राशी ला आर्थिक लाभ होणार

ज्योतिष शास्त्रानुसार ग्रह आपल्या राशी वेळोवेळी बदलत राहतो.  ज्याचा आपल्या राशींवर परिणाम होतो कारण जेव्हा जेव्हा ग्रह आणि नक्षत्रांमध्ये बदल होतो तेव्हा त्याचा थेट परिणाम आपल्या राशीवर होतो. आपण ग्रहाला शांत करण्यासाठी विविध उपाय करतो.

शनी वक्री चे मार्गी झाले आहे. आता गुरु आणि बुध देखील त्यांच्या चाली बदलणार आहेत. 18 ऑक्टोबर रोजी, म्हणजेच एकाच दिवशी हे दोन्ही मार्गी होत आहे. बृहस्पति (गुरू) मकर राशीत आपली थेट वाटचाल सुरू करेल आणि बुध कन्यामध्ये आपली थेट हालचाल सुरू करेल. दोन्ही ग्रह मार्गस्थ असल्याने त्याचा परिणाम सर्व राशींवर दिसून येईल. काही लोकांना आरोग्य आणि पैशाच्या बाबतीत सावध राहावे लागेल, तर काही लोकांना या मार्गी होण्याचा लाभ मिळण्याची शक्यता आहे.

मेष: ग्रहांची ही चाल या राशीच्या लोकांसाठी फायदेशीर ठरू शकते. रखडलेले काम पूर्ण होईल. आरोग्य चांगले राहील. शरीरात भरपूर ऊर्जा असेल. कोणत्याही जुन्या गुंतवणूकीतून नफा मिळण्याची शक्यता आहे.

प्रेम प्रकरणांसाठी देखील वेळ चांगला राहील. कामाच्या ठिकाणी तुमची कामगिरी चांगली होईल. उत्पन्न वाढू शकते. काही खर्चावर नियंत्रण ठेवावे लागते. ज्यांना नोकरी बदलण्याची इच्छा आहे त्यांच्यासाठी वेळ अनुकूल आहे. या काळात तुम्हाला आर्थिक लाभ मिळू शकतो.

मिथुन : गुरू आणि बुधच्या मार्गी होण्यामुळे तुमची रखडलेली कामे पूर्ण होतील. मेहनतीचे पूर्ण फळ मिळेल. व्यवसाय करणाऱ्यांसाठीही हा काळ समृद्ध आहे.

तुम्ही नवीन काम सुरू करू शकता. तुम्हाला अचानक पैसे मिळू शकतात. अडकलेले पैसे परत मिळण्याचीही शक्यता आहे. वडिलोपार्जित संपत्तीमधूनही पैसा मिळू शकतो.

कन्या: हा काळ तुमच्यासाठी यशाने भरलेला असू शकतो. तुम्ही जे काही काम तुमच्या हातात द्याल, तुम्हाला त्याचे चांगले परिणाम मिळतील. कामाच्या ठिकाणी तुमची कामगिरी चांगली राहील.

कोणत्याही कामात तुम्हाला तुमच्या नातेवाईकांचा पूर्ण पाठिंबा मिळेल. आर्थिक लाभ होण्याची प्रबळ शक्यता असेल. आर्थिक अडचणी दूर होऊ शकतात. पैशांचे येणे चालू राहील. लाभ मिळवण्यासाठी या काळात अनेक संधी हाती येतील.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.