Breaking News
Home / राशिफल / 13 ऑक्टोबर 2021: मिठाई वाटण्यास तयार राहा, या 4 राशी ला होणार प्रचंड मोठा लाभ…

13 ऑक्टोबर 2021: मिठाई वाटण्यास तयार राहा, या 4 राशी ला होणार प्रचंड मोठा लाभ…

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. विपणन करणारे लोक आज नफा मिळवू शकतात. जर तुम्ही आज सहलीला जाण्याची तयारी करत असाल तर ती काही काळ पुढे ढकल, नाहीतर तुमची आवडती वस्तू हरवण्याची आणि चोरी होण्याची भीती आहे. आज ज्या गोष्टी तुम्ही तुमच्या व्यवसायासाठी शहाणपणाने आणि विवेकबुद्धीने कराल, त्या तुमच्यासाठी नक्कीच पूर्ण होतील. आज तुम्हाला व्यवसायात उत्पन्नाचे नवीन स्रोत मिळतील. तुमची आर्थिक स्थितीही मजबूत होईल. आज तुम्हालाही तुमच्या जोडीदाराच्या आरोग्याबाबत जागरूक राहावे लागेल, अन्यथा त्यात काही बिघाड होऊ शकतो.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी काहीसा गोंधळात टाकणारा असेल. तुमचा संपूर्ण दिवस शेतात काही काम समजावून देण्यात जाईल, पण काळजी करू नका. आज व्यवसाय करणाऱ्यांना आपले मन कोणाशीही शेअर करण्याची गरज नाही, अन्यथा ते त्यांचे कोणतेही काम बिघडवू शकतात. जर नोकरीशी संबंधित एखादी व्यक्ती आज कोणाशी वादात पडली तर त्याला शहाणपणाने संयम बाळगावा लागेल, अन्यथा तो वाद बराच काळ टिकेल, ज्यामुळे त्याला त्याच्या अधिकाऱ्यांनाही फटकारावे लागेल. सामाजिक क्षेत्राशी संबंधित लोकांना आज संध्याकाळी लाभ होऊ शकतो.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी वेदनादायक असेल. आज, तुम्हाला मुलाच्या बाजूने काही त्रास होऊ शकतो, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ व्हाल, परंतु तरीही तुम्हाला तुमच्या आरोग्याबद्दल जागरूक राहावे लागेल, कारण त्यामध्ये तणाव, डोकेदुखी इत्यादी परिस्थिती. तसे असल्यास, सावधगिरी बाळगा. आज तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्यासाठी संध्याकाळी काही पैशांची व्यवस्था करावी लागेल. कामाच्या ठिकाणी अधिक व्यस्तता राहील, पण तरीही तुम्ही तुमच्या मनाप्रमाणे लाभ मिळवू शकणार नाही.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र परिणाम आणेल. जर तुम्ही तुमच्या एखाद्या व्यवसाय भागीदाराशी सल्लामसलत केल्यानंतर आज गुंतवणूक केली तर ते तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. जर तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याशी तुमची मतभेद होत असतील तर त्यातही समेट होऊ शकतो, परंतु आज प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांमध्ये काही तणाव निर्माण होऊ शकतो. आज तुमच्यासाठी वाहन खरेदी करणे फायदेशीर ठरेल. जर आज तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय चालवाल, तर तो देखील तुम्हाला भविष्यात भरपूर नफा देईल.

सिंह : आज तुमचा दिवस धर्मादाय कार्यात जाईल. आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांसोबत धार्मिक स्थळाला भेट देण्याची योजना करू शकता, तो प्रवास तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. आज तुम्ही ज्या लोकांमध्ये तुमचे प्रेम जीवन जगत आहात त्यांच्यामध्ये एक नवीन ऊर्जा निर्माण होईल. विद्यार्थ्यांना आज त्यांच्या शिक्षणात खूप मेहनत करावी लागेल, तरच ते कोणत्याही परीक्षेत यश मिळवू शकतील. आज अविवाहित लोकांसाठी विवाहाचे चांगले प्रस्ताव येऊ शकतात.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी महत्वाचा असणार आहे. आज तुम्ही तुमच्या व्यवसायासाठी कोणत्याही बँक संस्था वगैरे कडून कर्ज घेण्याचा विचार करत आहात, तर तुम्हाला ते आज सहज मिळेल. जर तुम्ही मुलाच्या भविष्याशी संबंधित कोणतेही पैसे गुंतवाल, तर ते तुम्हाला भविष्यात बरेच फायदे देऊ शकतात. आज तुम्हाला तुमच्या सासरच्या मंडळींकडून आदर मिळेल असे वाटते. आज तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याच्या समस्या ऐकल्यानंतर तुम्ही अस्वस्थ व्हाल. आज तुम्ही संध्याकाळी तुमच्या मित्रांसोबत मजा कराल.

तुला : आजचा दिवस तुमच्यासाठी समृद्ध असेल. आज तुम्ही तुमच्या दिवसाचा काही वेळ इतरांच्या सेवेत घालवाल, परंतु तुम्ही लोकांनी याला तुमचा स्वार्थ समजू नये याकडे लक्ष द्यावे, अन्यथा तुमचे मन दुखावले जाऊ शकते. आज वडिलांचे ऐकणे तुमच्यासाठी चांगले राहील. जर तुम्ही तिच्या सल्ल्याने कोणतेही काम केले तर ती तुम्हाला उत्कृष्ट फायदे देऊ शकते. जर तुमच्या कोणत्याही कायदेशीर संबंधित बाबी दीर्घकाळापासून प्रलंबित असतील, तर आज तुम्ही त्यातही विजय मिळवू शकता. आज तुम्ही तुमचे काही कर्ज फेडू शकाल.

वृश्चिक : आज तुम्हाला प्रत्येक बाबतीत संयमाने वागावे लागेल. आज जर तुमच्या कुटुंबात परस्पर विसंवाद असेल तर आज तुम्हाला संयमाने वागावे लागेल. आज तुम्ही तुमच्या दैनंदिन गरजांच्या खरेदीसाठी काही पैसे देखील खर्च कराल, परंतु आज तुम्ही तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्याच्या आरोग्याबद्दल चिंतित आहात. आज तुम्हाला मुलांच्या बाजूने काही हर्षवर्धन बातम्या ऐकायला मिळतील. आज तुम्हाला ज्ञान आणि क्षेत्रातील अनुभवाचा लाभ घेता येईल. आज कुटुंबातील कोणत्याही शुभ कार्यक्रमावर चर्चा होऊ शकते.

धनु : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असेल. जर तुमच्या घर, कुटुंब, व्यवसाय किंवा नोकरी इत्यादींशी संबंधित कोणतीही समस्या होती, तर आज तुम्ही तुमच्या वडिलांच्या मदतीने ते सोडवू शकाल, ज्यामुळे तुम्ही आनंदी व्हाल. जर मुलांच्या लग्नाशी संबंधित कोणतीही चर्चा चालू होती, तर आज तुम्ही त्यांच्या विवाहाच्या प्रस्तावावर शिक्कामोर्तब करू शकता. जे लोक रोजगाराच्या दिशेने प्रयत्न करत आहेत, त्यांना काही चांगल्या संधी मिळतील. नोकरी करणाऱ्या लोकांसमोर कोणतीही परिस्थिती उद्भवल्यास त्यांना त्यांच्या रागावर नियंत्रण ठेवावे लागेल.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. विद्यार्थ्यांना आज शिक्षण आणि स्पर्धेच्या क्षेत्रात काही विशेष यश मिळू शकते, ज्यामुळे कुटुंबातील सदस्यांचा आनंद कायम राहील. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही कोणत्याही सामाजिक कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकता. आज, तुमच्या बोलण्यामुळे तुम्हाला विशेष आदर मिळेल, ज्यामुळे तुम्हाला नफ्याचा सौदा होईल. आज उत्पन्नाचे नवीन स्त्रोत पाहून तुमचे मन प्रसन्न राहील. आज तुम्ही तुमच्या जोडीदाराला बाहेर कुठेतरी फिरायला घेऊन जाऊ शकता.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी तुलनेने लाभदायी ठरेल. आज तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत होईल, कारण तुम्हाला आज दिलेले पैसे तुम्ही परत मिळवू शकता, जे तुमच्या आनंदाचे कारण असेल, परंतु आज तुम्ही तुमच्या आईच्या तब्येतीबद्दल थोडे काळजीत असाल. तसे असल्यास, डॉक्टरांचा सल्ला घ्या याची खात्री करा. राजकारणाशी संबंधित लोकांना आज काही जाहीर सभा घेण्याची संधी मिळेल, ज्यामुळे त्यांचा सार्वजनिक पाठिंबाही वाढेल. आज तुम्ही तुमची काही प्रलंबित कामे पूर्ण करण्यास तयार व्हाल.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र परिणाम देईल. आज तुम्हाला नफ्याची अशी काही साधने मिळतील, ज्याची तुम्ही बऱ्याच काळापासून वाट पाहत होता, जे परदेशातून व्यवसाय करत आहेत, त्यांच्यासाठी आजचा दिवस चांगला असेल, कारण आज एक महत्त्वाचा करार अंतिम होऊ शकतो. जर नोकरी करणारे लोक नोकरी बदलण्याचा विचार करत असतील तर काही काळ थांबवा, अन्यथा त्यांचा निर्णय चुकीचा ठरू शकतो. आज तुम्ही संध्याकाळी उच्च आणि प्रतिष्ठित लोकांना भेटता, जे फायदेशीर ठरेल.

About AMIT GHANASHYAM VELEKAR

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.