Breaking News

October Career Rashifal: या 5 राशी चे करिअर ऑक्टोबर मध्ये चढ उतारांनी भरलेली असेल

October 2021 monthly Career horoscope: करिअरच्या दृष्टीने, ऑक्टोबर महिना काही राशींसाठी खूप चांगला असणार आहे, त्यामुळे काही राशींना या महिन्यात विशेष काळजी घ्यावी लागेल. या महिन्यात अनेक ग्रहांच्या राशीमध्ये बदल होणार आहेत. अशा परिस्थितीत, कोणत्या राशीने या महिन्यात करिअरमध्ये कोणत्याही प्रकारचे बदल टाळावेत आणि कोणत्या राशीसाठी हा महिना नोकरी बदलण्यासाठी चांगला असेल. ऑक्टोबर महिन्यासाठी करिअर राशिभविष्य जाणून घेऊया.

मेष-ऑक्टोबर महिना (ऑक्टोबरचे करिअर राशिभविष्य) मेष राशीच्या लोकांसाठी काम आणि करिअरच्या दृष्टिकोनातून आनंद घेऊन आला आहे. या महिन्यात तुम्हाला तुमच्या करिअरमध्ये बरीच प्रगती होणार आहे. तुम्ही व्यवसायात असाल किंवा नोकरीत, तुम्हाला प्रत्येक क्षेत्रात चांगले परिणाम मिळतील. या महिन्यात तुम्हाला तुमच्या मेहनतीचे आणि अनुभवाचे फळ मिळेल, जे तुमच्या यशाचे नवे दरवाजे उघडतील. कामाच्या ठिकाणी तुमची कामगिरी सुधारेल. नफ्याच्या संधी मिळतील आणि तुमचे कौतुकही होईल. नोकरीत पदोन्नतीची शक्यताही आहे. व्यवसायात भागीदारी टाळा.

वृषभ – ऑक्टोबर महिना तुमच्यासाठी संमिश्र परिणाम घेऊन आला आहे. करिअरमध्ये चढ -उतार होण्याची शक्यता राहील. या महिन्यात तुम्ही तुमच्या विरोधकांशी अत्यंत सावधगिरी बाळगण्याची गरज आहे. आपले मन स्वतःकडे ठेवा. कोणतीही योजना जनतेसमोर उघड करू नका. गोपनीयता ठेवा. 17 ऑक्टोबर रोजी सूर्याची राशी बदलल्यानंतर तुमचा चांगला काळ सुरू होऊ शकतो. तुम्ही तुमच्या प्रतिस्पर्ध्यांवर वर्चस्व गाजवू शकता. या दरम्यान, नोकरदार लोकांच्या कार्याचे देखील कौतुक केले जाईल. तुमच्या वागण्यात गोडवा ठेवा, अन्यथा वाद होण्याची शक्यता आहे.

मिथुन- ऑक्टोबर महिना तुमच्या कारकीर्दीत चढ- उतारांनी भरलेला असेल. शनीमुळे, खूप मेहनत करूनही तुम्हाला अपेक्षित यश मिळणार नाही, पण हार मानू नका. जे लोक प्रामाणिकपणे काम करतात त्यांना शनी आवडतो. उशिरा पण तुम्हाला यश नक्की मिळेल. व्यावसायिक लोकांसाठी हा काळ चांगला आहे. सरकारी नोकरी करणाऱ्या लोकांसाठी वेळ काही अनुकूल परिणाम देऊ शकतो.

कर्क- कर्क राशीच्या लोकांसाठी ऑक्टोबर महिना सुखद असणार आहे. कामाच्या ठिकाणी चांगले योग होतील. नोकरीत व्यस्तता राहील. काम जास्त झाल्यानंतरही तुम्ही तुमचे काम वेळेवर पूर्ण करू शकाल, ज्यामुळे तुमचे कौतुक होईल. कार्यालयात पदोन्नतीची चर्चा होऊ शकते. 22 ऑक्टोबर नंतर तुमच्या नोकरीत प्रगती होण्याची शक्यता आहे. तुम्ही व्यवसाय क्षेत्रात नवीन योजनेवर काम सुरू करू शकता, जे तुमच्यासाठी फायदेशीर ठरेल. तुम्हाला सर्व बाजूंनी सहकार्य मिळेल.

सिंह- सिंह राशीच्या लोकांसाठी हा महिना करिअरच्या दृष्टिकोनातून यशांनी परिपूर्ण असण्याची अपेक्षा आहे. कामाच्या मार्गात येणारा प्रत्येक लहान -मोठा अडथळा या महिन्यात दूर केला जाईल. प्रत्येक काम पूर्ण करण्यासाठी तुम्हाला नक्कीच काही मार्ग सापडतील. कामाच्या ठिकाणी तुमची स्थिती मजबूत असेल. 17 ऑक्टोबर रोजी संक्रमणामुळे सूर्य तुमच्या राशीतून तिसऱ्या घरात पोहोचेल. यामुळे तुमचे प्रयत्न आणि शक्ती वाढेल. भाऊ -बहीण, मित्र इत्यादींचे सहकार्य मिळेल. नफ्याचे नवीन मार्ग उघडतील. कामाच्या ठिकाणी प्रगतीची शक्यता राहील. या महिन्यात सिंह राशीच्या लोकांना नशिबाची पूर्ण साथ मिळेल.

कन्या – कन्या राशीच्या लोकांसाठी ऑक्टोबर महिना काम आणि करिअरच्या दृष्टीने आनंददायी असणार आहे. कामात यश मिळेल. काही नवीन संधी खुल्या होऊ शकतात. नोकरीच्या शोधात असलेल्यांना काही संधी मिळण्याची शक्यता आहे. नोकरदार लोकांसाठी पदोन्नतीचा हा काळ आहे. बदली वगैरे होण्याची शक्यताही असू शकते. नोकरीत बदल करण्याची इच्छा मनात निर्माण होऊ शकते. व्यवसायात वाढ होण्याची शक्यता आहे. नवीन संपर्क केले जातील ज्याचा फायदाही होईल.

तुला – तूळ राशीच्या लोकांसाठी ऑक्टोबर हा करिअरच्या दृष्टिकोनातून खूप चांगला काळ आहे. या महिन्यात तुम्हाला तुमच्या कारकिर्दीत अपेक्षित यश मिळेल. आपल्या कारकिर्दीत अधिक चांगल्या स्थानावर पोहोचण्यासाठी आपण सर्वतोपरी प्रयत्न कराल. तुमच्या कार्यक्षमतेवर विश्वास व्यक्त करणे, उच्च अधिकारी तुम्हाला महत्त्वाची जबाबदारी देऊ शकतात. तथापि, व्यवसायाशी संबंधित लोकांना या महिन्यात जास्त लाभ मिळणार नाही. नवीन व्यवसायाशी संबंध बनू शकतात.

वृश्चिक – करिअरच्या दृष्टीने वृश्चिक राशीच्या लोकांसाठी ऑक्टोबर महिना उत्तम आहे. तुम्हाला उच्च अधिकाऱ्यांचे पूर्ण सहकार्य मिळेल. नोकरीत प्रगतीची शक्यताही आहे. तुमच्या कार्यक्षमतेवर खूश असल्याने, संस्था तुमचे कार्यक्षेत्र वाढवू शकते. व्यवसाय वाढू शकतो. तुम्ही नवीन काम देखील सुरू करू शकता, परंतु पूर्ण नियोजनाने नवीन काम सुरू करा, अन्यथा अति उत्साहात नुकसान होऊ शकते.

धनु – ऑक्टोबर महिना करिअरच्या दृष्टिकोनातून तुमच्यासाठी चांगला आहे. तुम्हाला या महिन्यात चांगले परिणाम मिळण्याची शक्यता आहे. जर तुम्ही तुमच्या कामावर लक्ष केंद्रित केले तर तुमची कामगिरी सुधारेल आणि तुम्हाला चांगले परिणाम मिळतील. धनु राशीच्या लोकांच्या कारकिर्दीसाठी सूर्याचे संक्रमण चांगले चिन्ह आहे. तुम्हाला सरकार आणि सत्ताधारी सत्तेचा लाभ मिळू शकतो. सरकारी नोकरी करणाऱ्या लोकांसाठी हा काळ अतिशय शुभ आहे. त्यांना विशेष लाभ मिळतील.

मकर – करिअरच्या दृष्टीने ऑक्टोबर महिना मकर राशीच्या लोकांसाठी चांगला असणार आहे. तुमच्या कारकिर्दीत तुम्हाला प्रत्येक प्रकारे यश मिळेल अशी आशा आहे. कामाच्या ठिकाणी तुमचे सहकारी आणि अधिकारी यांच्याशी तुमचे संबंध खूप चांगले राहतील. या महिन्यात तुमची मेहनत करण्याची प्रवृत्ती राहील, त्यासाठी तुम्हाला निश्चितच फळ मिळेल. नोकरीत पदोन्नती मिळू शकते. या महिन्यात तुमच्या कारकिर्दीत सर्वांगीण यश मिळण्याची आशा आहे.

कुंभ – कुंभ राशीच्या लोकांसाठी ऑक्टोबर महिना करिअरच्या दृष्टिकोनातून चढ-उतारांनी भरलेला असेल. या महिन्यात तुमच्या कुंडलीत ग्रह-गोचर होण्याची स्थिती आहे, ज्यामुळे तुम्हाला काही चांगले परिणाम मिळू शकतात, तर काही वेळा तुम्ही निराश होऊ शकता. तुम्ही तुमच्याकडून खूप मेहनत कराल, पण त्या मेहनतीनुसार परिणाम मिळण्याची शक्यता कमी आहे. कामात अडथळे देखील येऊ शकतात, परंतु आपण प्रयत्न करण्यात अजिबात संकोच करू नये, अन्यथा परिस्थिती आणखी वाईट होऊ शकते. 22 ऑक्टोबर रोजी मंगळ नवव्या घरात प्रवेश करेल, ज्यामुळे परिस्थितीमध्ये बदल होईल.

मीन – करिअरच्या दृष्टीने नोव्हेंबर महिना मीन राशीच्या लोकांसाठी संमिश्र राहील. जर महिन्याचा पहिला पंधरवडा सुखद असेल, तर दुसऱ्या पंधरवड्यातही काही समस्या येऊ शकतात. पहिल्या पंधरवड्यात, तुमच्या कामावर खूश असलेल्या उच्च अधिकाऱ्यांच्या शिफारशीने तुम्हाला बढती मिळू शकते. परंतु महिन्याचा दुसरा पंधरवडा तुमच्यासाठी तितका चांगला नसेल. विरोधक तुम्हाला हानी पोहोचवू शकतात, म्हणून तुम्ही सावध राहण्याची गरज आहे.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.