Breaking News

17 ऑक्टोबर 2021: पैसे आणि सुख समृद्धी दोन्ही मिळणार या 4 नशिबवान राशी ला

मेष : आज तुम्हाला आनंदी वाटेल. आलिशान वातावरणाचा आनंद घ्याल. हातात मोठी रक्कम मिळाल्याने तुम्हाला समाधान वाटेल. संध्याकाळी, तुम्ही कुटुंबातील सदस्य आणि मित्रांबद्दल उदार वृत्ती बाळगाल. रात्री त्यांच्यावर पैसेही खर्च करता येतील.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी शुभ नाही. आज तुम्ही कोणतेही नवीन काम करणे टाळावे. पैसे गुंतवण्यापूर्वी काळजीपूर्वक विचार करा. मकर राशीची व्यक्ती तुम्हाला प्रस्ताव देईल, पण त्याच्याकडून फसू नका.

मिथुन : आज तुम्ही एखादा महत्त्वाचा प्रकल्प सुरू करू शकता. जे यशस्वीरित्या पूर्ण होण्यास एक वर्ष लागू शकेल. आपण आर्थिक लाभाची अपेक्षा करू शकता. आरोग्य आणि आर्थिक बाबींकडे दुर्लक्ष करू नका. सध्या तुमच्यासाठी स्थावर मालमत्तेसाठी गुंतवणूक करणे शुभ राहील.

कर्क : भाग्य आज महत्वाची भूमिका बजावेल. सर्व क्षेत्रात प्रगतीच्या दिशेने पुढे जाऊ शकता. योजनांशी संबंधित प्रस्तावाला मंजुरी मिळाल्यानंतर आणि पेमेंट मिळाल्यानंतर तुम्ही व्यवसाय कार्यक्रमाला पुढे जाल. कार्यक्रम तुमच्यासाठी अनुकूल असतील.

सिंह : वैयक्तिक संबंध प्रेमळ असतील. तब्येत चांगली असल्याने तुम्ही विविध उपक्रमांमध्ये सक्रियपणे सहभागी व्हाल. आपल्या जोडीदारासह, आपण आपली संसाधने एकत्रित करण्यास सक्षम व्हाल. संध्याकाळचा वेळ आध्यात्मिक मेळाव्यात जाईल. आपण रात्री काही भेट मिळवू शकता.

कन्या : आज तुम्ही सहकाऱ्यांच्या मदतीने एखादा प्रकल्प पूर्ण करण्यात यशस्वी व्हाल. एखाद्या महान व्यक्तीच्या मध्यस्थीने कौटुंबिक वाद मिटतील. तुमची सर्जनशील क्षमता वाढेल. परिस्थितीचे आकलन करा आणि मग निर्णय घ्या. नशीब तुम्हाला आर्थिक बाबतीत साथ देईल.

तुला : आज तुम्हाला त्रिकोणी व्यावसायिक भागीदारी आणि नातेसंबंधांमुळे फायदा होईल, परंतु वैयक्तिक संबंधांच्या बाबतीत, त्रिकोणी संबंध तुमच्या जीवनात समस्या निर्माण करू शकतात. तुम्ही आयुष्यात तीन भूमिका कराल. प्रत्येक भूमिका वेगळी ठेवणे चांगले, त्यांना मिसळू नका, अन्यथा तुम्ही गोंधळून जाल.

वृश्चिक : तुमच्या राशीतून शनीचा तिसरा आणि वृश्चिकातील केतूचा द्विदल योग संमिश्र फळ आहे. शारीरिक आणि मानसिकदृष्ट्या अस्वस्थ असूनही, तुम्ही धैर्याने कोणतेही काम कराल, तुम्हाला यश मिळेल. कामाच्या ठिकाणी आणि कुटुंबात अडचणी येतील.

धनु : आरोग्य आणि आर्थिक संसाधनांकडे लक्ष देणे आवश्यक आहे. इतर लोकांच्या कामावर जास्त वेळ आणि शक्ती वाया घालवू नका, कारण असे लोक एकामागून एक विनंत्या करतील. आज समाजात तुमचे महत्वही वाढेल.

मकर : शनी मकर राशीवर तुमच्या राशीतून प्रथम स्थानावर जात आहे. तुम्ही कठीण काळात जाऊ शकता. पण लक्षात ठेवा, जेव्हा अंधार गडद होतो, पहाट जवळ येते. तुम्हाला सत्याचा सामना करावा लागेल आणि तुम्हाला भावनिक समस्यांनाही सामोरे जावे लागेल.

कुंभ : राशीचा स्वामी शनीच्या बाराव्या घरात असल्यामुळे व्यक्तिगत संबंधांवर भावनांचे वर्चस्व राहील. प्रत्येक बाबतीत टोकाचे टाळा. जीवनातील कटू अनुभवातून धडा घ्या. भूतकाळ विसरून वर्तमानात पुढे जा. आज तुमच्या कामाच्या ठिकाणी अनपेक्षित बदल होण्याची शक्यता आहे.

मीन : आज चंद्र कुंभ राशीवर जात आहे. जे तुमच्या राशीचे बारावे घर आहे. तुम्ही ठेवलेल्या अपेक्षा पूर्ण न झाल्यास तुम्ही दुःखी व्हाल. वैयक्तिक संबंधांच्या काही प्रकरणांमध्ये वाद उद्भवू शकतात.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.