Breaking News

गुरु मार्गी 2021: 18 ऑक्टोबर पासून गुरु मार्गी झाले, जाणून घ्या सर्व 12 राशी वर काय परिणाम होणार

देवगुरु बृहस्पति 18 ऑक्टोबर रोजी सकाळी 10:53 वाजता मकर राशीत गोचर होत आहे. या अवस्थेत संक्रमण करताना ते 20 नोव्हेंबरच्या रात्री 11:17 वाजता धनिष्ठा नक्षत्र आणि कुंभ राशीच्या तिसऱ्या टप्प्यात प्रवेश करतील. धनु आणि मीन राशीचा स्वामी बृहस्पति मकर राशीत दुर्बल आणि कर्क राशीत श्रेष्ठ मानला जातो. शनीच्या घरात बृहस्पतीचे संक्रमण, शनीसोबत राहणे कमी भांग योग तयार करत आहे, त्यामुळे त्याचा स्थानिकांवर कोणताही वाईट परिणाम होणार नाही. त्यांचे राशी बदल इतर राशींवर कसे परिणाम करतील याचे ज्योतिषीय विश्लेषण.

मेष : मेष राशीतून दहाव्या कर्म घरात संक्रमण, गुरूच्या मार्गावर असणे तुम्हाला मोठे यश देईल. बऱ्याच दिवसांपासून सुरू असलेल्या मानसिक समस्या दूर होतील. नोकरीत पदोन्नती आणि स्थान बदलण्याची शक्यता निर्माण केली जात आहे, जर कोणत्याही प्रकारचा नवीन व्यवसाय सुरू करायचा असेल तर संधी त्या दृष्टीकोनातून अनुकूल असेल; प्राप्त रक्कम.

वृषभ : नवव्या भाग्य गृहात गुरूच्या मार्गी असल्याने तुमचे नशीब तर वाढेलच पण धर्म आणि अध्यात्मात तुमची समज आणि रुची वाढेल. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. जर तुम्ही तुमच्या योजना गोपनीय ठेवून काम केले तर तुम्ही अधिक यशस्वी व्हाल. विद्यार्थी आणि स्पर्धेत सहभागी होणाऱ्या विद्यार्थ्यांसाठी वेळ अधिक अनुकूल राहील. मुलाची जबाबदारी पार पडेल. नवीन जोडप्यासाठी, मुलांचा जन्म आणि जन्माचा योग देखील.

मिथुन : राशीच्या प्रभावाचे प्रमाण फार चांगले राहणार नाही. आरोग्याकडे लक्ष द्या. कार्यक्षेत्रातही षड्यंत्राचा बळी होण्याचे टाळा. सासरच्या लोकांशी संबंध बिघडू देऊ नका. तुमच्या वैवाहिक जीवनात कटुता येऊ देऊ नका. हे सर्व असूनही, आर्थिक बाजू मजबूत असेल, दीर्घ काळासाठी दिलेले पैसे देखील परत मिळण्याची अपेक्षा आहे. विद्यार्थी आणि स्पर्धेत बसणाऱ्या विद्यार्थ्यांना परीक्षेत चांगले गुण मिळवण्यासाठी अधिक प्रयत्न करावे लागतील.

कर्क : राशीतून सातव्या वैवाहिक घरात बृहस्पतीचे संक्रमण तुमच्यासाठी वरदानापेक्षा कमी नाही, म्हणून, जर तुम्हाला कोणतेही मोठे काम सुरू करायचे असेल किंवा करारावर स्वाक्षरी करायची असेल तर त्या ग्रहाचे संक्रमण त्या दृष्टीने अनुकूल असेल. पहा. सामर्थ्य वाढेल. तुमचे निर्णय आणि कृती यांचे कौतुक होईल. लग्नाशी संबंधित बाबींमधील विलंब संपेल. केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या विभागांमध्येही प्रलंबीत कामे निकाली काढली जातील.

सिंह : राशीतून सहाव्या शत्रूच्या घरात संक्रमण, गुरू गुप्त शत्रूंना वाढवेल, परंतु शनिदेव एकत्र बसले आहेत ही देखील नशीबाची बाब आहे, त्यामुळे शत्रू शत्रू बनतील आणि त्यांचाही नाश होईल. या काळात कोणाला जास्त पैसे देऊ नका, अन्यथा नुकसान होण्याची शक्यता जास्त आहे. ननिहाल कडून अप्रिय बातमी. आरोग्याबद्दल चिंतनशील व्हा. कोर्टाशी संबंधित बाबींमध्ये निकाल तुमच्या बाजूने येण्याची चिन्हे.

कन्या : गुरूचा प्रभाव तुमच्यासाठी वरदानापेक्षा कमी नाही. विद्यार्थी आणि स्पर्धेत बसलेल्या विद्यार्थ्यांना अपेक्षित यश मिळेल. मुलांशी संबंधित चिंता कमी होईल, मुलाच्या जन्माचे योग आणि नवीन जोडप्यासाठी संतती. प्रेमाशी संबंधित बाबींमध्येही तीव्रता असेल. जर तुम्हाला देखील प्रेम विवाह करायचा असेल तर संधी अनुकूल आहे, फायदा घ्या. जर तुम्ही तुमच्या ऊर्जेचा पुरेपूर वापर करून काम केले तर तुम्ही अधिक यशस्वी व्हाल.

तूळ : बृहस्पतिचा प्रभाव बऱ्यापैकी संमिश्र राहील. एका कारणामुळे किंवा इतर कारणांमुळे, कौटुंबिक कलह आणि मानसिक अस्वस्थतेला देखील सामोरे जावे लागू शकते. तुम्हाला मित्र आणि नातेवाईकांकडूनही वाईट बातमी मिळेल. योगदान. काळजीपूर्वक प्रवास करा. वादांपासून दूर राहा, संपत्तीशी संबंधित कामे मार्गी लागतील. नोकरीत पदोन्नती आणि नवीन करार मिळण्याची शक्यता देखील असेल. सर्व सुविचारित रणनीती प्रभावी सिद्ध होतील.

वृश्चिक : अनपेक्षित परिणाम आणि आव्हानांना तोंड जाईल. कुटुंबातील ज्येष्ठ सदस्य आणि भावांमध्ये मतभेद वाढू शकतात. कामाच्या व्यवसायात प्रगती होईल. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी प्रयत्न करणे यशस्वी होईल. मुलांशी संबंधित चिंता कमी होईल. नवीन जोडप्यासाठी, मुलांचा जन्म आणि योग देखील.

धनु : गुरू तुमच्यासाठी सुखद परिणाम देईल. आर्थिक बाजू मजबूत होईल, दिलेले पैसेही परत मिळतील अशी अपेक्षा आहे. या काळात स्थावर मालमत्ता विकणे टाळा. मालमत्तेशी संबंधित इतर बाबी देखील सोडवल्या जातील, विद्यार्थी आणि स्पर्धेत बसलेल्या विद्यार्थ्यांसाठी वेळ अधिक अनुकूल असेल, तुमच्या बोलण्यावर नियंत्रण ठेवा आणि कोणतेही काम पूर्ण होईपर्यंत ते सार्वजनिक करू नका.

मकर : वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. लग्नाशी संबंधित चर्चा देखील यशस्वी होतील, तरीही या काळात सामान्य व्यवसाय करणे टाळा. जे अपमानित करण्याचा प्रयत्न करत होते ते देखील मदतीसाठी पुढे येतील. प्रेमसंबंधात तीव्रता येईल, जर तुम्हाला प्रेम विवाह करायचा असेल तर प्रसंग अनुकूल असेल. कामाच्या व्यवसायात चांगली प्रगती होईल.

कुंभ : जास्त खर्चामुळे आर्थिक अडचणींनाही सामोरे जावे लागू शकते. मित्र आणि नातेवाईकांकडून तुमच्या बातम्या मिळण्याची शक्यता. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. गुप्त शत्रूंना टाळा आणि आपापसात न्यायालयाशी संबंधित बाबींचे निराकरण करा. आरोग्याबाबत अधिक काळजी घेण्याची गरज आहे.

मीन : गुरूचा प्रभाव तुमच्यासाठी वरदानापेक्षा कमी नाही. वरिष्ठ अधिकाऱ्यांशी संबंध दृढ होतील. कुटुंबातील ज्येष्ठ सदस्य आणि मोठे बंधू यांचेही सहकार्य मिळेल. मुले होण्याची जबाबदारी पूर्ण होईल, नवविवाहित जोडप्यासाठी, मुलाच्या जन्माचा आणि जन्माचा योग देखील असेल. जर तुम्ही नोकरीत नवीन करारावर स्वाक्षरी करण्याचा प्रयत्न करत असाल तर संधी अनुकूल राहील. विद्यार्थी आणि स्पर्धेत बसलेल्या विद्यार्थ्यांसाठी यशाच्या अनेक संधी असतील.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.