Breaking News

आज पासून शनि होणार मार्गी जाणून घेऊ 12 राशी वर याचा काय प्रभाव होणार

प्रशासकीय कार्यात मोठी भूमिका बजावणारे महान ग्रह शनि देव 11 ऑक्टोबर रोजी सकाळी 7.47 वाजता मार्गी होत आहे. यापूर्वी, ते 23 मे रोजी दुपारी 2:40 वाजता वक्री झाले होते. त्यांच्या मार्गी होण्याचा थेट परिणाम पृथ्वीवरील लोकांवर होतो. शनीच्या मार्गी होण्याचा सर्व राशींवर कसा परिणाम करेल याचे ज्योतिषशास्त्रीय विश्लेषण.

मेष – राशीतून दहाव्या कर्माच्या घरात मार्गी शनिदेव तुमच्यासाठी शुभ सिद्ध होईल. रोजगाराच्या दिशेने केलेले सर्व प्रयत्न फलदायी ठरतील. या कालावधीत, केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या विभागांमधील प्रलंबीत कामे निकाली काढली जातील. जर तुम्हाला कोणत्याही प्रकारच्या सरकारी निविदेसाठी अर्ज करायचा असेल तर त्यासाठी ग्रहांचे संक्रमण देखील अनुकूल आहे. निवडणुकीशी संबंधित कोणताही निर्णय घ्यायचा असला तरी यशाची बेरीज. नोकरीत पदोन्नतीमुळे सन्मान वाढेल.

वृषभ – राशीतून सौभाग्याच्या नवव्या घरात जाताना मार्गी शनिदेवाचा प्रभाव खूप यशस्वी होईल. जरी काम संथ गतीने होईल, काही अडथळे येतील पण शेवटी तुम्ही पूर्णपणे यशस्वी व्हाल. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. धैर्य आणि धैर्य वाढेल. तुम्ही घेतलेले निर्णय आणि केलेल्या कामाचेही कौतुक होईल. कुटुंबातील ज्येष्ठ सदस्य किंवा भावांमध्ये मतभेद होऊ देऊ नका.

मिथुन-  राशीच्या आठव्या घरात मार्गी होत असताना शनिदेवाचा प्रभाव खूप चढ -उतार करणारा असेल , तथापि, तुमच्या कार्यपद्धतीवर, तुम्ही कोणत्या प्रकारच्या योजना करता यावर बरेच काही अवलंबून असेल. कामाच्या ठिकाणी षडयंत्राचा बळी होण्याचे टाळा. प्रयत्न करा, काम पूर्ण करा आणि सरळ घरी या. कोर्टाच्या खटल्यांशी संबंधित वाद आणि वाद बाहेरून सोडवणे शहाणपणाचे ठरेल. शनीदेवाला शक्य तितके प्रसन्न ठेवा आणि पीपल वृक्ष लावा.

कर्क – राशीतून सातव्या वैवाहिक घरात भ्रमण करणाऱ्या शनिदेवाचा प्रभाव चांगला राहील असे म्हटले जाईल. लग्नाशी संबंधित चर्चेत थोडा विलंब होऊ शकतो. सासरच्या लोकांशी संबंध ठेवा. सामान्य व्यवसाय करणे टाळा, कोणाला जास्त पैसे उधार द्या आणि फसवणूक टाळा. शासकीय शक्तीचे पूर्ण सहकार्य असेल. जर तुम्हाला कोणत्याही प्रकारच्या सरकारी नोकरीसाठी अर्ज करायचा असेल तर संधी अधिक चांगली असेल. भावनेतून घेतलेले निर्णय हानिकारक असू शकतात.

सिंह – राशीतून सहाव्या शत्रू भावाकडे जाण्याचा शनिदेवाचा प्रभाव तुमच्यासाठी वरदानापेक्षा कमी नाही. गुप्त शत्रूंचा पराभव होईल आणि न्यायालयीन प्रकरणांमध्येही निर्णय तुमच्या बाजूने येण्याची चिन्हे आहेत परंतु आरोग्याच्या दृष्टिकोनातून तुम्हाला अधिक सावधगिरी बाळगण्याची आवश्यकता आहे. जास्त धावपळ होईल. जर तुम्ही परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी प्रयत्न करण्याचा प्रयत्न करत असाल तर संधी अनुकूल असेल. नातेवाईक किंवा मित्राकडून अप्रिय बातम्या मिळण्याची शक्यता.

कन्या – राशीतून पाचव्या शिक्षण-बालक घरात मार्गी शनी विद्यार्थी आणि स्पर्धेत बसलेल्या विद्यार्थ्यांना चांगले यश देईल. प्रेम संबंधित बाबींमध्ये उदासीनता राहील. मुलांशी संबंधित चिंता देखील तुम्हाला त्रास देऊ शकतात. नवीन जोडप्यासाठी, मुलांचा जन्म आणि जन्माचा योग देखील. कुटुंबातील ज्येष्ठ सदस्यांशी आणि मोठ्या भावांशी मतभेद अधिक तीव्र होऊ शकतात, अलगाववादाची परिस्थिती निर्माण होऊ देऊ नका. कोणतेही काम पूर्ण होईपर्यंत सार्वजनिक करू नका.

तूळ – राशीतून चौथ्या आनंदाच्या घरात मार्गी शनी अनेक अनपेक्षित परिणाम देईल. प्रलंबीत काम पूर्ण होईल, सामाजिक प्रतिष्ठा आणि स्थान प्रतिष्ठा देखील वाढेल. मालमत्तेशी संबंधित बाबींचा निपटारा होईल. जर तुम्ही घर किंवा वाहन खरेदी करण्याचा प्रयत्न करत असाल तर संधी अनुकूल राहील. या काळात काळजीपूर्वक प्रवास करा. वस्तू चोरीला जाण्यापासून वाचवा. पालकांच्या आरोग्याचा विचार करा.

वृश्चिक – तृतीय पराक्रमी घरी मार्गी शनी जलद निर्णय घेणे आपल्या शक्ती वाढ होईल. त्याच्या अदम्य धैर्याच्या आणि शौर्याच्या बळावर तो कठीण परिस्थितीवर सहज मात करेल. नोकरीत पदोन्नती आणि सन्मान वाढेल. तुम्ही एकदा जे ठरवले, ते पूर्ण केल्यानंतर तुम्ही ते सोडून द्याल. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. तुमच्या ऊर्जेचा पुरेपूर वापर करा आणि पुढे जा, तुम्ही यशस्वी व्हाल.

धनु – राशीतून दुसऱ्या घरात मार्गी शनी तुम्हाला केवळ आर्थिकदृष्ट्या समृद्ध करणार नाही तर तुम्हाला महागड्या गोष्टींवर खर्च करण्यास देखील प्रवृत्त करेल. दीर्घकाळासाठी दिलेले पैसेही परत मिळण्याची अपेक्षा आहे. आपल्या भाषण कौशल्याच्या मदतीने, आपण कठीण परिस्थितींवर सहज नियंत्रण मिळवू शकाल. आरोग्याचे चिंतनशील व्हा, कुटुंबातही अलगाववादाची परिस्थिती निर्माण होऊ देऊ नका. विद्यार्थी आणि स्पर्धेत बसणाऱ्या विद्यार्थ्यांना परीक्षेत चांगले गुण मिळवण्यासाठी अधिक प्रयत्न करावे लागतील.

मकर – तुमच्या राशीचा स्वामी शनिदेवाच्या मार्गावर असणे तुमच्यासाठी वरदान आहे. रोजगाराच्या दिशेने केलेले सर्व प्रयत्न सार्थ ठरतील एवढेच नाही, जर कोणाला सर्वात मोठे काम सुरू करायचे असेल किंवा नवीन करारावर स्वाक्षरी करायची असेल तर त्या दृष्टीकोनातूनही ग्रहांचे संक्रमण खूप यशस्वी होईल. प्रलंबीत कामे केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या विभागांमध्ये निकाली काढली जातील. जर तुम्हाला निवडणुकीशी संबंधित कोणताही निर्णय घ्यायचा असेल तर त्यातही पूर्ण यशाची बेरीज.

कुंभ – राशीतून बाराव्या खर्चाच्या घरात मार्गी शनी येत्या काळात अधिक चढ -उतार आणेल. इकडे तिकडे खूप धावपळही होईल. जास्त खर्चामुळे आर्थिक अडचणींनाही सामोरे जावे लागू शकते. मित्र आणि नातेवाईकांकडूनही अप्रिय बातम्या मिळण्याची शक्यता. परदेश प्रवास किंवा परदेशी नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. आरोग्याकडे लक्ष द्या. न्यायालयीन प्रकरणांशी संबंधित विवाद आणि विवाद देखील बाहेर सोडवले पाहिजेत.

मीन – राशीतून अकराव्या लाभ गृहात प्रवेश करताना मार्ग शनीचा शुभ प्रभाव तुमच्यासाठी वरदानापेक्षा कमी नाही. उत्पन्नाचे स्रोत वाढतील. जर तुम्हाला केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या कोणत्याही शासकीय निविदांसाठी अर्ज करायचा असेल, तर त्या दृष्टीनेही ग्रह संक्रमण अनुकूल राहील. कुटुंबातील ज्येष्ठ सदस्य आणि मोठ्या भावांशी मतभेद होऊ देऊ नका. मुलाची जबाबदारी पार पडेल. नवीन जोडप्यासाठी, मुलांचा जन्म आणि जन्माचा योग देखील. प्रेम संबंधित बाबींमध्ये उदासीनता राहील.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.