Breaking News

11 ते 17 ऑक्टोबर: या आठवड्यात तुमचे तारे काय म्हणतात, कोणाला भाग्य मिळेल

मेष : मेष राशीच्या लोकांना या आठवड्यात करिअर-व्यवसायाच्या नवीन संधी मिळतील. जर तुम्ही आधीच कोणताही करार केला असेल तर त्याचे शुभ परिणाम या आठवड्यात बाहेर येऊ शकतात. लोकांना भेटणे फायदेशीर ठरेल. उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. बेरोजगारांना रोजगाराची सुवर्णसंधी मिळेल. या दरम्यान, जमीन आणि इमारत खरेदी आणि विक्रीचे व्यवहार होऊ शकतात. स्थावर मालमत्तेशी संबंधित कोणतीही गोष्ट अडकली असेल तर ती प्रयत्न करून सोडवली जाईल. परदेशात काम करणाऱ्यांना आठवड्याच्या उत्तरार्धात चांगला लाभ होईल. नोकरदार महिलांसाठी वेळ अनुकूल आहे. तारुण्याचा बहुतेक वेळ मजा करण्यात घालवला जाईल. या आठवड्यात प्रेम संबंध मजबूत होतील. हे शक्य आहे की तुमचे प्रेम प्रकरण लग्नात बदलू शकेल. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

वृषभ : वृषभ राशीच्या लोकांनी या आठवड्यात एक गोष्ट मनात बांधली पाहिजे की तुम्ही तुमचे मित्र बदलू शकता, पण तुमच्या शेजाऱ्यांना नाही. अशा स्थितीत तुमच्या आजूबाजूला राहणाऱ्या लोकांशी अनावश्यक वाद करू नका आणि छोट्या छोट्या गोष्टींकडे दुर्लक्ष करा. रोजगारामध्ये उपलब्ध असलेल्या चांगल्या संधी कोणत्याही परिस्थितीत हातून जाऊ देऊ नका, अन्यथा तुम्हाला नंतर पश्चात्ताप करावा लागेल. वर्तमानात केलेली मेहनत भविष्यात चांगले परिणाम देईल. रागावर आणि वाणीवर नियंत्रण ठेवा. न्यायालयाबाहेरील प्रकरणे न्यायालयाबाहेर निकाली काढणे योग्य ठरेल. कोणतीही मोठी समस्या सोडवण्यासाठी वडिलांची मदत सूर्यप्रकाशात सावलीप्रमाणे काम करेल. घरगुती स्त्रियांची धर्म आणि अध्यात्मात रुची वाढेल. कुटूंबासह तीर्थक्षेत्राचा प्रवास शक्य आहे. प्रेम जोडीदाराकडून सरप्राईज गिफ्ट मिळू शकते. आठवड्याच्या शेवटी आरोग्य थोडे नरम राहू शकते.

मिथुन : मिथुन राशीच्या लोकांना या आठवड्यात आपला अहंकार सोडून संधीचा लाभ घेणे फायदेशीर सिद्ध होऊ शकते. अश्यात जर एक पाऊल मागे घेऊन दोन पावले पुढे जाण्याची शक्यता असेल तर ते मागे घेण्यास अजिबात संकोच करू नका. तसेच, हे समजून घ्या की आयुष्यातील सर्व वेळ तुमच्या मना सारखी नाही. भविष्यात तुम्हाला तुमच्या मनाप्रमाणे आयुष्य जगण्याच्या अनेक संधी मिळतील. संशोधनाशी संबंधित काम करणाऱ्यांसाठी हा काळ चांगला आहे. थोडे परिश्रम तुमच्या मोठ्या यशाचे कारण असेल. कोणत्याही मोठ्या योजनेत पैसे गुंतवण्यापूर्वी हितचिंतकांचा सल्ला घ्या, अन्यथा तुमचे पैसे कुठेतरी अडकून पडू शकतात. प्रेम जोडीदारासोबत निर्माण होणारे गैरसमज संवादातून दूर करण्याचा प्रयत्न करा. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. आरोग्याबाबत अत्यंत सावधगिरी बाळगा कारण जुनाट आजार उद्भवू शकतो. यासह, ते हंगामी आजार देखील असू शकतात.

कर्क : या आठवड्यात कर्क राशीच्या लोकांना हे फार चांगले समजून घ्यावे लागेल की सर्व वेळ काम त्यांच्या मनाप्रमाणे होत नाही. कधीकधी आपले स्वतःचे चांगुलपण इतरांच्या मनाचे अनुसरण करण्यात लपलेले असते. कामाचे क्षेत्र असो किंवा घरगुती, छोट्या छोट्या गोष्टींना महत्त्व देऊ नका. आपल्या अधीनस्थांशी विनयशील व्हा. व्यवसायात व्यवहाराशी संबंधित काही समस्या असू शकतात. कोणत्याही मोठ्या योजनेत पैसे गुंतवण्यापूर्वी खूप विचार करा. कामात आळस आणि निष्काळजीपणा टाळा. या आठवड्यात तुम्हाला हे समजून घ्यावे लागेल की प्रेम हे चंद्रासारखे आहे, जेव्हा ते वाढत नाही तर ते कमी होऊ लागते. अशा परिस्थितीत, मग ते जीवनसाथी असो किंवा तुमचे प्रेम, त्याच्या भावना समजून घ्या आणि त्याला पूर्ण वेळ द्या, अन्यथा गोष्टी आणखी वाईट होऊ शकतात. तुम्ही तुमच्या सासरच्या लोकांच्या दबावाखाली राहू शकता. खाण्यापिण्याची विशेष काळजी घ्या. पोटाच्या समस्या असू शकतात.

सिंह : या आठवड्यात, सिंह राशीच्या लोकांना त्यांचे कार्य वेळेवर पूर्ण करण्यासाठी त्यांच्या वरिष्ठ आणि कनिष्ठ दोघांच्या सहकार्याची आवश्यकता असेल. तुमचा शेवटचा उपाय म्हणजे प्रेमाने काम पूर्ण करणे. या आठवड्यात तुम्हाला कामाच्या ठिकाणी तुमची पात्रता सिद्ध करण्यासाठी अनेक संधी मिळतील. कामाच्या ठिकाणी पदोन्नतीसह नवीन जबाबदाऱ्याही मिळू शकतात. एखाद्या मित्राच्या किंवा नातेवाईकाच्या मदतीने मालमत्तेशी संबंधित समस्येचे निराकरण होईल. सप्ताहाच्या मध्यात जवळच्या मित्रासोबत बैठक होईल. मुलाच्या बाजूने चांगली बातमी मिळेल. जे लोक परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करत आहेत त्यांना काही चांगली बातमी मिळू शकते. सप्ताहाच्या शेवटी प्रिय व्यक्तीच्या आगमनामुळे घरात आनंदाचे वातावरण राहील. महिलांचा बहुतांश वेळ धार्मिक कार्यात घालवला जाईल. प्रेम संबंध दृढ होतील. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील.

कन्या : कन्या राशीसाठी हा आठवडा संमिश्र असणार आहे. सप्ताहाच्या सुरुवातीला, कोणालाही असे कोणतेही वचन देऊ नका, जे तुम्ही पूर्ण करू शकत नाही किंवा ते पूर्ण करण्यात तुम्हाला अस्वस्थ वाटेल, अन्यथा केवळ नात्यात दुरावा येऊ शकत नाही, तर तुम्हाला अपमानितही व्हावे लागू शकते. आठवड्याच्या मध्यात वरिष्ठांच्या मदतीने मालमत्तेशी संबंधित वाद मिटवण्यात यश मिळेल. आहे. मुलाच्या बाजूशी संबंधित कोणतीही गोष्ट तुमच्या चिंतेचे मोठे कारण बनू शकते. प्रेमसंबंधांच्या दृष्टीने हा आठवडा तुमच्यासाठी भाग्यशाली सिद्ध होईल. जर तुम्ही कोणासमोर तुमचे प्रेम व्यक्त करण्याचा प्रयत्न करत असाल तर तुमचा मुद्दा मांडला जाईल. त्याच वेळी, आधीच प्रेम प्रकरणांमध्ये गुंतलेल्या लोकांमध्ये चांगले ट्यूनिंग असेल. वैवाहिक जीवनात जोडीदाराचे पूर्ण सहकार्य मिळेल.

तुला : हा आठवडा नवीन संधींचे दरवाजे उघडणार आहे. या आठवड्यात जमीन आणि इमारतीशी संबंधित बाबींमध्ये मोठे यश मिळेल. स्थावर मालमत्तेच्या बाबतीत निर्णय तुमच्या बाजूने जाईल. तुम्ही नवीन प्रोजेक्टवर काम सुरू करू शकता. ज्याद्वारे भविष्यात मोठ्या नफ्याची बेरीज केली जाईल. घाऊक विक्रेत्यांना व्यवसायात अपेक्षित नफा मिळेल. राजकारणाशी संबंधित लोकांना बहुप्रतिक्षित पद मिळेल. तुम्ही घेतलेल्या निर्णयाचे लोक कौतुक करतील. महिला मित्राच्या मदतीने तुमचे अडकलेले काम वेळेवर पूर्ण होईल. प्रेमसंबंधांमध्ये निर्माण होणारे गैरसमजही दूर होतील. कुटुंबासोबत आनंदाने वेळ घालवण्याच्या अनेक संधी मिळतील. मनोरंजनासाठी कमी अंतराचा प्रवासही शक्य आहे. आरोग्याशी संबंधित समस्यांकडे अजिबात दुर्लक्ष करू नका आणि आपले दिनक्रम योग्य करा.

वृश्चिक : वैयक्तिक जीवन असो किंवा तुमचे कार्यक्षेत्र, तुम्हाला कोणत्याही व्यक्तीशी अडकण्यापूर्वी हे चांगले समजून घ्यावे लागेल कारण ते तुमच्या प्रगतीवर परिणाम करू शकतात. कामाच्या ठिकाणी आपल्या लक्ष्यावर लक्ष केंद्रित करा आणि लपलेल्या शत्रूंपासून सावध रहा. आठवड्याच्या मध्यात, एखाद्या वरिष्ठ व्यक्तीच्या मदतीमुळे तुम्हाला कडक उन्हात थंड सावली मिळेल. रोजगाराच्या दिशेने प्रयत्न केल्यास यश मिळण्याची शक्यता निर्माण होईल. व्यवसायाला पुढे नेण्यासाठी थोडे अधिक श्रम करावे लागतील. आठवड्याच्या उत्तरार्धात प्रेम जोडीदारासोबत एखाद्या गोष्टीवर वाद होऊ शकतो, जे वेळीच दूर करणे योग्य ठरेल. जोडीदाराच्या आरोग्याबद्दल मन थोडे चिंतेत राहील.

धनु : या आठवड्यात खूप चांगले होणार आहे. सप्ताहाच्या सुरुवातीला सत्ताधारी पक्षाकडून लाभ होण्याची शक्यता आहे. करिअर-व्यवसायात यश मिळेल. उत्पन्नाचे नवीन स्रोत निर्माण होतील. त्याच वेळी, सुविधांवर भरपूर पैसा खर्च होईल. सप्ताहाच्या अखेरीस वाहन सुख मिळण्याची शक्यता आहे. जमीन आणि इमारत खरेदी आणि विक्रीचे योग देखील असतील. तथापि, या दिशेने पैसे गुंतवण्यापूर्वी, एखाद्या वरिष्ठ व्यक्तीचा सल्ला घ्या आणि आवश्यक कागदपत्रे नीट वाचा आणि समजून घ्या. आठवड्याच्या उत्तरार्धात जवळच्या फायद्यात दूरचे नुकसान टाळावे लागेल. या दरम्यान, भावनांनी वाहून जाण्याऐवजी, शहाणपणाने निर्णय घेण्याची गरज असेल. तारुण्याचा बहुतेक वेळ मित्रांसोबत मजा करण्यात घालवला जाईल. तुम्हाला तुमच्या लव्ह पार्टनरसोबत चांगला वेळ घालवण्याची संधी मिळेल. वैवाहिक जीवन आनंदी असेल.

मकर : मागील आठवड्याच्या तुलनेत मकर राशीच्या लोकांसाठी हे शुभ सिद्ध होईल. सप्ताहाच्या प्रारंभी एखाद्याला मदत केल्याने मनाला समाधान मिळेल. कामाच्या ठिकाणी भरपूर काम असूनही, तुम्ही तुमचे काम वेळेत चांगल्या प्रकारे पूर्ण करू शकाल. वरिष्ठ तुमच्या कामाचे कौतुक करतील. महिला मित्राच्या मदतीने प्रलंबित काम पूर्ण होईल. अनेक लोक एका पदासाठी दावेदार होतील. तथापि, आठवड्याच्या अखेरीस यश तुमच्या पदरात पडेल. या आठवड्यात प्रेम संबंधांमध्ये गोड आणि आंबट वाद चालू राहतील. जोडीदारासोबत धार्मिक स्थळावर जाण्याची शक्यता आहे. सप्ताहाच्या मध्यात घरात प्रिय सदस्याच्या आगमनामुळे आनंदाचे वातावरण राहील. किरकोळ आरोग्य समस्यांकडे दुर्लक्ष करू नका, अन्यथा तुम्हाला हॉस्पिटलला भेट द्यावी लागण्याची शक्यता. वाहन हळू चालवा अन्यथा दुखापत होण्याची शक्यता आहे.

कुंभ : कुंभ राशीच्या लोकांना या आठवड्यात नशिबाच्या आशेवर बसण्याऐवजी आव्हानांना सामोरे जावे लागेल. कोणतीही समस्या सोडवताना नेहमी लक्षात ठेवा की जे प्रयत्न करतात ते हार मानत नाहीत. जर तुम्ही मनापासून प्रयत्न केलात तर तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल. तुमचे विरोधक कामाच्या ठिकाणी सक्रिय असू शकतात. त्यामुळे खूप काळजी घ्या. रोजगाराच्या दिशेने प्रयत्न करणाऱ्यांना थोडी अधिक प्रतीक्षा करावी लागेल. आठवड्याच्या उत्तरार्धात घर दुरुस्ती वगैरे मध्ये जास्त पैसे खर्च केल्याने मन थोडे उदास राहील. न्यायालयात सुरू असलेले खटले बराच काळ टिकू शकतात, अशावेळी त्याची विल्हेवाट लावणे योग्य होईल. कोणताही कागद नीट वाचल्यानंतर त्यावर सही करा. प्रेम संबंधांमध्ये काळजीपूर्वक पावले उचला, अन्यथा तुम्ही सामाजिक निंदाला बळी पडू शकता. कठीण काळात जोडीदार तुमच्यासोबत राहील. या आठवड्यात हंगामी रोगांबद्दल खूप जागरूक रहा. दिनक्रम योग्य ठेवा आणि खाण्यापिण्यात अजिबात निष्काळजी राहू नका.

मीन : कार्यालय असो किंवा कुटुंब परिस्थिती पाहूनच तुम्हाला काही पावले उचलण्याची गरज आहे. जर तुम्ही नोकरीत बदल करण्याचा विचार करत असाल तर अत्यंत काळजीपूर्वक निर्णय घ्या. आठवड्याच्या मध्यात एखाद्या योजनेत हुशारीने पैसे गुंतवणे तुम्हाला अपेक्षित लाभ देऊ शकते. तथापि, हे करण्यापूर्वी एखाद्या हितचिंतकाचा सल्ला घेणे विसरू नका. कोणतेही काम करून उत्पन्नाचे नवीन स्त्रोत बनण्याची शक्यता असल्यास, त्यात कोणत्याही प्रकारचा गोंधळ करू नका. जे लोक परीक्षा-स्पर्धेची तयारी करत आहेत त्यांना या आठवड्यात चांगली बातमी मिळू शकते. प्रेमसंबंधांमध्ये कोणत्याही प्रकारची उतावळेपणा टाळा आणि शहाणपणाने पावले उचला. कुटुंबातील वरिष्ठ सदस्याच्या आरोग्याबद्दल मन चिंतित राहील. तथापि, आपल्या स्वतःच्या आरोग्याची देखील पूर्ण काळजी घ्या.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.