Breaking News

07 ऑक्टोबर 2021: या पाच राशी साठी, नवरात्रीचा पहिला दिवस चांगला असेल, माते ची विशेष कृपा असेल

मेष : आजचा दिवस तुमच्यासाठी संमिश्र परिणाम आणेल. आज तुम्हाला तुमच्या व्यवसायासाठी आणि तुमच्या घरासाठी कडूपणाचा गोडवा मध्ये रूपांतर करण्याची कला शिकावी लागेल, तरच तुम्ही आज दोन्ही ठिकाणी यश मिळवू शकाल. आज तुम्हाला मुलाच्या बाजूने काही हर्षवर्धन बातम्या ऐकायला मिळतील, ज्यामुळे तुम्ही आनंदाच्या शिडीवर चढत जाल, पण आज तुम्हाला तुमच्या जीवन साथीदाराची साथ आणि साथ लाभत आहे.

वृषभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी समृद्ध असेल. जर तुम्ही आज कोणतेही काम केले तर तुम्ही ते पूर्ण उत्साहाने कराल, जे नक्कीच पूर्ण होईल. आज सामाजिक कार्यात तुमची आवड निर्माण होऊन तुमचा आदर वाढेल. आज तुम्हाला तुमच्या कुटुंबातील कोणत्याही सदस्यासाठी काही त्रास सहन करावा लागू शकतो. आज रात्री तुम्ही काही नको असलेल्या लोकांना भेटू शकाल. आज जर तुम्ही भागीदारीत कोणताही व्यवसाय करण्याचा विचार केला असेल तर ते काही काळासाठी पुढे ढकल, कारण आज तुम्हाला त्यात काही त्रास होऊ शकतो.

मिथुन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी थोडा सावधगिरीने चालण्याचा असेल, त्यामुळे आज तुम्हाला सतर्क राहावे लागेल. आज तुमच्या काही प्रिय आणि मौल्यवान वस्तू चोरीला जाऊ शकतात, ज्यासाठी तुम्हाला काळजी करावी लागेल. आज तुम्हाला मुलांच्या शिक्षणाशी संबंधित काही शुभ माहिती मिळेल, ज्यामुळे तुम्ही आनंदी व्हाल. संध्याकाळी तुमचे कोणतेही प्रलंबित काम पूर्ण होऊ शकते. आज तुम्ही तुमच्या कोणत्याही नातेवाईकाच्या घरी शुभ आणि शुभ कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकता. आज तुम्हाला काही नवीन लोकांना भेटण्याची संधी मिळेल.

कर्क : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सर्वोत्तम मालमत्ता दर्शविणारा आहे, ज्यामुळे तुमची मालमत्ता वाढू शकते, म्हणून जर तुमच्या मालमत्तेशी संबंधित कोणताही वाद चालू असेल तर तोही आज सोडवला जाईल.कारण तुम्हाला काही वडिलोपार्जित मालमत्ता मिळू शकते. आज संध्याकाळी तुम्ही प्रिय लोकांना भेटू शकाल. मुलांच्या जबाबदाऱ्या पूर्ण करण्यासाठी आज तुम्ही तुमच्या परीने प्रयत्न कराल, ज्यात तुम्ही नक्कीच यशस्वी व्हाल. विवाहाच्या मूळ रहिवाशांसाठी चांगले विवाहाचे प्रस्ताव येऊ शकतात, जे कुटुंबातील सदस्यांनाही मंजूर केले जाऊ शकतात.

सिंह : आज तुमच्यासाठी उत्पन्नाचे नवे स्त्रोत निर्माण होतील, पण त्यासाठी तुम्हाला तुमच्या बोलण्यातील मऊपणा कायम ठेवावा लागेल, अन्यथा ते तुमचे काम बिघडू शकते. जर विद्यार्थ्यांनी एखाद्या शिक्षण स्पर्धेत भाग घेतला असता, तर आज त्याचा निकाल येऊ शकतो, जो तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरेल, ज्यात तुम्हाला नक्कीच यश मिळेल. आज तुमचे काही शत्रू बळकट होतील, पण अस्वस्थ होऊ नका. संध्याकाळी ते आपापसात लढून नष्ट होतील. आजही तुम्हाला कुटुंबात आदर मिळत आहे.

कन्या : आजचा दिवस तुमच्यासाठी सामान्य असेल. आज तुम्ही तुमच्या काही खर्चाबद्दल थोडी चिंता कराल, पण तुम्हाला तुमच्या वाढत्या खर्चावर नियंत्रण ठेवावे लागेल, अन्यथा ते तुम्हाला अडचणीत आणू शकतात. जर तुमच्यावर कायदेशीर संबंधीत खटला चालू असेल, तर तोही आज संपेल. एखाद्या सदस्याच्या विवाहाबद्दल बोलणे आज कुटुंबात चालू शकते, यामुळे कुटुंबातील कोणत्याही शुभ आणि शुभ कार्यक्रमावर देखील चर्चा होईल. आज तुम्हाला तुमच्या वडिलांच्या आरोग्याबद्दल थोडे जागरूक राहावे लागेल, कारण जर त्यांना आधीच काही त्रास असेल तर आज त्यांचे त्रास वाढू शकतात.

तुला : आज तुमच्या सभोवतालचे वातावरण आनंददायी राहील. ज्यामुळे कुटुंबातील सर्व सदस्यांचा आनंदही मोठा दिसेल, ज्यासाठी तुम्हाला जास्त मेहनत करावी लागणार नाही. कुटुंबातील लहान मुले आज तुमच्याकडून काही विनंत्या करू शकतात, ज्या तुम्हाला पूर्ण करताना दिसतील. आज संध्याकाळी, तुम्ही तुमचा जीवनसाथी खरेदीसाठी घेऊ शकता. जर व्यवहाराची कोणतीही समस्या बर्याच काळापासून व्यवसाय करणाऱ्या लोकांना त्रास देत असेल तर ती आज संपेल. तुमची आजची प्रगती पाहून विरोधकही तुमचा हेवा करतील.

वृश्चिक : आजचा दिवस तुमच्यासाठी गोंधळाने भरलेला असेल. आज, तुमच्या घरात आणि व्यवसायासाठी तुमच्या मनात काही गोंधळ असेल, म्हणून आज तुम्हाला तुमच्या मनावर नकारात्मक ऊर्जा वर्चस्व राहू देण्याची गरज नाही, अन्यथा ते तुमच्याकडून केले जाणारे काम खराब करण्याचा प्रयत्न करू शकतात. आज तुमचे आरोग्य थोडे मऊ असेल, कारण आज आरोग्याशी संबंधित काही समस्या तुम्हाला त्रास देऊ शकतात, ज्यामुळे तुम्ही अस्वस्थ व्हाल. जर तुम्ही आधी कुठेतरी गुंतवणूक केली असती तर आज तुम्ही ती पूर्ण करू शकाल.

धनु : आजचा दिवस नशिबाच्या दृष्टिकोनातून तुमच्यासाठी चांगला असणार आहे. सत्ताधारी सत्ताधारी पक्षाचा आणि सान्निध्य आणि युतीचा आज तुम्हाला पूर्ण लाभ मिळेल. आज तुम्हाला सासरच्या मंडळींकडून पुरेसा पैसा मिळू शकेल, ज्यामुळे तुमचे मन प्रसन्न होईल आणि तुम्ही तुमच्या बुद्धीने विचार कराल की हा पैसा कुठे गुंतवायचा, ज्याचा भविष्यात फायदाही होईल. संध्याकाळची वेळ, आज तुम्ही एखाद्या सामाजिक कार्यक्रमात सहभागी होऊ शकता, ज्यामध्ये तुम्ही एखाद्या प्रभावशाली व्यक्तीला भेटू शकाल, जे तुमच्या व्यवसायासाठी फायदेशीर ठरेल.

मकर : आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप फलदायी असेल. जर तुमच्या कौटुंबिक आणि आर्थिक बाबींपैकी कोणतीही गुंतागुंतीची होती, तर ती आजच सोडवली जाऊ शकते. जे लोक रोजगारासाठी प्रयत्नशील आहेत, त्यांना आज यश मिळेल आणि त्यांना आज उत्पन्नाचे नवीन स्रोत मिळतील, ज्यामुळे तुम्ही तुमची आर्थिक स्थिती मजबूत कराल. तुम्हाला संध्याकाळी काही समस्या भेडसावतील, परंतु तुम्ही तुमच्या हुशारीने ते सहज सोडवाल. आज तुमच्या घरी एखादा पाहुणा येऊ शकतो, ज्यात तुमचा काही पैसा खर्च देखील वाढू शकतो.

कुंभ : आजचा दिवस तुमच्यासाठी त्रासदायक असू शकतो. आज काम करणाऱ्या लोकांचा एखाद्या सहकाऱ्याशी वाद होऊ शकतो, ज्यामध्ये तुम्हाला तुमच्या अधिकाऱ्यांच्या रोषाचाही सामना करावा लागू शकतो. जर तुम्हाला आज प्रवासात जायचे असेल तर अत्यंत सावधगिरीने जा, कारण यामध्ये तुमच्या वाहनातील बिघाडामुळे तुमच्या पैशाचा खर्च वाढू शकतो, परंतु आज तुम्ही तुमच्या बुद्धीने केलेल्या कामात निराश होऊ शकता, म्हणून जर तुम्ही काही हे करा, नंतर ते अत्यंत काळजीपूर्वक करा.

मीन : आजचा दिवस तुमच्यासाठी काही खास असणार आहे. आज तुम्ही मुलांच्या लग्नाबद्दल चिंतित असाल, त्यासाठी तुम्ही मित्राचा सल्ला घेऊ शकता. प्रेम जीवन जगणाऱ्या लोकांना आज काही अनावश्यक त्रासाला सामोरे जावे लागू शकते. जर वैवाहिक जीवनात बराच काळ अडथळा येत असेल तर आज तो संपेल, ज्यामुळे आज तुम्ही सुटकेचा नि: श्वास घ्याल. संध्याकाळी धार्मिक क्षेत्रातील प्रवासाचा संदर्भ गाजेल. जर आज तुम्ही तुमच्या कोणत्याही नातेवाईकांकडून पैशांचा व्यवहार करत असाल तर ते फार काळजीपूर्वक करा.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.