Breaking News

14 ऑक्टोबर 2021: नवरात्री नवमी च्या दिवशी, या पाच राशी ला माता दुर्गा ची कृपा मिळेल

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी मध्यम फलदायी असेल. आज तुम्ही तुमचा अधिकाधिक वेळ धर्मादाय कार्यात घालवाल, ज्यामुळे तुम्हाला मानसिक शांती मिळेल. आज तुम्ही कार्यक्षेत्रातही काही बदल करू शकता, परंतु त्यावर नाराज होण्यामुळे तुमच्या सहकाऱ्यांचा मूड खराब होऊ शकतो, परंतु आज तुम्ही ते सुधारू शकाल. आज तुम्ही इतरांच्या मदतीसाठी पुढे याल, ज्यात तुम्हाला काही पैसेही खर्च करावे लागतील. आज तुम्ही संध्याकाळी तुमच्या मुलांच्या समस्या ऐकण्यात घालवाल.

वृषभ : आजचा दिवस तुम्हाला सुखद परिणाम देईल. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांशी काही खास मुद्द्यांवर संभाषणात घालवाल, ज्यात तुम्हाला तुमच्या भावाशी काही वाद होत असतील तर तेही संपेल. जर तुम्हाला आज एखादी प्रॉपर्टी खरेदी करायची असेल तर दुपारनंतर त्यावर व्यवहार करणे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुम्हाला तुमच्या काही वाढत्या खर्चावर नियंत्रण ठेवावे लागेल, अन्यथा ते तुम्हाला भविष्यात अडचणीत आणू शकते. संध्याकाळी तुमच्या घरात एखादा जादुई कार्यक्रम होऊ शकतो, ज्यामुळे तुम्हाला आनंद होईल.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. आज तुमच्या वडिलांच्या आणि वरिष्ठ अधिकाऱ्यांच्या कृपेने तुम्हाला काही मौल्यवान वस्तू किंवा मालमत्ता मिळू शकते, ज्यामुळे तुमचे मन प्रसन्न होईल. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसाठी छोटी पार्टी आयोजित करू शकता. प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांसाठी आजचा दिवस सुखद असेल. आज तुम्हाला संध्याकाळी वेगवान वाहनांपासून दूर राहावे लागेल, अन्यथा तुमचे काही नुकसान होऊ शकते.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी व्यस्त असेल. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायातील सहकाऱ्यांचे वाद सोडवण्यात व्यस्त असाल. विद्यार्थ्यांना आज त्यांच्या अभ्यासावर लक्ष केंद्रित करावे लागेल, तरच ते परीक्षेत चांगले यश मिळवू शकतील. कार्यक्षेत्रात आज कोणताही निर्णय घ्यायचा असेल तर तो घाईघाईने आणि भावनेने घेऊ नका, अन्यथा भविष्यात तुम्हाला त्यासाठी पश्चात्ताप करावा लागू शकतो. आज तुम्हाला मोठ्या प्रमाणात पैसा मिळू शकतो, ज्यामुळे तुमची संपत्ती वाढेल.

सिंह : आजचा दिवस तुम्हाला राजकीय क्षेत्रात अफाट यश मिळवून देणारा असेल, परंतु आज तुम्हाला तुमच्या आरोग्याबाबत जागरूक राहावे लागेल, कारण पचनाशी संबंधित कोणतीही समस्या तुम्हाला त्रास देऊ शकते. रोखीच्या अभावामुळे आज छोट्या व्यावसायिकांना काही अडचणी येऊ शकतात. जर तुमची काही कामे बऱ्याच काळापासून प्रलंबित असतील तर ती सुद्धा आज भावांच्या मदतीने पूर्ण होतील. आज तुम्ही मुलांच्या जबाबदाऱ्या पूर्ण करण्यातही यशस्वी व्हाल, ज्यामुळे तुमचे मन प्रसन्न होईल.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असेल. जर तुम्ही व्यवसाय क्षेत्रात कोणतीही गुंतवणूक कराल तर ती तुमच्यासाठी आज फायदेशीर ठरेल. आज काही पैसे कुटुंबातील सदस्यांच्या सेवेवर आणि इतर कामात खर्च होतील. कौटुंबिक पेन्शन आज वाढेल. विद्यार्थ्यांच्या उच्च शिक्षणाचा मार्ग मोकळा होईल. जर प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांमध्ये काही तणाव असेल तर ते आज संपेल, परंतु आज नोकरी करणाऱ्या लोकांना त्यांच्या विरोधकांपासून सावध राहावे लागेल, अन्यथा ते त्यांची डोकेदुखी बनू शकतात. राज्य क्षेत्राशी संबंधित लोकांचा आदर आज वाढेल.

तुला : आजचा दिवस तुमच्यासाठी नक्कीच फलदायी असेल. जर नोकरदार लोक काही अर्धवेळ काम करण्याचा विचार करत असतील तर ते त्यासाठी वेळ शोधू शकतील. आज तुम्हाला कौटुंबिक संपर्काचा लाभ मिळेल. आज विद्यार्थ्यांना शिक्षण आणि स्पर्धा क्षेत्रात काही विशेष यश मिळू शकते. आज तुम्हाला मुलांच्या बाजूने काही हर्षवर्धन बातम्या ऐकायला मिळतील. आज धावपळ अधिक असेल, ज्यामुळे तुम्हाला काही हंगामी आजार होऊ शकतात, त्यामुळे तुमच्या आरोग्याबाबत सावधगिरी बाळगा.

वृश्चिक : आर्थिक दृष्टिकोनातून आजचा दिवस तुमच्यासाठी महत्त्वाचा असेल. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायातील एखाद्याला दीर्घ काळासाठी उधार दिलेले पैसे मिळू शकतात, ज्यामुळे तुमच्या आर्थिक स्थितीत भर पडेल, पण आज तुम्ही तुमचे रखडलेले काम करण्याची शिफारस एखाद्याला करू शकता, म्हणून आज तुम्ही तुमचा आवाज ऐकायला हवा.गोडपणा कायम ठेवावा लागेल , तरच तुम्ही तुमचे सर्व काम पूर्ण करू शकता. आज संध्याकाळी, आपण आपल्या प्रियजनांकडून भेटवस्तू मिळवू शकता. तुम्हाला तुमच्या जीवन साथीदाराचा पाठिंबा आणि साथ लाभत आहे असे वाटते.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी ऐहिक सुखाची साधने वाढवण्याचा असेल. रोजगारासाठी धडपडणाऱ्या लोकांना आज काही चांगली बातमी मिळेल. आज तुम्ही तुमच्या घरगुती वस्तूंच्या खरेदीवर काही पैसे देखील खर्च कराल, परंतु तुम्हाला फक्त तुमचे उत्पन्न लक्षात ठेवून खर्च करावा लागेल. जर तुम्हाला कोणाबरोबर पैशाचे व्यवहार करायचे असतील तर आज तुम्हाला त्यामध्ये सावध राहावे लागेल. जर तुमच्या कुटुंबात काही वाद चालू असेल तर ते आज संपेल. आज तुम्हाला तुमच्या कोणत्याही कायदेशीर प्रकरणामुळे न्यायालयाच्या फेऱ्या माराव्या लागतील.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी अनुकूल लाभ घेऊन येईल. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायात झालेल्या नफ्यावर समाधानी असाल, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या आणि तुमच्या कुटुंबाच्या सर्व आवश्यक गरजा पूर्ण करू शकाल, पण तुम्हाला हे लक्षात ठेवावे लागेल की तुम्ही भविष्यासाठीही काही पैसे गुंतवावेत. संध्याकाळ, धार्मिक स्थळांच्या प्रवासाचा संदर्भ आज प्रचलित होईल. आज तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला एक सरप्राईज देऊ शकता, ज्यामुळे तुमच्या दोघांमधील प्रेम अधिक तीव्र होईल. सामाजिक क्षेत्राशी संबंधित लोकांना आज आदर मिळेल.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी त्रासदायक असू शकतो, कारण आज तुमच्या आईच्या तब्येतीत अचानक बिघाड झाल्यामुळे तुम्ही अडचणीत असाल, ज्यामध्ये खर्चही जास्त असेल. जर तुमच्या बहिणीच्या लग्नात काही अडथळा होता, तर आज तुम्ही ते सोडवू शकाल. जर तुम्ही कोणतीही मालमत्ता खरेदी आणि विक्री करण्याचा विचार करत असाल, तर स्वतंत्रपणे त्याच्या वैज्ञानिक पैलू तपासा. आज तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराकडून एखादी भेट मिळू शकते, पण जर तुम्ही ते ऐकून पुढे गेलात तर तुमचे काम सिद्ध होईल.

मीन : आजचा दिवस वैवाहिक जीवनासाठी आनंदाचा असेल. आज जर तुम्ही तुमच्या कोणत्याही मेहुण्याकडून आणि मेहुण्याकडून कर्ज घेण्याचा विचार करत असाल तर ते अजिबात घेऊ नका आणि तुम्हाला ते उतरवणे कठीण होईल. सामाजिक क्षेत्रातही तुमची प्रतिष्ठा सर्वत्र पसरेल. आज संध्याकाळी चालताना तुम्हाला काही महत्वाची माहिती मिळू शकते. विद्यार्थी आज मानसिक भारातून मुक्त होताना दिसत आहेत. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही काही शुभ समारंभात सहभागी होऊ शकता.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.